HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
17 มิถุนายน 2024, 15:18:43 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: hamsiam.com รับสมัครสมาชิกใหม่ 2-3 เดือน/ครั้ง รอบหน้ารับสมัครวันใหน กรุณาติดตามจากข่าวหน้าเวปนะครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาระงับอารมณ์ท่าน nest10110 กับการขายของที่การที่ท่านใจร้อน  (อ่าน 2936 ครั้ง)
eaksbc
Full Member

ไม่คบ nest10110

« เมื่อ: 01 ธันวาคม 2012, 08:33:11 »

ขอพูดถึงเหตูการณ์แรกคับกรณีที่ผมได้เปิดประมูล กล่องดันรางเพิ่มความเร็ว เนื่องจากผมได้ตั้งกรัทู้ว่า จะปิดการประมูลที่ 22.30 น.
แต่ผมได้ทำการปิดประมูลก่อนเวลาคือ 22.00 น. เนื่องจากเห็นว่าไม่มีสมาชิกท่านใดมาประมูลคับและคืนนั้นผมมีธุระไม่ได้อยู่หน้าคอมช่วงเวลาดังกล่าว
เลยทำการปิดก่อนเวลา แต่หากสมาชิกท่านใดต้องการที่จะประมูลก็เชิญต่อได้นะคับ ต้องขออภัยกับการปิดประมูลก่อนเวลานะคับสมาชิก

http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=146449.0

admin น่าจะพิจารณาได้ครับ เปิดประมูลพอไม่มีคนมาประมูล
ราคาไม่ได้ รีบชิ่งปิด เพิ่มให้สำหรับพฤติกรรม  ตามที่ท่านได้ชี้แจง hs0qdz

ส่วนเรื่องที่ผมได้ทำการจอง ยาสุ fh 912 จากท่าน nest10110 จากที่ท่านเปิดราคามา 3900 บาท พร้อมส่งนั้น ผมเห็นว่าใกล้บ้าน เพราะบางครั้งไปพักที่สุขุมวิท 62 เลยขอลดจากค่า ems ไป200 บาท เพื่อที่จะไปดูและรับสินค้าเองแต่พอไปถึงได้เจอกันแล้ว ท่าน nest10110 ก็ได้ก็ได้บ่นมาหลายอย่างว่าต้องการเงินรีบเอาไปซื้อของอย่างอื่นบ้างล่ะ ให้รีบรับๆไป ทั้งที่กำลังดูของ แต่ผมไม่ได้ปฎิเสธการรับของแต่อย่างใด ก็แกะหลังเครื่องให้ดูแล้วก็ให้เอาไป แต่ผมขอบอกว่าผมยินดีรับของอยู่แล้วเพียงแต่ท่านเป็นคนที่โวยวายพูดจา ยกตนข่มท่าน ว่าเครื่องของท่านดีอย่างโน้น อย่างนี้ ผมเลยบอกไปว่าเปิดแบรนให้ผมแล้วเดี่ยวผมก็กลับมาเอา แต่ท่านนี้ก็ได้ออกปากมาว่า เดี่ยวเจอกันหากท่านไม่ยอมรับสินค้าชิ้นนี้ไป เรื่องก็จบไปคับ ไม่นึกว่าจะมาเจอเหตูการณ์นี้ที่ทำให้เพื่อนสมาชิกต้องเข้าใจผมผิด เอาเป็นว่าท่านเคียร์กับผมให้รู้เรื่องไม่ว่าจะทางไหนก็ได้คับ  ผมไม่โกรธและไม่ว่าท่านหากท่านอารมณ์ร้อน หรือเหตูผลท่านร้อนเงิน คุยกันดีกว่าเพื่อนสมาชิกจะได้เข้าใจ  ผมไม่เปลี่ยนเบอณืและที่อยู่แน่นอนคับเพราะผมจริงใจกับเหตูการณืที่ผมต้องเสียชื่อเสียงและไม่หนีไปไหนเด็ดขาดคับ แต่หากท่านไม่ร้อนเงินท่านคงไม่ลดราคาจาก 3900 มาเหลือ 3500 บาทแน่นอนคับท่านว่าไหม  ไม่ว่ากันคับ หากท่ายจะต่อว่าหรือกล่าวหาผมเพิ่มเติม ผมยินดีหากเพื่อนสมาชิกรักท่านมากขึ้นนะคับ  สุดท้ายนี้  พิจารณากันให้ดีๆก่อนนะคับ ที่จะตัดสินหรือว่าใครไม่ดีอย่างไร  ขอบคุณสมาชิกทุกท่านมากนะคับ

