HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
19 เมษายน 2024, 19:24:29 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เตือนเพื่อนสมาชิก ระวัง นาย ธนันท์ วงค์วัฒนามงคล หลอกลวงสมาชิกที่ลงหาของในเวปโดยอ้างว่ามีสินค้าขายในราคาถูกและให้โอนเงินแต่ไม่ส่งสินค้าให้ โดยขณะนี้มีผู้ถูกหลอกหลายราย เบอร์โทรที่ใช้ 088-9526897 บัญชี ธ.ทหารไทย 2152261794/ ธ.กสิกรไทย 8530024230
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2 3 ... 21
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเลิกการขายและนำเข้าทั้งหมดครับ  (อ่าน 81492 ครั้ง)
HS5YZM
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

ซวยอะไรมากมายวะ เรื่องอื่นไม่ซวย มาซวยเรื่องแบบนี้

« เมื่อ: 17 มกราคม 2010, 09:53:12 »

ยกเลิกการขายและนำเข้าทั้งหมดครับ เนื่องจากเครื่องผมได้ถูกทางศุลกากรยึดไว้เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ เครื่องของทุกท่านๆ ที่สั่งเข้ามา ผมจะทำการคืนเงินให้เป็นรายๆ นะครับ ขอเวลาหน่อยครับ และไม่ต้องกลัว และไม่ต้องเดือดร้อนเรื่องผมจะโกง เพราะผมไม่เคยโกงและไม่เคยคิดที่จะโกงใคร ผมโดนยึดของไป อะไรผมก็ไม่ใช่ได้ซักกะอย่าง หนังหน้าไฟครับ รับสั่งรับส่ง แต่สุดท้าย ก็ไม่ได้อะไรเลย เอาเป็นว่าผมไม่พล่ามอะไรมากครับ มีเหตุผลเพียงแค่นี้ แล้วก็สำหรับท่านที่โทรมาหาผมแล้วไม่ติด ส่งข้อความมาด่าผม ไม่เป็นไรครับ อยากด่า อยากระบายผม เต็มที่ครับ ผมรับเองเต็มๆ ทั้งหมด เพราะแบตมือถือผมหมด แล้วผมติดต่อใครก็ไม่ได้ เดินทางคนเดียว ถ้าคิดจะโกงนะครับ ผมคงจะโกงนานแล้วนะครับ ขอเวลาผมหน่อย ผมจะรีบโอนเงินเต็มจำนวนที่พวกท่านๆ ที่สั่งไว้ กลับคืนถึงมือท่านโดยไม่ให้ตกหล่นแม้แต่บาทเดียวเลยครับ

ขอขอบคุณสำหรับคำด่าด้วยนะครับ และผมคิดว่า ผมคืนเงินให้ครบเต็มจำนวนแล้ว คงจะไม่ด่าผมอีกต่อไปนะครับ และผมคงจะไม่รับเป็นหน้าเสื่อหรือหนังหน้าไฟอีกต่อไปละครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มิถุนายน 2010, 02:21:41 โดย HS5YZM » บันทึกการเข้า

ไม่รับสั่งนำเข้าอุปกรณ์วิทยุสื่อสารทุกชนิดแล้วครับ เข็ดครับ พอกันทีครับ
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 17 มกราคม 2010, 09:53:12 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
น้ำพุ
Hero Member

เริ่มต้นดีแล้ว ลงท้ายก็ต้องดีด้วย

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 มกราคม 2010, 11:07:37 »

ขึ้นมาการันตรีครับ...สำหรับท่านที่กลัวว่าโอนเงินไปแล้วจะไม่ได้รับของ...ตัดปัญหานี้ไปได้เลยครับ  ผมได้ติดต่อซื้อเครื่อง VX-8R จากพี่ HS5YZM มาแล้วจำนวน 1 เครื่อง โอนเงินไปก่อนเต็มจำนวน แล้วค่อยรับของเช่นกันครับ ขอยืนยันไม่มีปัญหาแต่อย่างใดครับ ปัจจุบันผมได้รับเครื่องเป็นที่เรียบร้อยยังเล่นไม่หมดเลย Function เยอะมากครับ ภาครับดีเยี่ยม ซื้อมาไม่ผิดหวังครับ  และการจัดส่งสินค้าของพี่ HS5YZM รวดเร็วทันใจครับ ส่งจากเชียงใหม่ ถึง จ.นนทบุรี วันรุ่งขึ้นช่วงบ่าย ๆ ก็ได้รับของเรียบร้อยครับ....ผมยังฝากพี่เขาซื้อซองหนังใส่เพิ่มเลยครับ...ยังไม่รู้จะมีของหรือเปล่าเลย....ยังไงเพื่อนสมาชิกสบายใจได้ครับ...รับประกันทุกอย่าง...ชัวร์...100% ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มกราคม 2010, 11:38:18 โดย E21PHC » บันทึกการเข้า

