HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
25 พฤษภาคม 2024, 04:47:49 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เตือนเพื่อนสมาชิก ระวัง นาย ธนันท์ วงค์วัฒนามงคล หลอกลวงสมาชิกที่ลงหาของในเวปโดยอ้างว่ามีสินค้าขายในราคาถูกและให้โอนเงินแต่ไม่ส่งสินค้าให้ โดยขณะนี้มีผู้ถูกหลอกหลายราย เบอร์โทรที่ใช้ 088-9526897 บัญชี ธ.ทหารไทย 2152261794/ ธ.กสิกรไทย 8530024230
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 31
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Admin หายไปใหน? แบบนี้ผมควรดำเนินการอย่างไรดี  (อ่าน 84585 ครั้ง)
ergo_ud
Hero Member

สะบายดี อุดรธานี

« ตอบ #60 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2013, 22:56:27 »

อิอิอิ สนุก ๆ เวลาเค้าอยู่ก็ว่าเค้า  พอเค้าไม่อยู่ก็ตามหาเค้า อิอิอิ เออ ใครรู้ก็บอกเค้าซะครับ บ้านหลังนี้อยู่กันมานาน มีปากเสียงกันบ้าง อะไรกันบ้าง อิอิอิ ใจเย็น ๆ ครับ อยู่กันมาหลายปีครับ แอดมินท์ติดต่อไม่ได้ งั้นผู้ดูแลว่าอย่างไรกันครับพี่น้อง

คิดถึงเหมือนกันครับ

+100คับ

ผมขออนุญาติสักนิดครับ ผมอยากให้สมาชิกทั้งหลายลองทบทวนเรื่องราวต่าง ๆ ที่เกิดขึ้น สังคมแฮมสยามเป็นสังคมที่อาจไม่ใหญ่โต แต่คงไม่เล็กด้วยจำนวนของสมาชิกที่ผ่านเข้ามา ปัญหาย่อมเกิดบ้างเป็นธรรมดา ผมยังเชื่อในคำพูดที่บอกว่า ปัญหาทุกอย่าง มีทางแก้ไขเสมอ บางครั้งอาจต้องใช้เวลาบ้าง ผมว่า Admin ไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ เขายังคงเข้าเว๊ปตามปกติ คงอ่านกระทู้นี้อยู่เหมือนกัน (วันนี้ก็เข้ามาช่วงบ่าย ๆ) แต่เขาคงมีเหตุผลส่วนตัวที่เราคงไม่รู้ จึงทำให้สถานการณออกมาเป็นแบบนี้

ที่เขียนมาทั้งหมดเพราะผมมีความผูกพันกับแฮมสยาม ผมสมัครเป็นสมาชิกตั้งแต่ 21.12.2008 นั่นเพราะว่าผมเป็นนักวิทยุสมัครเล่น เมื่อเจอเว๊ปที่ตรงกับความชอบของเรา คิดไม่นานเลยครับกับการสมัครเป็นสมาชิกเว๊ปนี้ บอกตรง ๆ ว่าเสียดายครับ หากแฮมสยามต้องปิดตัวเองไปจริง ๆ ในอีก 3 เดือนข้างหน้าครับ

อ้วน เมืองลิง / HS0LXI

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ตาไวจริงๆคับท่านพี่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

HS4ERE 
แวะมา อุดรธานี ทักได้ที่ 144.625 Mhz, 146.650 Mhz (Dup-)
คติ: รักแท้ไม่ใช่แค่เรื่องบนเตียง...ระเบียงก็ได้ ฮิ ฮิ ฮิ
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #60 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2013, 22:56:27 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
POK2555
Hero Member

« ตอบ #61 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2013, 23:43:02 »

ดันไว้ครับ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
« ตอบ #61 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2013, 23:43:02 »

mintra2601
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

ไม่ได้เป็นผู้เช่าพื้นที่แล้วนะรอปลดสถานะโดยผู้ดูแล

« ตอบ #62 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2013, 00:58:45 »

อิอิอิ สนุก ๆ เวลาเค้าอยู่ก็ว่าเค้า  พอเค้าไม่อยู่ก็ตามหาเค้า อิอิอิ เออ ใครรู้ก็บอกเค้าซะครับ บ้านหลังนี้อยู่กันมานาน มีปากเสียงกันบ้าง อะไรกันบ้าง อิอิอิ ใจเย็น ๆ ครับ อยู่กันมาหลายปีครับ แอดมินท์ติดต่อไม่ได้ งั้นผู้ดูแลว่าอย่างไรกันครับพี่น้อง

คิดถึงเหมือนกันครับ

+100คับ

ผมขออนุญาติสักนิดครับ ผมอยากให้สมาชิกทั้งหลายลองทบทวนเรื่องราวต่าง ๆ ที่เกิดขึ้น สังคมแฮมสยามเป็นสังคมที่อาจไม่ใหญ่โต แต่คงไม่เล็กด้วยจำนวนของสมาชิกที่ผ่านเข้ามา ปัญหาย่อมเกิดบ้างเป็นธรรมดา ผมยังเชื่อในคำพูดที่บอกว่า ปัญหาทุกอย่าง มีทางแก้ไขเสมอ บางครั้งอาจต้องใช้เวลาบ้าง ผมว่า Admin ไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ เขายังคงเข้าเว๊ปตามปกติ คงอ่านกระทู้นี้อยู่เหมือนกัน (วันนี้ก็เข้ามาช่วงบ่าย ๆ) แต่เขาคงมีเหตุผลส่วนตัวที่เราคงไม่รู้ จึงทำให้สถานการณออกมาเป็นแบบนี้

