HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
17 มิถุนายน 2024, 17:00:20 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2 3 ... 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ Power supply ในเครื่อง IC-271(ประชดชาวบ้านไปงั้นแหละหวังว่าคงรู้ตัวว่าทำอะไรไว้)  (อ่าน 5086 ครั้ง)
HS4PKL
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

รับเงินสดเท่านั้น เบื่อทวง

« เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 14:48:19 »

เศร้า ตามหัวข้อเลยครับ อันเก่าเสีย ส่งให้ท่าน ttm15305 ไปซ่อมตั้งแต่ เดือน พ.ย.54 ยังไม่กลับมาเลยเซ็งฉิบ.....แถม โทรฯไปไม่รับสาย PM ไปก็ไม่ตอบ  ท่านใดมีหลายตัวขอแบ่งด้วยครับแจ้งราคาใน PM มาเลยครับ เครื่องผม 10วัตต์กว่าๆครับ ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กรกฎาคม 2013, 18:24:52 โดย HS4PKL » บันทึกการเข้า

โทรฯ 08-3332-9909 เบอร์เดียวทั่วไทย

http://track.thailandpost.co.th/
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 14:48:19 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
jim
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 14:55:27 »

เศร้า ตามหัวข้อเลยครับ อันเก่าเสีย ส่งให้ท่าน ttm15305 ไปซ่อมตั้งแต่ เดือน พ.ย.54 ยังไม่กลับมาเลยเซ็งฉิบ.....แถม โทรฯไปไม่รับสาย PM ไปก็ไม่ตอบ  ท่านใดมีหลายตัวขอแบ่งด้วยครับแจ้งราคาใน PM มาเลยครับ เครื่องผม 10วัตต์กว่าๆครับ ขอบคุณครับ

อ๊ะอย่างนี้ ต้องถามบารอส
« ตอบ #1 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 14:55:27 »

HS5ZVJ
Hero Member

คิดจะป็นเสือ อย่าหัดเห่า

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 15:05:29 »

ผมขอฝากหาด้วยครับ ฝาปิดด้านบนครับ ต้องการหนึ่งอันครับ

ณฤชัย ทรงสอาด โทร.095-2979344-TRUE 095-4479634 TRUE
-18หมู่21 ต.บึงทองหลาง อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150
-ธ.กรุงไทย สาขาบิ๊กซีลำพูน ออมทรัพย์
-เลขบัญชี 854-0-41962-9

kittysocool
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 15:28:10 »

เศร้า ตามหัวข้อเลยครับ อันเก่าเสีย ส่งให้ท่าน ttm15305 ไปซ่อมตั้งแต่ เดือน พ.ย.54 ยังไม่กลับมาเลยเซ็งฉิบ.....แถม โทรฯไปไม่รับสาย PM ไปก็ไม่ตอบ  ท่านใดมีหลายตัวขอแบ่งด้วยครับแจ้งราคาใน PM มาเลยครับ เครื่องผม 10วัตต์กว่าๆครับ ขอบคุณครับ

เฮ้ออ///เซ็งๆๆ เป็นอุทธาหรณ์ให้สมาชิกหลายๆท่าน ผมก็อีหรอบเดียวกันนี่แหละ สอบถามก็บอกซ่อมได้ พอจัดส่งไปให้สอบถามก็ไม่ยอมรับสาย จะให้คิดว่าไง (หลอกให้จัดส่งของให้) โทรๆๆๆติดไม่รับสายชะงั้น
HS4PKL
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 19:09:11 »

ยิ้มเท่ห์ โกรธ หาแบบเซ็งๆ
RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 19:27:17 »

ซ่อมนานแท้ครึ่งปีกว่าแล้ว หาลูกใหม่มาใส่จะได้ง่ายๆหรือครับของหายากเสียด้วย ถ้าเครื่องใช้เองคงต้องแปลงมาใช้ไฟภายนอกแทน อิอิ ยิงฟันยิ้ม
ttm15305
Hero Member

ถูกและดีมีจริง มันต้องแล้วแต่วาสนาของแต่ละคน

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 19:37:35 »

