HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
08 พฤษภาคม 2024, 14:10:15 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กเลี้ยแกะ  (อ่าน 29044 ครั้ง)
9chet
Hero Member

« ตอบ #80 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:13:31 »

ผมและหลายท่านรู้ว่าท่านทำงานอะไร ไหนจะเมีย ไหนจะลูกอีก 2 ท่านต้องทำมาหากินเลี้ยงดูครอบครัว
การประกอบอาชีพอย่างสุจริต แม้จะเหนื่อยยากลำบาก แต่เงินหาได้มาก็เป็นเงินสะอาด ใช้อย่างสบายใจ
หากการกระทำใดที่ไม่สุจริต จะส่งผลกับชื่อเสียง เสียโอกาส และจะทำให้ทุกอย่างแย่ลง
การยอมรับผิด คิดแก้ไข เป็นสิ่งที่ดีครับ ส่วนเรื่องโทษก็ให้เป็นไปตามระเบียบของการอยู่ร่วมกันครับ

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #80 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:13:31 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
D_2049
Hero Member

สิ่งเล็กๆที่เรียกว่า"เมีย"

« ตอบ #81 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:14:09 »

ลูกผู้ชายมันต้องอย่างนั้นครับ กล้าทำก็ต้องกล้ายอมรับผิด กล้าที่จะกล่่าวคำว่า ขอโทษ แล้วกล้าที่จะยอมรับบทลงโทษที่มันจะตามมาภายหลัง

วีระชัย  088-4303556 (AIS)

Power supply Com 20A/ปรับโวลต์ได้/มีหน้าจอแสดงโวลต์ดิจิตอล >>> http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=131822.0
« ตอบ #81 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:14:09 »

google2011 เป็นบุคคลเดียวกับ haIwAy ห้ามซื้อขาย
"google2011 เป็นบุคคลเดียวกับ haIwAy ห้ามซื้อขาย"
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Newbie
*

"google2011 เป็นบุคคลเดียวกับ haIwAy ห้ามซื้อขาย"

« ตอบ #82 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:15:01 »

ผมและหลายท่านรู้ว่าท่านทำงานอะไร ไหนจะเมีย ไหนจะลูกอีก 2 ท่านต้องทำมาหากินเลี้ยงดูครอบครัว
การประกอบอาชีพอย่างสุจริต แม้จะเหนื่อยยากลำบาก แต่เงินหาได้มาก็เป็นเงินสะอาด ใช้อย่างสบายใจ
หากการกระทำใดที่ไม่สุจริต จะส่งผลกับชื่อเสียง เสียโอกาส และจะทำให้ทุกอย่างแย่ลง
การยอมรับผิด คิดแก้ไข เป็นสิ่งที่ดีครับ ส่วนเรื่องโทษก็ให้เป็นไปตามระเบียบของการอยู่ร่วมกันครับ

ขอบคุณครับที่พี่ยังให้กำลังใจ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=156439.0
--------------------------------------------------------------------
สนใจสอบถาม  เอ็ม
********เลขที่บัญชี  ธนาคารกสิกรไทย **********
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #83 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:16:06 »

สรุปว่า ทุกอย่างเป็นไปตามนั้นใช่มั๊ยครับ กฤษณะ เอาเป็นว่า อธิบายให้เพื่อนๆพี่ๆทุกคนในนี้ฟังเหมือนที่ กฤษณะ คุยกับเพื่อนสมาชิกที่โทรไปให้คำปรึกษาฟังเลยครับ ทุกคนพร้อมจะให้อภัยครับ แล้วถ้าเคลียร์ตรงนี้จบแล้ว ตอนนี้ยังหางานทำอยู่มั๊ย มอเตอร์ไซค์ยังอยู่มั๊ย ถ้าพอขับมอเตอร์ไซค์ส่งของวางบิลรับเช็คได้ และยังหางานทำอยู่ เบอร์ผมอยู่ในลายเซ็นต์ครับ
google2011 เป็นบุคคลเดียวกับ haIwAy ห้ามซื้อขาย
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Newbie
*

« ตอบ #84 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:18:51 »

