HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
24 พฤษภาคม 2024, 17:20:12 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ท่านที่มีกระทู้เยอะ เวลาอัพยกแผงทำให้กระทู้ท่านอื่นตกเร็วมากต่อไปให้อัพ ไม่เกินชั่วโมงละ 2ครั้ง/2กระทู้ นะครับ ชม.ถัดไปถึงอัพใด้อีก 2ครั้ง/2กระทู้
หากต้องการอัพแบบไม่จำกัด คลิ้กที่นี่
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 23 24 [25] 26 27 ... 31
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Admin หายไปใหน? แบบนี้ผมควรดำเนินการอย่างไรดี  (อ่าน 84580 ครั้ง)
HS0LXI
Hero Member

ลพบุรีบ้านเกิดถิ่นกำเหนิด HS0LXI (โรจนะ อยุธยา)

« ตอบ #240 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2013, 11:53:12 »

วันที่ 4 ของเดือนแล้วววว
ติดวันชาติ USA ครับ ยิ้มกว้างๆ

อืม .... มีเหตุผล ยิ้มกว้างๆ

*** ซื้ออย่างเดียวครับ สบายใจกว่ากันเยอะ ***
ขายบ้าง .... ถ้าเบื่อเก็บ !!!

(อ้วน เมืองลิง Line ID : lopburi999)

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #240 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2013, 11:53:12 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
nongear
Hero Member

" ภัยพิบัติ รู้ทัน รับมือได้ "

« ตอบ #241 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2013, 01:51:16 »

นั่งไล่อ่านมาตั้งแต่หน้า  1 ยันหน้า 25
สรุปได้ว่า
admin ได้หายสาปสูญไปแล้ว (ณ ตอนนี้นะ)

แต่ที่สงสัยต่อมาคือ เวบแฮมสยาม จะปิดตัวลงไหม
เพราะ หลังจากวันที่ 29 สิงหาคม 2013 (ถ้าไม่ไปจ่ายเงิน) เวบจะปิดตัวลงแบบอัตโนมัติทันที
และ อีก 45 วันถ้าไม่ไปต่ออายุ โดเมนนี้ก็จะถูกขายทอดตลาดต่อไป (ใครจะปาดหน้าเล็งกันให้ดี)  ยิงฟันยิ้ม

สุดท้ายนี้ขอเป็นกำลังใจให้ admin และเวบ www.hamsiam.com ขอให้อยู่คู่วงการวิทยุสืบไป
วันใดเปิดเนตแล้วไม่ได้เปิดเวบ hamsiam แล้วจะขาดใจ ไม่อยากให้เป็นแบบนั้นเลย ไม่อยากไปเริ่มใหม่กับเวบไหนแล้ว
เท่าที่ผมเจอมามีแต่คนจริงใจทั้งนั้นในนี้ (เพราะยังไม่เคยโดนโกงสักที อย่าเจอเลยนะ อิอิ)  ยิงฟันยิ้ม

ปล.ถ้าถึงวันที่ปิดตัวจริงๆ จะแอบตาม IP ท่าน admin ไปถ้าเจออยากจะถามเหลือเกินว่ามี
สาเหตุหรือเหตุผลอันใดหนอถึงได้จากพวกเราไป (แต่อย่าให้มีเหตุการณ์แบบนั้นเลยนะ)  ขยิบตา

นายจตุรงค์ ปิ่นเกษร  CallSigh : E22UXD
ศูนย์เตือนภัยพิบัติแห่งชาติ
4353 ถนนสุขุมวิท แขวงบางนา เขตบางนา กทม 10260

Tel : ๐๘๙ ๔๙๒๒๒๗๐
« ตอบ #241 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2013, 01:51:16 »

HS0LXI
Hero Member

ลพบุรีบ้านเกิดถิ่นกำเหนิด HS0LXI (โรจนะ อยุธยา)

« ตอบ #242 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2013, 21:22:49 »

เอาข้อมูลล่าสุดละกันครับ ผมได้รับแจ้งวันนี้ว่าต้นเดือน ก.ค 2556 นี้ อีกไม่กี่วัน มีผู้อุปการะคุณจะเดินทางไปสอบถามที่บ้าน admin ให้เอง เพราะฉะนั้นสมาชิกอย่าเพิ่งได้คิดไปโน่นไปนี่ และข้อมูลไม่ชัดเจนกรุณาอย่าได้โพสให้บิดเบือนนะครับ คืบหน้าประการใดผมจะรีบแจ้งให้ทุกท่านได้ทราบโดยด่วน (ไม่ต้องถามผมก็ได้ครับว่าใครเป็นผู้แจ้งผมมา) เอาเป็นว่ามีข่าวคืบหน้าแน่นอนจบข่าว ขอบคุณครับ
เป็นไงบ้างคับพี่ได้ข่าวความคืบหน้าบ้างป่าวคับ

วันนี้ เพิ่งวันที่ 3 เอง ยังต้นเดือนอยู่ครับ .....

