HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
02 พฤษภาคม 2024, 18:11:52 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ด่วน.... โมบาย spender ใหม่ล่าสุดแกะกล่อง ได้มา 5 เครื่อง ...ราคา..6,xxx-  (อ่าน 5001 ครั้ง)
sk.
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 01:07:46 »

ไม่ได้แถมมือถือครับ รับของมาแล้วพร้อมส่ง กำลังส่งออก 9 กว่า ไม่ถึง 10x  พอไม๊ราคานี้ มีสแคมเบิ้ล คุยรหัสภาษาต่างดาวได้ low 2 mid 6 hi 9  ไม่ต้องโม  ที่ไฟ 15v.  กำลังสุดสุด เดิมๆ ประกันศูนย์ ไม่ต้องไปรื้อเครื่องมาทำอะไร     เหลืออีก 4 เครื่องครับ  เครื่องพร้อมส่งได้เลยครับ

สนใจครับ ลองวัด วัตต์ ให้ดูหน่อยได้ไหมครับ   ผมเคยซื้อ ALINCO  DR-245  วัดจากร้านกว.. สาขาเซียร์รังสิต  ไฟ 13.8 โวลท์ ออก 50 วัตต์  พอกับมาวัดที่บ้าน SWR ก็ยี่ห้อเดียวกัน  ออก 25 วัตต์   วัดด้วยเบริด์ ออก 18 วัตต์ ครับ

อย่าจำว่าเคยช่วยใคร จงจำว่าใครเคยช่วยเรา
ชีวิต...มีทั้งขึ้นทั้งลง ยามขึ้นอย่าหลง ยามลงอย่าท้อ
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #20 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 01:07:46 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
somphot
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 01:46:05 »

รุ่นนี้สวยมากครับเห็นตัวจริงมาแล้วโดยเฉพาะไมค์มองผ่านปุ่มกดเหมือนภาษาญี่ปุ่นแต่ถ้าจ้องเป็นภาษาอังกฤษ
« ตอบ #21 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 01:46:05 »

ham.new
Hero Member

E29AVY 145.500 Mhz

« ตอบ #22 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 08:07:42 »

ขอทราบราคาหน่อยครับ ยิงฟันยิ้ม
samapong2003
Hero Member

ว่าจะเลิกเล่น

« ตอบ #23 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 09:26:16 »

ช้วยเชียร์ครับ ไม่ได้มีส่วนได้เสียกับเจ้าของกระทู้นะครับ
ได้มาเมื่อวาน โอ้!......ลูกเล่นเยอะมาก  เข้าเมนูเป็นข้อย่อย แบบ yeasu เลย
แต่ระวังรูเสียบลำโพงด้านหลัง คู่มือภาษาไทยมันแจ้งผิดตำแหน่ง สลับกับรูเสียบไฟ DC จากที่จุดบุหรี่
ให้ดูเทียบกับภาษาอังกฦษ ด้านหลังเล่ม เครื่องผมวัดเทียบกับดัมมี่โหลด ได้ 10,30,70 นะครับที่ไฟ 13.5 โวล์ท
ชอบตรงไมค์ ใช้สนุกดี ปุ่ม Dial ใหญ่ดี ลองซื้อไปเล่นกันนะครับ อย่าเชื่อผม มันต้องลอง

เครือ่งถึงมือสมบรูณ์ดีนะครับ ผมกลัวไปรษณีย์จะทำพังซะก่อน (เขียนหน้ากล่องเตือนไว้ว่าอย่าโยน) ขอบคุณครับ

ได้รับเครื่องเรียบร้อยดีครับ ขอบคุณครับ ต้องขอโทษที่ไม่ได้แจ้งกลับไป ตอนแรกหา ปท. ไม่เจอ เค้าดันติดมาข้างๆ
ใช้งานสนุกดีครับ เอามาแทน yeasu ft245 ได้สบาย หูไวดี แต่คนแปลภาษาไทยในคู่มือมันมั่วมาก เมื่อวานกว่าจะหาวิธี
เปิด FM ได้ ต้องไปอ่านหน้า ภาษาอังกฤษ เซ็ง

hs2tij
Hero Member

ความเสี่ยงคืออีกชื่อหนึ่งของโอกาส

« ตอบ #24 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 10:40:13 »

