HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
24 เมษายน 2024, 22:21:24 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียน ท่านmymotoผ่านมายังกระดานนี้  (อ่าน 7098 ครั้ง)
spectacle1
Hero Member

ขอเกิดเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป

« ตอบ #10 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 20:56:33 »

ผมให้เวลาท่านถึงวันพุธที่ 3/3/2556 ถ้าไม่ได้รับฝาปิด.พร้อมน็อต ท่านต้องโอนเงินคืนมาเต็มจำนวน ไม่งั้นผมจำเป็นต้องเปลี่ยนหัวข้อเป็นร้องเรียนและดำเนินการตามกระบวนการที่ควรจะเป็นต่อไป แจ้งเพื่อทราบ
รีบไปไหนครับคุณนพ วันเวลามันผ่านไปแล้วนะ วันที่13 รึเปล่า ยิงฟันยิ้ม
ขอบพระคุณมากครับ ผมขอนุญาตแก้เป็นวันที่ 13/3/2556...เพราะถ้ามันเนิ่นนานไปกว่านี้ มันจะหายไปกับสายลม ยังมีอีกท่านหนึ่งยังไม่ส่งคลิปP200มาให้ผมเลย เงินก็รับไปครบแล้วตั้งแต่วันแรกที่ซื้อขายกัน เสร็จจากรายนี้จะตามเป็นรายต่อไปโปรดติดตามชม  ทำไม? ต้องให้ตามจ้ำจี้จ้ำชัยกันเหมือนเด็กๆเลย ไม่เข้าใจผู้ใหญ่เดี๋ยวนี้เลย ล่าสุดผมลืมใส่น็อตเพียงตัวเดียวให้เพื่อนสมาชิก ผมยังต้องแถมกล่องแบต.ราคา250 บาทไปให้เพื่อนสมาชิกท่านนั้นและเป้นการส่งแบบEMS.แค่น็อตตัวเดียวเรายังอึดอัด ไม่สบายใจ สงสารและเห็นใจเพื่อนสมาชิกที่ได้รับของไม่ครบ ยังไม่สามารถใช้งานได้ ทำให้เรารู้สึกว่าเราผิด เราประมาท เราต้องทำให้เขาพอใจที่สุด ทั้งๆที่น็อตตัวละไม่ถึง 5 บาท 

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 20:56:33 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
E20NHL
Full Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 21:10:56 »

...สงสัย web hamsiam คงต้องมีมาตราการ เกี่ยวกับ ผู้ขายที่ถูกร้องเรียน ..ว่าควรจะดำเนินการการปรับปรุงการปรับสถานะผู้ขายที่ถูกร้องเรียน
ว่า....1. หากเมินเฉย ต่อ การร้องเรียน ภายใน 24 ชั่วโมง.....แบนถาวร
       2. หากทำการไกล่เกลี่ย..ยอมคืนของภายใน.24 ชม...โดยมีกระทู้ร้องเรียนไม่เกิน ..2 หน้า...หากต้องการปรับสถานะคงเดิม..ให้วางเงินประกันไว้ที่ทางเวป...สัก...3000 บาท เป็นเวลา 6 เดือน
       3.หากทำการไกล่เกลี่ยหลายหน้า ...ตอบ วกวน..ไม่รับผิดชอบ...อ้าง โน่น...นี่..นั่น...แบน 6 เดือน หากอยากขายของต่อ วางเินประกันไว้สัก...5000 บาทเป็นเวลา 6 เดือน จนกว่าความประพฤติเรียบร้อย ค่อยคืนเงิน..และเริ่ม กระทู้ใหม่ ..อาจมี..ดอกจัน สีแดง..ไว้เป็นที่สังเกตุ

ปล. เห็นกระทู้แดงๆ แล้ว หงุดหงิด ..อีกแล้ว..อิ..อิ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สุดยอดเลยครับลดปัญหา ลดเวลาปวดหัวสุดยอด

E20NHL  Morse made ​​me realize that.

