HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
19 เมษายน 2024, 18:56:09 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 21
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเลิกการขายและนำเข้าทั้งหมดครับ  (อ่าน 81491 ครั้ง)
hs2ywy
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 03:09:45 »

แล้วของจะมาอีกเมื่อไหร่ครับ พี่

แล้วราคา เท่าไรห่ครับ

ยังไงถ้ามีของมาอีกรบกวนนิดนึงครับ  โรบอกหน่อยได้มะครับ

086-3230402 ครับ

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 03:09:45 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS5YZM
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

ซวยอะไรมากมายวะ เรื่องอื่นไม่ซวย มาซวยเรื่องแบบนี้

« ตอบ #11 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 03:29:10 »

แล้วของจะมาอีกเมื่อไหร่ครับ พี่

ยังไงถ้ามีของมาอีกรบกวนนิดนึงครับ  โรบอกหน่อยได้มะครับ

สนใจโทรสอบถามได้ที่เบอร์ ตามลายเซ็นครับผม ของ Lot ใหม่จะมา ก็ต่อเมื่อทางนี้เดินทางไปแล้วกลับมาอีกครั้งครับ เพราะเขาเดินทางไปทำงานที่นู่น ไปกลับ 15 วันหน่ะครับ หลังจากไม่น่าเกินวันที่ 25 หรืออย่างช้าก็ไม่น่าเกิน 2-3 วัน ของมา เขาก็อยู่เมืองไทย 2 วัน แล้วก็เดินทางกลับไปทำงานต่อหน่ะครับ สั่งจองไว้ก่อนได้ครับ เพราะของไม่ได้เอามามาก และอีกอย่าง เอามาเยอะ ก็ไม่ได้ครับ ศุลกากรเขาจะไม่ให้เอาเข้าหน่ะสิครับ

ไม่รับสั่งนำเข้าอุปกรณ์วิทยุสื่อสารทุกชนิดแล้วครับ เข็ดครับ พอกันทีครับ
« ตอบ #11 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 03:29:10 »

hs2ywy
Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 14:52:19 »

สนใจโทรสอบถามได้ที่เบอร์ ตามลายเซ็นครับผม ของ Lot ใหม่จะมา ก็ต่อเมื่อทางนี้เดินทางไปแล้วกลับมาอีกครั้งครับ เพราะเขาเดินทางไปทำงานที่นู่น ไปกลับ 15 วันหน่ะครับ หลังจากไม่น่าเกินวันที่ 25 หรืออย่างช้าก็ไม่น่าเกิน 2-3 วัน ของมา เขาก็อยู่เมืองไทย 2 วัน แล้วก็เดินทางกลับไปทำงานต่อหน่ะครับ สั่งจองไว้ก่อนได้ครับ เพราะของไม่ได้เอามามาก และอีกอย่าง เอามาเยอะ ก็ไม่ได้ครับ ศุลกากรเขาจะไม่ให้เอาเข้าหน่ะสิครับ

แล้วผมจะโทรไปสอบถามอีกทีนะครับ พี่

ขอบคุณครับ
FT736
Full Member

เหตูผลของคน ๆ หนึ่ง อาจไม่ใช่ของอีกคนหนึ่ง

« ตอบ #13 เมื่อ: 27 มกราคม 2010, 21:31:23 »

มาบตาพุด ระยอง ได้รับเครื่องแล้ววันนี้ ขอบคุณมากครับพี่ ถูกใจมากเลยครับ
rungroj
Hero Member

ผลิต จำหน่าย ระบบกล้องวงจรปิด จากสหรัฐอเมริกา

« ตอบ #14 เมื่อ: 27 มกราคม 2010, 22:09:59 »

มีหน้าตาแบบนี้ที่ใช้ 144 / 245 บ้างหรือเปล่าครับ ถ้ามี รบกวน PM ขอรายละเอียด กับราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ

CCTV EON USA Total Solution Security Provider.
"Think Security Think EON"
HS5YZM
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

ซวยอะไรมากมายวะ เรื่องอื่นไม่ซวย มาซวยเรื่องแบบนี้

« ตอบ #15 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 00:50:37 »

มีหน้าตาแบบนี้ที่ใช้ 144 / 245 บ้างหรือเปล่าครับ ถ้ามี รบกวน PM ขอรายละเอียด กับราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ
มีแต่ไม่อยากสั่งมาเลยครับ เพราะว่า เขาไม่ได้ไปฮ่องกงหน่ะครับ ไปแต่ Japan อย่างเดียวเลยครับ ขอโทษด้วยครับ ยังไงลองสอบถาม E20JOR ดูครับ สินค้าเขาดีมากครับ การันตีให้เลยว่า ดีมากมายครับ ไม่เชื่อลองสั่งดูครับ คุ้มค่า คุ้มราคาครับ
somphot
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 04:08:03 »

สอบถามหน่อยครับที่ญี่ปุ่นมีเครื่อง2100fxย่าน245หรือเปล่าครับเพราะเห็นเป็นของJAPANแต่ไม่ทราบว่าผลิตที่ไหนถ้าผลิตที่ญี่ปุ่นผมสั่งสัก1ตัวได้ไหมครับ ยิ้ม
HS5YZM
Hero Member
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 04:35:54 »

สนใจสั่งจองได้นะครับ เพราะจะได้ Confirm ไปที่ทางนู้นครับ ขอบคุณมากครับ
HS5YZM
Hero Member
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 02:09:52 »

สอบถามหน่อยครับที่ญี่ปุ่นมีเครื่อง2100fxย่าน245หรือเปล่าครับเพราะเห็นเป็นของJAPANแต่ไม่ทราบว่าผลิตที่ไหนถ้าผลิตที่ญี่ปุ่นผมสั่งสัก1ตัวได้ไหมครับ ยิ้ม
2100FX เป็นเครื่องที่ใช้ที่เดียวในโลกคือประเทศไทยครับ นำเข้าคงไม่มีครับ นอกเสียจากว่า ฮ่องกง อาจจะมีครับ หรือไม่ก็จีนกง แต่ผมไม่แน่ใจว่าโรงงานเครื่องแดงว่าอยู่ที่ไหน เพราะที่ Japan ไม่มีแน่นอนครับ อีกอย่าง Ham ที่นู่นไปคุยกับเขา เขาก็คงจะไม่รู้เรื่องแน่นอนครับ เพราะเขาใช้ 144 430 กันครับ แต่ที่รู้แน่ๆ คือประเทศไทย ไม่แพ้ชาติใดในโลก ให้มีการใช้คลื่น 254 MHz อย่างเป็นทางการที่เดียวในโลกครับ
somphot
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 03:26:12 »

2100FX เป็นเครื่องที่ใช้ที่เดียวในโลกคือประเทศไทยครับ นำเข้าคงไม่มีครับ นอกเสียจากว่า ฮ่องกง อาจจะมีครับ หรือไม่ก็จีนกง แต่ผมไม่แน่ใจว่าโรงงานเครื่องแดงว่าอยู่ที่ไหน เพราะที่ Japan ไม่มีแน่นอนครับ อีกอย่าง Ham ที่นู่นไปคุยกับเขา เขาก็คงจะไม่รู้เรื่องแน่นอนครับ เพราะเขาใช้ 144 430 กันครับ แต่ที่รู้แน่ๆ คือประเทศไทย ไม่แพ้ชาติใดในโลก ให้มีการใช้คลื่น 254 MHz อย่างเป็นทางการที่เดียวในโลกครับ
ขอบคุณครับอย่างนี้ต้องสืบต่อไป

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 21
  พิมพ์