ขาย """ปืน อัดลม"""" สปริง ลำกล้องเหล็ก เกลียว เบอร์สอง

<< < (4/4)

Hipower:
เป็นเบอร์สอง นะครับ ปืนสภาพเดิม อะไหล่ทุกตัวครบ ตามโรงงาน ปืนยิงแม่น(มากๆ)
ลำกล้องใสไม่มีสนิม เกลียวสวยคม ภายนอกก็มีสนิมเกาะตามด้านนอนมีนิดหน่อย(เพราะยังไม่ได้เก็บกวาด ถ้าทำแล้วคงไม่ขายแล้วครับ) ใครสนใจก็ติดต่อมาล่ะกันครับ ราคาสุดท้ายแล้วล่ะครับ

Hipower:
ขอระงับการขายครับ นัดโอนเิงิน/ส่งของพรุ่งนี้เช้าครับ
ขอบคุณครับ

Hipower:
ปิดการขาย(แ่บ่งให้เอาไปใช้ต่อแล้ว)ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ�
ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ�

Webmaster Earn Money! By Affiliate Program 100% Pay
www.samuismile.com