HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
03 พฤษภาคม 2024, 19:07:58 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: HS9XRW/sutipong/KHUNPAN กรุณาชี้แจงถึง การมีหลาย acc เพื่อพิจารณาโทษต่อไปครับ  (อ่าน 4425 ครั้ง)
hamsiam.com
Administrator
Hero Member

« เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 17:51:50 »

HS9XRW/sutipong/KHUNPAN กรุณาชี้แจงถึง การมีหลาย acc เพื่อพิจารณาโทษต่อไปครับ

http://www.hamsiam.com/smf/index.php?action=profile;u=1726;sa=summary
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?action=profile;u=19575;sa=summary
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?action=profile;u=21352;sa=summary

สนใจอะไรรีบโทรถามนะครับ อย่าโพสถามอย่างเดียว เดี๋ยวจะไม่ได้ครอง
(พึงระลึกใว้เสมอ คนโพสถาม มักไม่ทันคนโทรคุย)
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 17:51:50 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS9XRW
wait to pay
Hero Member
*

! GOANJANADTH. ,KASIKORN BANK SAVING NO.286-2-455196

« ตอบ #1 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 21:25:03 »

ถึง...... บก.และ ผู้ที่ดูแลเวป แฮมสยาม

เนื่องจากว่า ทางท่านที่ได้แบนด์กระผม ในข้อหา ที่อัพกระทู้มากจนเกินไป ผมรับทราบแล้วครับ
 แต่การค้าขายโดย ไม่ได้เป็น ห้างร้านและร้านค้าที่เป็นจริงเป็นจัง ทำเป็นอาชีพหลักๆอย่างที่หลายรายเขาทำกันครับ
 ของผมทำเป็นแค่งาน อดิเรก ยามว่าง สนุกๆ พบปะกัน รู้จักกันในหมู่ นักวิทยุสมัครเล่น และวิทยุสื่ิอสาร และอุปกรณ์ ของผมไม่ได้ตั้งราคาจนสูงจนเกินไป กำไรเพียงเล็กน้อยเท่านั้น ลดแล้ว ลดอีก ถึงจะขายมามากก็ตาม กำไรเพียงเล็กน้อย พอให้ได้รู้จักชื่อของผมในเวปก็เท่านั้น   

จุดประสงค์ ของผม ก็เพื่อเป็นการช่วยเหลือ เกื้อกูล และจัดหา ให้พวก กู้ ชีพ กู้ภัย ทหาร ตำรวจ และอาสา และVR ได้มีการ ซื้อขายและแลก จำนำ เพื่อให้
ได้กะตังค์ใช้ โดยมาทำธุรกรรม กับผม  ราคาก็ ไม่แพงอย่างที่คิด และผมก็มา ขาย ในเวปแฮมสยาม ในราคาที่ไม่แพงอย่างที่คิด  สามารถซื้อหาได้  กำไร ก็นิดหน่อย บวกค่าขนส่ง อีก บางรายการแทบจะไม่มีกำไร ด้วยซ้ำไปครับท่าน ลองสังเกต รายการขายที่แล้วมา

โปรดพิจารณาและเข้าใจ จุดประสงค์ ของผมด้วยครับ

ปล. การค้า การขาย ขอผม ไม่ ไปสู้ รบ ปรบมือ กับใครๆ ที่เป็นพ่อค้าด้วยกันครับ....ผมเป็นแค่ ผู้น้อยกว่า ไม่ได้เป็นห้างร้าน หรือ จดทะเบียนการค้าใดๆ เกี่ยวกับอุปกรณ์สื่อสารใดๆทั้งสิ้น 

