HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
26 เมษายน 2024, 20:09:13 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

โพลล์
คำถาม: โมบาย
โมบาย - 1 (50%)
โมบาย - 1 (50%)
โมบาย - 0 (0%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 2

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายโมบาย ยาสุ FT-1802 ปิดกระทู้คับ คนรู้จักรับไว้ใช้เองคับ  (อ่าน 8636 ครั้ง)
ray accord
Hero Member

รักคนที่เขารักเรา

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2013, 22:15:46 »

ตกลงกันแล้วดันส่งข้อความมายกเลิกเราบอกว่าพี่ชายมาดูที่บ้านพี่จิงป่าวหนอถ้าพี่จิงไม่เห็นต้องมาดูเลยน้องบอกขายก็น่าจะรู้ก่อน พอดีไปงานสีดำกับมากะว่าจะโอนก่อนนอน เห็นข้อความเซ็งเลยไม่รู้ใครให้ราคาหรือป่าวเรียนเวปบอร์ด ผู้ขายรายนี้ไม่มีสัจจะในการชื้อขาย แบบนี้น่าจะมีบทลงโทษสักนิดนะครับ แถมมีสองกระทู้ผมตกลงที่กระทู้อันนี้กระทู้แรกนะครับ
ลิงค์กระทู้2   http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=145295.msg1842050#msg1842050

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กุมภาพันธ์ 2013, 22:25:04 โดย ray accord » บันทึกการเข้า

ขอเป็นข้าใต้ฝ่าพระบาททุกชาติไป
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2013, 22:15:46 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
ray accord
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2013, 22:28:11 »

ยิงฟันยิ้ม
« ตอบ #11 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2013, 22:28:11 »

ray accord
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2013, 22:55:02 »

ดันต่อไป
NEUNGNEUNG53
member..
Jr. Member
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2013, 23:56:42 »

ผมขอโทษกับคนที่  ชื่อยูส>ray accord< ด้วยนะคับต้องขอประทานโทษจิงๆ ที่ผมนัดคุณไว้คิวเเรก ที่ตามกระทู้นะคับ  เเต่ที่ผมยากขายยากขายคนที่พร้อมก่อนคับ คนที่ผมขายไปก็เป็นคนรู้จักกัน มารับเองมาลองเล่นเเละเห็นของ ยังงี้ผมขายไป สบายใจกว่าคับ  เเต่ของคุณต้องส่ง พคก เก็บเงินปลายทาง ผมเห็นเเล้วมันยุ่งยากไม่ไว้ใจกัน เเละผมก็โทรคุย ขอโทษคุณไปเเล้ว เเล้วคุณก็ไม่พอใจเเล้วผมก็ขอโทษคุณอีกผมรู้ผมเขาใจว่าเสียความรู้ศึกผมก็ขอโทษคุณไปเเล้ว เเล้วคุณก็ว่าผมเเต่ผมก็รู้ว่าผมผิดนะคับ  เเต่ไม่ใช้คุณมาใช้อำนาจกับผมมากเกินที่จะเกิน คุณบอกว่าเป็น ยูสVIP เเล้วคุณจะเเบนผม เเละคุณก็ไปขุดกระทู้เก่าๆมาเพื่อที่จะประจาน เเต่ผมก็ซื้อขายเวปนี้มาเยอะ เเล้วผมก็ไม่เห็นมีปัญหาไรเลยคนเลย คับ ถ้าพี่ยากจะเเบน  ยูสผม ก็เอาเลยนะคับ ทั้งๆที่ผมก็ขอโทษไปเเล้ว ถ้าคุณยากใช้อำนาจตรงนี้ ก็เเล้วเเต่คุณเลยนะคับผม ขอบคุณคับ
ray accord
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 10:25:38 »

ผมขอโทษกับคนที่  ชื่อยูส>ray accord< ด้วยนะคับต้องขอประทานโทษจิงๆ ที่ผมนัดคุณไว้คิวเเรก ที่ตามกระทู้นะคับ  เเต่ที่ผมยากขายยากขายคนที่พร้อมก่อนคับ คนที่ผมขายไปก็เป็นคนรู้จักกัน มารับเองมาลองเล่นเเละเห็นของ ยังงี้ผมขายไป สบายใจกว่าคับ  เเต่ของคุณต้องส่ง พคก เก็บเงินปลายทาง ผมเห็นเเล้วมันยุ่งยากไม่ไว้ใจกัน เเละผมก็โทรคุย ขอโทษคุณไปเเล้ว เเล้วคุณก็ไม่พอใจเเล้วผมก็ขอโทษคุณอีกผมรู้ผมเขาใจว่าเสียความรู้ศึกผมก็ขอโทษคุณไปเเล้ว เเล้วคุณก็ว่าผมเเต่ผมก็รู้ว่าผมผิดนะคับ  เเต่ไม่ใช้คุณมาใช้อำนาจกับผมมากเกินที่จะเกิน คุณบอกว่าเป็น ยูสVIP เเล้วคุณจะเเบนผม เเละคุณก็ไปขุดกระทู้เก่าๆมาเพื่อที่จะประจาน เเต่ผมก็ซื้อขายเวปนี้มาเยอะ เเล้วผมก็ไม่เห็นมีปัญหาไรเลยคนเลย คับ ถ้าพี่ยากจะเเบน  ยูสผม ก็เอาเลยนะคับ ทั้งๆที่ผมก็ขอโทษไปเเล้ว ถ้าคุณยากใช้อำนาจตรงนี้ ก็เเล้วเเต่คุณเลยนะคับผม ขอบคุณคับ
ขอตอบนะครับผมถามคุณว่าคุณพอจะส่ง พกงได้ไหม  คุณบอกไม่สะดวกผมก็บอกว่าโอเคผมเอาผมยังโทรยืนยังคุณถึงสองครั้งว่าเดียวผมโอนให้แล้วประเด็นไหนที่ว่าไม่พร้อม ตอนแรกที่คุณขอโทษผมเข้าใจนะ แต่พอกับมาอ่านกะทู้มาเจอเจ้ากะทู้ที่2ขายซำผมรู้สึกว่าคุณไม่จิงใจในการขาย กะทู้คุณแค่90กว่ากะทู้จะให้วางใจหรอครับส่วนกะทู้ผมจะ3,000อยู่แล้วใครน่าไว้ใจกว่าครับกะทู้ระดับนี้ไม่ต่างจากvipหรอกครับ ผมไม่มีสิทธิ์แบนคุณนะครับคิดใหม่ ผมบอกว่าผมจะส่งเรื่องให้เวปบอร์ดคุณอาจจะโดนแบนนะครับ ชัดเจนไหนละพี่ชายเอา ขอให้เวปบอร์ดพิจารณาด้วยครับ

