HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 13:54:54 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: wrt54gl v1.1 เพิ่มอีก 1 ตัว  (อ่าน 28644 ครั้ง)
dewit
Full Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2012, 14:11:24 »

ตกลงว่าได้รัของแล้วนะครับ ขอตรวจของให้เรียบร้อยก่อนนะครับแล้วรบกวนแจ้งเลขบัญชีด้วยครับอีกเรื่องหนึ่งไม่ใช้ขนมปังจริงๆแต่ช่วยชี้แจงเรื่อง ac adapter ด้วยครับไม่ใช่ตามรูปนะครับแล้วสายไฟก็ไม่ครับครับ

พอมีหลายอัน คนบรรจุใส่ไม่ตรง ครับ  ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวส่งไปให้ใหม่
 ยิงฟันยิ้ม ไม่ต้องคืน อันนี้สายยาวดี เอาไว้มัดคอเล่นพลางๆ  ในยามที่คิดอะไรไม่ออก ครับ  ยิงฟันยิ้ม

ผมว่าเอาใว้ผูกคอท่านดีกว่าหรือเปล่าที่เที่ยวหรอกขายของมั่วไปหมดอย่ามาแสดงนิสัยแย่ๆเลยครับผิดยอมรับผมก็ให้อภัยครับ ซื้อของมาก็หลายท่านในนี้มีท่านคนเดียวนี้แหละที่แย่มากผมพอแล้วขี้เกียจตอบท่านแล้ว โกรธ

จงรักและหวงแหน ในวงการวิทยุ แต่อย่าอวดอ้าง และอย่าทับถมคนอื่น
0905072629
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #30 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2012, 14:11:24 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
pongneng ห้ามซื้อขายจนกว่าจะใกล่เกลี่ยกรณีพิพาทจบ
member.
Hero Member
*

« ตอบ #31 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2012, 14:26:32 »

ตกลงว่าได้รัของแล้วนะครับ ขอตรวจของให้เรียบร้อยก่อนนะครับแล้วรบกวนแจ้งเลขบัญชีด้วยครับอีกเรื่องหนึ่งไม่ใช้ขนมปังจริงๆแต่ช่วยชี้แจงเรื่อง ac adapter ด้วยครับไม่ใช่ตามรูปนะครับแล้วสายไฟก็ไม่ครับครับ

พอมีหลายอัน คนบรรจุใส่ไม่ตรง ครับ  ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวส่งไปให้ใหม่
 ยิงฟันยิ้ม ไม่ต้องคืน อันนี้สายยาวดี เอาไว้มัดคอเล่นพลางๆ  ในยามที่คิดอะไรไม่ออก ครับ  ยิงฟันยิ้ม

ผมว่าเอาใว้ผูกคอท่านดีกว่าหรือเปล่าที่เที่ยวหรอกขายของมั่วไปหมดอย่ามาแสดงนิสัยแย่ๆเลยครับผิดยอมรับผมก็ให้อภัยครับ ซื้อของมาก็หลายท่านในนี้มีท่านคนเดียวนี้แหละที่แย่มากผมพอแล้วขี้เกียจตอบท่านแล้ว โกรธ
อแดปเตอร์  เดี๋ยวส่งตามไปให้ครับ ยิงฟันยิ้ม

เดี๋ยวจะกินไม่ได้ นอนไม่หลับ เพราะเราเตอร   คืนนี้ไปลอยกระทงให้สบายใจ นะครับ
เรื่องเงิน  เล็กน้อย   ทิปเด็กเสิรฟมากกว่านี้  แลบลิ้น แลบลิ้น

« ตอบ #31 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2012, 14:26:32 »

TaMzNaKul3
baned
Newbie
*

!
« ตอบ #32 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2012, 14:33:17 »

พอมีหลายอัน คนบรรจุใส่ไม่ตรง ครับ  ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวส่งไปให้ใหม่
 ยิงฟันยิ้ม ไม่ต้องคืน อันนี้สายยาวดี เอาไว้มัดคอเล่นพลางๆ  ในยามที่คิดอะไรไม่ออก ครับ  ยิงฟันยิ้ม

อแดปเตอร์  เดี๋ยวส่งตามไปให้ครับ ยิงฟันยิ้ม

เดี๋ยวจะกินไม่ได้ นอนไม่หลับ เพราะเราเตอร   คืนนี้ไปลอยกระทงให้สบายใจ นะครับ
เรื่องเงิน  เล็กน้อย   ทิปเด็กเสิรฟมากกว่านี้  แลบลิ้น แลบลิ้น

พูดถึงพี่ไม่น่าพูดงั้นนะครับเขาเป็นลูกค้า พี่ผิดพี่ก็ต้องยอมรับผิดซิครับไม่ใช่มา เชือกผูกคงผูกคอ กินไม่ได้นอนไม่หลับ เงิน พี่คนที่ซื้ออาจจะไม่มาก แต่ความรู้สึกละครับมันมากกว่านั้น ก่อนส่งผู้ขาย ต้องเป็นผู้ขายที่ดีซิครับไม่ใช่มาโยนงั้นงี้

นายสนธิณัฐ สมบูรณ์พูลผล ธ.กสิกรไทย เลขที่ 2432109016
ร้าน Satang-System&Network,ธ.กสิกรไทย เลขที่ 4982378414
<สมาคมอยุธยารวมใจหน่วยกู้ภัยอยุธยา> 168.275Mhz เมือง 330
089-051-6062 (1-2 Call)
สุรศักดิ์มนตรี 32#
รับซ่อม คอมพิวเตอร์ ลงวินโดวส์ใหม่ 280 ฿ จัดหาHardWare รับวางระบบLan
dewit
Full Member

