HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
24 เมษายน 2024, 15:57:24 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครติดต่อ ADMIN ได้บ้าง...  (อ่าน 11877 ครั้ง)
icom275
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2013, 16:40:17 »

ตกลงใครติดต่อแอดมินท์ได้แล้วบ้างครับ เพื่อนสมาชิกหลายคนที่ถูกแบนด์ไว้ แจ้งว่าครบกำหนดการแบนด์แล้วแต่ยังไม่ปลดเลย ช่วยปลดด้วย
ผมลองดูกระทู้เก่าๆของ แอดมินที่ขายของมีหลายเบอร์เลยครับลองโทรหาดูผมเคยซื้อของแกนานมาแล้ว

ผมดูจากลายเซ็นต์ของ admin
สนใจอะไรรีบโทรถามนะครับ อย่าโพสถามอย่างเดียว เดี๋ยวจะไม่ได้ครอง
(พึงระลึกใว้เสมอ คนโพสถาม มักไม่ทันคนโทรคุย)

ผมก็นึกว่าจะต้องมี ไปค้นกระทู้เก่า ๆ ของท่าน ได้มา 10 กว่าเบอร์ ลองโทรไปแล้วไม่ใช่ซักเบอร์ ผมหมดความพยายามเรื่องโทรหาแล้ว
ข่าวล่าสุดครับ ตอนนี้น่าจะไปรวมกันตามหาท่านในอีก 1 กระทู้ที่ห้องแดง ตามกระทู้นี้เลยครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=168371.0

ประกาศซื้อขายนาฬิกาทุกรุ่นทุกยี่ห้อฟรีwww.thailandwatchmarket.com(นาฬิกาของแท้เท่านั้น)
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2013, 16:40:17 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
pand99
Full Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2013, 12:10:42 »

ผมก็ติดต่อadmin ไม่ได้

จำหน่ายอุปกรณ์กู้ภัยจากจีนแท้ๆคุณภาพดี
TEL:082-6352982 ปอครับ
« ตอบ #11 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2013, 12:10:42 »

HS3-WWG
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2013, 00:35:21 »

ตกลงใครติดต่อแอดมินท์ได้แล้วบ้างครับ เพื่อนสมาชิกหลายคนที่ถูกแบนด์ไว้ แจ้งว่าครบกำหนดการแบนด์แล้วแต่ยังไม่ปลดเลย ช่วยปลดด้วย
ผมลองดูกระทู้เก่าๆของ แอดมินที่ขายของมีหลายเบอร์เลยครับลองโทรหาดูผมเคยซื้อของแกนานมาแล้ว

สนใจอะไรรีบโทรถามนะครับ อย่าโพสถามอย่างเดียว เดี๋ยวจะไม่ได้ครอง
(พึงระลึกใว้เสมอ คนโพสถาม มักไม่ทันคนโทรคุย)

ผมก็นึกว่าจะต้องมี ไปค้นกระทู้เก่า ๆ ของท่าน ได้มา 10 กว่าเบอร์ ลองโทรไปแล้วไม่ใช่ซักเบอร์ ผมหมดความพยายามเรื่องโทรหาแล้ว
ข่าวล่าสุดครับ ตอนนี้น่าจะไปรวมกันตามหาท่านในอีก 1 กระทู้ที่ห้องแดง ตามกระทู้นี้เลยครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=168371.0
เอางี้นะครับ  ถึงเบอร์ที่ลงจะไม่ใช่แอดมิน แต่เจ้าของเบอร์ก็น่าจะรู้จักแอดมินแบบส่วนตัวในระดับนึงถึงจะฝากให้ลงขายได้   จริงมั้ยครับ เศร้า
tuiz
Hero Member

ไม่รับปรึกษา ปัญหา วิทยุสื่อสาร เนื่องจากไม่ใช่ช่าง ครับ..

« ตอบ #13 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2013, 00:39:06 »

เอางี้นะครับ  ถึงเบอร์ที่ลงจะไม่ใช่แอดมิน แต่เจ้าของเบอร์ก็น่าจะรู้จักแอดมินแบบส่วนตัวในระดับนึงถึงจะฝากให้ลงขายได้   จริงมั้ยครับ เศร้า

ไม่เกี่ยวหรอกครับ ต้องท้าวความไปถึงตอนสร้างเว็บมาใหม่ๆ แอดมินจะใช้วิธี ก๊อบลิ้งจากที่อื่นมาวางที่เว็บนี้ แล้วให้คนที่สนใจโทรหาเอง เพราะฉนั้น ถ้าโทรไปหา ก็จะไม่มีใครรู้จักหรอกครับ

บรรจง แสนปินตา

ธนาคารกสิกรไทย สาขา ถนนฉัตรไชย ลำปาง 194-2-91288-5
ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขา ม.ราชภัฏลำปาง  439-1-02927-7
ธนาคารกรุงไทย  สาขา ประตูชัย  536-0-21783-9

ติดต่อได้ทางPM  หรือโทร 081-8835989 ติดต่อทางโทรศัพท์ได้ในช่วง 10.00-22.00 น. เท่านั้น หรือจะ line (id=tuiz_lp)
wackyworld
member..
Hero Member
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 21 เมษายน 2014, 15:59:58 »

ปัจจุบันผมยังติดต่อไม่ได้  ฮืม ฮืม ติดต่อตั้งแต่ปีที่แล้ว
E22NCB
Hero Member

Line: e22ncb

« ตอบ #15 เมื่อ: 21 เมษายน 2014, 16:04:09 »

เว็บนี้ไม่มีผู้ดูแลแล้วใช่ไหมคะ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์