ถ้าผมไม่พร้อมโอนคุณจะส่งอันนี้มาไหมครับ

054 4 08481 7  ธนาคารกรุงศรี คับ นายสรยุทธ  สัยยะสัตย
ผมขอที่อยู่พี่ด้วยนะคับ ได้จัดส่งให้คับผม  ขอบคุณคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 11:55:25 โดย ray accord » บันทึกการเข้า
ray accord
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 10:46:18 »

ขอให้เวปบอร์ดพิจารณาด้วยนะครับ
ray accord
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 11:39:49 »

ขอให้เวปบอร์ดพิจารณาด้วยพฤติกรรมแบบนี้นะครับ
DateChainat_E22TRU
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

"จริงใจ ตรงไป ตรงมา"

« ตอบ #17 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 11:44:15 »

ส่งเรื่องให้คณะผู้ดูแลฯร่วมพิจารณาแล้วครับ

ray accord
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 11:47:33 »

ส่งเรื่องให้คณะผู้ดูแลฯร่วมพิจารณาแล้วครับ

ขอบคุณครับ
ผมแค่อยากให้เวปนี้มีผู้ขายที่ดีมีความจิงใจในการขาย ถ้าผู้ขายไม่ดีจะมีใครเข้ามาไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 11:49:57 โดย ray accord » บันทึกการเข้า
พี่หมอ
Hero Member

096-8495696 ทรู

« ตอบ #19 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 11:53:35 »

ผมขอโทษกับคนที่  ชื่อยูส>ray accord< ด้วยนะคับต้องขอประทานโทษจิงๆ ที่ผมนัดคุณไว้คิวเเรก ที่ตามกระทู้นะคับ  เเต่ที่ผมยากขายยากขายคนที่พร้อมก่อนคับ คนที่ผมขายไปก็เป็นคนรู้จักกัน มารับเองมาลองเล่นเเละเห็นของ ยังงี้ผมขายไป สบายใจกว่าคับ  เเต่ของคุณต้องส่ง พคก เก็บเงินปลายทาง ผมเห็นเเล้วมันยุ่งยากไม่ไว้ใจกัน เเละผมก็โทรคุย ขอโทษคุณไปเเล้ว เเล้วคุณก็ไม่พอใจเเล้วผมก็ขอโทษคุณอีกผมรู้ผมเขาใจว่าเสียความรู้ศึกผมก็ขอโทษคุณไปเเล้ว เเล้วคุณก็ว่าผมเเต่ผมก็รู้ว่าผมผิดนะคับ  เเต่ไม่ใช้คุณมาใช้อำนาจกับผมมากเกินที่จะเกิน คุณบอกว่าเป็น ยูสVIP เเล้วคุณจะเเบนผม เเละคุณก็ไปขุดกระทู้เก่าๆมาเพื่อที่จะประจาน เเต่ผมก็ซื้อขายเวปนี้มาเยอะ เเล้วผมก็ไม่เห็นมีปัญหาไรเลยคนเลย คับ ถ้าพี่ยากจะเเบน  ยูสผม ก็เอาเลยนะคับ ทั้งๆที่ผมก็ขอโทษไปเเล้ว ถ้าคุณยากใช้อำนาจตรงนี้ ก็เเล้วเเต่คุณเลยนะคับผม ขอบคุณคับ
ผู้อ่านลองคิดตามไปนะครับ ถ้าเป็นท่าน ท่านจะทำยังไง

ผู้ขายได้โทรบอก ผู้ซื้อ ก่อนหรือเปล่าครับ  หรือโทรบอกกันเพื่อเปลี่ยนข้อตกลงใหม่ต่างๆ เช่น ตอนนี้จะมีคนมาซื้อเครื่องผมที่บ้านเลย จ่ายเงินสด  แต่ของท่านray เป็นส่ง พกง.  

จะให้ผม(ผู้ขาย)ทำยังไง หรือท่านray ทำยังไง จะรับไว้ หรือ ไม่รับ  

ท่านผู้ขายได้ข้ามจุดนี้ไปไหมครับ

ร้านกุ้ง.. มีใบทะเบียนการค้าและใบอนุญาตค้าวิทยุคมนาคมอย่างถูกต้อง
096-8495696 ทรู

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์