HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
03 มิถุนายน 2024, 00:31:37 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โดนหลอกครับ จากสมาชิกชื่อ PUNGPUNG เบี้ยวไม่ส่งของและไม่คืนเงินครับ  (อ่าน 1537 ครั้ง)
Gunlover
Sr. Member

« เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 22:46:52 »

ผมโดน สมาชิกที่ใช้ชื่อ PUNGPUNG หรอกครับ
ตกลงซื้อ TH28A ราคา 1,900 บาท ตั้งแต่วันที่ 25/03/53 ตอนนี้ยังไม่ได้รับของเลยครับ
โทรไปก็ปิดเครื่อง บ้าง ไม่รับบ้าง  บางครั้งรับก็บอกว่ากำลังจะโอนเงินคืนให้ ผลัดแล้วผลัดอีก
สมาชิกท่านใดอยู่อุดร และรู้จัก รบกวนวานบอกครับ เงินแค่ 1,900 บาท คืนมาเถอะครับ อย่า
ทำให้ต้องเสียชื่อเสียงเลยครับ ท่านใดสามารถติดต่อหรือแจ้งความคืบหน้า รบกวนแจ้งผม
หน่อยครับ 08-3300-3223
รายละเอียดที่ส่ง PM ตกลงกับผมตามด้านล่างครับ

PUNGPUNG
Full Member

TH28A
« ส่งให้: Arctura เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 15:04:18 »
« คุณได้ตอบส่งต่อหรือตอบข้อความนี้ » อ้างถึง ตอบ ลบทิ้ง  

--------------------------------------------------------------------------------
ตกลงผม ล็อกเครื่องไว้ให้ท่านนะครับ โอนกสิกรไทย/ออมทรัพย์/สาขาอุดรธานี110-2-1278-6 ชื่อเวฟคอมเซอร์วิส  ยอดโอน 1900+ ส่งฟรี

ใน web ใช้ user ว่า PUNGPUNG  เบอร์ 08-2312-0113 และ 08-0012-7766
ท่านสมาชิกโปรดระวังนะครับ กะว่าถ้าไม่ได้คืนสงกรานต์นี้ ผมจะไปขอนแก่นและจะแวะไปอุดรครับ
ท่านสมาชิกอุดร ที่รู้จัก ร้านเวฟคอมเซอร์วิส รบกวนแจ้งพิกัดด้วยครับ จะแวะไปทวงเงินครับ
ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เมษายน 2010, 22:49:07 โดย Arctura » บันทึกการเข้า
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 22:46:52 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: [1]
  พิมพ์