ช้วยเชียร์ครับ ไม่ได้มีส่วนได้เสียกับเจ้าของกระทู้นะครับ
ได้มาเมื่อวาน โอ้!......ลูกเล่นเยอะมาก  เข้าเมนูเป็นข้อย่อย แบบ yeasu เลย
แต่ระวังรูเสียบลำโพงด้านหลัง คู่มือภาษาไทยมันแจ้งผิดตำแหน่ง สลับกับรูเสียบไฟ DC จากที่จุดบุหรี่
ให้ดูเทียบกับภาษาอังกฦษ ด้านหลังเล่ม เครื่องผมวัดเทียบกับดัมมี่โหลด ได้ 10,30,70 นะครับที่ไฟ 13.5 โวล์ท
ชอบตรงไมค์ ใช้สนุกดี ปุ่ม Dial ใหญ่ดี ลองซื้อไปเล่นกันนะครับ อย่าเชื่อผม มันต้องลอง

เครือ่งถึงมือสมบรูณ์ดีนะครับ ผมกลัวไปรษณีย์จะทำพังซะก่อน (เขียนหน้ากล่องเตือนไว้ว่าอย่าโยน) ขอบคุณครับ

ได้รับเครื่องเรียบร้อยดีครับ ขอบคุณครับ ต้องขอโทษที่ไม่ได้แจ้งกลับไป ตอนแรกหา ปท. ไม่เจอ เค้าดันติดมาข้างๆ
ใช้งานสนุกดีครับ เอามาแทน yeasu ft245 ได้สบาย หูไวดี แต่คนแปลภาษาไทยในคู่มือมันมั่วมาก เมื่อวานกว่าจะหาวิธี
เปิด FM ได้ ต้องไปอ่านหน้า ภาษาอังกฤษ เซ็ง
ไม่มั่ว เอาง่ายใช้โปรแกรมแปลมั้งครับ  ยิงฟันยิ้ม

hs2tei
Hero Member

ตามข่าวสาร hs2tei ที่ http://twitter.com/hs2tei

« ตอบ #25 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 10:40:52 »

6,900 รวมส่งครับ เหลือ 2 เครื่องครับ ยิ้มกว้างๆ

www.hs2tei.com
สถานีข่าวสารจาก hs2tei

Standby145.3375 Mhz FM  086-1533-400
153RT455 CQ DX 27.555 MHz
hs2tei
Hero Member

ตามข่าวสาร hs2tei ที่ http://twitter.com/hs2tei

« ตอบ #26 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 10:44:25 »

EH 4500 0418 7 TH พระสมุทรเจดีย์ ไปแล้วครับ  ขอบคุณครับ
poponoy
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 11:20:30 »

ทราบแล้วคับ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
hs2tei
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 13:34:53 »

สั่งวันเดียวถึง ราคานี้ รอรับอยู่บ้าน ... จะมีใครมาโจมตีผมอีกไม๊ครับเนี่ย...
อุตสาห์หาของดีๆ มาบริการถึงบ้าน ยังถูกโจมตีอยู่เรื่อย.......   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ส่งวันที่ 9  วันที่ 10 ของถึงแล้ว

poponoy
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 14:36:51 »

ได้รับของแล้วครับ เข้ามาให้เครดิตคับ อิอิ ส่งไว

ของสภาพดีคับ จขกท ให้ดูสภาพเครื่องวัดกำลังส่งผ่านทาง webcam พร้อมบอก s/n อันนี้ขอชมครับ ค้าขายมันต้องอย่างงี้ล่ะครับซื่อสัตย์กับลูกค้า ถามว่าซื้อแพงที่กว่าอื่นไหม คำตอบคือใช่ แต่ถ้ามาลองคิดดูแบบเป็นธรรมนะครับ คนขายเขารับมาไม่มาก เสียทั้งเวลา ค่ารถ ค่าทางด่วน ค่าขนส่ง ถ้าขายไม่หมดเข้าเนื้ออีก มีค่าเสื่อมราคา ผมทำเกี่ยวกับเรื่องต้นทุนรู้ดีคับ ถ้าซวยเจอเครื่องมีปัญหาอีก ก็ต้องเสียเวลาเคลมให้ลูกค้าอีก มันมีค่าความเสี่ยงแฝงด้วยนะ ถ้าให้ไปซื้อตอนนี้ที่บ้านหม้อ ถูกกว่าซัก 2 พันผมก็ไม่ไปหรอก คำนวณค่าเสียเวลา ค่ารถ ค่าความเสี่ยง มีประท้วงอีก สำหรับผม คุ้มครับ รับได้

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์