HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 03:13:17 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: hamsiam.com รับสมัครสมาชิกใหม่ 2-3 เดือน/ครั้ง รอบหน้ารับสมัครวันใหน กรุณาติดตามจากข่าวหน้าเวปนะครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 56 57 [58] 59 60 ... 303
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จำหน่ายบูสเตอร์ขนาดเล็ก จิ๋ว..แต่แจ๋ว  (อ่าน 667959 ครั้ง)
top man
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

« ตอบ #570 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2010, 23:36:09 »

รับทราบทุกข้อความครับ
และขอขอบคุณครับ.

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #570 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2010, 23:36:09 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS9TJV
Newbie
*

unicorn : ch65 ( 245.800 Mhz. ) !!! phattalung !!!

« ตอบ #571 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 16:41:19 »

พี่เขาบริการดีจริงๆครับ พูดจาก็ดีครับ ยิงฟันยิ้ม เพิ่งส่งของให้พี่เขาซ่อม อาการวัตต์ตกโดยไม่รู้สาเหตุครับ โทรหาพี่เข้าไม่ถามเลยครับว่าเอาไปใช้งานอย่างไร บอกอย่างเดียวว่าส่งมาซ่อมได้เลย แล้วพี่เขาก็ซ่อมได้รวดเร็วทันใจมากครับและไม่คิดตังค์อีกต่างหากครับ ตกใจ ( ประกันดีจริง ไม่หลอกลวงครับ   ยิงฟันยิ้ม ) ต้องขอปรบมือให้ครับ
   ( วันนี้รับของที่ส่งมาเรียบร้อยแล้วนะครับพี่ รวดเร็วทันใจจริงๆครับ..... ยิงฟันยิ้ม )
 พอดีว่าจะสั่งเพิ่มด้วยนะครับ ไม่ทราบว่ามีของเลยหรือเปล่า หรือว่าต้องรอคิวก่อนครับ
    boot ย่าน 245... 50W. ดันอย่างเดียว = ราคา
    boot ย่าน 245... 50W. ดัน + ดูด = ราคา
    ทาง PM. ก็ได้ครับ  ขอบคุณมากครับ..... ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

unicorn_ch65(แอท)hotmail.com
« ตอบ #571 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 16:41:19 »

sk.
Hero Member

« ตอบ #572 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 19:01:22 »

พี่เขาบริการดีจริงๆครับ พูดจาก็ดีครับ ยิงฟันยิ้ม เพิ่งส่งของให้พี่เขาซ่อม อาการวัตต์ตกโดยไม่รู้สาเหตุครับ โทรหาพี่เข้าไม่ถามเลยครับว่าเอาไปใช้งานอย่างไร บอกอย่างเดียวว่าส่งมาซ่อมได้เลย แล้วพี่เขาก็ซ่อมได้รวดเร็วทันใจมากครับและไม่คิดตังค์อีกต่างหากครับ ตกใจ ( ประกันดีจริง ไม่หลอกลวงครับ   ยิงฟันยิ้ม ) ต้องขอปรบมือให้ครับ
   ( วันนี้รับของที่ส่งมาเรียบร้อยแล้วนะครับพี่ รวดเร็วทันใจจริงๆครับ..... ยิงฟันยิ้ม )
 พอดีว่าจะสั่งเพิ่มด้วยนะครับ ไม่ทราบว่ามีของเลยหรือเปล่า หรือว่าต้องรอคิวก่อนครับ
    boot ย่าน 245... 50W. ดันอย่างเดียว = ราคา
    boot ย่าน 245... 50W. ดัน + ดูด = ราคา
    ทาง PM. ก็ได้ครับ  ขอบคุณมากครับ..... ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

พี.ทศ พูดคุยให้คำปรึกษาเป็นกันเองดีมากครับ ต้องแบบนี้ซิครับ  ลูกค้าต้องมาก่อน..  กำไรผลผลิตคิดกันทีหลัง ไม่ใช่คิดเอาแต่กำไร..  ผลิตขายอย่างเดียวดีไม่ดีไม่สนใจไม่ฟังเหตุผลลูกค้า    ลูกค้าส่งซ่อมหลายๆครั้งเดียวมันก็เบื่อไปเอง..  มันก็ไม่ส่งมาซ่อมแล้ว..  เขาเรียกว่าทิ้งลูกค้า ผลิตขายที่เดียวแล้วเลิกกิจการไปเลย เขาเรียกว่าทุบหม้อข้าวตัวเอง ถ้าทำไม่ดีซื้อใช้ครั้งเดียวครับ.. ลูกค้าปากต่อปากก็รู้ๆกันอยู่  สังคมพ่อค้ากับสังคมลูกค้า...  อันไหนกว้าางกว่าคิดกันเอาเอง...   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อย่าจำว่าเคยช่วยใคร จงจำว่าใครเคยช่วยเรา
ชีวิต...มีทั้งขึ้นทั้งลง ยามขึ้นอย่าหลง ยามลงอย่าท้อ
top man
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