ส่วนท่าน add//lp ที่ว่า เคย PM มาต่อราคา yaesu ft-258 ผมด้วย เครื่องใหม่ผมลงขาย 4,600 บาท.
ต่อเหลือ 3,500 บาท.ว่างั้น   ไม่เป็นไรคับหากท่านโกรธ ผมขอโทษ เพราะผมเองรักเวปนี้คับ ผมเป็นสมาชิกหลายชมรม ราคาไม่ได้ผมก็ไม่ก็ไม่ไปเช้าซี่ท่าน จบๆกันไป
เพื่อนสมาชิกที่เคยค้าขายกันจะรู้จักผมดีว่าเป็นอย่างไร ดีกว่าที่ท่าน กล่าวมาล้วผมเสียหาย ไม่เป็นไรคับผมแค่อยากให้เรื่องมันจบด้วยดี  ขอบคุณคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธันวาคม 2012, 08:42:15 โดย eaksbc » บันทึกการเข้า

เอกพล  สกประเสริฐ 35/15 ม.6 ต.บางจาก อ.พระประแดง
จ.สมุทรปราการ 10130 ais 0871126998
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 01 ธันวาคม 2012, 08:33:11 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
TaMzNaKul3
baned
Newbie
*

!
« ตอบ #1 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2012, 10:16:36 »

อืมๆ ต้องฟังความ สอง ข้าง เดี๋ยวขออนุญาติช่างน้ำหนักซักแพบ

นายสนธิณัฐ สมบูรณ์พูลผล ธ.กสิกรไทย เลขที่ 2432109016
ร้าน Satang-System&Network,ธ.กสิกรไทย เลขที่ 4982378414
<สมาคมอยุธยารวมใจหน่วยกู้ภัยอยุธยา> 168.275Mhz เมือง 330
089-051-6062 (1-2 Call)
สุรศักดิ์มนตรี 32#
รับซ่อม คอมพิวเตอร์ ลงวินโดวส์ใหม่ 280 ฿ จัดหาHardWare รับวางระบบLan
« ตอบ #1 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2012, 10:16:36 »

ksurachet
Hero Member

อาชีพ: เรือจ้าง

« ตอบ #2 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2012, 10:26:20 »

เข้ามารอฟังความจากอีกข้างครับ

ยิ้มกว้างๆ สุพรรณฯ - อ่างทอง - กรุงเทพ ยิงฟันยิ้ม
บัญชีออมทรัพย์ ธ.กรุงไทย สาขาโพธาราม เลขที่ 708-0-27990-9 ชื่อบัญชี นายสุรเชษฐ์  แก้วปาน
Inbox : www.facebook.com/messages/518135484985673
Line id : ksurachet
my : 089-915-5556
AIS : 081-763-4547
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2012, 10:33:55 »

ขออนุญาติเสนอแนะว่า กระทู้นี้ คุ่กรณีทั้งสองท่านเรียนเชิญมาชี้แจงในกระทู้เดียวกันดีกว่าครับ เพราะถ้แยกเป็น 2 กระทู้ จะไม่ได้ความจริงและเปลืองพื้นที่เวปครับ ใครมีข้อเท็จจริงประการใดก็เรียนเชิญชี้แจงเลยครับ ผิดถูก เพื่อนสมาชิกจะเป็นผู้ตัดสิน(ในใจ)เองครับ ว่าจะเลือกหรือเลิกคบค้าสมาคมกับใคร ขอบคุณครับ ยิ้ม
พี่หมอ
Hero Member

096-8495696 ทรู

« ตอบ #4 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2012, 13:32:47 »

มีสิทธิ รีบใช้สิทธิ เพราะมันสำคัญกับอารมย์ ความรู้สึก และความคล่องตัวในการใช้จ่าย

ถ้าปล่อยโอกาส อาจจะทำให้เพื่อนๆ เบื่อท่านทั้งสองได้  ยิงฟันยิ้ม

ร้านกุ้ง.. มีใบทะเบียนการค้าและใบอนุญาตค้าวิทยุคมนาคมอย่างถูกต้อง
096-8495696 ทรู
nest10110
Full Member