วันนี้ วันที่ 7 ของเดือนแล้ว ยังรอความคืบหน้าครับผม  ยิ้มเท่ห์ ยิงฟันยิ้ม
tigerthailand
Hero Member

« ตอบ #243 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2013, 22:28:09 »

นั่งไล่อ่านมาตั้งแต่หน้า  1 ยันหน้า 25
สรุปได้ว่า
admin ได้หายสาปสูญไปแล้ว (ณ ตอนนี้นะ)

แต่ที่สงสัยต่อมาคือ เวบแฮมสยาม จะปิดตัวลงไหม
เพราะ หลังจากวันที่ 29 สิงหาคม 2013 (ถ้าไม่ไปจ่ายเงิน) เวบจะปิดตัวลงแบบอัตโนมัติทันที
และ อีก 45 วันถ้าไม่ไปต่ออายุ โดเมนนี้ก็จะถูกขายทอดตลาดต่อไป (ใครจะปาดหน้าเล็งกันให้ดี)  ยิงฟันยิ้ม

สุดท้ายนี้ขอเป็นกำลังใจให้ admin และเวบ www.hamsiam.com ขอให้อยู่คู่วงการวิทยุสืบไป
วันใดเปิดเนตแล้วไม่ได้เปิดเวบ hamsiam แล้วจะขาดใจ ไม่อยากให้เป็นแบบนั้นเลย ไม่อยากไปเริ่มใหม่กับเวบไหนแล้ว
เท่าที่ผมเจอมามีแต่คนจริงใจทั้งนั้นในนี้ (เพราะยังไม่เคยโดนโกงสักที อย่าเจอเลยนะ อิอิ)  ยิงฟันยิ้ม

ปล.ถ้าถึงวันที่ปิดตัวจริงๆ จะแอบตาม IP ท่าน admin ไปถ้าเจออยากจะถามเหลือเกินว่ามี
สาเหตุหรือเหตุผลอันใดหนอถึงได้จากพวกเราไป (แต่อย่าให้มีเหตุการณ์แบบนั้นเลยนะ)  ขยิบตา

ยิ้มกว้างๆ สมมุติว่าท่านเป็นแอดมินจะยอมให้โดเมนนี้ปิดตัวลงเฉยๆเหรอครับ....ผมว่าอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงแต่คงไม่ได้ปิดเว็บหรอกครับ....เพราะมูลค่าโดเมนตอนนี้ราคาสูงมากพอสมควรครับ

ขายรีโมททีวี รีโมทดีวีดี รีโมทแอร์ทุกยี่ห้อครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=153357.0
ขายสติกเกอร์ลายเคฟล่า3D ราคาไม่แพงครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=65491.0
เว้บบิทอันดับ1ชองไทย สมัคด่วนก่อนปิด
https://www.tt-torrent.com/signup.php?invitationcode=0480ec22feb046c
HS3-WWG
Hero Member

« ตอบ #244 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2013, 01:51:25 »

สมมุติว่าท่านเป็นแอดมินจะยอมให้โดเมนนี้ปิดตัวลงเฉยๆเหรอครับ....ผมว่าอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงแต่คงไม่ได้ปิดเว็บหรอกครับ....เพราะมูลค่าโดเมนตอนนี้ราคาสูงมากพอสมควรครับ
[/quote]
ถูกต้องครับ  แอดมินคงกำลังคิดเปลี่ยนแปลงอะไรซักอย่างหรือปรับปรุงระบบก็ได้
nongear
Hero Member

" ภัยพิบัติ รู้ทัน รับมือได้ "

« ตอบ #245 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2013, 08:48:36 »

