HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
29 พฤษภาคม 2024, 17:24:08 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขายครับ  (อ่าน 4240 ครั้ง)
khOndErm
Sr. Member

คนเดิม

« ตอบ #20 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 16:37:46 »

ผมขออาบน้ำ แต่งตัวก่อนนะครับ จะออกไปโอนเงินตอนนี้เลย ที่อยู่ทาง Pm ครับ
รับทราบครับ ปิดการขาย  ส่งชลบุรีจ้า
ขอบคุณเวป HAMSIAM.COM ครับ
โอนเงินผ่าน Atm ไทยพาณิชย์ เรียบร้อยแล้วนะครับ เวลา ตามสลิป 15.10 น. Locat. 9988 Seq. 5169 ขอบคุณครับ

มาช่วยกันรณรงค์ ซื้อสินค้ากับผู้ที่รับประกันคืนเงินทุกบาท ทุกสตางค์ กรณีสินค้ามีปัญหา หรือไม่เป็นไปตามที่แจ้งเอาไว้ หรือซื้อสินค้ากับผู้ที่รับประกันเท่านั้น นะครับ คนเดิม(แอท)พัทยา
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #20 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 16:37:46 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS1QGR
Hero Member

คนชอบแลกเปลี่ยนเครื่องใช้ครับ

« ตอบ #21 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 16:39:17 »

กลับมาจากบ้านนายจะเข้ามาดูเลขบัญชีพอดีเจอข้อความว่าขายแล้วดีนะผมยังไม่โอนยังไงก็ไม่ว่ากันครับเพราะตกลงขายผมแต่ผมติดงานเลยยังไม่ได้โอนเงินมีเพื่อนสมาชิกโอนก่อนแล้วไม่เป็นไรครับโอกาสหน้าจะอุดหนุนใหม่ครับ

ยามศึกเรารบ  ยามสงบเราพัฒนา
0870317889 AIS
ธนาคาร กรุงศรี ออมทรัพย์
บุญฤทธิ์
528-1-21375-3
สาขา
เซ็นทรัล รัตนาธิเบศร์
« ตอบ #21 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 16:39:17 »

hs3pqj
Hero Member

ขายเล่นๆ ไม่จริงจัง แต่ไม่เคยโกงใครนะครับ

« ตอบ #22 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 16:57:18 »

อ้าวตัดหน้าผมไปซะงั้น..เพิ่งกลับจากไปดูช่างทำบ้านมา
khOndErm
Sr. Member

คนเดิม

« ตอบ #23 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 23:41:39 »

กลับมาจากบ้านนายจะเข้ามาดูเลขบัญชีพอดีเจอข้อความว่าขายแล้วดีนะผมยังไม่โอนยังไงก็ไม่ว่ากันครับเพราะตกลงขายผมแต่ผมติดงานเลยยังไม่ได้โอนเงินมีเพื่อนสมาชิกโอนก่อนแล้วไม่เป็นไรครับโอกาสหน้าจะอุดหนุนใหม่ครับ
ต้องขอโทษจริง ๆ นะครับ ผมไม่ได้มีเจตนาจะตัดหน้าใคร พอดีผมก็มีความสนใจ คิดแล้วคิดอีก ตัดสินใจแล้ว ตัดสินใจอีก กว่าจะโทรสอบถามรายละเอียด ถึงได้ตกลงโอนเงินไปครับ
khOndErm
Sr. Member

คนเดิม

« ตอบ #24 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 23:42:24 »

อ้าวตัดหน้าผมไปซะงั้น..เพิ่งกลับจากไปดูช่างทำบ้านมา
ต้องขอโทษจริง ๆ นะครับ ผมไม่ได้มีเจตนาจะตัดหน้าใคร พอดีผมก็มีความสนใจ คิดแล้วคิดอีก ตัดสินใจแล้ว ตัดสินใจอีก กว่าจะโทรสอบถามรายละเอียด ถึงได้ตกลงโอนเงินไปครับ

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์