HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
28 พฤษภาคม 2024, 01:58:28 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีกหนึ่งความเลวของ weerapong01 ที่ผมได้รับจากพี่ๆน้องๆ ให้มาตีแผ่ต่อสังคม  (อ่าน 30786 ครั้ง)
HS9XRW
wait to pay
Hero Member
*

! GOANJANADTH. ,KASIKORN BANK SAVING NO.286-2-455196

« ตอบ #10 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 15:07:11 »

ลองไขข้อข้องใจให้เพื่อนสมาชิกได้ทราบครับว่า เรื่องราวมันเคลียร์กันได้ไหมครับ หรือว่าจบไม่ลงครับ

ฝากรูป
จุดหมายปลายทางคือ HARLEY DAVIDSON
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 15:07:11 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
hs4qjs
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 15:19:59 »

แล้วถ้ามันจริงอย่างเขาพูดละจะทำให้เข้าใจกันยังงัยครับ 
« ตอบ #11 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 15:19:59 »

HS9XRW
wait to pay
Hero Member
*

! GOANJANADTH. ,KASIKORN BANK SAVING NO.286-2-455196

« ตอบ #12 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 15:27:59 »

ท่านต้องหาหลักฐานและพยานบุคคลหลายๆคนที่เคยติดต่อกับเขาแล้วเสียหาย  แล้วร่วมกันลงชื่อครับ (แนะให้)
ทะลายร่างทะลวงใจ
Hero Member

กฎหมายเลี่ยงได้..กฎแห่งกรรมเลี่ยงไม่ได้

« ตอบ #13 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 16:03:59 »

วิทยุ.......กับปืนเถื่อน
ไม่เอาด้วยล่ะครับ........กลัวครับ
พี่9xrw ปืนกินลูกอ้วนดีนะครับ........เข้ารูนิดเดียวตอนออกไหนกว้างล่ะครับ55555555
 ยิ้มเท่ห์
BMW.
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 16:07:25 »

ข้อมูลเพิ่มเติม

ปืนกระบอกนี้ผู้ซื้อเล่าให้ฟังว่าซื้อมา 4800 ตอนซื้อของประเภทนี้รู้ๆกันดีว่าลองไม่ได้ เอากลับมา ยิงไม่ได้ตามที่ผูซื้อกล่าวใว้ข้างต้น จึงติดต่อคืน แต่ ! มนุษย์นามว่า weerapong01 กลับบอกปัดว่าเอาของไปทำอะไรมาหรือเปล่า อ้างโน่น อ้างนี่ สารพัด จนสุดท้ายบอกว่าเดี๋ยวหาคนมาซื้อต่อให้ ในราคา 4000 ผมถามพี่ๆน้องๆในบอร์ดนี้หน่อยครับ คนๆนี้ เหมาะสมหรือไม่ที่จะมาขายของในบอร์ดของพวกเรา เพราะดูแล้ว มีเรื่องราวบ่อยมาก ใช้ถ้อยคำในการพิมพ์สละสลวย คนอ่านคล้อยตาม

ล่าสุดเอาเครื่องแดงALINCOแฮนดี้มาขายคนที่ซื้อปืนคนเดิม ขอลองทำเป็นอารมณ์เสีย ไม่ยอมขายซะงั้น เพราะผู้ซื้อจะขอเอาเครื่องไปลอง ตรวจเช็คในออฟฟิส รีบร้อนกลับไปเลย คิดกันเอานะครับ ว่าเป็นยังไง

ผมอยากให้ท่านที่เคยซื้อของแล้วมีปัญหากับนายweerapong01 ช่วยออกมาโพสกันหน่อยครับ เพื่อบอร์ดของพวกเราจะได้สงบสุข ไร้พวกเบียดเบียนทางสังคม

ดูเอาครับว่าใช้ได้หรือไม่ได้

แหม.. เปิดติด ส่งไม่ออก รับไม่ได้เยอะแยะไป อย่าทำแอ๊บแบ๊ว ตอบเค้าสิครับ ทำมไม่ให้เค้าไปลอง ไม่ให้เค้าเอาไปตรวจสอบ แค่ในออฟฟิสเขา เค้าไม่หนีไปไหนหรอก
ทำเป็นอารมณืเสีย ไม่ขาย ไม่ขาย มันต้องมีอะไรสักอย่าง ล่าสุดผู้ซื้อเครื่องนี้พยายามติดต่อส่งคืนไม่ใช่หรอ... หรือยังขายไม่ออก หลอกใครไม่ได้ 555+++