E22WJZ Amateur Radio

« ตอบ #5 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2012, 13:57:34 »

ขอพูดถึงเหตูการณ์แรกคับกรณีที่ผมได้เปิดประมูล กล่องดันรางเพิ่มความเร็ว เนื่องจากผมได้ตั้งกรัทู้ว่า จะปิดการประมูลที่ 22.30 น.
แต่ผมได้ทำการปิดประมูลก่อนเวลาคือ 22.00 น. เนื่องจากเห็นว่าไม่มีสมาชิกท่านใดมาประมูลคับและคืนนั้นผมมีธุระไม่ได้อยู่หน้าคอมช่วงเวลาดังกล่าว
เลยทำการปิดก่อนเวลา แต่หากสมาชิกท่านใดต้องการที่จะประมูลก็เชิญต่อได้นะคับ ต้องขออภัยกับการปิดประมูลก่อนเวลานะคับสมาชิก

http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=146449.0

admin น่าจะพิจารณาได้ครับ เปิดประมูลพอไม่มีคนมาประมูล
ราคาไม่ได้ รีบชิ่งปิด เพิ่มให้สำหรับพฤติกรรม  ตามที่ท่านได้ชี้แจง hs0qdz

ส่วนเรื่องที่ผมได้ทำการจอง ยาสุ fh 912 จากท่าน nest10110 จากที่ท่านเปิดราคามา 3900 บาท พร้อมส่งนั้น ผมเห็นว่าใกล้บ้าน เพราะบางครั้งไปพักที่สุขุมวิท 62 เลยขอลดจากค่า ems ไป200 บาท เพื่อที่จะไปดูและรับสินค้าเองแต่พอไปถึงได้เจอกันแล้ว ท่าน nest10110 ก็ได้ก็ได้บ่นมาหลายอย่างว่าต้องการเงินรีบเอาไปซื้อของอย่างอื่นบ้างล่ะ ให้รีบรับๆไป ทั้งที่กำลังดูของ แต่ผมไม่ได้ปฎิเสธการรับของแต่อย่างใด ก็แกะหลังเครื่องให้ดูแล้วก็ให้เอาไป แต่ผมขอบอกว่าผมยินดีรับของอยู่แล้วเพียงแต่ท่านเป็นคนที่โวยวายพูดจา ยกตนข่มท่าน ว่าเครื่องของท่านดีอย่างโน้น อย่างนี้ ผมเลยบอกไปว่าเปิดแบรนให้ผมแล้วเดี่ยวผมก็กลับมาเอา แต่ท่านนี้ก็ได้ออกปากมาว่า เดี่ยวเจอกันหากท่านไม่ยอมรับสินค้าชิ้นนี้ไป เรื่องก็จบไปคับ ไม่นึกว่าจะมาเจอเหตูการณ์นี้ที่ทำให้เพื่อนสมาชิกต้องเข้าใจผมผิด เอาเป็นว่าท่านเคียร์กับผมให้รู้เรื่องไม่ว่าจะทางไหนก็ได้คับ  ผมไม่โกรธและไม่ว่าท่านหากท่านอารมณ์ร้อน หรือเหตูผลท่านร้อนเงิน คุยกันดีกว่าเพื่อนสมาชิกจะได้เข้าใจ  ผมไม่เปลี่ยนเบอณืและที่อยู่แน่นอนคับเพราะผมจริงใจกับเหตูการณืที่ผมต้องเสียชื่อเสียงและไม่หนีไปไหนเด็ดขาดคับ แต่หากท่านไม่ร้อนเงินท่านคงไม่ลดราคาจาก 3900 มาเหลือ 3500 บาทแน่นอนคับท่านว่าไหม  ไม่ว่ากันคับ หากท่ายจะต่อว่าหรือกล่าวหาผมเพิ่มเติม ผมยินดีหากเพื่อนสมาชิกรักท่านมากขึ้นนะคับ  สุดท้ายนี้  พิจารณากันให้ดีๆก่อนนะคับ ที่จะตัดสินหรือว่าใครไม่ดีอย่างไร  ขอบคุณสมาชิกทุกท่านมากนะคับ

