HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
02 มิถุนายน 2024, 06:39:52 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 20 21 [22] 23 24 ... 31
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Admin หายไปใหน? แบบนี้ผมควรดำเนินการอย่างไรดี  (อ่าน 84675 ครั้ง)
somphot
Hero Member

« ตอบ #210 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 23:11:36 »

ที่คิดไว้เรื่มมีมูลถ้าเป็นเช่นนั้นคงไม่ได้หายไปไหนท่านยังอยู่เว็บเพื่อนบ้านคนเข้าน้อยกว่าจนทำให้ผู้ขายที่เป็นผู้ดูแลด้วยขาดกำไรเลยวางแผนพูดคุยเพื่อให้เว็บนี้ปิดลงแล้วไปเว็บเพื่อนบ้านเหมือนในอดีต ยิงฟันยิ้ม

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #210 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 23:11:36 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
lastname
Hero Member

มือเก่าแต่ไม่เก๋าซักที

« ตอบ #211 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 23:28:42 »

ธุรกิจไม่เก่ง เล่ห์เหลี่ยมไม่เป็น
รู้แต่ว่าชอบเล่น ว. ยิงฟันยิ้ม

กลับเข้าเรื่องนิดนึง ก่อนไปไกล
กระทู้นี้เกิดเนื่องจากมีสมาชิกต้องการเป็นผู้เข่าโฆษณา(คงไม่ลืมเนาะ หน้าแรกๆเอง)
เมื่อส่งข้อความมาให้โอนเงินสมาชิกก็โอนไป
เรื่องมันก็เกิดหลังจากโอนไปนานแล้วนั่นเอง เป็นท่านๆจะทำเช่นไรถ้าไม่มาตั้งกระทู้ถาม
เพราะหนทางที่ติดต่อได้ก็คือPMแต่ก็เงียบ

ก็เท่านี้ หากยังอยู่วนเวียนดูแลอยู่ก็ออกมาเคลียร์เหอะ
จะได้ปิดกระทู้ซะ โกรธ

อ้อ...เวปขายของหรือเวปบอร์ดก็เหมือนตลาดนัด
เปิดตลาดมาไม่มีคนขายกับคนซื้อก็คงไปไม่รอด
สินค้าไม่ดีก็คงขายได้ไม่นาน ไม่คุมคุณภาพขายๆไปก็คงไม่นาน
อย่าคิดว่าติดตลาดแล้วจะทำไงก็ได้ คิดว่าคนที่เข้ามาต้องง้อเจ้าของตลาดเหรอ
ผมคิดว่าพ่อค้ากับเจ้าของตลาดต่าวห่างที่ต้องเอาใจลูกค้า
ไม่เช่นนั้นตลาดกะพ่อค้าก็เตรียมเก็บเสื่อ
ปล.ความเห็นส่วนตัว อาจไม่ถูกใจใครหลายๆคน

ถึงผมไม่รวยเงินทอง แต่...
ผมมีปัจจัยสี่ ผมมีเวลาให้ครอบครัว
ผมมีเวลาให้มิตร ผมมีเวลาหาความสุข
ผมพอใจครับ
วุฒิ (นนทบุรี)
081-3732512

แนะนำการลงรูป http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=427.0
« ตอบ #211 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 23:28:42 »

icom275
Newbie
*

« ตอบ #212 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 17:35:49 »

รอ ...

ประกาศซื้อขายนาฬิกาทุกรุ่นทุกยี่ห้อฟรีwww.thailandwatchmarket.com(นาฬิกาของแท้เท่านั้น)
HS6PXS
Hero Member

จะดีจะชั้วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงจะต่ำอยู่ที่ทำตัว

« ตอบ #213 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 18:00:29 »

สลับซับซ้อนซ่อนตัวสนุกจิงๆ โกรธ

HS6PXS144.850สี่แควสัมพันธ์นครสวรรค์
วีอาร์ซาเล้ง ณ บึงบอระเพ็ด
นายสรายุทธ พูลทะจิตร
70ถ.ศวิตชาต2 ต.ปากน้ำโพ อ.เมืองจ.นครสวรรค์60000  083-0006886
icom275
Newbie
*

« ตอบ #214 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2013, 10:35:21 »

สลับซับซ้อนซ่อนตัวสนุกจิงๆ โกรธ

ผมไม่ค่อยสนุกด้วยเท่าไหร่ รอมาจะ 2 เดือนแล้ว  ยิงฟันยิ้ม ผมว่าดีกว่าเรารอเฉย ๆ เราลองเชียร์ผู้ดูแลบอร์ดที่เหลือ 1 เดียว ของเราให้ไปตั้งเว็บสำรองดีป่ะ หากเว็บนี้ยังอยู่เราก็เล่นที่นี่ หากไม่มีเว็บนี้เราก็มีคำตอบแล้วว่าเราจะเล่นที่ไหน ด้วยมาตรฐานผู้ดูแลบอร์ดที่เหลือ 1 เดียว น่าจะสร้างเว็บใหม่ได้ใกล้เคียงกับมาตรฐานที่นี่ที่สุด
 + 1 เสียงเอาเลยครับ ท่าน HS3JBX เผื่อทางออกให้เราด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิถุนายน 2013, 10:39:24 โดย icom275 » บันทึกการเข้า
swakger
Newbie
*