สมมุติว่าท่านเป็นแอดมินจะยอมให้โดเมนนี้ปิดตัวลงเฉยๆเหรอครับ....ผมว่าอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงแต่คงไม่ได้ปิดเว็บหรอกครับ....เพราะมูลค่าโดเมนตอนนี้ราคาสูงมากพอสมควรครับ
ถูกต้องครับ  แอดมินคงกำลังคิดเปลี่ยนแปลงอะไรซักอย่างหรือปรับปรุงระบบก็ได้
[/quote]

ผมก็หวังอยากให้เป็นแบบนั้นครับ รักบ้านหลังนี้เสียแล้วไม่อยากให้จากกันไปไกลครับ
สายน้ำ
Hero Member

5AC1**ARES** OF THAILAND

« ตอบ #246 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2013, 19:19:52 »

สงครามยังไม่จบ อย่าไปเพิ่งนับศพทหาร อิอิ  ยิ้ม

<<เครือข่ายผู้พิทักษ์กิจการวิทยุสมัครเล่นไทย>>
navigeter
Hero Member

« ตอบ #247 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2013, 19:31:16 »

เชื่อ ผมได้เลย  ท่าน กำลังมองหาอะไรบ้างอย่าง   มิฉะนั้น  กระทู้ นี้ต้องล็อคไปแล้ว  หรือ อาจจะลบไปแล้ว 
ความดี  ดวามถูก ต้อง   มันต้องอยู่ กับ hamsiam ตลอดไป

โทร      0815837385  กสิกรไทย  773-2-26132-4  ณรงค์[
swakger
Newbie
*

« ตอบ #248 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2013, 20:18:47 »

วันที่ 10 เข้าไปแล้ว ยังเงียบเหมือนเดิม จะปิดหรือจะเปิดต่อ ช่วยให้ชัดเจนด้วยครับ ท่านก็เข้ามาดูอยู่ เพราะมีกระทู้ถูกอุ้มหายตั้งหลายกระทู้ โดยเฉพาะกระทู้ที่แปะลิ้งค์บางกระทู้และกระทู้ที่พยายามจะบอกว่าตามหาแอดมินจากโดเมนหรือไอพี กระทู้จำพวกนี้จะถูกลบหายหมด ท่านกำลังทำอะไรและคิดอะไรอยู่ คนที่ไม่รู้ก็พยายามจะบอกว่าตัวเองรู้ ส่วนคนที่รู้ก็ไม่ยอมพูดอะไรเลยแถมย้ายบ้านหนีอีก ไม่อยากหลอกตัวเองอีกต่อไปแล้วครับ ถ้าไม่ปิดท่านปล่อยให้เกิดเหตการณ์นี้ขึ้นทำไม คนย้ายเว็บ คนโกง โพสต์อะไรต่างๆที่ผิดกฎ ใส่เครื่องหมายพิเศษ จนป่านนี้แล้ว จะปิดหรือจะเปิดต่อ ให้ชัดเจนเลยครับ
HS3-WWG
Hero Member

« ตอบ #249 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2013, 23:48:06 »

วันที่ 10 เข้าไปแล้ว ยังเงียบเหมือนเดิม จะปิดหรือจะเปิดต่อ ช่วยให้ชัดเจนด้วยครับ ท่านก็เข้ามาดูอยู่ เพราะมีกระทู้ถูกอุ้มหายตั้งหลายกระทู้ โดยเฉพาะกระทู้ที่แปะลิ้งค์บางกระทู้และกระทู้ที่พยายามจะบอกว่าตามหาแอดมินจากโดเมนหรือไอพี กระทู้จำพวกนี้จะถูกลบหายหมด ท่านกำลังทำอะไรและคิดอะไรอยู่ คนที่ไม่รู้ก็พยายามจะบอกว่าตัวเองรู้ ส่วนคนที่รู้ก็ไม่ยอมพูดอะไรเลยแถมย้ายบ้านหนีอีก ไม่อยากหลอกตัวเองอีกต่อไปแล้วครับ ถ้าไม่ปิดท่านปล่อยให้เกิดเหตการณ์นี้ขึ้นทำไม คนย้ายเว็บ คนโกง โพสต์อะไรต่างๆที่ผิดกฎ ใส่เครื่องหมายพิเศษ จนป่านนี้แล้ว จะปิดหรือจะเปิดต่อ ให้ชัดเจนเลยครับ
รออย่างเสียวๆต่อไปไม่รู้จะปิดหรือเปิดต่อ

หน้า: 1 ... 23 24 [25] 26 27 ... 31
  พิมพ์