HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
21 พฤษภาคม 2024, 03:48:07 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เตือนเพื่อนสมาชิก ระวัง นาย ธนันท์ วงค์วัฒนามงคล หลอกลวงสมาชิกที่ลงหาของในเวปโดยอ้างว่ามีสินค้าขายในราคาถูกและให้โอนเงินแต่ไม่ส่งสินค้าให้ โดยขณะนี้มีผู้ถูกหลอกหลายราย เบอร์โทรที่ใช้ 088-9526897 บัญชี ธ.ทหารไทย 2152261794/ ธ.กสิกรไทย 8530024230
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กเลี้ยแกะ  (อ่าน 29960 ครั้ง)
WCS-2008
Hero Member

E27DCU™ 145.4250MHz อ.เมือง ระยอง [CB245 CH-35]

« ตอบ #70 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 23:57:05 »

และอีกอย่างนะครับ ตรงนี้มันก็ชัดเจนอยู่แล้วครับ

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #70 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 23:57:05 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
9chet
Hero Member

« ตอบ #71 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 00:02:16 »

ตอนผมฝากเข้าตู้ ในเน็ตก็โชว์แบบนี้แหละครับ "ฝากโดยเงินสดโดยไม่มีสมุดคู่ฝาก"
ผมไม่ได้โพสต์เพื่อให้ใครกลายเป็นผู้ผิดหรือถูก เพียงแต่โพสต์ให้สมาชิกที่ไม่มี ebank ของกสิกรได้ดูและเข้าใจครับ
ต่างฝ่ายต่างแจ้งความนะครับ ถ้าไม่ผิด ไม่ต้องกลัวอะไรครับ ให้ธนาคารเป็นที่ปรึกษา ให้ตำรวจดูแล ให้ศาลตัดสินครับ
ผมขอเป็นกำลังใจให้ทั้ง 2 ฝ่ายนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 00:14:57 โดย 9chet » บันทึกการเข้า
« ตอบ #71 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 00:02:16 »

eagle j733
Hero Member

« ตอบ #72 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 00:03:05 »

รับแจ้งครับผม ประชาชนเดือดร้อน มีเจ้าทุกข์ ตำรวจต้องรับแจ้งอยู่แล้วครับ ไม่รับแจ้งเดี๋ยวเขาก็หาว่าเราละเว้นฯอีกครับ ต้องทำตามหน้าที่ครับ ไม่เข้าข้างใหน แต่สุดท้ายจะไปตกที่ใครก็ตามหลักฐานครับ จนท.ธนาคารก็ไม่ยากครับ หน้ากองปราบก็มีครับ เดี๋ยวความจริงก็ปรากฏครับ ออนไลน์ทั่วประเทศครับ รอผู้เสียหายมาแจ้งความเท่านั้นเองครับ เราไม่ผิดไม่ต้องกลัวครับผม

ครับพรุ่งนี้จะไปธนาคารขอถ่ายมา ถ้าโอนมาจริงผมโอนคืนให้เลยครับ แต่ผมไม่เข้าใจผมเป็นคนติดต่อไปหาเขาแท้ๆสุดท้ายผมมารับผิดอีก ผมก็แสดงความบริสุทธิ์ใจโทรไปหาเขาก่อนด้วย เท่านี้หลายๆคนก็มองว่าผมผิดแล้ว แต่ผมไม่เขาใจว่าเรื่องผ่านมา 1 เดือนทำไมเขาพึ่งมาตามตอนนี้ ช่วงแรกเขาก็ติดต่อคนขายได้ตลอด
พอติดต่อไม่ได้กลับกลายผมต้องมารับกรรมที่ไม่ได้ก่อ ไป แล้วทำไมพี่เขาไม่โทรมาหาผมหรือว่าบอกผมว่าโอนเงินมาผิด ทั้งที่ผมลงขายของทุกวันในเว็บ
ผู้เสียหายเขาตามอยู่ตลอดครับ โอนเงิน 19 มกราคม 23 มกราคม(แค่ 4วัน) เขาก็เริ่มสงสัยและร้องมาตลอดแล้วครับ เพียงแต่เพิ่งจะมาทราบว่าเลขที่บัญชีไปตรงกับท่านครับ ไม่ใช่ว่าเพิ่งตามครับ แต่ไม่ต้องกังวลครับ ถ้าเราไม่ผิดซะอย่าง อีกอย่าง ยอด 400 นั่น ท่านก็เป็นคนฝากเองอยู่แล้ว ยังไงก็ไม่ผิดครับ ทางธนาคารเขาสามารถพิสูจน์ได้อยู่แล้วครับ คดีแค่นี้ จิ๊บๆครับท่าน
พี่หมอ
Hero Member