« ตอบ #33 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2012, 14:37:24 »

ผมไม่ได้กังวนอะไรหรอกครับเพราะว่าผมได้ของมาจากเวฟอื่นแล้วราคาถูกว่าคุณด้วยแล้วก็ไม่ได้หรอกขายด้วยครับไม่ได้งี้เง่าอย่างคุณด้วย เจตนาของคุณมันก็ดุไม่ดีอยู่แล้วอยู่พื้นที่เดียวกันยังไม่ให้ไปรับ แถมส่งมาก้ไม่แจ้งที่อยู่ด้วยจะส่งกลับก็ไม่ได้ส่งสัยไปทำอย่างนี้มาหลายที่เลยกลัวคนรู้ที่อยู่หรือเปล่า รบกวน admin คงสถานะไว้ก่อนเพื่อเป็นข้อมุลให้เพื่อนในการซื้อสินค้าครับ
pongneng ห้ามซื้อขายจนกว่าจะใกล่เกลี่ยกรณีพิพาทจบ
member.
Hero Member
*

« ตอบ #34 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2012, 14:39:49 »

เรื่องเงิน  เล็กน้อย   ทิปเด็กเสิรฟมากกว่านี้  แลบลิ้น แลบลิ้น

พูดถึงพี่ไม่น่าพูดงั้นนะครับเขาเป็นลูกค้า พี่ผิดพี่ก็ต้องยอมรับผิดซิครับไม่ใช่มา เชือกผูกคงผูกคอ กินไม่ได้นอนไม่หลับ เงิน พี่คนที่ซื้ออาจจะไม่มาก แต่ความรู้สึกละครับมันมากกว่านั้น ก่อนส่งผู้ขาย ต้องเป็นผู้ขายที่ดีซิครับไม่ใช่มาโยนงั้นงี้
ครับ ถูกต้องครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พฤศจิกายน 2012, 14:43:41 โดย pongneng ห้ามซื้อขายจนกว่าจะใกล่เกลี่ยกรณีพิพาทจบ » บันทึกการเข้า
member.
Hero Member
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2012, 16:43:55 »

ผมไม่ได้กังวนอะไรหรอกครับเพราะว่าผมได้ของมาจากเวฟอื่นแล้วราคาถูกว่าคุณด้วยแล้วก็ไม่ได้หรอกขายด้วยครับไม่ได้งี้เง่าอย่างคุณด้วย เจตนาของคุณมันก็ดุไม่ดีอยู่แล้วอยู่พื้นที่เดียวกันยังไม่ให้ไปรับ แถมส่งมาก้ไม่แจ้งที่อยู่ด้วยจะส่งกลับก็ไม่ได้ส่งสัยไปทำอย่างนี้มาหลายที่เลยกลัวคนรู้ที่อยู่หรือเปล่า รบกวน admin คงสถานะไว้ก่อนเพื่อเป็นข้อมุลให้เพื่อนในการซื้อสินค้าครับ
ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

MOTOLA-HT600
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #36 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2012, 16:49:50 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ผมว่าคุณไม่สบายหรือเปล่าครับหรือป่วยหรือเปล่าขายของแล้วยังมาทำเหมือนคนไม่มีความคิดอีก
MOTOLA-HT600
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #37 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2012, 16:52:38 »

ส่งของไม่ตรงกับความจริงแล้วยังมากวนเขาอยู่ด้วยผมเห็นด้วยนะให้ admin ล้อคไว้อย่างนี้แหละเอาไว้เป็นตัวอย่างให้กับเพื่อนๆ ยกไว้ครับ   เบอร์โทรผู้ขาย  0877477997
member.
Hero Member
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2012, 17:24:57 »

ส่งของไม่ตรงกับความจริงแล้วยังมากวนเขาอยู่ด้วยผมเห็นด้วยนะให้ admin ล้อคไว้อย่างนี้แหละเอาไว้เป็นตัวอย่างให้กับเพื่อนๆ ยกไว้ครับ   เบอร์โทรผู้ขาย 

เฉพาะคู่กรณีครับ
ดูิ่ อ่าน เฉยๆ ไม่มีใครว่าอย่างไรครับ อย่าไปอินมากเหมือนละครช่องสาม

แค่ 2 คนก็พอแล้ว   เหมือนมวยที่ชกกันบนเวที  หน้าตาแตก แอนตาซิลจ่าย   หมดยกลงจากเวทีก็ปกติ

การยกย่อง ทำให้ทุกคนมีความสุข การทับถมทำให้เกิดทุกข์
 เดี๋ยวก็จบแล้วส่งของให้ ก็ไม่มีอะไรแล้ว   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

member.
Hero Member
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2012, 17:26:04 »

ส่งของไม่ตรงกับความจริงแล้วยังมากวนเขาอยู่ด้วยผมเห็นด้วยนะให้ admin ล้อคไว้อย่างนี้แหละเอาไว้เป็นตัวอย่างให้กับเพื่อนๆ ยกไว้ครับ   เบอร์โทรผู้ขาย 

เฉพาะคู่กรณีครับ
ดูิ่ อ่าน เฉยๆ ไม่มีใครว่าอย่างไรครับ อย่าไปอินมากเหมือนละครช่องสาม

แค่ 2 คนก็พอแล้ว   เหมือนมวยที่ชกกันบนเวที  หน้าตาแตก แอนตาซิลจ่าย   หมดยกลงจากเวทีก็ปกติ นั่นคือกีฬา จบกันไป

การยกย่อง ทำให้ทุกคนมีความสุข การทับถมทำให้เกิดทุกข์
 เดี๋ยวส่งของให้ ก็ไม่มีอะไรแล้ว เท่านั้นเอง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์