HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
28 พฤษภาคม 2024, 02:04:18 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อยากให้เอารูปปืนมาโชว์ในกระทู้ (ผมขอปิดกระทู้นี้ครับ)  (อ่าน 14729 ครั้ง)
ZERO CHON
Hero Member

อาวุธประจำกาย IC-2200-T FT-9012 IC-2G IC-2S

« ตอบ #50 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 07:35:56 »

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #50 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 07:35:56 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
Military
Hero Member

Evolution Plus CCTV - EPC Group

« ตอบ #51 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 07:42:27 »

ถามว่าเห็นด้วยไหม ผมก็ว่ามันแล้วแต่ว่าคนจะคิดถึงไหม เห็นด้วยครับ เพราะผมเป็นคนคิดถึงเรื่องของส่วนร่วมครับ

สนใจสินค้า ติดต่อสอบถามได้ที่ คุณอาร์ท
โทร. 084-888-4886
ID Line : 0848884886
« ตอบ #51 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 07:42:27 »

!-!5xAM3
Hero Member

นักวิทยุสมัครใจ ★ (̾●̮̮̃̾•̃̾) •●✿Ƹ̵̡Ӝ̵̨̄Ʒ✿●•

« ตอบ #52 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 08:11:54 »

หลากหลายความคิดครับ ... หมายควาย เอ้ย หมายความถึงตัวผมเองนะ
บางครั้ง ก็เฉย ๆ
บางครั้ง ก็สนใจ ... ว่ารุ่นอะไร
บางครั้ง ก็หมั่นไส้  คลื่นไส้ ใกล้อาเจียน  เวียนหัว เนื้อตัวร้อน นอนไม่หลับ กระสับกระส่าย คลายจะเป็นลม ผมร่วง หวงน้องเมีย ..ฯลฯ
บางครั้ง ก็สงสัย ... ว่าของจริง หรือ BBG  หรือ (เอามาโชว์ทำไม)
บางครั้ง ก็คิดว่า ก็เว็บเขาให้ใส่รูปใต้ชื่อได้ เขาก็เอารูปมาลง นะซิ
บางครั้ง ก็....

ก็แสดงว่า มันไม่ได้ขึ้นอยู่กับรูป แล้วมั้ง มันเป็นของมันเช่นนั้น  
โพสขึ้น  แสดงอยู่  เปลี่ยนไป  เป็นอนัตตา
เป็นจิตของผมเอง ที่ไม่นิ่ง คิดไปต่าง ๆ นานา  

ว่าแล้ว ก็ขอตัวไปเก็บสำรับ หลวงตาก่อนนะครับ ท่านฉันเสร็จแล้ว
ช้าเดี๋ยว เจ้าจุก มันจะอม ไข่พะโล้ ไปซะก่อน

แล้วก็เลยโชว์บ้าง ... ขุดได้หลังวัด สงสัยเจ้าของจะรักมาก กกก ก เลย เอาไปด้วย  555 5 5 5

ยิงฟันยิ้ม  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มเท่ห์  ยิ้ม

ปล สำหรับผู้สนใจ เชิญติดตาม http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=15598.0
เป็นอีกภาคของกระทู้นี้ครับ  แลบลิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มกราคม 2010, 08:19:24 โดย !-!5xAM3 » บันทึกการเข้า

۞
HS9XRW
wait to pay
Hero Member
*

! GOANJANADTH. ,KASIKORN BANK SAVING NO.286-2-455196

« ตอบ #53 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 08:57:36 »

แล้วที่ทำไป...มันหนักกระบาลใครไม่ทราบครับ....
                    1.ท่านเป็นเจ้าของเวปหรือ..
                    2.ท่านเดือดร้อนอะไรด้วยหรือ
                        3.ความชอบของส่วนบุคคล....กีฬายิงปืนนั้นเป็นกีฬาระดับประเทศ ประเทศไทยก็ส่งตัวไปเพื่อกวาดเหรียญทอง
                           หรือแม้แต่กีฬาโอลิมปิค ท่านลองคิดดู
                        4.อะไรกันหนักกันหนากับรูปใต้ลายเซ็นต์....เรื่องบางเรื่องก็กลับให้กลายเป็นเรื่อง  ไอ้พวกบ้า ประสาท โรคจิต
     หมายเหตุ  ไม่มีอะไรจะเขียนกระทู้แล้วหรือไงวะ    ท่านเอาเวลาว่างไปหาวิทยุสวยๆมาลงดีกว่าไป  เด็กเมื่อวานซืน
                     ปืนนั้นถ้ามีในครอบครองมันเป็นคุณสมบัติเฉพาะตัว  ถ้าคนมันไม่มีก็เกิดความอิจฉาเล่นครับมันจึงตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาครับเจ้านายยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มกราคม 2010, 10:19:50 โดย HS9XRW » บันทึกการเข้า

ฝากรูป
จุดหมายปลายทางคือ HARLEY DAVIDSON
ray accord
Hero Member

รักคนที่เขารักเรา

« ตอบ #54 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 09:08:11 »