น้ำพุ โทร. 089-9695708 
ธนาคารกสิกรไทย บัญชีเลขที่ 442-2-25876-6
ธนาคารกรุงเทพ   บัญชีเลขที่ 061-0-42303-0
« ตอบ #1 เมื่อ: 17 มกราคม 2010, 11:07:37 »

HS5YZM
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

ซวยอะไรมากมายวะ เรื่องอื่นไม่ซวย มาซวยเรื่องแบบนี้

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 มกราคม 2010, 11:44:51 »

ขอบคุณ E21PHC มากครับ ที่มาการันตีให้ พอดีมีจองไว้ 1 รายครับ จากมาบตาพุด ระยอง โอนเงินพรุ่งนี้ ละก็เหลืออีก 1 ครับ ส่วนเรื่องซอง เดี๋ยวดำเนินการให้นะครับ ได้เรื่องยังไงเดี๋ยวแจ้งให้ทราบครับ
HS5YZM
Hero Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 มกราคม 2010, 15:30:33 »

เหลืออีก 1 ตัวนะครับ ใครสนใจสั่งจองได้นะครับ
HS5YZM
Hero Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 10:48:06 »

ปิดรับจองละครับ เพื่อนสมาชิก โอนเงินมาแล้วทั้ง 2 คนครับ รอบหน้าเดี๋ยวมาแจ้งให้ทราบอีกทีครับ สำหรับเพื่อนสมาชิกที่สนใจและอยากได้เป็นเจ้าของครับ
1.มาบตาพุด ระยอง โอนมาจอง 5600 เป็นที่เรียบร้อยแล้ว
2.กรุงเทพ โอนมาแล้ว 15600 รอของมา ส่งของ

ของมาปุ๊บ จัดส่งให้ปั๊บครับ ยังไงรอหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ
น้ำพุ
Hero Member

เริ่มต้นดีแล้ว ลงท้ายก็ต้องดีด้วย

« ตอบ #5 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 11:45:08 »

ปิดรับจองเร็วเหลือเกินพี่เรา....สั่งเข้ามาเยอะหน่อยซิครับเพื่อน ๆ สมาชิกจะได้มีของดี ๆ คุณภาพเยี่ยม ๆ ใช้กันคร๊าบคุณพี่ HS5YZM น้องแวะเข้ามาแซวซะหน่อย...อย่าถือสานะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
HS5YZM
Hero Member
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 11:52:37 »

อ่าครับ แบบว่าอยากสั่งมาหลายๆ ตัวเหมือนกันครับ แต่ประมาณว่าอยากดูก่อนว่ามีเพื่อนสมาชิกท่านไหนสนใจอีก รอการตอบรับก่อนครับ คราวหน้าอาจจะมี Mobile รุ่นแปลกๆ มาขายอีกนะครับ ถ้าสนใจกัน ยิงฟันยิ้ม
น้ำพุ
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 15:22:26 »

ถ้ามีโมบายมา...ผมขอคิวแรกเลยครับพี่ ยิ้มเท่ห์
ON AIR
Hero Member

ที ม ง า น "วิ่งทั้งวัน ดันทั้งคืน"

« ตอบ #8 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 11:58:24 »

ไม่มี FT 250 มามังหรอครับ
HS5YZM
Hero Member
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 12:09:38 »

ไม่มี FT 250 มามังหรอครับ
ราคามันไม่น่าเอาเข้ามาครับ อีกอย่างซื้อร้านกวางดีกว่าครับ ของแบบนี้มันเหมือนเครื่องธรรมดาทั่วไปครับ หูไว รับส่งดี ปรับปรุงมาเรื่องการกินกระแสไฟ ราคาเบาๆ แบตใช้งานได้ประมาณ 3 วัน ผมก็มีอยู่เครื่องนึงครับ นานๆ พกออกบ้านทีนึง

หน้า: [1] 2 3 ... 21
  พิมพ์