<No unsuccessful. , If you know, how to and do it with intention and do not stop>
« ตอบ #11 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 21:10:56 »

เวหาเชียงใหม่G-204
Hero Member

ไม่มี..ก็คงต้องยืมสักวัน

« ตอบ #12 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 21:27:56 »

ไปทางไหนก็เจอแต่ พี่หมอ กินข้าวกินอะไรมั่งยังครับพี่  เดี๋ยวเครื่องน็อคนะครับ;D
ผมดักไว้หมดแหละครับ ท่านRE-SHOCK  เครื่องไม่น็อคหรอกครับ คนมันจะน็อคก่อนก็เป็นได้ 

ตอนเย็นๆผมจะออกจากหน้าคอมทุกวันครับ ไปปั่นจักรยานเสือหมอบออกกำลังรอบหนองประจักษ์ เพื่อละสายตาจากจอคอมครับ  ส่วนอาหารการกินก็ ง่ายๆครับ ตามประสาคนโสด (ฮิๆๆ  ยิงฟันยิ้ม)  ขอบพระคุณมากครับที่กรุณาถามมา แต่คู่หู คู่ฮา ผมหนีไปบวชแล้วซินิ   คู่รับ คู่ส่งหน้าจอ อาจจะเหงาๆไปบ้างครับ
ผมกลัวพี่หมอทันตาเห็น ไม่อยากทะเลาะด้วยจริงๆ 555

TEL    0891472474    ธนาคารกรุงไทย สาขาศรีนครพิงค์ เชียงใหม่  ออมทรัพย์ เลขที่ 296 010 8876 ชื่อ อนุชน มะโน
พี่หมอ
Hero Member

096-8495696 ทรู

« ตอบ #13 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 21:42:48 »

ยิงฟันยิ้ม บางที คนที่มีปัญหา ก็อยากให้ทางเวป รีบแบนตนเองให้ไวครับ จะได้ไม่ต้องเข้ามาตอบคำถาม
ถ้าพอพูดคุยกันได้ เค้าก็ยืดเวลา เพื่อจะยังติดต่อกันได้ครับ

ของผมคิดเฉพาะข้อ 1 นะครับ ถ้าคนที่กำลังมีปัญหา ผ่านข้อ 1 ไปได้ ข้อ2+3 เค้าก็จะปฏิบัติได้ครับ  ของท่านmarl น่า จะมีผลกับ บุคคล ที่โดนแบนไปแล้ว และรู้ ผิด ชอบ  อยากกลับเข้ามาอีกครับ
  แต่ น่าจะออกฤทธิ์น้อย กับพวกที่กำลังเอาเงินเพื่อนแล้ว ชิ่งไปเลย  (ขออนุญาตออกความคิดเห็นนะครับเพื่อนกัน) ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม  ขั้นแรกตั้งสติ ก่อนซื้อครับ   พูดคุย สอบถาม  

ร้านกุ้ง.. มีใบทะเบียนการค้าและใบอนุญาตค้าวิทยุคมนาคมอย่างถูกต้อง
096-8495696 ทรู
mymoto
Sr. Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 21:55:13 »

พึ่งเข้ามาอ่านครับ
ยังไงต้องขอโทษท่านนพพร มา ณ ตรงนี้ด้วยที่ล่าช้าครับ
ขอชี้แจงดังนี้ครับ
เครื่องผมเทสรับส่งเบื้องต้น ตามช่องที่โปรแกรมไว้ครับ

Tel: O82-8O2-2O8O
mymoto
Sr. Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 22:01:17 »

ฝาปิดโปรมแกรมในภาพที่ลงประกาศก็ไม่ได้ระบุไว้
แต่ท่านโทรมาสอบถาม ผมหาให้เจอ แต่ก็ติดเรื่องงาน
ยังไม่ได้แวะ ปณ ได้เนื่องจาก จ- ส. ผมทำงาน ออกจากบ้าน
7:00 กลับถึงอีกทีก็ 19:00  ที่ทำงานอยู่ห่างจาก ปณ 20 กว่ากิโลครับ
จะ
mymoto
Sr. Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 22:08:37 »

ไปตอนเที่ยงก็คงกลับเข้างานไม่ทัน.
ยังงัยพรุ่งนี้จะ ลางาน ส่งฝาปิดให้ครับ
ต้องขออภัยมือถืออีกเบอร์ตอนนี้เครื่องเสียจึงไม่สามารถโทรเข้าได้ครับ
**ใช้มือถือพิมพ์ยาวๆไม่ได้เลยตอบหลายครั้งครับ
spectacle1
Hero Member

ขอเกิดเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป

« ตอบ #17 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 23:29:56 »

