HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
15 พฤษภาคม 2024, 01:02:30 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เตือนเพื่อนสมาชิก ระวัง นาย ธนันท์ วงค์วัฒนามงคล หลอกลวงสมาชิกที่ลงหาของในเวปโดยอ้างว่ามีสินค้าขายในราคาถูกและให้โอนเงินแต่ไม่ส่งสินค้าให้ โดยขณะนี้มีผู้ถูกหลอกหลายราย เบอร์โทรที่ใช้ 088-9526897 บัญชี ธ.ทหารไทย 2152261794/ ธ.กสิกรไทย 8530024230
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประมูลแฮนดี้ดำ 9 บาท(ปิดแล้ว) ท่าน putthai603 มีเจตนาปั่นป่วนการประมูล  (อ่าน 12575 ครั้ง)
E22SWC
Hero Member

กำไรคือผลพลอยได้ เพื่อนและมิตรภาพสำคัญกว่า

« ตอบ #30 เมื่อ: 15 มกราคม 2013, 10:15:12 »

รับทราบ ขอบคุณครับท่าน eaglej 733

Tel: 08-6403-8035/ Line ID ใช้ bmw 3033
ทำงาน : ขายของในเฟสบุค
ชื่อเฟสบุค : เมธา พรายศรี
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #30 เมื่อ: 15 มกราคม 2013, 10:15:12 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
เจมี่
Hero Member

ระบบ True >064-1169610

« ตอบ #31 เมื่อ: 15 มกราคม 2013, 10:15:33 »

-ท่าน putthai603 ผิดกฏตามมารยาทในการประมูลแก้ไขราคาตามเวลาดังกล่าวแล้วครับ ทำให้ผู้ตั้งประมูลและสมาชิกคนร่วมประมูลเสียโอกาส

-ส่วน IP จะตรงกับท่านใดนั้น แล้วแต่ admin พิจารณา

รุ่นสอบปี34-โอนธนาคารไทยพาณิชย์ 364-236963-0
รับซ่อม-PC-notebook ส่งซ่อม ปณ.NTC kerryกรุงเทพ 248-0-36430-2/ชื่อเกียรติศักดิ์(ทั้ง2บัญชี)
« ตอบ #31 เมื่อ: 15 มกราคม 2013, 10:15:33 »

RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #32 เมื่อ: 15 มกราคม 2013, 12:45:59 »

อย่าเพิ่งด่วนสรุปนะครับ มีข้อมูลมาให้อ่านพิจารณา
คือผมสอบถามกับ putthai603 เขายืนยันว่าเขาไม่ใช่ hs1doc เขาคือ e22jrk
เดี๋ยวจะโทรเคลียร์กับ ท่านเจ้ากระทู้การประมูลครับ
ส่วนการแก้ไขราคาราคาชนะประมูล เขาก็ไม่ได้ทำเช่นกัน อยากให้ hs1doc ตัวจริงออกมาแสดงความคิดเห็นบ้างครับ
ผม e22swc ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องหรือได้เสียใดๆ แต่ผมเป็นอาสา ก็ขอทำหน้าทีอาสาช่วยเหลือในความจริงจากปากของ e22jrk
จะให้ ท่าน e22jrk ส่งสำเนา call sign กับ สำเนาบัตร putthai603 เพื่อแสดงตัวตนว่าเป็นคนเดียวกันดีกว่า ให้ท่าน admin พิจารณาโทษแบนจะดีกว่าไหมครับ?
ส่วน hs1doc ก็ต้องหาตัวจริงเป็นพยานอีกคนและต้องออกมาชี้แจงเพราะมีส่วนเกี่ยวข้องกันแล้ว
กระทู้สามารถเปิดกว้างให้มาชี้แจงได้ตลอดอยู่แล้วครับ  ไม่จำเป็นต้องมีใครไปอาสาติดตามข้อมูลให้หรอกครับ การที่มีเพื่อนสามชิกมาแสดงความเห็นก็เป็นการกระตุ้นเร่งให้ออกมาชี้แจงอยู่แล้ว คู่กรณีสามารถออกมาชี้แจงได้เต็มที่ หากโดนแบนไปแล้วก็สามารถโทรชี้แจงกับผู้ดูแลได้อีกครับ เปิดกว้างทุกช่องทาง เขาไม่ได้ปิดกั้นนะครับ  ส่วนการเข้ามาแก้ไขกระทู้ต่างๆ ฯลฯ เวปบอร์ดมีฟังก์ชั่นการตรวจสอบสถานะ บันทึกหลักฐานต่างๆโชว์อยู่ เราโกหกไม่ได้ครับ 
HS0LXI
Hero Member