อย่าทะเลาะกัน   ผมเห็นด้วยแฮมสยามเป็นเวปชื้อขายแลกเปลี่ยนอุปกรณ์วิทยุสื่อสารก็ควรเป็นไปตามนั้นไม่ใช้ลงกันมั่วเลอะเถอะฝากเวปมาสเตอร์ดูแลหน่อยครับ   ถ้าไม่งั้นในอนาคตคงมีสัตว์เลี้ยงหรืออื่นๆมาขายในแฮมสยาม  ปัจจุบันมี ปืน รถ  ขอเป็นอุปกรณ์เกี่ยวกับการสื่อสารดีกว่าคาบเจ้านาย

ขอเป็นข้าใต้ฝ่าพระบาททุกชาติไป
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ
www.pa32
Hero Member

« ตอบ #55 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 09:15:43 »

ผมไม่รู้จักใครมากนักในเวปนี้แต่ที่ผ่านมาคนที่เขียนข้อความแบบวางก้าม(กล้าม)มีอยู่บ้างนิดหน่อยทำนองว่าข้าแน่เก่งกว่าคนอื่น แค่นี้ เขาแสดงความคิดเห็นกันอย่าซีเรียตนักสิ

POWER OF THE BLUES

HS9XRW
wait to pay
Hero Member
*

! GOANJANADTH. ,KASIKORN BANK SAVING NO.286-2-455196

« ตอบ #56 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 09:18:05 »

ผมไม่เก่งและไม่มีกล้าม...มาก แต่เกลียดพวกว่างจัด ไม่มีการงานอะไรจะทำคอยหาเรื่องเขียนกระทู้เป็นเรื่องราวใหญ่โต
  เรื่องไม่เป็นเรื่อง.......เหมือนเด็กๆ..เล่นขายของไปวันๆ  เอาเวลาไปหาวิทยุสวยๆหรือข่าวสารข้อมูลเกี่ยวกับวิทยุที่เป็นประโยชน์แก่เพื่อนสมาชิกจะดีกว่านะครับ ......   อยากฝากท่านไว้ ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มกราคม 2010, 10:21:25 โดย HS9XRW » บันทึกการเข้า
POP
Hero Member

« ตอบ #57 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 09:45:19 »

ใจเย็นๆนะครับ ขอย้ำครับว่าเป็นความเห็นส่วนตัวครับ และอยากทราบความเห็นของเพื่อนสมาชิกเท่านั้นเอง
และเป็นการขอร้อง ถ้าไม่เอาลงได้ก็จะดีมาก แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ท่านครับคนที่ชื่นชอบปืนเห็นรูปปืนก็จะไม่รู้สึกอะไร แต่คนที่ไม่ชอบไม่นิยมเปิดกระทู้ขึ้นมาก็จะมีความรู้สึกว่ากำลังคุยๆกันอยู่แล้วมีคนเอาปืนมาวางบนโต๊ะอะไรประมาณนี้ มีคนถือครับ บางท่านเอารูปทหารยืนตะเบ๊ะน่ารักดีทำให้ดูแล้วเจ้าของกระทู้เป็นคนอารมณดีด้วย เจอกระทู้ที่เครียดๆแล้วมีปืนอยู่ในกระทู้ด้วยยิ่งจะเครียดกันไปใหญ่
ขอให้เพื่อนๆใจเย็นๆนะครับอย่ามาด่ากันเลยครับ ไม่เห็นด้วยก็ไม่ผิด เห็นด้วยก็ไม่ผิด  ที่ผมตั้งกระทู้ก็เพราะว่างนั่นแหละครับไม่ได้ทำอะไร บังเอิญอ่านแล้วไปเจอกระทู้ที่มีปืนมันแวปขึ้นมาจริงๆ เลยตั้งกระทู้ถาม แถมขอร้องด้วยเล็กๆ    ถ้าไม่มีการด่ากันกระทู้นี้ไม่เครียดครับยืนยัน..

ไม่มีเพื่อน     อย่าไปไหนไกล
ไม่มีน้ำใจ     อย่าไปไหนเลย
mat
Hero Member

« ตอบ #58 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 09:54:17 »

ผม มีวิทยุคู่กับกระเป๋ายา......... อิ อิ*-*

hs1yhj
Hero Member

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

« ตอบ #59 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 09:55:57 »

ในเมื่อ ขอร้องแล้ว อ้อนวอนแล้ว  ไม่มีผลอะไรเกิดขึ้น ก็แล้วแต่ท่านทั้งหลายจะพิจารณาครับ มันมีวิธีอีกมากทีจะทำครับ ปล่อยเกาะ ตัดหางปล่อยวัด ไม่ต้องให้มันกินข้าว ให้อดน้ำ เอาแหวนขูดลิ้น ให้กินพริกขี้หนูมากๆหน่อย จับถอนขน  ขอดเกล็ด ฯลฯ

สุทธิศักดิ์ พณิชประเสริฐ   30  หมู่ 8 ตำบล ปงน้อย  อำเภอ ดอยหลวง จังหวัด เชียงราย 57110 sutthisak.pa(แอท)hotmail.com โทรศัพท์ 081-7473953 , 086-6897460

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 10
  พิมพ์