ที่เขียนมาทั้งหมดเพราะผมมีความผูกพันกับแฮมสยาม ผมสมัครเป็นสมาชิกตั้งแต่ 21.12.2008 นั่นเพราะว่าผมเป็นนักวิทยุสมัครเล่น เมื่อเจอเว๊ปที่ตรงกับความชอบของเรา คิดไม่นานเลยครับกับการสมัครเป็นสมาชิกเว๊ปนี้ บอกตรง ๆ ว่าเสียดายครับ หากแฮมสยามต้องปิดตัวเองไปจริง ๆ ในอีก 3 เดือนข้างหน้าครับ

อ้วน เมืองลิง / HS0LXI

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ตาไวจริงๆคับท่านพี่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

งี้ก็ไม่ได้เป็นปริศนา แล้ว ล่ะซิ่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มนตรี  โพยนอก
49/109 ม.2 ซ.สายไหม34  สายไหม กทม 10220

บัญชี ออมทรัพย์ 865-016-7862  ธ.กรุงเทพ สาขา แฟร์ชั่นฯ ยิ้มกว้างๆ

0875699085 dtac / 0891634023 true สดวก12.00-23.00น.

ติดตาม สอบถาม ได้ที่
https://www.facebook.com/MontriShopRescue

ผมไม่ได้เป็นผู้เช่าพื้นที่โฆษณานานแล้วนะครับรอเจ้าของเวปปลด
HS3-WWG
Hero Member

« ตอบ #63 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2013, 09:33:57 »

รอชม  ครับว่าจะเป็นยังไงบ้าง เศร้า
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #64 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2013, 09:41:00 »

ในกระทู้แดงหลายๆกรณี พอยิ่งขุดคุ้ย ยิ่งกู่ไม่กลับ บางครั้งตั้งใจจะคืนเงินผู้เสียหายอยู่แล้ว แต่พอโดนลูกยุ พอโดนขุดคุ้ย เลยยิ่งเหมือนยิ่งผลักให้ไกลออกไปเรื่อยๆ ผมหมายถึงบางกรณีที่ผ่านมานะครับ ยิ้มเท่ห์
boy service
Hero Member

บริการรับส่งศพ บริการหลังความตาย

« ตอบ #65 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2013, 09:43:31 »

ในกระทู้แดงหลายๆกรณี พอยิ่งขุดคุ้ย ยิ่งกู่ไม่กลับ บางครั้งตั้งใจจะคืนเงินผู้เสียหายอยู่แล้ว แต่พอโดนลูกยุ พอโดนขุดคุ้ย เลยยิ่งเหมือนยิ่งผลักให้ไกลออกไปเรื่อยๆ ผมหมายถึงบางกรณีที่ผ่านมานะครับ ยิ้มเท่ห์
ถูกต้อง

พี่หมอ
Hero Member

096-8495696 ทรู

« ตอบ #66 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2013, 10:55:17 »

ไปค้นประวัติแอดมิน นี่เรากำลังไล่แอดมิน หรือ เชิญแอดมินกลับมาเนี่ย

ยิ่งไปขุดไปค้น ผมว่าเวปนี้ล่มแน่นอน สถานการณ์บานปลาย

ถ้าแอดมินกลับมา แล้วจะพูดยังไง แก้ตัวยังไง รอวันปิดเวป

ใครจะไล่ให้เค้าจนมุม เชิญตามสบาย ยิ่งไล่เค้ายิ่งไม่มา รอวันเวปปิด

จะให้แอดมินมาขอโทษพวกท่านเหรอ มันก็หนักเกินไป รอหาเวปใหม่ได้เลย

แล้วพวกที่กวนให้ขุ่นอยูเรื่อย เรียกร้องสิทธิ คือพวกที่ โดนแบน กำลังโดนแบน อยู่ในโทษแบน

เขาคิดว่า ที่เรากำลังไล่แอดมินนี่ เป็นขาลง ตากูมั้ง  แบนกูเหรอ ปิดไปได้ กูจะสะใจมาก เวปนี้

แล้วใครเดือดร้อน  เราทำกันเองทั้งนั้น มีที่ให้ขายของอยู่ดีๆ   ถ้าไม่ออกมาให้กำลังใจเวปมาสเตอร์ เตรียมหาที่อยู่ใหม่ได้เลย  ขอบอก 

ร้านกุ้ง.. มีใบทะเบียนการค้าและใบอนุญาตค้าวิทยุคมนาคมอย่างถูกต้อง
พี่หมอ
Hero Member

« ตอบ #67 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2013, 11:05:40 »

ดันไว้ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
[/quote ที่ดันไว้เนี่ย ต้องการให้ แอดมิน ผิด ใช่ไหมครับ   หรือ อย่างไร ดันสนุกๆ ไปวันๆ
RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #68 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2013, 11:42:11 »

ถ้าจะว่ารักกันจริง อยากให้ดูกระทู้ข้างล่างนี้ ในยามปกติก็ช่วยๆกันบ้าง อย่างน้อยๆก็เป็นแรงใจ

ยังมีสมาชิกธรรมดาเดินดิน ที่มีกระใจหยิบยื่นกันเล็กๆน้อยๆอยู่ตรงนี้ นานๆจะมีผู้มาเหลียวแล ดูซิมีใครกันมั่ง
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=18459.0
POK2555
Hero Member

« ตอบ #69 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2013, 12:17:33 »

ดันไว้ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
[/quote ที่ดันไว้เนี่ย ต้องการให้ แอดมิน ผิด ใช่ไหมครับ   หรือ อย่างไร ดันสนุกๆ ไปวันๆ

ดันเที่ยงครับ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
อยากให้มาเคลีย์ปัญหาค้่างคาใจให้เพื่อนๆครับพี่หมอ

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 31
  พิมพ์