HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
27 เมษายน 2024, 11:51:41 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังโดนป๋า ADD//LP เมืองลำปางหลอกนะครับ  (อ่าน 26721 ครั้ง)
jim
Hero Member

« ตอบ #80 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 06:56:15 »

ไม่เกิดประโยชน์ต่อคนหมู่มาก รังแต่จะสร้างความร้าวฉาน"ล็อคกระทู้"หรือ"ลบกระทู้"เป็นทางออกที่ดีที่สุด เพื่อให้ทุกอย่างเป็นศูนย์
ผมเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง เพราะโดยรวมแล้วก็รู้กันแค่ 2 คน หรืออาจมากกว่านั้นก็จริง แต่ไม่มีหลักฐานจริงๆที่ผ่านเว็ป ไม่ว่าจะเป็นข้อความตกลงซื้อขาย หรือข้อความทางพีเอ็ม  ผมว่าเพื่อบรรยากาศควรปิดหรือล๊อคกระทู้ได้แล้ว นอกเหนือจากนั้นก็ขอให้เป็นการพิจารณาจากทางผู้ดูแลและทีมงาน

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #80 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 06:56:15 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #81 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 09:17:30 »

เหงาแทน ระหว่างรอคู่กรณีมาแถลงนโยบาย อิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=0_vxw2OpZ9w" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=0_vxw2OpZ9w</a>

พระนครศรีอยุธยา ID Line : 0814291447
« ตอบ #81 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 09:17:30 »

DateChainat_E22TRU
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

"จริงใจ ตรงไป ตรงมา"

« ตอบ #82 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 09:25:06 »

ใจเย็นๆ ปัญหา ข้อขัดแย้งทุกอย่างมีทางออก

เมื่อมีผู้กล่าวหา ผู้ถูกกล่าวหามีหน้าที่มาแก้ต่าง
แต่จะให้ผู้ดูแลฯ ล็อก หรือ ลบกระทู้ คงทำไม่ได้

เพราะพิจารณาแล้ว
เหมือนการซุกขยะไว้ใต้พรม ปัญหาอาจจะไม่ถูกพูดถึงก็จริง
แต่ความยัดแย้ง และข้อกล่าวหาทางสังคมก็ไม่ได้หมดไป
เพราะยังไ่ม่มีการชี้แจงของผู้ถูกกล่าวหา

เมื่อผ่านขั้นตอนการออกมาชี้แจงแล้ว
อนาคต...สังคมพี่น้องแฮมสยามจะเป็นผู้ตัดสิน

ขอบคุณในความร่วมมือ

ergo_ud
Hero Member

สะบายดี อุดรธานี

« ตอบ #83 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 09:32:44 »

เหงาแทน ระหว่างรอคู่กรณีมาแถลงนโยบาย อิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=0_vxw2OpZ9w" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=0_vxw2OpZ9w</a>

อย่างฮาเลยคับท่านพี่ 555+  ยิงฟันยิ้ม

ใจเย็นๆ ปัญหา ข้อขัดแย้งทุกอย่างมีทางออก

เมื่อมีผู้กล่าวหา ผู้ถูกกล่าวหามีหน้าที่มาแก้ต่าง
แต่จะให้ผู้ดูแลฯ ล็อก หรือ ลบกระทู้ คงทำไม่ได้

เหมือนการซุกขยะไว้ใต้พรม ปัญหาอาจจะไม่ถูกพูดถึงก็จริง
แต่ความยัดแย้ง และข้อกล่าวหาทางสังคมก็ไม่ได้หมดไป
เพราะยังไ่ม่มีการชี้แจงของผู้ถูกกล่าวหา

เมื่อผ่านขั้นตอนการออกมาชี้แจงแล้ว
อนาคต...สังคมพี่น้องแฮมสยามจะเป็นผู้ตัดสิน

โดนใจสุดๆคับน้าเดช  ยิงฟันยิ้ม

HS4ERE 
แวะมา อุดรธานี ทักได้ที่ 144.625 Mhz, 146.650 Mhz (Dup-)
คติ: รักแท้ไม่ใช่แค่เรื่องบนเตียง...ระเบียงก็ได้ ฮิ ฮิ ฮิ
WCS-2008
Hero Member

E27DCU™ 145.4250MHz อ.เมือง ระยอง [CB245 CH-35]

« ตอบ #84 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 09:54:40 »

เห็นด้วยกับน้าเดชนะครับ ป๋าแอ๊ดน่าจะออกมาชีแจงบ้างนะครับ

HS4PKL
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

รับเงินสดเท่านั้น เบื่อทวง

« ตอบ #85 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 11:14:48 »