เอส.เค.รถยก-รถสไลด์ บริการเคลื่อนย้ายรถเสีย อุบัติเหตุ ขับเคลื่อนไม่ได้ ทุกชนิด ติดต่อ 081-932-2332 รถอยู่จังหวัดอุทัยธานีครับ บริการ 24 ชั่วโมง ไปได้ทั่วไทยครับ
BMW.
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 16:11:07 »

ท่านต้องหาหลักฐานและพยานบุคคลหลายๆคนที่เคยติดต่อกับเขาแล้วเสียหาย  แล้วร่วมกันลงชื่อครับ (แนะให้)

ครับ ร่วมกันลงชื่อเลย ตอนนี้ weerapong01 จำนนต่อหลักฐานแล้วหละครับ เถียงไม่ออก ฟังไม่ขึ้น เถไถไปตามฟอร์ม ระวังเค้าเปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนเบอร์มาหลอกขายของพวกเรานะครับ
weerapong01
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

! นายซาเล้ง

« ตอบ #16 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 16:18:01 »

ไร้สาระ  ลูกค้าประจำที่ไม่งี่เหง้ามีอีกเยอะแยะ  อีกอย่าง จะขายไม่ขายมันก็เรื่องของ......ยกหางตัวเองน่าดู

ธ. กรุงเทพ สาขาโลตัส-บางนา  044-0-41543-8
                   WEERAPONG
             TEL084-9229825 GSM
                  080-2777468 true
http://www.klongtommarket.com/board/index.php?board=13.0
BMW.
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 16:23:36 »

ไร้สาระ  ลูกค้าประจำที่ไม่งี่เหง้ามีอีกเยอะแยะ  อีกอย่าง จะขายไม่ขายมันก็เรื่องของ......ยกหางตัวเองน่าดู

ลูกค้าท่านน่ะ มีจริงรึปล่าวก็ไม่รู้ ลองคิดกันดูนะครับพี่น้อง เอาของอะไรมาขายนักหนาก็ไม่รู้ ไม่น่าเป็นไปได้หรอก ของตัวเองจะเยอะขนาดนี้
มีคนที่รู้จักตัวตนนาย weerapong01 เล่าให้ผมฟังว่า นาย weerapong01  เปิดร้านรับซ่อมคอมพิวเตอร์ รับซ่อมวิทยุ เค้าเล่าให้ฟังว่าชอบหลอกลูกค้าว่าของเสีย ต้องเปลี่ยน แล้วเอาของที่หลอกมาขาย คิดกันง่ายๆ รับซื้อของโจร โอย.. น่ากลัว ห่างกันใว้ดีกว่าครับ

สำหรับผมไม่ต้องยกหางครับ เพราะไม่มีหาง ส่วนท่าน อย่ามัวกระดิกหางครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กันยายน 2009, 16:30:50 โดย BMW. » บันทึกการเข้า
weerapong01
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

! นายซาเล้ง

« ตอบ #18 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 16:47:47 »

ไร้สาระ  ลูกค้าประจำที่ไม่งี่เหง้ามีอีกเยอะแยะ  อีกอย่าง จะขายไม่ขายมันก็เรื่องของ......ยกหางตัวเองน่าดู

ลูกค้าท่านน่ะ มีจริงรึปล่าวก็ไม่รู้ ลองคิดกันดูนะครับพี่น้อง เอาของอะไรมาขายนักหนาก็ไม่รู้ ไม่น่าเป็นไปได้หรอก ของตัวเองจะเยอะขนาดนี้
มีคนที่รู้จักตัวตนนาย weerapong01 เล่าให้ผมฟังว่า นาย weerapong01  เปิดร้านรับซ่อมคอมพิวเตอร์ รับซ่อมวิทยุ เค้าเล่าให้ฟังว่าชอบหลอกลูกค้าว่าของเสีย ต้องเปลี่ยน แล้วเอาของที่หลอกมาขาย คิดกันง่ายๆ รับซื้อของโจร โอย.. น่ากลัว ห่างกันใว้ดีกว่าครับ

สำหรับผมไม่ต้องยกหางครับ เพราะไม่มีหาง ส่วนท่าน อย่ามัวกระดิกหางครับ

นิทานเรื่องนี้ตลกดีครับ เอ้ย ตลกดีค่ะ  55555
hs4qjs
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 17:01:39 »

อยากจะให้ทำเรื่องนี้จบลงด้วยดี

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6
  พิมพ์