HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
16 พฤษภาคม 2024, 01:35:56 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เตือนเพื่อนสมาชิก ระวัง นาย ธนันท์ วงค์วัฒนามงคล หลอกลวงสมาชิกที่ลงหาของในเวปโดยอ้างว่ามีสินค้าขายในราคาถูกและให้โอนเงินแต่ไม่ส่งสินค้าให้ โดยขณะนี้มีผู้ถูกหลอกหลายราย เบอร์โทรที่ใช้ 088-9526897 บัญชี ธ.ทหารไทย 2152261794/ ธ.กสิกรไทย 8530024230
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2 3 ... 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปีกระต่ายน้อยดวงใครชงหรือไม่ชงไม่เกี่ยวแต่เรามาชง ชาชุดทดลอง เพื่อสุขภาพของท่าน  (อ่าน 7056 ครั้ง)
Monney1
Hero Member

« เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 09:25:59 »

มีสิ่งดีๆ มาแนะนำ เพื่อนๆ ชาว hamsiam ครับ
ใครมีปัญหาเกี่ยวกับสุขภาพ และน้ำหนัก เกิน มีสิ่งดีๆ มานำเสนอครับ เป็นชาชุดทดลอง ลดน้ำหนักครับ ท่านจะเห็นการเปลี่ยนแปลงภายใน 3-7 วัน สามารถลงทะเบียนรับสิทธิ ในการใช้ "ชาชุดทดลอง" จำนวนจำกัด ด่วน โดยไม่มีเงื่อนไขผูกมัดใดๆ ลองดูครับไม่เสียหายครับ ของผมจากน้ำหนัก 74 กิโล ตอนนี้เหลือ 68 กิโล พุงนี้หายไปเลย กางเกงที่เคยใส่ฟิตๆ หลวมไปเลยครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
สนใจคลิกตามลิงค์นี้เลย http://bit.ly/9QfmNR
ขอบคุณ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อย่ามัวแต่คิดมากครับ แค่กรอกข้อมูลท่านก็จะได้รับสิ่งที่ดี โดยไม่มีข้อผูกมัดใด อย่าปล่อยให้สิ่งดีๆหลุดลอยไปนะครับ สนใจก็คลิกตามลิ้งนี้ครับ  http://bit.ly/9QfmNR
แล้วกรอกข้อมูลที่เป็นจริงนะครับ เจ้าหน้าที่จะได้ประสานงานกลับไปขอรายละเอียดเพิ่มเติม  ขอบคุณที่สนับสนุน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2011, 08:59:37 โดย Monney1 » บันทึกการเข้า
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 09:25:59 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS8WRQ
Newbie
*

ชมรมวีอาร์ตาปีสุราษฎร์ธานี ( 145.2250 MHz )

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 16:44:33 »

สนใจครับเพราะต้องการลดน้ำหนัก  แต่กลัวผลข้างเคียงเมื่อหยุด ชาชุดทดลอง
รับรองผลยังไงบ้างครับ แจ้งด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ

เมืองร้อยเกาะ  เงาะอร่อย  หอยใหญ่  ไข่แดง  แหล่งธรรมะ

หมู  สุราษฎร์ฯครับ   081-6935039  กู้ภัย 1036 เมืองสุราษฎร์ธานี
« ตอบ #1 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 16:44:33 »

HS3JBX
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

ชีวิตผมไม่เห็นเหงื่อไม่ได้ตังค์

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 16:56:03 »

เท่าที่อ่านดูเงื่อนไข มันไม่ฟรี(จริงๆ)นะครับ ลองสมัครแล้วอ่านทบทวนดูให้ดี

คลิกPMที่นี่เลยครับหากต้องการติดต่อผู้ดูแล
ทองพูน นุโยนรัมย์ 0614540972-ais
กสิกรไทย 2432123825 กรุงไทย 1010531972
Monney1
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 17:27:56 »

สนใจครับเพราะต้องการลดน้ำหนัก  แต่กลัวผลข้างเคียงเมื่อหยุด ชาชุดทดลอง
รับรองผลยังไงบ้างครับ แจ้งด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ

ต้องลองครับ ทุกสิ่งในโลกล้วนแล้วต้องลองครับ ถึงจะทราบผลที่ตามมา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Monney1
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 17:29:20 »

เท่าที่อ่านดูเงื่อนไข มันไม่ฟรี(จริงๆ)นะครับ ลองสมัครแล้วอ่านทบทวนดูให้ดี

ไม่มีของฟรีในโลก แต่นี้คือ "ชาชุดทดลอง" ครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ลองสมัครแล้วหรือยัง ถ้ายังลองซะ
Monney1
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 17:03:18 »

ดันนิดก่อนกลับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Monney1
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 19:46:48 »

อยากให้ลองครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
มีสิ่งดีๆ มาแนะนำ เพื่อนๆ ชาว hamsiam ครับ
ใครมีปัญหาเกี่ยวกับสุขภาพ และน้ำหนัก เกิน มีสิ่งดีๆ มานำเสนอครับ เป็นชาชุดทดลอง ลดน้ำหนักครับ ท่านจะเห็นการเปลี่ยนแปลงภายใน 7 วัน สามารถลงทะเบียนรับสิทธิ ในการใช้ "ชาชุดทดลอง" จำนวนจำกัด ด่วน โดยไม่มีเงื่อนไขผูกมัดใดๆ ลองดูครับไม่เสียหายครับ ของผมจากน้ำหนัก 74 กิโล ตอนนี้เหลือ 68 กิโล พุงนี้หายไปเลย กางเกงที่เคยใส่ฟิตๆ หลวมไปเลยครับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
สนใจคลิกตามลิงค์นี้เลย http://bit.ly/9QfmNR
ขอบคุณ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Monney1
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2010, 19:40:15 »

อยากให้ลองครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ใครมีปัญหาเกี่ยวกับสุขภาพ และน้ำหนัก เกิน มีสิ่งดีๆ มานำเสนอครับ เป็นชาชุดทดลอง ลดน้ำหนักครับ ท่านจะเห็นการเปลี่ยนแปลงภายใน 7 วัน สามารถลงทะเบียนรับสิทธิ ในการใช้ "ชาชุดทดลอง" จำนวนจำกัด ด่วน โดยไม่มีเงื่อนไขผูกมัดใดๆ ลองดูครับไม่เสียหายครับ ของผมจากน้ำหนัก 74 กิโล ตอนนี้เหลือ 68 กิโล พุงนี้หายไปเลย กางเกงที่เคยใส่ฟิตๆ หลวมไปเลยครับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ขอบคุณ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ดันนิดครับ ขอบคุณ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Monney1
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 09:13:41 »

ดันนิดครับ ขอบคุณ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อย่าพลาดโอกาสที่ดี  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Monney1
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 08:11:58 »

สิ่งดีๆที่มอบให้คุณ และครอบครัว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: [1] 2 3 ... 6
  พิมพ์