ครับ ตอบพาดพิงครับ ต้องขอโทษ จริงๆ ครับ ผมรับผิดชอบในการซ่อมให้ไม่ทิ้งงาน เพราะทางท่านบอกว่าช่างแถวบ้านท่านซ่อมไม่ได้ งานนนี้ในฐานะลูกค้าผมเลยอาสา (งานเข้าทันที)ส่วนตัวไม่เคยหนีครับ แต่เนื่องจากผมไม่ได้ซ่อมเองครับ ความรู้ไม่ถึงไม่หายไปไหนครับอยู่ตรงนี้ คนซ่อมก็ยังพยายามซ่อมให้ครับ ไม่เชื่อท่านโทรถามได้ครับ อยู่ที่ 08-14882672ศูนย์ ซ่อมนวมินทร์ครับข้างปั๊มเชลล์ ขอสายคนดุดุนั่นแหละครับ  ถามดูครับ ว่ามันนอนอยู่ที่นั่นนานแค่ไหนแล้วครับ ไอ้เรามันไม่ได้เป็นช่างคิดว่าก็แค่ซื้ออะหลั่ยมาเปลี่ยนก็หาย ถ้าเป็นอย่างนั้นผมส่งคืนให้แล้วครับ โทรถามได้ครับ แต่เนื่องจาก อะหลั่ยภายในมันไม่มีขายในบ้านเรา เมื่ออาทิตย์ก่อน ผมเข้าไป ติดตามรอบที่เท่าไหร่เหมือนกัน ท่านบอกว่า พยายามอยู่ครับ อันนี้ผมก็แจ้งท่านแล้วนะครับ ผมเลยไม่รู้ว่า การที่ผมรับผิดชอบกับเครื่องมือสื่อสารที่ผมขายให้ลูกค้ามากเกินไป มันจะส่งผลมาในด้านนี้ ครับ ถึงยังไงผมก็ยังปัดความรับผิดชอบไม่ได้ ทั้งๆที่ ท่านก็ใช้มันมาเป็นเวลาพอสมควร แต่ผมยังยืนยันนะครับ ว่าผมรับผิดชอบ ยังพยายามซ่อมให้ แล้วก็จะส่งให้ท่าน ถ้ามันเรียบร้อยครับ ไม่เป็นไรครับ งานนี้ยอมรับผิดครับ ไหนจะเจอน้ำท่วม งานงอก แล้วก็งานหลัก ครับ ไอ้ครั้นที่ผมจะขอคืนจากร้านซ่อม แกก็บอกว่า ใส่ของลองไปเยอะแล้ว แกบอกว่าจะขอให้จบครับ เพราะมีหลายตัวที่แกซ่อมได้ครับ แกเลยยืนยันผมว่า ซ่อมได้ครับ แล้วให้ผมทำไงล่ะครับ ผมมีรุ่นของ 275 เอาไหมล่ะครับ วานก่อนท่านก็บอกว่าอยากได้รุ่นเดิม ถ้าเอาเดี๋ยวผมส่งให้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กรกฎาคม 2012, 19:47:00 โดย ttm15305 » บันทึกการเข้า

ต่อจากนี้ ผมมีของขายแต่จะขายเมื่อผมพร้อมขายครับ เอาให้ชัวร์ อย่างน้อยผมก็ไม่โดนคนซื้อไปด่าว่า ผมหลอกขาย ไม่รับผิดชอบ เข็ดครับ ส่วนคนซื้อใจเย็นครับแล้วจะได้ของที่ดีและถูก กำตังค์ไว้ให้แน่นๆ ใจร้อน ซื้อท่านอื่นได้ครับ
HS4PKL
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 20:17:22 »