ลพบุรีบ้านเกิดถิ่นกำเหนิด HS0LXI (โรจนะ อยุธยา)

« ตอบ #33 เมื่อ: 15 มกราคม 2013, 13:21:37 »

ผมก็เป็นอีก 1 คนที่อยากให้พี่มนตรี hs1doc ซึ่งผมรู้จักพี่เขาที่ทำงานอยู่ใน Honda ออกมาชี้แจงเพื่อเป็นการยืนยันว่าเป็นคนละคนกับ putthai603 ซึ่งทำงานในที่เดียวกัน เพียงแต่ใช้เครื่องร่วมกัน (จากการโทรคุยกับพี่มนตรี)

เอาใจช่วยพี่มนตรีครับ ^_^

*** ซื้ออย่างเดียวครับ สบายใจกว่ากันเยอะ ***
ขายบ้าง .... ถ้าเบื่อเก็บ !!!

(อ้วน เมืองลิง Line ID : lopburi999)

hamsiam.com
Administrator
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: 15 มกราคม 2013, 14:56:28 »

หากสมาชิกจะชี้แจงเพิ่มเติม สามารถ ส่ง email ชี้แจง admin ใด้ที่ hamsiamz(แอท)hotmail.com ครับ

ที่ว่าเป็นคนเดียวกัน ไม่ใช่เพราะแค่ ip ตรงกันนะครับ
แต่เบื้องต้นพิจารณาจากที่ใช้ acc หนึ่งตั้งกระทู้ และใช้อีก acc มาตอบกระทู้ต่อในเนื้อหาสาระเดียวกันนะครับ

สนใจอะไรรีบโทรถามนะครับ อย่าโพสถามอย่างเดียว เดี๋ยวจะไม่ได้ครอง
(พึงระลึกใว้เสมอ คนโพสถาม มักไม่ทันคนโทรคุย)
hamsiam.com
Administrator
Hero Member

« ตอบ #35 เมื่อ: 16 มกราคม 2013, 17:42:03 »

ปลดแบนให้ hs1doc เรียบร้อย และปรับลดโทษแบน putthai603 เหลือ90วัน (จากการที่ก่อนนี้พิจารณาโทษ2เท่าของ90วันเพราะคิดว่าผิดกรณีใช้2 acc ด้วย)

ว่าแต่ขอคำอธิบายจาก hs1doc อีกนิดครับว่าทำไม่อีเมล์ที่ใช้สมัคร acc hs1doc ถึงเป็นคอลซายน์ของผู้อื่นครับ ->> hsoqzb(แอท)yahoo.co.th

hsoqzb
member..
Full Member
*

ทำมา หาเก็บ

« ตอบ #36 เมื่อ: 17 มกราคม 2013, 18:50:20 »

ปลดแบนให้ hs1doc เรียบร้อย และปรับลดโทษแบน putthai603 เหลือ90วัน (จากการที่ก่อนนี้พิจารณาโทษ2เท่าของ90วันเพราะคิดว่าผิดกรณีใช้2 acc ด้วย)

ว่าแต่ขอคำอธิบายจาก hs1doc อีกนิดครับว่าทำไม่อีเมล์ที่ใช้สมัคร acc hs1doc ถึงเป็นคอลซายน์ของผู้อื่นครับ ->> hsoqzb(แอท)yahoo.co.th