สรุปว่า ทุกอย่างเป็นไปตามนั้นใช่มั๊ยครับ กฤษณะ เอาเป็นว่า อธิบายให้เพื่อนๆพี่ๆทุกคนในนี้ฟังเหมือนที่ กฤษณะ คุยกับเพื่อนสมาชิกที่โทรไปให้คำปรึกษาฟังเลยครับ ทุกคนพร้อมจะให้อภัยครับ แล้วถ้าเคลียร์ตรงนี้จบแล้ว ตอนนี้ยังหางานทำอยู่มั๊ย มอเตอร์ไซค์ยังอยู่มั๊ย ถ้าพอขับมอเตอร์ไซค์ส่งของวางบิลรับเช็คได้ และยังหางานทำอยู่ เบอร์ผมอยู่ในลายเซ็นต์ครับ

พี่ผมเปิดร้านติดตั้งดาวเทียมอยู่ครับ ผมไม่เคยไปสมัครงานที่ไหนเลยนะพี่ มอไซต์ผมออกมาตั้งนานแล้วครับพี่
ray accord
Hero Member

รักคนที่เขารักเรา

« ตอบ #85 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:21:49 »

ในเวปนี้ก็พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้นกล้าทำกล้ารับทุกคนก็พร้อมที่จะให้โอกาส ท่านก็รีบดำเนินการโอนเงินคืนให้เต็มจำนวนแก่ผู้เสียหายด้วย ท่านอย่าลืมนะครับว่าการกระทำครั้งนี้เข้าข่ายฉ้อโกงนะครับ คดีอาญา ส่วนเรื่องโทษให้เวปบอร์ดเป็นผู้พิจารณาครับ ผมหวังว่าพี่ๆทุกคนก็พร้อมที่จะให้อภัยท่านนะ

ขอเป็นข้าใต้ฝ่าพระบาททุกชาติไป
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #86 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:24:54 »

พี่ผมเปิดร้านติดตั้งดาวเทียมอยู่ครับ ผมไม่เคยไปสมัครงานที่ไหนเลยนะพี่ มอไซต์ผมออกมาตั้งนานแล้วครับพี่
รับทราบครับ ที่ถามก็เพราะเป็นห่วงครับ ถ้ายังมีร้าน มีงานทำ ก็ทำงานของเราไปครับ เพราะมีลูกต้องดูแล แต่ถ้าไม่มีงานทำหรือกำลังหางานทำ ผมจะบอกว่าที่บ้านผมก็รับคนทำงานครับ ส่วนเรื่อง มอเตอร์ไซด์ เคยเห็นไปโพสต์ในอีกเวปหนึ่งครับ
Newbie
*

« ตอบ #87 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:25:02 »

ในเวปนี้ก็พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้นกล้าทำกล้ารับทุกคนก็พร้อมที่จะให้โอกาส ท่านก็รีบดำเนินการโอนเงินคืนให้เต็มจำนวนแก่ผู้เสียหายด้วย ท่านอย่าลืมนะครับว่าการกระทำครั้งนี้เข้าข่ายฉ้อโกงนะครับ คดีอาญา ส่วนเรื่องโทษให้เวปบอร์ดเป็นผู้พิจารณาครับ ผมหวังว่าพี่ๆทุกคนก็พร้อมที่จะให้อภัยท่านนะ

พรุ่งนี้ครับจะจัดการโอนให้ครับ
Newbie
*

« ตอบ #88 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:26:28 »

รับทราบครับ ที่ถามก็เพราะเป็นห่วงครับ ถ้ายังมีร้าน มีงานทำ ก็ทำงานของเราไปครับ เพราะมีลูกต้องดูแล แต่ถ้าไม่มีงานทำหรือกำลังหางานทำ ผมจะบอกว่าที่บ้านผมก็รับคนทำงานครับ ส่วนเรื่อง มอเตอร์ไซด์ เคยเห็นไปโพสต์ในอีกเวปหนึ่งครับ

ผมเข้าใจแล้ว เป็นเว็บที่ผมขอสินเชื่อผอนรถแน่เลย ขอบคุณมากครับพี่
ray accord
Hero Member

รักคนที่เขารักเรา

« ตอบ #89 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:26:34 »

ผมหางานอยู่ครับพี่ขับส่งของไม่ได้แต่ขับไปวางxxxxxxxxได้ครับ แต่ขอตำแหน่งขับรถส่วนตัวพี่ได้ไหมครับ5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 06:57:32 โดย DateChainat_E22TRU » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 11
  พิมพ์