HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
26 พฤษภาคม 2024, 10:42:07 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ท่านที่มีกระทู้เยอะ เวลาอัพยกแผงทำให้กระทู้ท่านอื่นตกเร็วมากต่อไปให้อัพ ไม่เกินชั่วโมงละ 2ครั้ง/2กระทู้ นะครับ ชม.ถัดไปถึงอัพใด้อีก 2ครั้ง/2กระทู้
หากต้องการอัพแบบไม่จำกัด คลิ้กที่นี่
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งรับ ฮาร์ดดิส IDE 2.5โน้ตบุ้ค มือสองใช้งานได้  (อ่าน 1493 ครั้ง)
toy_rayong
Sr. Member

เฝ้าระวังภัยพิบัติทางธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม

« ตอบ #10 เมื่อ: 05 กันยายน 2013, 16:55:38 »

ส่งให้แล้วนะครับ

ระยอง-ชลบุรี อยู่ติดกันเลยส่งแบบลงทะเบียน RG972549729TH

http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Result.aspx

ได้รับของหรือยังครับ

พี่ช่างมีน้ำใจดีจริงๆ  นับถือพี่เลยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตั้งรับ ฮาร์ดดิส IDE 2.5โน้ตบุ้ค มือสองใช้งานได้ ไม่เน้นความจุแต่เน้นความถูกและใช้งานได้ เนื่องจากค้นเจอโน้ตบุ้คเก่าเก็บมา1ตัวแต่ไม่มีฮาร์ดดิส เรยอยากลองหามาชุปชีวิตดูว่าจะใช้ได้มั้ยพี่ๆๆๆท่านใดมีเหลือๆๆผมขอแบ่งมาใช้ซัก1ตัวครับขอบคุณครับแจ้งใว้ในPMแล้วผมจะติดต่อกลับไปครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ไม่ระบุขนาดซะหน่อยล่ะครับ ว่าอยากได้อย่างน้อยขนาดเท่าไร

ผมมีเก่าเก็บอยู่1ตัว ยังใช้ได้ ขนาด10GB ถ้าสนใจให้ฟรีครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
ขอบคุณครับพี่ใจดีมากๆๆเลยครับสง่มาได้เลยผมออกค่าสง่เองครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

แพ็คให้เรียบร้อยแล้วครับ พรุ่งนี้เช้าส่งให้ครับ
ขอบคุณครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ขอบคุณครับ
ผมเห็นว่าความจุมันน้อย จะขายก็ไม่รู้จะเอาเท่าไร
ผมเองก็ไม่ได้ใช้ ให้เพื่อนสมาชิกเอาไปใช้ให้เกิดประโยชน์ดีกว่าครับ

สนง.ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม จ.ระยอง
๐๘๕ ถ.สมุทรคงคา ต.ท่าประดู่ อ.เมือง จ.ระยอง
AIS:๐๘-๑๗๓๕-๓๓๐๔
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 05 กันยายน 2013, 16:55:38 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
NUMrodtu
Hero Member

อย่ามัวแต่ดู...มันจะไม่ทัน...เขา

« ตอบ #11 เมื่อ: 05 กันยายน 2013, 22:53:00 »

ส่งให้แล้วนะครับ

ระยอง-ชลบุรี อยู่ติดกันเลยส่งแบบลงทะเบียน RG972549729TH

http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Result.aspx

ได้รับของหรือยังครับ

พี่ช่างมีน้ำใจดีจริงๆ  นับถือพี่เลยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตั้งรับ ฮาร์ดดิส IDE 2.5โน้ตบุ้ค มือสองใช้งานได้ ไม่เน้นความจุแต่เน้นความถูกและใช้งานได้ เนื่องจากค้นเจอโน้ตบุ้คเก่าเก็บมา1ตัวแต่ไม่มีฮาร์ดดิส เรยอยากลองหามาชุปชีวิตดูว่าจะใช้ได้มั้ยพี่ๆๆๆท่านใดมีเหลือๆๆผมขอแบ่งมาใช้ซัก1ตัวครับขอบคุณครับแจ้งใว้ในPMแล้วผมจะติดต่อกลับไปครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ไม่ระบุขนาดซะหน่อยล่ะครับ ว่าอยากได้อย่างน้อยขนาดเท่าไร