096-8495696 ทรู

« ตอบ #73 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 00:09:31 »

พี่หมอ, e27rl, WCS-2008, sorrasak1, ROMFAH11, 9chet, hamthai99, kungstuke, HS5ELY, google2011 เป็นบุคคลเดียวกับ haIwAy ห้ามซื้อขาย, AKE18, AOTTO, zero, tutor, salasak_palasak, baboo5, E22ZZC, HS6PAT, shirm, hs3dwv, jim, razor, aia, E22xcg, acdc12, 04, HS3TFY, suchanase (+ 2 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไม่หลับ ไม่นอนกันเลยเนอะ  เอาคนละกระบอกไหม  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ร้านกุ้ง.. มีใบทะเบียนการค้าและใบอนุญาตค้าวิทยุคมนาคมอย่างถูกต้อง
096-8495696 ทรู
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #74 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 00:12:36 »

พี่หมอ, e27rl, WCS-2008, sorrasak1, ROMFAH11, 9chet, hamthai99, kungstuke, HS5ELY, google2011 เป็นบุคคลเดียวกับ haIwAy ห้ามซื้อขาย, AKE18, AOTTO, zero, tutor, salasak_palasak, baboo5, E22ZZC, HS6PAT, shirm, hs3dwv, jim, razor, aia, E22xcg, acdc12, 04, HS3TFY, suchanase (+ 2 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไม่หลับ ไม่นอนกันเลยเนอะ  เอาคนละกระบอกไหม  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อั๊ยยะ ยิงฟันยิ้ม
9chet
Hero Member

« ตอบ #75 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 00:36:46 »

ก่อนหน้านั้นท่าน google2011 อาจจะฝากเงินเข้าบัญชีตัวเองจริงก็ได้ แต่แสดงอยู่อีกหน้าหนึ่งก่อนหน้านั้นที่ไม่ได้ prtsc มาก็ได้ครับ
พอดียอดเงินตรงกัน ก็เลยเข้าใจผิดคิดว่าเป็นยอดที่เค้าฝาก

ยอดที่เอามาแสดงให้เห็น เป็นยอดโอน ไม่ใช่ยอดฝาก ถ้าไม่ใช่เงินของเรา มีคนเอาเลขบัญชี เอาชื่อไปแกล้ง ท่านก็โอนเงินส่วนนี้คืนเค้าไป

ส่วนท่าน GOOGLE2011 ก็มีทางออกเพื่อพิสูจน์ความบริสุทธิของตัวเอง ว่าตัวเองได้ฝากเงินเข้าไป 400 บาทตามที่แจ้งไว้ก่อนนี้
ด้วยการเอาสเตทเม้นมาแสดงก็ได้ครับ ผมเชื่อว่าเพื่อนสมาชิกเว็บแฮมสยามยินดีให้ความยุติธรรมกับทุกฝ่ายครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 00:40:31 โดย 9chet » บันทึกการเข้า
google2011 เป็นบุคคลเดียวกับ haIwAy ห้ามซื้อขาย
"google2011 เป็นบุคคลเดียวกับ haIwAy ห้ามซื้อขาย"
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Newbie
*

"google2011 เป็นบุคคลเดียวกับ haIwAy ห้ามซื้อขาย"