ยิงฟันยิ้ม คิดอะไรมากมาย มีคนเอาซับพลาย 271 ผมไปทั้งลูกผมยังไม่คิดอะไรเลยครับ เรื่องแค่นี้ขี้ผง

โทรฯ 08-3332-9909 เบอร์เดียวทั่วไทย

http://track.thailandpost.co.th/
hs 6 sgp
Hero Member

เบื่อๆติดต่อไม่ได้ให้pmไว้

« ตอบ #86 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 11:25:44 »

............
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มีนาคม 2013, 20:25:47 โดย hs 6 sgp » บันทึกการเข้า

หลายครั้งอาจทำให้รู้สึกไม่ดี ใจเขาใจเรา มีไรโทรมาไม่เข้าใจให้ถาม บอกข้อความและเหตุผล 0836541119 ......คนซื้อมักไม่เรื่องมาก
HS4PKL
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

รับเงินสดเท่านั้น เบื่อทวง

« ตอบ #87 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 11:32:34 »

ยิงฟันยิ้ม คิดอะไรมากมาย มีคนเอาซับพลาย 271 ผมไปทั้งลูกผมยังไม่คิดอะไรเลยครับ เรื่องแค่นี้ขี้ผง

มีของใหม่มาอีกแล้ว....วุ้ย ท่าจะยาว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ยิ้มกว้างๆ  คนละเรื่องนะครับ อย่าเข้าใจผิด ผมเปรียบเทียบให้ฟังเฉยๆเด้อครับเด้อ อิ อิ.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
lastname
Hero Member

มือเก่าแต่ไม่เก๋าซักที

« ตอบ #88 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 11:32:54 »

น้าแอ็ด รบกวนมาแก้ข่าวด้วยนะครับ
ผมไม่รู้จักทั้ง 2ท่านเป็นการส่วนตัว น้าแอ็ดท่านเคยโทรมาหาผม คุยเรื่องสายอากาศCopyกับผม 1ครั้ง(เดียวเท่านั้น)
ออกมาเถอะครับ ไม่งั้น ผมเชื่อ อจ.แม็คนะ (เคยPMหาผมเรื่องทำสายอากาศ ยังไม่เคยโทรคุยกัน)
เพราะหากไม่มีเหตุ ก็ไม่เกิดผลหรอก
อจ.แม็ค ทุ่มสุดตัวแบบนี้ ต้องมั่นใจตัวเองหละครับ

จะได้จบซะที ฮืม

ถึงผมไม่รวยเงินทอง แต่...
ผมมีปัจจัยสี่ ผมมีเวลาให้ครอบครัว
ผมมีเวลาให้มิตร ผมมีเวลาหาความสุข
ผมพอใจครับ
วุฒิ (นนทบุรี)
081-3732512

แนะนำการลงรูป http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=427.0
2eo
Hero Member

08-5286-5286

« ตอบ #89 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 11:36:21 »

ที่จริงผมอ่านกระทู้นี้มานานแล้ว ไม่กล้าจะพิมพ์ต่อกระทู้ให้มันยาว..  และก้อรอฟังคู่กรณี  มาชี้แจง  เพราะว่าเราก้อใช่อื่นไกล แฮมสยามก้อเป็นบ้านอันเป็นที่รักของเราๆท่านๆ

ก้อแค่ออกมา ชี้แจง อะไรยังไงบ้าง ก้อคงจบกันด้วยดี ..

ปกติเราก้อเข้าเวปแฮมสยามกันทุกวัน  มันจะอดใจไหวเหรอ..ที่จะไม่มาตอบอะไรบ้างนะครับ

ปล.ผมคนนึงที่ขอให้รอการชี้แจงให้เพื่อนๆพี่ๆทราบกันทุกฝ่ายก่อน จะได้จบสวยๆ จะล็อคกระทู้เลยคงยังไม่ถึงเวลา..  หรือต้องมีขีดเวลาให้หรือเปล่า..อันนี้แล้วแต่ ดุลพินิจของผู้ดูแลครับ

ด้วยความเคารพ ยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มีนาคม 2013, 11:38:02 โดย 2eo » บันทึกการเข้า

คุณงามความดีที่ข้าพเจ้าพอจะทำได้ขอมอบแด่..แผ่นดินที่ยืน พ่อแม่ ครู อาจารย์ พี่ เพื่อน น้อง ทั้งผู้มีบุญคุณที่ช่วยเหลือสั่งสอนเดินร่วมทางทั้งยามสุขทุกข์รวมถึงเจ้ากรรมนายเวร..ขอบคุณครับ

หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10
  พิมพ์