ผมมีเก่าเก็บอยู่1ตัว ยังใช้ได้ ขนาด10GB ถ้าสนใจให้ฟรีครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
ขอบคุณครับพี่ใจดีมากๆๆเลยครับสง่มาได้เลยผมออกค่าสง่เองครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

แพ็คให้เรียบร้อยแล้วครับ พรุ่งนี้เช้าส่งให้ครับ
ขอบคุณครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ขอบคุณครับ
ผมเห็นว่าความจุมันน้อย จะขายก็ไม่รู้จะเอาเท่าไร
ผมเองก็ไม่ได้ใช้ ให้เพื่อนสมาชิกเอาไปใช้ให้เกิดประโยชน์ดีกว่าครับ
ยังเรยครับวันนี้ไปถามที่ปณเขาบอกว่าอีก1อาทิตกว่าจะถึงเขาบอกอย่างนั้นครับ

มนตรี วรรณโชติ  0898005500
ธ.กสิกรไทย  สาขาถนน วชิรปราการ ชลบุรี
262-2-84662-7บ.ช.ออมทรัพย์
ที่อยู่33/14ม.2ต.บ้านสวน อ.เมืองชลบุรี จ.ชลบุรี 20000
« ตอบ #11 เมื่อ: 05 กันยายน 2013, 22:53:00 »

toy_rayong
Sr. Member

เฝ้าระวังภัยพิบัติทางธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม

« ตอบ #12 เมื่อ: 06 กันยายน 2013, 08:01:44 »

ยังเรยครับวันนี้ไปถามที่ปณเขาบอกว่าอีก1อาทิตกว่าจะถึงเขาบอกอย่างนั้นครับ

ส่งลงทะเบียนจาก ระยอง-ชลบุรี ใช้เวลาอาทิตย์กว่า

ฝากถามเค้าหน่อยครับว่า "เค้าเดินไปส่งหรอครับ?"

ถ้ารู้อย่างนี้ผมส่งEMSให้แล้วครับ ขอโทษด้วยครับ
NUMrodtu
Hero Member

อย่ามัวแต่ดู...มันจะไม่ทัน...เขา

« ตอบ #13 เมื่อ: 06 กันยายน 2013, 10:05:41 »

ส่งลงทะเบียนจาก ระยอง-ชลบุรี ใช้เวลาอาทิตย์กว่า

ฝากถามเค้าหน่อยครับว่า "เค้าเดินไปส่งหรอครับ?"

ถ้ารู้อย่างนี้ผมส่งEMSให้แล้วครับ ขอโทษด้วยครับ
ไม่เป็นไรพี่ครับใจเย็นๆๆๆน้ำมันมันๆแพงขับช้าๆๆ555
NUMrodtu
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 07 กันยายน 2013, 12:45:13 »

ไม่เป็นไรพี่ครับใจเย็นๆๆๆน้ำมันมันๆแพงขับช้าๆๆ555
แจ้งข่าวครับตอนนีฮาร์ดิสเดินมาถึงมือผมแล้วครับขอขอบคุณพี่toy_rayongมากๆๆๆเรยครับและขอขอบคุณแฮมสยามที่มีพื้นที่ดีๆๆครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
toy_rayong
Sr. Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 09 กันยายน 2013, 08:01:43 »

แจ้งข่าวครับตอนนีฮาร์ดิสเดินมาถึงมือผมแล้วครับขอขอบคุณพี่toy_rayongมากๆๆๆเรยครับและขอขอบคุณแฮมสยามที่มีพื้นที่ดีๆๆครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ยินดีด้วยครับ ได้รับซะที
ส่ง ระยอง-ชลบุรี ใช้เวลา3วัน ถ้าเค้าส่งเร็วกว่านี้คงกลัวEMSขายไม่ออกมั๊งครับ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์