HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
18 พฤษภาคม 2024, 06:55:59 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: AR Chainat เชิญร่วมกิจกรรม วิทยุสมัครเล่นแบ่งปันเพื่ออาหารกลางวันน้อง  (อ่าน 15440 ครั้ง)
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 19:48:02 »

อยากเสียวก็ลองมานั่งได้เลยท่านท้าว แต่อย่าบ่นให้ได้ยินว่า มันคนเดียว เสียวทั้งคัน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ท่าจะจริงอย่างท่านว่าครับท่านพี่ แต่ถ้าท่านท้าวขับเองไม่บ่นครับท่านพี่ แต่ถ้าท่านพี่ปราโมทย์ขับจะบ่นไปตลอดทางกลัวพี่แกพาซิ่ง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ผมขับกะเขาเป็นที่ไหนล่ะอย่างเงี่ยะ เจ้ารักเขาขับ ซื้อมาป้ายแดงขับช้าสุด 185กิโลเมตร/ชม.ตอนซิ่ง หัวใจจะวาย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พระนครศรีอยุธยา ID Line : 0814291447
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #20 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 19:48:02 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
ท้าววันชัย
Hero Member

H S 4 H S H

« ตอบ #21 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 19:55:58 »

ท่านท้าวไปไม่ได้จะฝากเงินร่วมสมทบ500บาท ฝากไปกับท่านพี่E20MLSพี่ใหญ่เรานะครับ

"ค น เ มื อ ง น ค ร เ ขื่ อ น ขั น ธ์"
เบอร์โฟนอิน 0 8 1 - 1 6 4 7 8 9 0  ID LINE 0811647890
""ข า ด ทุ น ไ ม่ ว่ า   เ อ า ห น้ า ใ ว้ ก่ อ น""
« ตอบ #21 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 19:55:58 »

E20MLS
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 20:02:17 »

ท่านท้าวไปไม่ได้จะฝากเงินร่วมสมทบ500บาท ฝากไปกับท่านพี่E20MLSพี่ใหญ่เรานะครับ

ซะงั้นๆ อนุโทนาบุญสาธุการครับ อ้าวๆจะได้รวบรวมจัดสิ่งของเพิ่มเติมต่อไป อยุธยามีแนวร่วมทางเชียงใหม่มาแล้วเว้ย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
hs3kvx(ทศ)
เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคื่อ........
Hero Member

บุญคุณต้องทดแทน

« ตอบ #23 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 21:24:39 »

น่าเสียดายครับ ขอสนับสนุนด้วยเดียวจัดส่งทุนทรัพย์ไปทางน้าเดชครับ  ติดภารกิจซะด้วย

ทศพร หูสันเทียะ (สคพ.) กรมวิชาการเกษตร ลาดยาว จตุจักร กทม.10900 t.0814207703
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 23:36:07 »

น่าเสียดายครับ ขอสนับสนุนด้วยเดียวจัดส่งทุนทรัพย์ไปทางน้าเดชครับ  ติดภารกิจซะด้วย

แจ่มๆพี่ทศ เยี่ยมยอดเลย มีท่าน eagle j733 สนับสนุน หลายรายการติดต่อมาทางอะโหลที่ผม จัดสัมภาระเพรียบ ส่งทีมงานส่งมอบสิ่งของร้านชายนา พระนครศรีอยุธยาเพื่อเตรียมการณ์จัดส่งในวันดังกล่าว อนุโมทนาสาธุการครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
DateChainat_E22TRU
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

"จริงใจ ตรงไป ตรงมา"

« ตอบ #25 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 23:39:33 »

น่าเสียดายครับ ขอสนับสนุนด้วยเดียวจัดส่งทุนทรัพย์ไปทางน้าเดชครับ  ติดภารกิจซะด้วย

ครับผมขอบคุณท่านทศ
ท่านทศโอนเข้า บัญชี ท่าน JBX
หรือ โอนเข้าบัญชีน้าโมทย์ก็ได้ครับ
รวบรวมมาทีเดียวสะดวกดีครับ
ขอบคุณแทนเด็กๆอีกครั้งครับ
ยิ้มเท่ห์

eagle j733
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 23:46:53 »

แจ่มๆพี่ทศ เยี่ยมยอดเลย มีท่าน eagle j733 สนับสนุน หลายรายการติดต่อมาทางอะโหลที่ผม จัดสัมภาระเพรียบ ส่งทีมงานส่งมอบสิ่งของร้านชายนา พระนครศรีอยุธยาเพื่อเตรียมการณ์จัดส่งในวันดังกล่าว อนุโมทนาสาธุการครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ผมหลงกลหรอกน่า มีใครบางคนแถวชัยนาท ส่ง PM มาหาผม ชวนไปดูเด็ก ได้อ่านแค่นั้นผมก็หูผึ่งเลย มารู้ตัวอีกที หลวมตัวซะแล้ว ต้องเลยตามเลย 555
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 23:53:07 »

ผมหลงกลหรอกน่า มีใครบางคนแถวชัยนาท ส่ง PM มาหาผม ชวนไปดูเด็ก ได้อ่านแค่นั้นผมก็หูผึ่งเลย มารู้ตัวอีกที หลวมตัวซะแล้ว ต้องเลยตามเลย 555

เหมือนกันเลย ได้ยินเรื่องเด็กๆไม่ได้ ต้องว๊อกไวก่อน งานบุญอย่างงี้ พลาดได้ไง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม จุ๊กกรู้ๆ อิอิอิ
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2012, 00:02:52 »

เหมือนกันเลย ได้ยินเรื่องเด็กๆไม่ได้ ต้องว๊อกไวก่อน งานบุญอย่างงี้ พลาดได้ไง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม จุ๊กกรู้ๆ อิอิอิ
ไอ้กระผมคิดไปใกลกว่าน้าน ก็นึกว่าเด็กพาณิชย์ เด็กนักศึกษา น้องๆที่ไม่มีค่าหอพัก ค่าเทอม อะไรงี้ ไม่ได้คิดว่าเด็กด้อยโอกาส เพราะลึกๆแล้วไม่ไช่คนดีอะไรขนาดนั้น 555 ทำกันด้ายยยย น้าเดช อิอิ
DateChainat_E22TRU
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

"จริงใจ ตรงไป ตรงมา"

« ตอบ #29 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2012, 00:03:56 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 9
  พิมพ์