HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 05:41:00 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2 3 ... 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีกหนึ่งความเลวของ weerapong01 ที่ผมได้รับจากพี่ๆน้องๆ ให้มาตีแผ่ต่อสังคม  (อ่าน 30590 ครั้ง)
BMW.
Hero Member

« เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 09:44:58 »

อ้างจาก:  link=action=profile;u=42 date=1252377441

นี่คือภาพปืน.22ไทยประดิษที่ผมได้มาจากเขาครับ ตอนตกลงคุยกันทีแรกเขาบอกยิงปกติไม่มีปัญหา ผมจึงตกลงซื้อโดยไม่ได้ลอง(เพราะความเชื่อใจ)แต่ปรากดว่าพอมาลองยิงที่บ้านกลับยิงไม่ออกจึงลองแก้ไขตามที่โทรไปหาเขาแล้วเขาแน๊ะนำมาก็ยังยิงไม่ออกจึงลองแก่ะดูข้างในผลก็เป็นอย่างที่เห็น เข็มแทงชนวนเป็นเหล็กที่เจียมาเอง มีความอ่อนตัวสูงอย่างกับตะกั้วแค่กดลงกับฟื้นก็บี้แล้วจึงไม่ต้องไปหวังว่าถ้าเอาไปแทงปลอกกะสุนแล้วจะเข้า ผมโทรกลับไปหากลับได้รับคำตอบเพียงว่าจะหาคนซื้อให้ก็แล้วกัน(เป็นการปัดความรับผิดชอบนั่นเอง) ล่าสุดเอาเครื่องแดงALINCOแฮนดี้มาขายพอมาถึงผมขอลองทดสอบกลับไม่ให้ผมทดสอบแล้วรับกลับไปเลย ก็ไม่รู้มีเหตุผลอะไรที่ไม่ให้ผมลองยังงงอยู่ยันทุกวันนี้ ฮืม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กันยายน 2009, 08:32:20 โดย BMW. » บันทึกการเข้า

เอส.เค.รถยก-รถสไลด์ บริการเคลื่อนย้ายรถเสีย อุบัติเหตุ ขับเคลื่อนไม่ได้ ทุกชนิด ติดต่อ 081-932-2332 รถอยู่จังหวัดอุทัยธานีครับ บริการ 24 ชั่วโมง ไปได้ทั่วไทยครับ
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 09:44:58 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
BMW.
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 09:56:49 »

ข้อมูลเพิ่มเติม

ปืนกระบอกนี้ผู้ซื้อเล่าให้ฟังว่าซื้อมา 4800 ตอนซื้อของประเภทนี้รู้ๆกันดีว่าลองไม่ได้ เอากลับมา ยิงไม่ได้ตามที่ผูซื้อกล่าวใว้ข้างต้น จึงติดต่อคืน แต่ ! มนุษย์นามว่า weerapong01 กลับบอกปัดว่าเอาของไปทำอะไรมาหรือเปล่า อ้างโน่น อ้างนี่ สารพัด จนสุดท้ายบอกว่าเดี๋ยวหาคนมาซื้อต่อให้ ในราคา 4000 ผมถามพี่ๆน้องๆในบอร์ดนี้หน่อยครับ คนๆนี้ เหมาะสมหรือไม่ที่จะมาขายของในบอร์ดของพวกเรา เพราะดูแล้ว มีเรื่องราวบ่อยมาก ใช้ถ้อยคำในการพิมพ์สละสลวย คนอ่านคล้อยตาม

ล่าสุดเอาเครื่องแดงALINCOแฮนดี้มาขายคนที่ซื้อปืนคนเดิม ขอลองทำเป็นอารมณ์เสีย ไม่ยอมขายซะงั้น เพราะผู้ซื้อจะขอเอาเครื่องไปลอง ตรวจเช็คในออฟฟิส รีบร้อนกลับไปเลย คิดกันเอานะครับ ว่าเป็นยังไง

ผมอยากให้ท่านที่เคยซื้อของแล้วมีปัญหากับนายweerapong01 ช่วยออกมาโพสกันหน่อยครับ เพื่อบอร์ดของพวกเราจะได้สงบสุข ไร้พวกเบียดเบียนทางสังคม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กันยายน 2009, 09:58:54 โดย BMW. » บันทึกการเข้า
« ตอบ #1 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 09:56:49 »

BMW.
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 11:19:10 »

อ้างจาก:  link=action=profile;u=2499 date=1252381349
หัวอกเดียวกันคับ ผมเจออะไหล่คอม ส่งมาถึงทดสอบเลยคับ ผลคือเอาของเสียมาหลอกขาย
นี่ส่งตัวใหม่มาแล้วนะคับ ไม่รู้จะไช้ได้หรือเปล่า..ขี้เกียจลองแล้วคับ. ฮืม

อีก  ข้อความที่ส่งตรงถึงผม ระบายความเลวของ weerapong01 ใครมีอีก ส่งมาครับ จะตีแผ่ให้ครับ
weerapong01
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

! นายซาเล้ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 12:45:07 »