« ตอบ #215 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2013, 13:10:49 »

ผมไม่ค่อยสนุกด้วยเท่าไหร่ รอมาจะ 2 เดือนแล้ว  ยิงฟันยิ้ม ผมว่าดีกว่าเรารอเฉย ๆ เราลองเชียร์ผู้ดูแลบอร์ดที่เหลือ 1 เดียว ของเราให้ไปตั้งเว็บสำรองดีป่ะ หากเว็บนี้ยังอยู่เราก็เล่นที่นี่ หากไม่มีเว็บนี้เราก็มีคำตอบแล้วว่าเราจะเล่นที่ไหน ด้วยมาตรฐานผู้ดูแลบอร์ดที่เหลือ 1 เดียว น่าจะสร้างเว็บใหม่ได้ใกล้เคียงกับมาตรฐานที่นี่ที่สุด
 + 1 เสียงเอาเลยครับ ท่าน HS3JBX เผื่อทางออกให้เราด้วยครับ

ผมว่าเพื่อนสมาชิกๆหลายๆท่านย้ายไปกันแล้วนะครับพี่ (เห็บบอร์ดมันเงียบๆไป)
เขาอาจย้ายไปอยู่เว็บที่มีชื่อคล้ายๆกัน บอร์ดรูปแบบเดียวกัน ในที่ๆหลายๆท่านอาจไม่คาดคิด
และหลายๆท่านก็ไปๆมาๆทั้งสองเว็บอยู่ในขณะนี้ เมื่อวานผมก็ถึงบางอ้อ เมื่อเข้าไปอ่านในกระทู้นี้ - http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=170187.0

(ประเด็นหลักๆอยู่ที่โพสแรกในหน้าที่4)

ผมก็ถึงบ้างอ้อซักที เพราะที่ๆผมไปสมัครมานั้น มีเพื่อนสมาชิกระดับหัวกระทิจากที่นี่ย้ายรวมตัวอยู่กันมากมาย

ผมจึงสังสัยว่าทำไมเขาถึงย้ายกัน ผมจึงเข้ามาอ่านในกระทู้นี้ ผมถึงรู้ว่าทำไมเขาย้ายไปอยู่ฝั่งนู้นกัน

หากโพสนี้ของผมทำให้เพื่อนสมาชิกบางคนไม่พอใจ ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงครับ
hondaone
member..
Hero Member
*

0886074166 HONDAONE

« ตอบ #216 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2013, 21:42:42 »

ผมว่าเพื่อนสมาชิกๆหลายๆท่านย้ายไปกันแล้วนะครับพี่ (เห็บบอร์ดมันเงียบๆไป)
เขาอาจย้ายไปอยู่เว็บที่มีชื่อคล้ายๆกัน บอร์ดรูปแบบเดียวกัน ในที่ๆหลายๆท่านอาจไม่คาดคิด
และหลายๆท่านก็ไปๆมาๆทั้งสองเว็บอยู่ในขณะนี้ เมื่อวานผมก็ถึงบางอ้อ เมื่อเข้าไปอ่านในกระทู้นี้ - http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=170187.0

(ประเด็นหลักๆอยู่ที่โพสแรกในหน้าที่4)

ผมก็ถึงบ้างอ้อซักที เพราะที่ๆผมไปสมัครมานั้น มีเพื่อนสมาชิกระดับหัวกระทิจากที่นี่ย้ายรวมตัวอยู่กันมากมาย

ผมจึงสังสัยว่าทำไมเขาถึงย้ายกัน ผมจึงเข้ามาอ่านในกระทู้นี้ ผมถึงรู้ว่าทำไมเขาย้ายไปอยู่ฝั่งนู้นกัน

หากโพสนี้ของผมทำให้เพื่อนสมาชิกบางคนไม่พอใจ ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงครับ

ช่วยอธิบายหน่อยครับ ว่าทำไม  ฮืม ฮืม

0886074166 HONDAONE
navigeter
Hero Member

« ตอบ #217 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2013, 21:52:04 »

ยิ้มกว้างๆ  ผมคิดว่าความจริง ใกล้จะเปิดแล้ว เร็วฯฯฯ นี้ ยิงฟันยิ้ม

โทร      0815837385  กสิกรไทย  773-2-26132-4  ณรงค์[
monkon
Hero Member

โทรถามและต่อราคาดีกว่ามัวรอ Pm

« ตอบ #218 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2013, 14:09:52 »

ตกลงพวกเราต้องย้ายบ้านกันหรือ ฮืม เนี่ยะ ร้องไห้

เก่ง/081-565-3309
lastname
Hero Member

มือเก่าแต่ไม่เก๋าซักที

« ตอบ #219 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2013, 14:39:39 »

ช่วยอธิบายหน่อยครับ ว่าทำไม  ฮืม ฮืม

ทำไม ที่ท่านถามนั้น

หมายถึง
ทำไมADMINถึงไม่ออกมาชี้แจงสักทีหรือเปล่าครับ
อย่าซีเรียสนะ ผมบร้าาาา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 ... 20 21 [22] 23 24 ... 31
  พิมพ์