ส่วนท่าน add//lp ที่ว่า เคย PM มาต่อราคา yaesu ft-258 ผมด้วย เครื่องใหม่ผมลงขาย 4,600 บาท.
ต่อเหลือ 3,500 บาท.ว่างั้น   ไม่เป็นไรคับหากท่านโกรธ ผมขอโทษ เพราะผมเองรักเวปนี้คับ ผมเป็นสมาชิกหลายชมรม ราคาไม่ได้ผมก็ไม่ก็ไม่ไปเช้าซี่ท่าน จบๆกันไป
เพื่อนสมาชิกที่เคยค้าขายกันจะรู้จักผมดีว่าเป็นอย่างไร ดีกว่าที่ท่าน กล่าวมาล้วผมเสียหาย ไม่เป็นไรคับผมแค่อยากให้เรื่องมันจบด้วยดี  ขอบคุณคับ

ไม่น่าเชื่อว่าคนเรามันจะปลิ้นปล่อน โกหกได้ขนาดนี้นั้งอ่านไปขนลุกไป

จริงๆแล้วผมไม่อยากจะต่อล้อต่อเถี่ยงกับคุณหร่อกนะ ที่ผมตั้งกระทู้จากการกระทำของคุณ ก็เพื่อเตื่อนเพื่อนๆสมาชิกในเว็บให้ระวังกันก็แค่นั้น

อีกอย่างต้องขอขอบคุณ ท่านeaksbc ด้วยครับที่มีน้ำใจมาระงับอารมณ์ผม แต่ไม่จำเป็นครับผมใช้ชีวิตด้วยสติ (แต่สติก็เกือบแตกเมื่อเจอนิสัยเกรียนๆ)

ที่ท่านeaksbc บอกว่าใกล้บ้าน เพราะบางครั้งไปพักที่สุขุมวิท 62 เลยขอลดจากค่า ems ไป200 บาท

ก็คุยกันรู้เรื่องแล้วนิว่าลดให้ 200 บาท พอวันรุ่งขึ้นระหว่างทางที่ท่านขับรถมาจะโทรมาต่อผมอีกทำมัยครับ อันนี้ผมก็ไม่ได้ติดใจนะเพราะใครก็อยากได้ของถูก ผมยังอยากได้ของถูกเลย แต่ตรงนี้มันบอกได้ถึงวุฒิภาวะทางความคิด

ที่ท่านeaksbc บอก พอไปถึงได้เจอกันแล้ว ท่าน nest10110 ก็ได้ก็ได้บ่นมาหลายอย่างว่าต้องการเงินรีบเอาไปซื้อของอย่างอื่นบ้างล่ะ ให้รีบรับๆไป ทั้งที่กำลังดูของ

เออไม่ทราบว่าผมไปบ่นให้คุณฟังตอนใหนครับ มีแต่ผมเดินยังไม่ทันถึงตัวท่าน ท่านก็บ่นมาว่าจริงๆแล้วไม่อยากซื้อ เพราะว่ามีรุ่นนี้อยู่หลายตัว ที่จะซื้อเพราะจะเอาไปสะสม และท่านก็ทำหน้าตาเหมือนโดนบังคับมาซื้อ ผมก็เลยงง ว่าท่านมาแนวใหนเนี่ย และท่านeaksbc ก็ถามนั้นนี้ผม จนผมเป็นคนบอกว่าให้ท่านดูของก่อน แล้วที่บอกผมบ่นมาหลายๆอย่างว่ารีบจะเอาเงินไปใช้ ช่วยยกตัวอย่างมาเตือนสติผมหน่อยว่าผมบ่นอะไรไปบ้างซักหนึ่งตัวอย่าง ตรงนี้แหละที่ผมอ่านไปขนลุกไปว่าคนเรามันจะแถได้ขนาดนี้(เด็กแถวบ้านเรียกว่าดริฟ)

ที่ท่านeaksbc บอกว่า ผมไม่ได้ปฎิเสธการรับของแต่อย่างใด ก็แกะหลังเครื่องให้ดูแล้วก็ให้เอาไป แต่ผมขอบอกว่าผมยินดีรับของอยู่แล้วเพียงแต่ท่านเป็นคนที่โวยวายพูดจา ยกตนข่มท่าน ว่าเครื่องของท่านดีอย่างโน้น อย่างนี้ ผมเลยบอกไปว่าเปิดแบรนให้ผมแล้วเดี่ยวผมก็กลับมาเอา แต่ท่านนี้ก็ได้ออกปากมาว่า เดี่ยวเจอกันหากท่านไม่ยอมรับสินค้าชิ้นนี้ไป เรื่องก็จบไปคับ