« ตอบ #76 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 00:57:47 »

ผมขอโทษทุกคน ทุกท่าน ด้วยครับ ผมว่าถ้าผมรับผิดไปเลยยังดีกว่าจะทำให้เป็นหลังเรื่องยาว ลูกผู้ชายยืดอกยอมรับความจริงไปเลยดีกว่าครับ
ผมยอมรับว่าทุกอย่างเป็น ชื่อและบัญชีธนาคารผมเองครับ ผมต้องขอโทษขออภัยพวกพี่ๆในแฮมสยามด้วย
แต่ผมก็เป็นคนๆหนึ่งที่ต้องการหาคนมารับผิด วันนี้ผมขอรับผิดแล้วทุกอย่าง มีพี่ๆโทรมาถามมาค่อยให้กำลังใจผมตลอด
ผมได้ข้อคิดหลายอย่าง
เอาละครับ
1.พี่ end194 เป็นอย่างสูงขออภัยพี่เป็นอย่างสูง ตอนนั้นผมก็ขอโทษด้วยแล้วกันครับ ผมไม่รู้จริงๆครับ ต้องขอโทษพี่ด้วยต้องทำให้เสียเวลา
สิ่งไหนที่ผมทำผิดไปผมของโทษ พี่ด้วยครับ
2.ผมต้องขอโทษพวกพี่ๆใน แฮมสยามที่ต้องมาเสียเวลากับผม เอาเป็นว่าผมขออภัยเป็นอย่างสูง
3.สำหรับตัวผม ผมคงหวังว่าพวกพี่ๆยังคงให้อภัยผมนะครับ ขอโทษทุกๆคน ทุกๆท่าน
4.ผมต้องขอโทษผู้ดูแลเว็บ แฮมสยาม Admin ที่ทำให้เกิดปัญหา ผมต้องขอโทษนะโอกาสนี้ ส่วนบทการลงโทษของเว็บแล้วแต่พี่จะพิจารณา ครับ

ส่วนเรื่องการชดใช้ผมยินดีโอนเงินคืนให้  end194 ตลอดเวลาครับแล้วเต็มจำนวนครับ

ผมหวังว่าพี่ๆทุกคนน่าจะเข้าใจแล้วให้อภัยผมนะครับ ผมเป็นคนๆหนึ่งที่ต้องช่วยตามหาคนผิดมาลงโทษ เรื่องนี้ทำให้ผมไม่สบายใจ นอนไม่หลับเลยครับ
ขอบคุณทุกความคิดเห็น  ขอบคุณทุกกระทู้ ขอบคุณทุกๆคนครับ ขออภัยมานะที่นี้ด้วย ครับ

http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=156439.0
--------------------------------------------------------------------
สนใจสอบถาม  เอ็ม
********เลขที่บัญชี  ธนาคารกสิกรไทย **********
google2011 เป็นบุคคลเดียวกับ haIwAy ห้ามซื้อขาย
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Newbie
*

« ตอบ #77 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:06:11 »

ผมขอโทษทุกคน ทุกท่าน ด้วยครับ ผมว่าถ้าผมรับผิดไปเลยยังดีกว่าจะทำให้เป็นหลังเรื่องยาว ลูกผู้ชายยืดอกยอมรับความจริงไปเลยดีกว่าครับ
ผมยอมรับว่าทุกอย่างเป็น ชื่อและบัญชีธนาคารผมเองครับ ผมต้องขอโทษขออภัยพวกพี่ๆในแฮมสยามด้วย
วันนี้ผมขอรับผิดแล้วทุกอย่าง มีพี่ๆโทรมาถามมาค่อยให้กำลังใจผมตลอด
เอาละครับ
1.พี่ end194 เป็นอย่างสูงขออภัยพี่เป็นอย่างสูง ตอนนั้นผมก็ขอโทษด้วยแล้วกันครับ ผมไม่รู้จริงๆครับ ต้องขอโทษพี่ด้วยต้องทำให้เสียเวลา
สิ่งไหนที่ผมทำผิดไปผมของโทษ พี่ด้วยครับ
2.ผมต้องขอโทษพวกพี่ๆใน แฮมสยามที่ต้องมาเสียเวลากับผม เอาเป็นว่าผมขออภัยเป็นอย่างสูง
3.สำหรับตัวผม ผมคงหวังว่าพวกพี่ๆยังคงให้อภัยผมนะครับ ขอโทษทุกๆคน ทุกๆท่าน
4.ผมต้องขอโทษผู้ดูแลเว็บ แฮมสยาม Admin ที่ทำให้เกิดปัญหา ผมต้องขอโทษนะโอกาสนี้ ส่วนบทการลงโทษของเว็บแล้วแต่พี่จะพิจารณา ครับ