ไปตอนเที่ยงก็คงกลับเข้างานไม่ทัน.
ยังงัยพรุ่งนี้จะ ลางาน ส่งฝาปิดให้ครับ
ต้องขออภัยมือถืออีกเบอร์ตอนนี้เครื่องเสียจึงไม่สามารถโทรเข้าได้ครับ
**ใช้มือถือพิมพ์ยาวๆไม่ได้เลยตอบหลายครั้งครับ
แค่นี้ก็ชื่นใจครับ ผมก็จะแข็งกับคนที่รับปากแล้วไม่ทำตาม หรือพวกที่ตั้งใจมาหลอกลวงจริงๆเท่านั้น ท่านไม่ต้องลางานเพื่อส่งของ เอาวันที่ท่านพร้อมที่สุด ไม่ต้องเสียเวลาหน้าที่การงาน ว่างเมื่อไหร่ค่อยส่ง ส่วนเครื่องผมได้ลงขายไว้แล้วเพราะผมใช้วิทยุเป็นอาชีพ ใช้ตลอด 24 ชั่วโมง  หากเครื่องมือในการทำงานมีประสิทธิภาพไม่พอผมไม่เสี่ยง ข้อนี้ผมไม่เรียกร้องให้ท่านรับผิดชอบท่านสบายใจได้ แต่ถ้าเป็นผม หากว่าเครื่องที่ผมขายไป ผู้ซื้อพบว่ามันบกพร่องและแจ้งให้ทราบ ผมจะรีบติดต่อเพื่อหาทางบรรเทาจนคนซื้อพอใจ หรือไม่ก็ขอซื้อคืน ยอมกลืนเลือดดีกว่าถูกตราหน้าว่า"โกง" หรือ "หมกเม็ด" ท่านไม่ต้องลางานนะครับ ว่างเมื่อไหร่ค่อยส่งของมา ผมถือว่าเราติดต่อกันได้แล้วหลังจากไม่ได้ติดต่อสื่อสารกันหลังจากท่านส่งเครื่องให้ผม ขอผู้คณะผู้ดูแลล็อคกระทู้ได้เลยครับ จะได้ไม่ต้องมีการขายประเด็นแตกออกไปอีก บอร์ดมันวุ่นวายมามากพอแล้ว ขอบพระคุณมากครับ
RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 23:49:29 »

เอ้อ..แจ๋วๆ  ยิงฟันยิ้ม

ขอณุญาตเจ้าของภาพนะครับ
pay22
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

งดจองสินค้าปากป่าว เงินพร้อม เวลาพร้อม ใด้ก่อน

« ตอบ #19 เมื่อ: 11 มีนาคม 2013, 00:02:00 »

แค่นี้ก็ชื่นใจครับ ผมก็จะแข็งกับคนที่รับปากแล้วไม่ทำตาม หรือพวกที่ตั้งใจมาหลอกลวงจริงๆเท่านั้น ท่านไม่ต้องลางานเพื่อส่งของ เอาวันที่ท่านพร้อมที่สุด ไม่ต้องเสียเวลาหน้าที่การงาน ว่างเมื่อไหร่ค่อยส่ง ส่วนเครื่องผมได้ลงขายไว้แล้วเพราะผมใช้วิทยุเป็นอาชีพ ใช้ตลอด 24 ชั่วโมง  หากเครื่องมือในการทำงานมีประสิทธิภาพไม่พอผมไม่เสี่ยง ข้อนี้ผมไม่เรียกร้องให้ท่านรับผิดชอบท่านสบายใจได้ แต่ถ้าเป็นผม หากว่าเครื่องที่ผมขายไป ผู้ซื้อพบว่ามันบกพร่องและแจ้งให้ทราบ ผมจะรีบติดต่อเพื่อหาทางบรรเทาจนคนซื้อพอใจ หรือไม่ก็ขอซื้อคืน ยอมกลืนเลือดดีกว่าถูกตราหน้าว่า"โกง" หรือ "หมกเม็ด" ท่านไม่ต้องลางานนะครับ ว่างเมื่อไหร่ค่อยส่งของมา ผมถือว่าเราติดต่อกันได้แล้วหลังจากไม่ได้ติดต่อสื่อสารกันหลังจากท่านส่งเครื่องให้ผม ขอผู้คณะผู้ดูแลล็อคกระทู้ได้เลยครับ จะได้ไม่ต้องมีการขายประเด็นแตกออกไปอีก บอร์ดมันวุ่นวายมามากพอแล้ว ขอบพระคุณมากครับ

เอาล่ะ ผมเป็นคนนอกไม่ขอออกความเห็นคับ แต่ติดตามดูว่าจะลงเอยกันอย่างไร ขอให้จบลงด้วยดีนะคับ เป็นกำลังใจให้ทั้งผู้ซื้อและผู้ขายคับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สนใจติดต่อ 090-6109800 / 089-8966019  / โตๆกันแล้ว ไม่ค้าขายแบบเด็กๆ งดจองสินค้าปากป่าว เงินพร้อม เวลาพร้อม ใด้ก่อน

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์