ขอบคุณครับ พี่ๆน้าๆที่ดููแลระบบเกิดจากความผิดพลาดของทางผมเองที่รีบและลืม sign out ออกจากระบบทำให้น้อง putthai603 ที่เป็นน้องที่ทำงานเดียวกันและเป็นน้องใหม่ที่พึ่งสมัครเป็นสมาชิกใหม่ได้ใช้ com ตัวเดียวกันเข้าใข้ต่อทำให้เกิดความผิดพลาดขึ้นซึงเป็นความผิดพลาดแบบไม่ได้ตั่งใจจำทำให้เกิดการปั่นป่วนใน web ยังไงผมต้องขอขอบคุณผู้ดูแลระบบที่มีความเมตตาและพิจารณาแบบยุติธรรมครับ ซึ่งต่อไปครั้งหน้าผมจะไม่เกิดเหตุการณ์นี้ขึ้นอีกครับ ยังไงทางผม hs1doc และ phtthai603 ต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
ส่วนทำไม่อีเมล์ที่ใช้สมัคร acc hs1doc ถึงเป็นคอลซายน์ของผู้อื่นนั้นตอนที่ผมสมัครเข้าใช้ผมใช้ hsoqzb แต่ไม่สามารถสมัครได้จึงใช้เป็น hs1doc แทน ส่วนdocมาจากนิคเนมที่เพื่อนที่ทำงานเรียกกันครับ และถ้าผมจะใช้ hsoqzb แทน hs1doc จะต้องทำอย่างไรครับจะได้ไม่ต้องไปซ้ำกับผู้อื่นครับ

*** มนตรี รัตนพันธุ์ 086-4008946***
49 หมู่ 9 ต.ธนู อ.อุทัย จ.พระนครศรีอยุธยา
13210
darkabsolute = TaMzNaKul3
baned
Newbie
*

! Ic2200 Only!♥

« ตอบ #37 เมื่อ: 17 มกราคม 2013, 18:56:55 »

ขอบคุณครับ พี่ๆน้าๆที่ดููแลระบบเกิดจากความผิดพลาดของทางผมเองที่รีบและลืม sign out ออกจากระบบทำให้น้อง putthai603 ที่เป็นน้องที่ทำงานเดียวกันและเป็นน้องใหม่ที่พึ่งสมัครเป็นสมาชิกใหม่ได้ใช้ com ตัวเดียวกันเข้าใข้ต่อทำให้เกิดความผิดพลาดขึ้นซึงเป็นความผิดพลาดแบบไม่ได้ตั่งใจจำทำให้เกิดการปั่นป่วนใน web ยังไงผมต้องขอขอบคุณผู้ดูแลระบบที่มีความเมตตาและพิจารณาแบบยุติธรรมครับ ซึ่งต่อไปครั้งหน้าผมจะไม่เกิดเหตุการณ์นี้ขึ้นอีกครับ ยังไงทางผม hs1doc และ phtthai603 ต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
ส่วนทำไม่อีเมล์ที่ใช้สมัคร acc hs1doc ถึงเป็นคอลซายน์ของผู้อื่นนั้นตอนที่ผมสมัครเข้าใช้ผมใช้ hsoqzb แต่ไม่สามารถสมัครได้จึงใช้เป็น hs1doc แทน ส่วนdocมาจากนิคเนมที่เพื่อนที่ทำงานเรียกกันครับ และถ้าผมจะใช้ hsoqzb แทน hs1doc จะต้องทำอย่างไรครับจะได้ไม่ต้องไปซ้ำกับผู้อื่นครับ

ออเขาเปลี่ยนชื่อuserได้นิเราเคยเห็นนะจ๊ะ

ณ.คลอง6 ติดต่อ 086-127-8002 24ช.ม. จ๊ะ
ธ.กรุงไทย
ชื่อบัญชี น.ส.สุนิษา สุขศรีเนตร์
สาขามธ.ศูนย์รังสิต
เลขที่บัญชี 475-0-36788-5
hsoqzb
member..
Full Member
*

ทำมา หาเก็บ

« ตอบ #38 เมื่อ: 17 มกราคม 2013, 19:01:32 »

ออเขาเปลี่ยนชื่อuserได้นิเราเคยเห็นนะจ๊ะ
ขอบคุณครับพี่ ว่าแต่ทำอย่าไรครับผมจะได้เปลี่ยนได้ซะที
darkabsolute = TaMzNaKul3
baned
Newbie
*

! Ic2200 Only!♥

« ตอบ #39 เมื่อ: 17 มกราคม 2013, 19:02:39 »

ลองPMไปหาADMINของเว็บดูนะจ๊ะว่าขอเปลี่ยนชื่อที่แสดงน่าเว็บอะจ๊ะเห็นเขาทำกันแบบนี้นะ

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์