และที่ผม มีหลาย USER  NAME ก็เพราะ ระยะเวลา การทำโทษ กระผม ไม่ทราบวันเวลา เมื่อไหร่ จะหลุดโทษ
บางรายการยังติดค้างกันกับลูกค้าในเวปแฮมสยามอยู่  เรื่องข้อมูลและรายละเอียด ของสินค้า ทำให้ไม่สามารถเข้าเวปแฮมสยามได้ และดำเนินการติดต่อ ลูกค้าได้ ....ท่านโปรดเข้าใจเหตุผลตรงจุดนี้ด้วยครับ

ฉะนั้น  .....ผมจะไม่หาย ไปไหน จากใจ ลูกค้า ของผมที่เคยติดต่อ กัน ถึงท่านจะแบนด์ ผมครั้งแล้วครั้งเล่า ก็ตาม 

จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบและพิจารณาด้วยครับท่าน

HS9XRW

ฝากรูป
จุดหมายปลายทางคือ HARLEY DAVIDSON
« ตอบ #1 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 21:25:03 »

MFJ
member..
Hero Member
*

โทร 0817550008 MTM"" KMUTNB"" บางปะอิน 331

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 21:34:25 »

ถึง...... บก.และ ผู้ที่ดูแลเวป แฮมสยาม

เนื่องจากว่า ทางท่านที่ได้แบนด์กระผม ในข้อหา ที่อัพกระทู้มากจนเกินไป ผมรับทราบแล้วครับ
 แต่การค้าขายโดย ไม่ได้เป็น ห้างร้านและร้านค้าที่เป็นจริงเป็นจัง ทำเป็นอาชีพหลักๆอย่างที่หลายรายเขาทำกันครับ
 ของผมทำเป็นแค่งาน อดิเรก ยามว่าง สนุกๆ พบปะกัน รู้จักกันในหมู่ นักวิทยุสมัครเล่น และวิทยุสื่ิอสาร และอุปกรณ์ ของผมไม่ได้ตั้งราคาจนสูงจนเกินไป กำไรเพียงเล็กน้อยเท่านั้น ลดแล้ว ลดอีก ถึงจะขายมามากก็ตาม กำไรเพียงเล็กน้อย พอให้ได้รู้จักชื่อของผมในเวปก็เท่านั้น   

จุดประสงค์ ของผม ก็เพื่อเป็นการช่วยเหลือ เกื้อกูล และจัดหา ให้พวก กู้ ชีพ กู้ภัย ทหาร ตำรวจ และอาสา และVR ได้มีการ ซื้อขายและแลก จำนำ เพื่อให้
ได้กะตังค์ใช้ โดยมาทำธุรกรรม กับผม  ราคาก็ ไม่แพงอย่างที่คิด และผมก็มา ขาย ในเวปแฮมสยาม ในราคาที่ไม่แพงอย่างที่คิด  สามารถซื้อหาได้  กำไร ก็นิดหน่อย บวกค่าขนส่ง อีก บางรายการแทบจะไม่มีกำไร ด้วยซ้ำไปครับท่าน ลองสังเกต รายการขายที่แล้วมา

โปรดพิจารณาและเข้าใจ จุดประสงค์ ของผมด้วยครับ

ปล. การค้า การขาย ขอผม ไม่ ไปสู้ รบ ปรบมือ กับใครๆ ที่เป็นพ่อค้าด้วยกันครับ....ผมเป็นแค่ ผู้น้อยกว่า ไม่ได้เป็นห้างร้าน หรือ จดทะเบียนการค้าใดๆ เกี่ยวกับอุปกรณ์สื่อสารใดๆทั้งสิ้น 

และที่ผม มีหลาย USER  NAME ก็เพราะ ระยะเวลา การทำโทษ กระผม ไม่ทราบวันเวลา เมื่อไหร่ จะหลุดโทษ
บางรายการยังติดค้างกันกับลูกค้าในเวปแฮมสยามอยู่  เรื่องข้อมูลและรายละเอียด ของสินค้า ทำให้ไม่สามารถเข้าเวปแฮมสยามได้ และดำเนินการติดต่อ ลูกค้าได้ ....ท่านโปรดเข้าใจเหตุผลตรงจุดนี้ด้วยครับ

