HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 11:47:07 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: hamsiam.com รับสมัครสมาชิกใหม่ 2-3 เดือน/ครั้ง รอบหน้ารับสมัครวันใหน กรุณาติดตามจากข่าวหน้าเวปนะครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 31
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Admin หายไปใหน? แบบนี้ผมควรดำเนินการอย่างไรดี  (อ่าน 83535 ครั้ง)
เจมี่
Hero Member

ระบบ True >064-1169610

« ตอบ #10 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 08:31:17 »

ผมได้ pm ไปแจ้ง admin หลายวันมาแล้วแต่ก็เงียบนะครับ รอให้ admin ออกมาชี้แจง. นานๆจะได้เห็น admin ถูกสมาชิกร้องเรียน  ยิ้มกว้างๆ

รุ่นสอบปี34-โอนธนาคารไทยพาณิชย์ 364-236963-0
รับซ่อม-PC-notebook ส่งซ่อม ปณ.NTC kerryกรุงเทพ 248-0-36430-2/ชื่อเกียรติศักดิ์(ทั้ง2บัญชี)
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 08:31:17 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
icom275
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2013, 11:45:07 »

ยิงฟันยิ้ม ส่วนผมขอพัก การเช่าพื้นที่ฯก็ไม่มีการตอบกลับเหมือนกันครับ เกือบเดือนแล้ว ตอนนี้ งง มากๆเกิดอะไรขึ้นครับ

ครับแสดงว่ามีเพื่อนร่วมชะตาเดียวกับผมอยู่เหมือนกัน
ผมให้เวลาอีก 7 วันหละกันครับ หากยังเงียบอยู่แบบนี้ผมขอดำเนินการตามกฏหมายหละกันครับ

เอางั้นเลยเหรอครับ โหดไปรึเปล่า  ยิงฟันยิ้ม

เข้าอาทิตย์ที่ 3 แล้วที่ติดต่อไม่ได้ ผมเองก็ไม่มีอำนาจตัดสินใจอะไรได้ ก็ได้แต่รอแอดมินจะกลับมาเหมือนกันครับ
ไปไม่ไปเปล่า ถือดาบอาญาสิทธิ์ไปด้วย จะลงโทษใครผมก็ทำไม่ได้

ท่านไม่มีดาบอาญาสิทธิ์ แต่ท่าน HS3JBX น่าจะมีม้าอาญาสิทธิ์ อานุภาพน่าจะไม่หย่อนกว่ากันเท่าไหร่มั๊งครับ  ยิงฟันยิ้ม

ส่วนตัวผมอุตส่าห์ ซื้อหมูเห็ดเป็ดไก่ เหล้า น้ำแข็ง โซดา มาเตรียมฉลองอันดับเว็บ น้ำแข็งละลายหมดไปนานแล้ว หมูเห็ดเป็ดไก่ ก็เริ่มเน่าแล้ว สงสัยจะได้กินแต่เหล้าเพียว ๆ เว็บผมจากที่เคยนำนิด ๆ ตอนนี้เป็นตามหน่อย ๆ นานกว่านี้เว็บผมร้าง แน่ ๆ ฉะนั้นท่าน HS3JBX ย้ายกระทู้นี้เข้าห้องเชือดเลยครับ
         เพื่อนสมาชิกหลายท่านต้องการความน่าเชื่อถือในการซื้อขาย เปิดทั้งชื่อนามสกุลจริง เปิดทั้ง คอนซาย ที่อยู่ บัญชีธนาคาร เบอร์โทร แต่ admin ไม่มีอะไรที่ติดต่อได้เลย อย่างน้อยน่าจะทิ้งช่องทางไว้ให้ผู้ดูแลเว็บติดต่อได้บ้าง
          ขออนุญาติซักนิดนะครับ เดี๋ยวจะเป็นเว็บร้าง เว็บที่ประกาศโฆษณานะครับ
          เว็บบอร์ดซื้อขายนาฬิกาทุกรุ่นทุกยี่ห้อประกาศฟรี (ของแท้เท่านั้น) www.thailandwatchmarket.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤษภาคม 2013, 13:43:43 โดย icom275 » บันทึกการเข้า

ประกาศซื้อขายนาฬิกาทุกรุ่นทุกยี่ห้อฟรีwww.thailandwatchmarket.com(นาฬิกาของแท้เท่านั้น)
« ตอบ #11 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2013, 11:45:07 »

sakliverpool
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

0892990090 / 0941525526

« ตอบ #12 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2013, 11:59:12 »

