HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
04 พฤษภาคม 2024, 18:31:06 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสายาง คูลรอด Lasen แท้ๆจากเมกา (หัวเขียวและ Helical)  (อ่าน 1621 ครั้ง)
mubee
Full Member

« เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 17:18:51 »

เสายาง Lasen แท้ๆจากเมกา
ต้นแรก แบบ Helical เป็นย่าน 130-140mhz ถ้าใช้ย่าน 140-150 หรือ 150-160 ต้องเอาไปตัดปลายหน่อยนะครับ
เป็นของใหม่เก่าเก็บ ขั้ว Amphenol แท้ๆ แบบสลักตรง BNC
ขาย 950 บาท พร้อมส่ง

ต้นที่สอง แบบ Helical เช่นกัน เป็น ย่าน 150-160 ของใหม่เก่าเก็บ ขั้ว Amphenol แท้ๆ แบบสลักตรง BNC
ขาย 1000 ถ้วนๆ พร้อมส่ง

ต้นที่สามเป็น แบบหัวเขียว HQ (ของแท้ๆจากเมกา) ขัวแบบสกรีน Amphenol ใส้เงินแท้ๆ (ของปลอมสั่งได้ต้นละ 500 บาท แต่ต้องซื้อยกโหล)
มีขั้ว BNC และ ขั้วโมโต อย่างละต้น ขายต้นละ 1500 บาท พร้อมส่ง
ของแท้ดูอย่างไร ดูจากรูปเอาละกันนะครับ จะได้เห็นชัดๆ

บีครับ ติดต่อได้ทาง PM ไม่สะดวกรับโทรศัพท์ครับผม

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 17:18:51 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
hs4qnn
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 21:01:12 »

สุดยอดเลย  พี่ลองเปรียบเทียบประสิทธิภาพให้ฟังหน่อยครับ 

ว่า Helical กับเจ้า หัวเขียว(ยังกะแมลงวัน)

มันแตกต่างกันบ้างมั้ยครับ 

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 21:01:12 »

mubee
Full Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 21:30:47 »

สุดยอดเลย  พี่ลองเปรียบเทียบประสิทธิภาพให้ฟังหน่อยครับ 
ว่า Helical กับเจ้า หัวเขียว(ยังกะแมลงวัน)
มันแตกต่างกันบ้างมั้ยครับ 

ครับ ลองแล้วหัวเขียวรับดีกว่านิดหน่อยครับ แต่ส่งยังมะเคยลอง ตอนนี้เหลือแค่ตัว Helical ย่าน 130-140mhz ครับผม ยิ้มกว้างๆ
hs4qnn
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 21:36:34 »

หมายความว่า แมลงวันหัวเขียวขายไปหมดแล้วหรือครับ 
mubee
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 21:38:06 »

หมายความว่า แมลงวันหัวเขียวขายไปหมดแล้วหรือครับ 
หมดแล้วคร๊าบบบบ ไว้จะขนมาอีก แต่ล็อตใหม่ๆไม่มีสกรีน Amphenol แล้วครับ แต่ใส้ยังเป็นเงินแท้ๆอยู่ และลักษณะเสาจะต่างกับของก็อบพอควรครับ ยิ้มกว้างๆ
hs4qnn
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 21:43:48 »

โห  มาเร็ว ไปเร็วจริง ๆ เลย  หมดในพริบตา  ของดีจริง ๆ ครับ

แต่ผมไม่มีวาสนาได้ใช้  ใช้แต่ของเลียนแบบไปก่อนครับ

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: [1]
  พิมพ์