HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 00:01:20 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เครีย จบ แล้ว ครับ ลบกระทู้ได้เลยครับ  (อ่าน 4993 ครั้ง)
JUNIER99
member..
Hero Member
*

อดีตเราแก้ไขไม่ได้ เราจะทำปัจจุบันให้ดี เพื่ออนาคต

« ตอบ #10 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 12:08:21 »

เอางี้น้องจูเนียร์  ค่าฝาหน้า2gat พันกว่าบาทที่ผมโอนไป  หากน้องยังติดใจ  น้องก็ไม่ต้องส่งของมา  คิดเสียว่าเป็นเงินค่าเสียเวลาเสียค่าโทรละกัน  ถือว่าเราหายกันดีใหม ชิล ชิล

ฝาหน้า2gat  ผมส่งให้แล้วครับ พี่hondaone  เลขems แจ้งทางpm

ผมนะไม่ได้ติดใจอะไรหรอกครับ เพียงแค่ถ้าพี่จะบอกผมคำเดียวว่ายังไม่ได้ส่งเลย

เดี๋ยวค่อยส่งให้วันไหนก็บอกมา  เราเคยซื้อขายกัน ก็บ่อยอยู่ เพียงแต่ครั้งนี้

ผมก็ไม่ทราบว่า ที่ไม่รับสาย ผม ก็เพราะ เหตุผลที่พี่แจ้งผมมา 

ที่ลำบากใจก็คือ ผมต้องทะเลาะกับทางบ้าน แต่ถึงตอนนี้ผมไม่ได้ติดใจอะไรนะครับ

ทุกอย่าง เครีย ครับผม  ขอบพระคุณ จากใจจริงครับ

ผิดไปแล้วขอโทษทีที่ทำผิด   ไม่ตั้งจิตนี่นาอย่าหุนหัน    

เราก็คนย่อมมีผิดมีพลาดกัน    ตัวฉันนั้นยอมรับผิดขออภัย
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 12:08:21 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 12:14:12 »

เพิ่งกลับเข้า กทม. มา ถ้าเป็นท่าน hondaone ผมเอาคอผมเป็นประกันให้เลยครับ ให้ใจเต็มร้อยครับ
« ตอบ #11 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 12:14:12 »

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์