ส่วนเรื่องการชดใช้ผมยินดีโอนเงินคืนให้  end194 ตลอดเวลาครับแล้วเต็มจำนวนครับ

ผมหวังว่าพี่ๆทุกคนน่าจะเข้าใจแล้วให้อภัยผมนะครับ ผมเป็นคนๆหนึ่งที่ต้องช่วยตามหาคนผิดมาลงโทษ เรื่องนี้ทำให้ผมไม่สบายใจ นอนไม่หลับเลยครับ
ขอบคุณทุกความคิดเห็น  ขอบคุณทุกกระทู้ ขอบคุณทุกๆคนครับ ขออภัยมานะที่นี้ด้วย ครับ
ray accord
Hero Member

รักคนที่เขารักเรา

« ตอบ #78 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:08:56 »

แต่ผมก็เป็นคนๆหนึ่งที่ต้องการหาคนมารับผิด วันนี้ผมขอรับผิดแล้วทุกอย่าง มีพี่ๆโทรมาถามมาค่อยให้กำลังใจผมตลอด
เอาละครับ

ส่วนเรื่องการชดใช้ผมยินดีโอนเงินคืนให้  end194 ตลอดเวลาครับแล้วเต็มจำนวนครับ

ขอบคุณทุกความคิดเห็น  ขอบคุณทุกกระทู้ ขอบคุณทุกๆคนครับ ขออภัยมานะที่นี้ด้วย ครับ
อ่านแล้วงง ในเมื่อท่านผิดแล้วจะหาใครมารับผิดละ ในเวปนี้ก็พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้นกล้าทำกล้ารับทุกคนก็พร้อมที่จะให้โอกาส ท่านก็รีบดำเนินการโอนเงินคืนให้เต็มจำนวนแก่ผู้เสียหายด้วย ท่านอย่าลืมนะครับว่าการกระทำครั้งนี้เข้าข่ายฉ้อโกงนะครับ คดีอาญา ส่วนเรื่องโทษให้เวปบอร์ดเป็นผู้พิจารณาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:18:48 โดย ray accord » บันทึกการเข้า

ขอเป็นข้าใต้ฝ่าพระบาททุกชาติไป
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ
Newbie
*

« ตอบ #79 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 01:11:04 »

เอาละครับ

ส่วนเรื่องการชดใช้ผมยินดีโอนเงินคืนให้  end194 ตลอดเวลาครับแล้วเต็มจำนวนครับ

ขอบคุณทุกความคิดเห็น  ขอบคุณทุกกระทู้ ขอบคุณทุกๆคนครับ ขออภัยมานะที่นี้ด้วย ครับ
อ่านแล้วงง ในเมื่อท่านผิดแล้วจะหาใครมารับผิดละ ในเวปนี้ก๊พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้นกล้าทำกล้ารับทุกคนก็พร้อมที่จะให้โอกาส

ผมต้องขอโทษด้วยครับผมรีบพิมพ์ผิดผิด ผมยอมรับผิดทุกอย่างแล้วครับ ผมเป็นคนผิดเองครับ รีบพิมพ์ไปหน่อย

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 11
  พิมพ์