แบบนี้ครับผมจะช่วยเตือนความจำท่านeaksbc ผมบอกให้ท่านเช็คเครื่อง ท่านก็ลองเช็ค ติว่าแป้นพิมพ์มันแข็งนั้นนี้ แล้วท่านก็กดความถี่นอกย่านสมัครเล่น ผมก็เลยบอกว่าเครื่องนี้มันปิดแบนด์มา ผมเลยแกะหลังเครื่องชี้จุดที่เปิดแบนด์ให้ดู แล้วก็เอาไอโฟนท่านเปิดเว็บให้ดูวิธีทำอันแสนจะง่ายดาย ท่านก็อ้างว่าที่บ้านไม่มีที่บัดกรี อ้างว่าทำไม่เป็น คือคนที่ไม่อยู่ในเหตุการณ์จะไม่รู็เจตนาของท่านeaksbc แต่ผมเข้าใจลีลาท่านeaksbcแต่แรกเลยที่สนทนา คือเครื่องผมไม่เปิดแบนด์มาก็เลยเข้าทางกดราคาหน้างาน ท่านeaksbc พยายามถามถึงราคาถ้าเอาไปให้ร้านเปิดแบนด์ ผมบอกผมไม่รู้เพราะผมไม่เคยเอาไปทำ มีแต่ปิดแบนด์เอง ก็ดูวิธีทำในเว็บเอา เพราะตอนที่ซื้อเครื่องนี้มามันเปิดมา  ผมก็พยายามอธิบายให้ท่านeaksbc ฟังว่ามันทำง่ายมากวิธีเปิดแบนด์ แต่ผมเห็นเจตนาท่านแล้วว่าท่านไม่ได้สนใจที่ผมอธิบาย แต่ท่านeaksbc คงเห็นผมเป็นผีหน้าไฟมาแล้วยังไงก็ต้องเผา ท่านมาบอกผมว่าไม่ซื้อเครื่องแล้วจะขอซื้อแต่อุปกรณ์ คงหวังว่าผมคงต้องใจอ่อนยอมขายเครื่องให้ในราคาที่ต่ำกว่าที่ตกลงกันใว้ แล้วที่ท่านeaksbc บอกว่าผมเป็นคนที่โวยวายพูดจา ยกตนข่มท่าน ผมไม่เคยยกตนข่มท่านกับใครครับ ผมไม่ได้สูงส่งมาจากใหน ที่บอกว่าผมโวยวาย คงไม่ถึงกับโวยวายเป็นเด็กเพราะขายของไม่ได้หร่อกครับ คือผมได้รับรู้เหล่เหลี่ยมลีลาของท่านจนถึงทางที่ต้องเลือกตัดบทสนทนากับคนประเภทคุณแล้ว ผมก็แค่พูดเสียงดังขึ้นมาหน่อยหลังจากท่านeaksbc บอกผมว่าไม่ซื้อเครื่องแล้วจะขอซื้อแต่อุปกรณ์ ผมจึงพูดเสียงดังว่า =พอเหอะ นัดให้มาเจอแล้วก็ไม่เอา อ้างนั้นอ้างนี้ เสียเวลาจริงๆมาเจอคนแบบคุณ เดียวจะเอาพฤติกรรมแบบนี้ของคุณไปลงให้สมาชิกในเว็บรู้= ซึ่งผมก็เอามาลงให้สมาชิกทราบกันแล้ว และที่ท่านeaksbc บอกว่าตัวผมอวยเครื่องของตัวเองดีอย่างโน้นอย่างนี้ ยกตนข่มท่าน เดี่ยวเจอกันหากท่านไม่ยอมรับสินค้าชิ้นนี้ไป ท่านeaksbc ล้วนแต่โกหกแต่งเติม แถ ดริฟ ทั้งสิ้น

