HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
18 มิถุนายน 2024, 07:03:55 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: hamsiam.com รับสมัครสมาชิกใหม่ 2-3 เดือน/ครั้ง รอบหน้ารับสมัครวันใหน กรุณาติดตามจากข่าวหน้าเวปนะครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดประมูล Diamond SX 400 (ปิดการประมูล)  (อ่าน 6414 ครั้ง)
ton_999
Hero Member

CALL CENTER 085-9958864

« ตอบ #40 เมื่อ: 24 เมษายน 2012, 13:32:25 »

จะให้หมดปัญหาอัพรูปมาทั้ง 2 เครื่องเลยครับเพื่อนสมาชิกจะได้สบายใจครับผม

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #40 เมื่อ: 24 เมษายน 2012, 13:32:25 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #41 เมื่อ: 24 เมษายน 2012, 13:49:46 »

จะให้หมดปัญหาอัพรูปมาทั้ง 2 เครื่องเลยครับเพื่อนสมาชิกจะได้สบายใจครับผม

ถ้าเป็นของใหม่ ก็ น่าจะใช้ภาพร่วมกันได้ ผมเห็นภาพคลังสินค้าเขาแล้วครับมีนอนกล่องหลายตัว

แต่ขอ เรียน ท่าน มดงาน เห็นท่านไปออกความเห็นเรื่องประมูลไว้ยาวเหยียดผมอ่านดูก็เห็นด้วยทุกประการ รวมถึงมีข้อความจากความเห็นของท่านเองว่า ต้องชี้แจงให้ละเอียดว่าของ ใหม่ มือสอง อื่นๆ ฯลฯ แต่พอท่านมาเปิดประมูลจริงๆ ทำไมไม่ลงลายละเอียด รายละเอียดยังตกหล่นหลายจุดเลยครับ ยิงฟันยิ้ม
« ตอบ #41 เมื่อ: 24 เมษายน 2012, 13:49:46 »

HAM KEC
Full Member

« ตอบ #42 เมื่อ: 24 เมษายน 2012, 15:20:49 »

ขอดูหน้าจอหน่อยครับ

หลายคนถามว่าเข็มสั้นหรือยาว

ผมเองก็อยากรู้

ถ้าเข็มสั้น คงสู้กันมัน
มดงาน
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

สังคม จะดีได้ ก็ด้วยการแบ่งปัน

« ตอบ #43 เมื่อ: 24 เมษายน 2012, 16:07:28 »

ผมเกรงใจ ท่านผู้ดูแลบอร์ด จริงๆ  อย่างไรแล้วก็ขอชี้แจงอีกครั้ง  เป็นของใหม่ แกะกล่อง แต่ไม่สามารถบอกได้ว่าผลิตมาจากไหน ขบวนการนั้นผมเช็คไม่ได้จริงๆ  แต่แน่นอนหิ้วเข้ามาจาก ตปท.  ส่วนเรื่องเข็มสั้นหรือยาว อันนี้ผมก็ไม่สันทัดครับ  ผมเองใช้รุ่นนี้มาประมาณ 10 กว่าปีแล้วก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไร  ไม่ได้ใช้บ่อย นานๆใช้ทีหากมีปัญหาจึงจะใช้  รอท่านสมาชิกที่มีความชำนาญ รบกวนชี้นำทีครับ สมาชิกท่านใดสนใจสินค้าก็เรียนเชิญ  ห้าทุ่ม คืนนี้เท่านั้นครับ และ ขออนุญาติ ท่านผู้ดูแลบอร์ด เพิ่มเติมภาพตามที่สมาชิกร้องขอครับ หวังว่าคงจะละเอียดพอ ส่วนข้อบกพร่องอื่นๆ ขอปรับปรุงในอนาคตครับ 

เมื่อ...มี... จงรู้จักให้  เมื่อ...ได้... จงรู้จักพอ
เมื่อ...ขอ... จงรู้คุณค่า   ทุกสิ่งเกิดมา ถึงเวลา  ก็ต้องไป
                 นาย อรรถพล
          goodsman05(แอท)gmail.com
      ไทยพาณิชย์  403-008117-7  บิ๊กซีบางใหญ่
                    0859557975
ham korat
member..
Hero Member
*