ครับ ตอบพาดพิงครับ ต้องขอโทษ จริงๆ ครับ ผมรับผิดชอบในการซ่อมให้ไม่ทิ้งงาน เพราะทางท่านบอกว่าช่างแถวบ้านท่านซ่อมไม่ได้ งานนนี้ในฐานะลูกค้าผมเลยอาสา (งานเข้าทันที)ส่วนตัวไม่เคยหนีครับ แต่เนื่องจากผมไม่ได้ซ่อมเองครับ ความรู้ไม่ถึงไม่หายไปไหนครับอยู่ตรงนี้ คนซ่อมก็ยังพยายามซ่อมให้ครับ ไม่เชื่อท่านโทรถามได้ครับ อยู่ที่ 08-14882672ศูนย์ ซ่อมนวมินทร์ครับข้างปั๊มเชลล์ ขอสายคนดุดุนั่นแหละครับ  ถามดูครับ ว่ามันนอนอยู่ที่นั่นนานแค่ไหนแล้วครับ ไอ้เรามันไม่ได้เป็นช่างคิดว่าก็แค่ซื้ออะหลั่ยมาเปลี่ยนก็หาย ถ้าเป็นอย่างนั้นผมส่งคืนให้แล้วครับ โทรถามได้ครับ แต่เนื่องจาก อะหลั่ยภายในมันไม่มีขายในบ้านเรา เมื่ออาทิตย์ก่อน ผมเข้าไป ติดตามรอบที่เท่าไหร่เหมือนกัน ท่านบอกว่า พยายามอยู่ครับ อันนี้ผมก็แจ้งท่านแล้วนะครับ ผมเลยไม่รู้ว่า การที่ผมรับผิดชอบกับเครื่องมือสื่อสารที่ผมขายให้ลูกค้ามากเกินไป มันจะส่งผลมาในด้านนี้ ครับ ถึงยังไงผมก็ยังปัดความรับผิดชอบไม่ได้ ทั้งๆที่ ท่านก็ใช้มันมาเป็นเวลาพอสมควร แต่ผมยังยืนยันนะครับ ว่าผมรับผิดชอบ ยังพยายามซ่อมให้ แล้วก็จะส่งให้ท่าน ถ้ามันเรียบร้อยครับ ไม่เป็นไรครับ งานนี้ยอมรับผิดครับ ไหนจะเจอน้ำท่วม งานงอก แล้วก็งานหลัก ครับ ไอ้ครั้นที่ผมจะขอคืนจากร้านซ่อม แกก็บอกว่า ใส่ของลองไปเยอะแล้ว แกบอกว่าจะขอให้จบครับ เพราะมีหลายตัวที่แกซ่อมได้ครับ แกเลยยืนยันผมว่า ซ่อมได้ครับ แล้วให้ผมทำไงล่ะครับ ผมมีรุ่นของ 275 เอาไหมล่ะครับ วานก่อนท่านก็บอกว่าอยากได้รุ่นเดิม ถ้าเอาเดี๋ยวผมส่งให้เลยครับ
เอางี้ละกันครับ ถ้ามันซ่อมไม่ได้ก็ทิ้งไปเลยก็ได้ครับ และที่ท่านบอกว่ามีของ 275 ผมเห็นท่านขายไปหลายตัวแล้วไม่ใช่เหรอครับ หรือมีหลายตัวและตอนที่ผมสอบถามไป ท่านก็ไม่ตอบเรื่องราคาให้ทราบ และอีกตัวที่ท่านว่าจะให้ผมท่านก็บอกว่าเสียดายจะเก็บเอาไว้ใช้ก่อน แล้วตอนนี้มีตัวไหนครับที่จะใช้แทนกันได้แจ้งราคามาเลยครับ หรือถ้าแพงมากก็จะทนใช้ของจีนต่อไปครับ( ล่าสุดท่านตอบ PM ผม 13 มิ.ย.12 ครับต่อจากนั้นก็เงียบไม่ตอบ)
HS4PKL
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 22:06:09 »

:Dท่านใดมีพอเหลือ ฝาก PM ไว้ก็ได้นะครับเดี๋ยวผมโทรกลับครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กรกฎาคม 2012, 22:22:13 โดย HS4PKL » บันทึกการเข้า
HS4PKL
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 16:21:28 »

ยิ้มเท่ห์ โกรธ หาแบบเซ็งๆ
ร้องไห้

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: [1] 2 3 ... 5
  พิมพ์