HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
18 มิถุนายน 2024, 01:17:13 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เตือนเพื่อนสมาชิก ระวัง นาย ธนันท์ วงค์วัฒนามงคล หลอกลวงสมาชิกที่ลงหาของในเวปโดยอ้างว่ามีสินค้าขายในราคาถูกและให้โอนเงินแต่ไม่ส่งสินค้าให้ โดยขณะนี้มีผู้ถูกหลอกหลายราย เบอร์โทรที่ใช้ 088-9526897 บัญชี ธ.ทหารไทย 2152261794/ ธ.กสิกรไทย 8530024230
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 8 9 [10]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากทราบความคิดเห็นของเพื่อนๆกับ มูลนิธิพญาอินทรีกทม.บ้างครับ  (อ่าน 22490 ครั้ง)
Crucifix
Jr. Member
**

Eagle L 843

« ตอบ #90 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 22:20:25 »

อืมมมมๆ : )

Eagle L 843
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #90 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 22:20:25 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
hs2xwn
Hero Member

้้้แฮมใหม่ปี40 HS2XWN

« ตอบ #91 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 22:50:04 »

เอ้าผิดอีก เห็นข่าวในทีวีเขาแฉกันแทบทุกวัน สงสารเขาก็ยังว่า ดูถูกตรงไหน จะว่าก็ไปว่าพวกที่ออกมาแฉผู้หญิงโน่น

มาโนช เอี่ยมสูงเลิศ ห้องพักตำรวจห้องที่ึึ7 เลขที่74/17 สถานีตำรวจภูธรอำเภอบ้านกรวด อำเภอบ้านกรวด จังหวัดบุรีรัมย์31180 โทรฯ0640072397 ไลน์ID hs2xwn  บัญชีธนาคารกรุงไทยออมทรัพย์ สาขาบุรีรัมย์ หมายเลขบัญชี3081889626
« ตอบ #91 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 22:50:04 »

nutrjay
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

« ตอบ #92 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2010, 00:59:33 »

ยินดีต้อนรับครับคุณQSSพะเยา ที่พะเยาบอกแม่ค้าร้านข้าวมันไก่ด้วยว่าอร่อยมากสมชื่อ ลูกคงสวยเหมือนแม่อย่าให้มีปัญหาเหมือนนางแบบตอนนี้หละ สงสารเด็กน่ะ โยนกันไปมาเดี๋ยวผมสมัคเป็นพ่อจะพากันมาทวงคืนทีหลังไม่ให้นา

นางแบบที่พาดพิงถึงน่าจะคนลำปางครับ
ไม่ใช่คนพะเยา
แล้วทำไมต้องพาดพิง กระแนะ กระแหน เขาด้วยครับ
เขาไม่ได้อยู่ พญาอินทรี ซะหน่อย
ใครใช่ ไม่ใช่พ่อ ก็ปล่อยเขา อย่าไปดูถูกเขาซิครับ ให้เกียติ เขาหน่อยซิครับ
อย่างนี้เค้าเรียกอ่านไม่ได้ศัพท์จับมากระเดียกนะคุณ ตรงไหนนะที่ว่านางแบบเป็นคนพะเยา
เราอ่านยังไงก็ไม่ใช่ แล้วตรงไหนที่ดูถูก เราว่าก็ไม่มีอีกนะ
คุณนั่นแหละที่น่าจะให้เกียรติ คุณ hs2xwn บ้างนะคะ ไม่ใช่ฉันอยากโพสต์ก็จะโพสต์ลูกเดียวเนื้อหาไม่เกี่ยวก็ช่าง

ใจเย็นๆครับ

ผมอ่านดูก็รู้สึกว่า ไม่ได้พาดพิง นางแบบว่าเป็นคนพะเยาหรอกครับ

แต่มันรู้สึกไม่สบายใจตรงประโยคที่ว่า ลูกคงสวยเหมือนแม่อย่าให้มีปัญหาเหมือนนางแบบตอนนี้หละ สงสารเด็กน่ะ โยนกันไปมาเดี๋ยวผมสมัคเป็นพ่อจะพากันมาทวงคืนทีหลังไม่ให้นา