« ตอบ #573 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2010, 00:06:09 »

พี.ทศ พูดคุยให้คำปรึกษาเป็นกันเองดีมากครับ ต้องแบบนี้ซิครับ  ลูกค้าต้องมาก่อน..  กำไรผลผลิตคิดกันทีหลัง ไม่ใช่คิดเอาแต่กำไร..  ผลิตขายอย่างเดียวดีไม่ดีไม่สนใจไม่ฟังเหตุผลลูกค้า    ลูกค้าส่งซ่อมหลายๆครั้งเดียวมันก็เบื่อไปเอง..  มันก็ไม่ส่งมาซ่อมแล้ว..  เขาเรียกว่าทิ้งลูกค้า ผลิตขายที่เดียวแล้วเลิกกิจการไปเลย เขาเรียกว่าทุบหม้อข้าวตัวเอง ถ้าทำไม่ดีซื้อใช้ครั้งเดียวครับ.. ลูกค้าปากต่อปากก็รู้ๆกันอยู่  สังคมพ่อค้ากับสังคมลูกค้า...  อันไหนกว้าางกว่าคิดกันเอาเอง...   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ครับ. ยิงฟันยิ้ม
somkit91
Hero Member

http://[url=http://upic.me/show/26148849] E22OGZ

« ตอบ #574 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2010, 08:13:10 »

ขอความรู้หน่อยครับ ดัน - ดูด มันต่างกันยังไงครับ
พอดีอยากได้ติดรถ handy ย่าน 245 กับย่าน 144
ขอคำแนะนำกับราคาด้วยครับ

สมคิด แหยมประสงค์  โทร 081 771 3040
บริษัท ไฮ-เทค แอพพาเรล จำกัด
328 ถ.ประชาอุทิศ แขวงทุ่งครุ เขตทุ่งครุ
กรุงเทพฯ 10140
ธ.ธนชาต ออมทรัพย์ 789 2 01120 1 สำนักสวนมะลิ
cav1007
Sr. Member

เกิดมาตายเพื่อชาติ แม้เงินเดือนน้อย ก้อไม่เคยโกง

« ตอบ #575 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2010, 13:37:30 »

ตกใจ ตกใจ ติดตั้งเรียบร้อยไม่เกะกะเหมือนตัวข้างๆครับ เล็กกระทัดรัดแต่แรง ไม่มีอาการฟุ้งเลยครับ เชิญชมภาพติดตั้งครับ ตกใจ

Thank : เว็บฝากรูป ฝากรูป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน 2010, 13:39:25 โดย cav1007 » บันทึกการเข้า

จ.ส.อ.ชัชวาลย์   กองมูล
ร้อย ม(ลว.)ที่ 1 กองพันทหารม้าที่ 7 ต.ท่าเสา อ.เมือง จ.อุตรดิถ์ 53000
3532344789 ธ.ทหารไทย ออมทรัพย์ (อุตรดิตถ์)
tel.098-6154564  โทรมาจะไวกว่าครับ
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง  จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
kluay910
Newbie
*

E22PMJ

« ตอบ #576 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2010, 06:50:31 »

30W ดูด+ดัน 144-146
มีของเลยรึเปล่าครับ .... พอดีรีบใช้  ยิ้มเท่ห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤศจิกายน 2010, 07:02:08 โดย kluay910 » บันทึกการเข้า
sk.
Hero Member

« ตอบ #577 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2010, 18:33:11 »

ได้รับสิ้นค้าแล้ว  ทดสอบแจ่ม..ครับ รูปทดสอบไม่มีนะครับ  ท่านใดอยากลองเล่น.. สั่งมาลองกันครับ   ผมมีแต่รูปซองขาวๆๆ  เปิดกล่องมาตกใจหมดเลย!!..  มีส่วนเกินคืนให้ด้วย..  พอดีสั่งรุ่นพิเศษ...  เลยได้มาอีกรุ่น.. ราคาเลยลดลงมา  พี่.ทศ ไม่เอาเปรียบลูกค้า...  เป็นพ่อค้าที่มีจรรยาบรรณ   ถ้าที่อื่นออ้ยเข้าปากช้างแล้ว  คงไม่คืน...  ขอบคุณครับ....  กับสิ่งดีๆๆและมิตรภาพที่จริงใจ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

xtomen
Hero Member

www.

« ตอบ #578 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2010, 19:00:18 »

ขอสอบถาม รุ่น ราคา ปัจจุบันครับ

เชียงใหม่อัพเดท
YAESU KORAT
Hero Member

ตายเสียดีกว่า ที่จะทิ้งหน้าที่

« ตอบ #579 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2010, 19:15:55 »

^_^

หน้า: 1 ... 56 57 [58] 59 60 ... 303
  พิมพ์