อ้างจาก:  link=action=profile;u=2499 date=1252381349
หัวอกเดียวกันคับ ผมเจออะไหล่คอม ส่งมาถึงทดสอบเลยคับ ผลคือเอาของเสียมาหลอกขาย
นี่ส่งตัวใหม่มาแล้วนะคับ ไม่รู้จะไช้ได้หรือเปล่า..ขี้เกียจลองแล้วคับ. ฮืม

อีก  ข้อความที่ส่งตรงถึงผม ระบายความเลวของ weerapong01 ใครมีอีก ส่งมาครับ จะตีแผ่ให้ครับ
น่าสงสารจริงๆ

ธ. กรุงเทพ สาขาโลตัส-บางนา  044-0-41543-8
                   WEERAPONG
             TEL084-9229825 GSM
                  080-2777468 true
http://www.klongtommarket.com/board/index.php?board=13.0
BMW.
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 13:13:21 »

ไม่ตอบโต้หน่อยหรอครับ แต่อย่างว่า เรื่องจริงเป็นสิ่งไม่ตายยยยยยยยยยยย....................ผมสงสารคุณมากกว่านะ เกิดมามีปมด้อย ชอบหลอกลวง  ยิงฟันยิ้ม
weerapong01
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

! นายซาเล้ง

« ตอบ #5 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 13:28:42 »

ไม่ตอบโต้หน่อยหรอครับ แต่อย่างว่า เรื่องจริงเป็นสิ่งไม่ตายยยยยยยยยยยย....................ผมสงสารคุณมากกว่านะ เกิดมามีปมด้อย ชอบหลอกลวง  ยิงฟันยิ้ม
ขอบคุณครับพี่
weerapong01
Hero Member
*

! นายซาเล้ง

« ตอบ #6 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 13:30:41 »

ยิงฟันยิ้ม
weerapong01
Hero Member
*

! นายซาเล้ง

« ตอบ #7 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 14:40:48 »

ข้อมูลเพิ่มเติม

ปืนกระบอกนี้ผู้ซื้อเล่าให้ฟังว่าซื้อมา 4800 ตอนซื้อของประเภทนี้รู้ๆกันดีว่าลองไม่ได้ เอากลับมา ยิงไม่ได้ตามที่ผูซื้อกล่าวใว้ข้างต้น จึงติดต่อคืน แต่ ! มนุษย์นามว่า weerapong01 กลับบอกปัดว่าเอาของไปทำอะไรมาหรือเปล่า อ้างโน่น อ้างนี่ สารพัด จนสุดท้ายบอกว่าเดี๋ยวหาคนมาซื้อต่อให้ ในราคา 4000 ผมถามพี่ๆน้องๆในบอร์ดนี้หน่อยครับ คนๆนี้ เหมาะสมหรือไม่ที่จะมาขายของในบอร์ดของพวกเรา เพราะดูแล้ว มีเรื่องราวบ่อยมาก ใช้ถ้อยคำในการพิมพ์สละสลวย คนอ่านคล้อยตาม

ล่าสุดเอาเครื่องแดงALINCOแฮนดี้มาขายคนที่ซื้อปืนคนเดิม ขอลองทำเป็นอารมณ์เสีย ไม่ยอมขายซะงั้น เพราะผู้ซื้อจะขอเอาเครื่องไปลอง ตรวจเช็คในออฟฟิส รีบร้อนกลับไปเลย คิดกันเอานะครับ ว่าเป็นยังไง

ผมอยากให้ท่านที่เคยซื้อของแล้วมีปัญหากับนายweerapong01 ช่วยออกมาโพสกันหน่อยครับ เพื่อบอร์ดของพวกเราจะได้สงบสุข ไร้พวกเบียดเบียนทางสังคม

ดูเอาครับว่าใช้ได้หรือไม่ได้
HS9XRW
wait to pay
Hero Member
*

! GOANJANADTH. ,KASIKORN BANK SAVING NO.286-2-455196

« ตอบ #8 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 14:49:30 »

ถ้าการขายปืนที่เสียแล้วก็เสียความรู้สึกเสียดายเงินที่เสียไปครับ  เอาของผมไหม  ดีกว่าไหมครับ มีทะเบียนถูกต้องตามกฎหมาย  พร้อมโอน (ไม่โอนลอย)  แต่ท่านต้องมีคุณสมบัติได้รับการอนุญาตด้วยครับ หรือ ป.3นั่นเอง ติดต่อมาได้ครับ  เปลี่ยนจากวิกฤตให้เป็นโอกาสสำหรับผมดูบ้างครับ ยินดีรับใช้ครับท่านครับ ชอบครับเรื่องปืนบอกมาจะเอารุ่นไหน งบเท่าไหร่ขอให้ท่านมีกะตังค์เป็นอันใช้ได้ เงินถึงของถึงครับเรื่องจัดส่งไม่เป็นปัญหาอยู่แล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กันยายน 2009, 17:29:19 โดย HS9XRW » บันทึกการเข้า

ฝากรูป
จุดหมายปลายทางคือ HARLEY DAVIDSON
hs4qjs
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 15:00:32 »

แล้วมันจริงอย่างที่เขาพูดหรือใหมครับทำไมเห็นหลายคนแล้วเข้ามาบอกว่าท่านขายของให้เสียให้เขาไป
hs4qjs ระยอง

หน้า: [1] 2 3 ... 6
  พิมพ์