ส่วนช่วงท้ายที่ท่านeaksbc บอกว่า ผมไม่โกรธและไม่ว่าท่านหากท่านอารมณ์ร้อน หรือเหตูผลท่านร้อนเงิน คุยกันดีกว่าเพื่อนสมาชิกจะได้เข้าใจ  ผมไม่เปลี่ยนเบอณืและที่อยู่แน่นอนคับเพราะผมจริงใจกับเหตูการณืที่ผมต้องเสียชื่อเสียงและไม่หนีไปไหนเด็ดขาดคับ แต่หากท่านไม่ร้อนเงินท่านคงไม่ลดราคาจาก 3900 มาเหลือ 3500 บาทแน่นอนคับท่านว่าไหม  ไม่ว่ากันคับ หากท่ายจะต่อว่าหรือกล่าวหาผมเพิ่มเติม ผมยินดีหากเพื่อนสมาชิกรักท่านมากขึ้นนะคับ  สุดท้ายนี้  พิจารณากันให้ดีๆก่อนนะคับ ที่จะตัดสินหรือว่าใครไม่ดีอย่างไร  ขอบคุณสมาชิกทุกท่านมากนะคับ

ต้องยอมรับนะครับว่าผมอารมณ์ร้อนไปหน่อยเมื่อเจอลีลาเหล่เหลี่ยมของท่าน  ส่วนที่ว่าผมร้อนเงิน โอเคผมยอมรับก็ได้ครับ พอดีผมพึ่งไปกูธนาคารมาลงทุนเป็นหนี้อยู่2,500,000 บ. จะรีบขายวิทยุเอาเงินไปปิดบัญชี ดอกมันแพงครับ นี้ก็ขายไปได้เงินมา3,500 บ. เอาไปโปะธนาคาร เหลืออีกแค่ 2,496,500 บ.เองครับจะหมดแล้ว นี้ถ้าราคา 3,500บ.ขายไม่ออกไปก่อนผมก็จะลดไปเรื่อยๆ พึ่งรู้ก็วันนี้ว่าผมขายของลดราคากลายเป็นคนร้อนเงิน ทำมัยทัศนคติแคบจัง แต่อย่าไปเหมารวมสมาชิกคนอื่นๆนะครับว่าทุกคนที่มาลงขายของที่นี้จะลดหรือไม่ลดราคา จะต้องเป็นคนร้อนเงินไปหมด เพื่อที่จะได้กดราคาเขาถูกๆ

สุดท้ายนี้ก็ฝากเพื่อนๆสมาชิกใช้วิจารญานเอานะครับ ที่ผมพิมพ์มาก็เป็นแค่ตัวหนังสือเลื่อนลอย จะหาหลักฐานอ้างอิงอะไรมากก็ไม่ได้เพราะไม่ได้เตรียมตัวมาก่อนว่าจะเจอคนแบบนี้ เป็นครั้งแรกในชีวิตตั้งแต่ซื้อขายของตามเว็บมาสิบกว่าปี (ดวงซวยจริงๆ) พยายามซื้อขายตรงไปตรงมาที่สุดหละ แต่ก็ถือเป็นประสบการณ์ ส่วนตัวผมแล้วไม่เคยรู้จักกับใครเป็นส่วนตัวกับสมาชิกในเว็บซักคน ที่เอาพฤติกรรมของท่านeaksbc ในกระทู้นี้ http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=146637.0  ไม่ได้มีเจตนาหาแนวร่วมพวกพ้อง หรือระบายอารมณ์แก้แค้นแต่อย่างใด ก็แค่เอามาเตือนเพื่อนสมาชิกให้ระวังก็เท่านั้นครับ

สุดท้ายของสุดท้ายฮิๆ ผมคิดว่าผมคงไม่มาตอบโต้กับท่านeaksbc  ผมเชื่ออยู่อย่างความจริงจะชัดเจนขึ้นซักวัน เพราะสันดานมันแก้ยาก จะสร้างภาพยังไงก็สร้างได้

ถ้าท่านeaksbc มีอะไรจะชี้แจงไปที่กระทู้ที่ผมตั้งใว้เลยครับ http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=146637.0 มาตั้งใหม่มันรกบอร์ดเปลืองพื้นที่ server ไปเปล่า

อย่าเห็นสิ่งที่ตนว่าดีจนมองเห็นว่าสิ่งที่แตกต่างคือความชั่วร้าย
DateChainat_E22TRU
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

"จริงใจ ตรงไป ตรงมา"

« ตอบ #6 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2012, 14:04:47 »

ให้ไปแสดงความคิดเห็นต่อที่กระทู้ต้นเรื่องนะครับ

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: [1]
  พิมพ์