10 คนอ่าน ก็ 10 ความคิดครับ ทั้งหยอกล้อ สนุกสนาน ดูถูก หรือ มองเป็นเรื่องตลก

แต่ผมเชื่อว่าเจตนา พี่ hs2xwn คงไม่ได้ตั้งใจมาดูถูก อะไรใครหรอกครับ

พี่ giz69 ก็ใจเย็นๆนะครับ อาจจะเป็นเรื่องเข้าใจผิดกัน เล็กๆน้อยๆครับ ให้อภัยกันนะครับ

สุดท้ายทุกๆคน ควรให้เกียติซึ่งกันและกันครับ

ด้วยความเคารพ

ขอบคุณครับ
hs2xwn
Hero Member

้้้แฮมใหม่ปี40 HS2XWN

« ตอบ #93 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2010, 07:03:52 »

ขอบคุณหลายท่านที่เจตนาดีมาชี้แจงให้ผมครับ ที่ผมแซวนั่นเป็นQssพะเยาคนคุ้ยเคยผมเองครับเห็นว่าได้ลูกสาวจึงแซวบอกแค่นั้นแหละครับ เลยยกตัวอย่างตามข่าว คุณที่ว่าผมก็อย่าเอากลุ่มพญาอินทรีย์มาโยงกับผมตรงนี้ซิครับเดี๋ยวใครไม่รู้มาอ่านดูจะหาว่าผมมีอคติกับกลุ่มเขาไปนู่น พาลจะทำให้เขาเกลียดผมอีก อย่าพยายามโยงไปเลยครับขอร้อง
cyma1234
Newbie
*

« ตอบ #94 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2011, 20:55:55 »

อย่าคิดอะไรมากเลยครับผม นานาจิตตังครับ ถือว่าใครพร้อมก็สมัคร ไม่พร้อมก็ไม่ต้องสมัครเพราะเขาก็ไม่ได้บังคับว่าท่านต้องสมัครศูณย์นี้ ทุกศูณย์ดีหมดครับ ถ้าคิดแบบกลางๆ นิ้วคนเรายังไม่เท่ากันเลยครับ จะดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงจะต่ำอยู่ที่ทำตัวครับ ทำดีไม่ต้องมีใครเห็น เรารู้ก็พอ  คนผิดคือคนที่ทำงาน แต่คนที่ไม่ผิดเลยนั้นก็คือคนไม่เคยทำงาน จริงไหมครับ เป็นกำลังใจให้ทุกท่านที่ทำความดีเพื่อสังคมครับ ยิ้ม รักและนับถือคนทำดีด้วยใจจริง
cyma1234
Newbie
*

« ตอบ #95 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2011, 20:59:05 »

อย่าคิดอะไรมากเลยครับผม นานาจิตตังครับ ถือว่าใครพร้อมก็สมัคร ไม่พร้อมก็ไม่ต้องสมัครเพราะเขาก็ไม่ได้บังคับว่าท่านต้องสมัครศูณย์นี้ ทุกศูณย์ดีหมดครับ ถ้าคิดแบบกลางๆ นิ้วคนเรายังไม่เท่ากันเลยครับ จะดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงจะต่ำอยู่ที่ทำตัวครับ ทำดีไม่ต้องมีใครเห็น เรารู้ก็พอ  คนผิดคือคนที่ทำงาน แต่คนที่ไม่ผิดเลยนั้นก็คือคนไม่เคยทำงาน จริงไหมครับ เป็นกำลังใจให้ทุกท่านที่ทำความดีเพื่อสังคมครับ

หน้า: 1 ... 8 9 [10]
  พิมพ์