ฉะนั้น  .....ผมจะไม่หาย ไปไหน จากใจ ลูกค้า ของผมที่เคยติดต่อ กัน ถึงท่านจะแบนด์ ผมครั้งแล้วครั้งเล่า ก็ตาม 

จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบและพิจารณาด้วยครับท่าน

HS9XRW

ท่านพูดถูกครับ  ลองพิจารณาดูครับ 

9chet
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 21:43:02 »

พวกสมัครมาอัพราคาประมูลของตัวเอง ยกหางตัวเอง ผิดกว่านี้มาก
HS9XRW
wait to pay
Hero Member
*

! GOANJANADTH. ,KASIKORN BANK SAVING NO.286-2-455196

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 21:45:28 »

พวกสมัครมาอัพราคาประมูลของตัวเอง ยกหางตัวเอง ผิดกว่านี้มาก

ขอขอบพระคุณท่าน 9CHET ที่เข้าใจ...กระผมนะครับ
tawanna
Hero Member

APRS CHONBURI

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 21:50:10 »

มันก็น่าคิดนะครับตั้งกระทู้มา..โดนเพื่อนๆถาม/ต่อราคา..แต่ไม่สามารถตอบได้มากครั้ง..และถามกับหลายคน..กลัวจะหาว่าอัพกระทู้..น่าพิจารณานะครับ ยิงฟันยิ้ม

094-551-2826
HS5YUC
Hero Member

PM โปรดระบุหัวข้อ

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 21:53:29 »

มันก็น่าคิดนะครับตั้งกระทู้มา..โดนเพื่อนๆถาม/ต่อราคา..แต่ไม่สามารถตอบได้มากครั้ง..และถามกับหลายคน..กลัวจะหาว่าอัพกระทู้..น่าพิจารณานะครับ ยิงฟันยิ้ม
+100ครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
HS9XRW
wait to pay
Hero Member
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 21:54:04 »

เหตุผลนี้เป็นเรื่องจริงครับท่าน  เพื่อนสอบถามมาในกระทู้ผม ผมตอบใน PM ไม่ได้ เพราะเพื่อนสมาชิกบางราย ข้อความในกล่องเต็ม  แล้วจะให้ผมทำอย่างไร ผมก็ต้องไปพิมพ์ถามและตอบในกระทู้ของผม จนกลายเป็นว่า กระทู้ผม โดนถามและตอบ เหมือนเป็นการอัพ กระทู้ โดยที่ไม่ได้เจตนา และตั้งใจเลยนะครับท่าน
hs1yhj
Hero Member

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

« ตอบ #8 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 21:57:10 »

http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=68306.msg771813#msg771813
ลองดูก่อนครับ เป็นตัวอย่าง จะได้อย่าทำให้เหมือน ถ้าไม่อยากโดนแบน น่าเห็นใจครับ

สุทธิศักดิ์ พณิชประเสริฐ   30  หมู่ 8 ตำบล ปงน้อย  อำเภอ ดอยหลวง จังหวัด เชียงราย 57110 sutthisak.pa(แอท)hotmail.com โทรศัพท์ 081-7473953 , 086-6897460
HS9XRW
wait to pay
Hero Member
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 22:08:19 »

http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=68306.msg771813#msg771813
ลองดูก่อนครับ เป็นตัวอย่าง จะได้อย่าทำให้เหมือน ถ้าไม่อยากโดนแบน น่าเห็นใจครับ

ท่านครับ SUTIPONG มีตัวตนจริงๆนะครับ คนที่อัพให้ผม   ผมหยิบยืม USER มาบางเวลาครับ ของน้องเค้ามา ไม่เชื่อ ลองโทรไปได้นะครับที่เบอร์ 0860219804 อยู่ที่เชียงใหม่ครับ

หน้า: [1] 2
  พิมพ์