วิทยุสมัครเล่น ไม่ใช่บังคับเล่นนะครับ

« ตอบ #44 เมื่อ: 24 เมษายน 2012, 16:17:10 »

เข็มน่าจะยาวดูจากรูป

0849617176  12call
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 24 เมษายน 2012, 16:29:44 »

อันที่ชัดๆอยู่ที่ร้อยวัตต์ ผมก็อปมาให้ดูแล้วกันไม่ได้มีส่วนได้เสีย แต่ติดตามดูเพราะความน่าสนใจเท่านั้น การแจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมให้ชัดเจนขึ้น ไม่ต้องเกรงใจใครหรอกครับ มีแต่คนจะปราถนาให้ตอบอยู่แล้ว ปรับตั้งแต่ปัจุบันนี่แหละอนาคตยังมาไม่ถึง จัดไปครับ ถูกใจก็มาลงราคากันไป ไม่มีไรยากเย็นทำกันมานานแล้วไม่ใช่เพิ่งเคยทำกันตัวอย่างก็มีเยอะแยะ อย่าอื่นยากกว่าอีก อิอิ เฮ้อ....ร้อนๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม

เอ้า สั้น หรือ ยาว มาดูเลยครับ
patthadate
Full Member

[IMG]http://i116.photobucket.com/albums/o1/patthad

« ตอบ #46 เมื่อ: 24 เมษายน 2012, 16:52:11 »

made in taiwan  เปิดสูงไปครับพี่
HS9DUY
Hero Member

« ตอบ #47 เมื่อ: 24 เมษายน 2012, 17:17:41 »

อันที่ชัดๆอยู่ที่ร้อยวัตต์ ผมก็อปมาให้ดูแล้วกันไม่ได้มีส่วนได้เสีย แต่ติดตามดูเพราะความน่าสนใจเท่านั้น การแจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมให้ชัดเจนขึ้น ไม่ต้องเกรงใจใครหรอกครับ มีแต่คนจะปราถนาให้ตอบอยู่แล้ว ปรับตั้งแต่ปัจุบันนี่แหละอนาคตยังมาไม่ถึง จัดไปครับ ถูกใจก็มาลงราคากันไป ไม่มีไรยากเย็นทำกันมานานแล้วไม่ใช่เพิ่งเคยทำกันตัวอย่างก็มีเยอะแยะ อย่าอื่นยากกว่าอีก อิอิ เฮ้อ....ร้อนๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม

เอ้า สั้น หรือ ยาว มาดูเลยครับ

แก่แล้วตาไม่ค่อยดี  ยิงฟันยิ้ม เดาว่ายาว บางอย่างก็ชอบยาวๆ บางอย่างก็ชอบสั้นๆ (คนเรามันไม่พอดี) ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ช่วยดันครับ มีสั้นอยู่แล้ว จะเอาสั้นอีกสักตัว ยิ้มเท่ห์

**.......๐๘๙-๑๙๕๔๕๙๔.......**
มดงาน
Hero Member

สังคม จะดีได้ ก็ด้วยการแบ่งปัน

« ตอบ #48 เมื่อ: 24 เมษายน 2012, 17:45:48 »

made in taiwan  เปิดสูงไปครับพี่
ผมเช็คไปทางผู้จำหน่ายแจ้งว่า เดี๋ยวนี้เขาผลิตไต้หวันกันหมดแล้วเพราะเหตุในเชิงธุระกิจ ญี่ปุ่น น่าจะไม่มีแล้ว หากมีคงแพงกว่านี้ เปรียบเทียบกับอีกสินค้าชนิดหนึ่ง เช่น Iphone ของ Apple ทุกวันนี้ก็ผลิตจากจีนครับ ผมหมายถึงเครื่องแท้ในโซนเอเซียนะครับ  ไม่ใช่ Iphone5  อะไรปานนั้นครับ  ราคาก็ตั้งตามต้นทุนครับ ไม่มากมายอะไรครับ
มดงาน
Hero Member

« ตอบ #49 เมื่อ: 24 เมษายน 2012, 23:16:59 »

3100
ปิดประมูล ท่านคือผู้ให้ราคาสูงสุด หากท่านยังคงต้องการสินค้าโปรดติดต่อ มาที่goodsman05(แอท)gmail.com
ขอบคุณครับ

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6
  พิมพ์