นึกว่าเป็นแค่ผม ที่ติดต่อ Adimin ไม่ได้ ผมมีกระทู้ปักหมุดเหมือนกัน ว่าขอยกเลิกการเช่าพื้นทีก่อนครับ ส่ง pm ไปแจ้งก่อนถึงเวลากำหนดแล้ว เห็นเงียบครับไม่ pm มาตอบเลยว่ารับรู้รึยัง ตอนนี้ก็งงเหมือนกัน
ตามกระทู้รี้ครับที่ได้ปักมุดไว้

http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=158286.0

ใครติดต่อได่ฝากแจ้งให้ด้วยครับ ว.61 ครับ

นาย ภัทรเดช  อภิธารดุลธร  45 ซ.53 ถ.เพชรเกษม ต.หาดใหญ่
อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 โทร. 089-2990090 (DTAC)  (ธ.กสิกรไทย 9922045531  นายภัทรเดช  อภิธารดุลธร. )
E22KBM
Sr. Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 17:07:45 »

ยิงฟันยิ้ม ส่วนผมขอพัก การเช่าพื้นที่ฯก็ไม่มีการตอบกลับเหมือนกันครับ เกือบเดือนแล้ว ตอนนี้ งง มากๆเกิดอะไรขึ้นครับ

ครับแสดงว่ามีเพื่อนร่วมชะตาเดียวกับผมอยู่เหมือนกัน
ผมให้เวลาอีก 7 วันหละกันครับ หากยังเงียบอยู่แบบนี้ผมขอดำเนินการตามกฏหมายหละกันครับ

เอางั้นเลยเหรอครับ โหดไปรึเปล่า  ยิงฟันยิ้ม

เข้าอาทิตย์ที่ 3 แล้วที่ติดต่อไม่ได้ ผมเองก็ไม่มีอำนาจตัดสินใจอะไรได้ ก็ได้แต่รอแอดมินจะกลับมาเหมือนกันครับ
ไปไม่ไปเปล่า ถือดาบอาญาสิทธิ์ไปด้วย จะลงโทษใครผมก็ทำไม่ได้

ท่านไม่มีดาบอาญาสิทธิ์ แต่ท่าน HS3JBX น่าจะมีม้าอาญาสิทธิ์ อานุภาพน่าจะไม่หย่อนกว่ากันเท่าไหร่มั๊งครับ  ยิงฟันยิ้ม

ส่วนตัวผมอุตส่าห์ ซื้อหมูเห็ดเป็ดไก่ เหล้า น้ำแข็ง โซดา มาเตรียมฉลองอันดับเว็บ น้ำแข็งละลายหมดไปนานแล้ว หมูเห็ดเป็ดไก่ ก็เริ่มเน่าแล้ว สงสัยจะได้กินแต่เหล้าเพียว ๆ เว็บผมจากที่เคยนำนิด ๆ ตอนนี้เป็นตามหน่อย ๆ นานกว่านี้เว็บผมร้าง แน่ ๆ ฉะนั้นท่าน HS3JBX ย้ายกระทู้นี้เข้าห้องเชือดเลยครับ
         เพื่อนสมาชิกหลายท่านต้องการความน่าเชื่อถือในการซื้อขาย เปิดทั้งชื่อนามสกุลจริง เปิดทั้ง คอนซาย ที่อยู่ บัญชีธนาคาร เบอร์โทร แต่ admin ไม่มีอะไรที่ติดต่อได้เลย อย่างน้อยน่าจะทิ้งช่องทางไว้ให้ผู้ดูแลเว็บติดต่อได้บ้าง
          ขออนุญาติซักนิดนะครับ เดี๋ยวจะเป็นเว็บร้าง เว็บที่ประกาศโฆษณานะครับ
          เว็บบอร์ดซื้อขายนาฬิกาทุกรุ่นทุกยี่ห้อประกาศฟรี (ของแท้เท่านั้น) www.thailandwatchmarket.com

โหดไปมั้ยตอบยากครับท่าน แต่ที่ผมทำตอนนี้อย่างน้อยสมาชิกจะได้รู้ว่าต้องงดทำธุรกรรมกับทาง Admin ก่อน เพราะท่านอาจจะเสียเงิน
โดยที่ไม่ได้รับบริการที่ท่านต้องการในเวลาที่ต้องการ และการที่ผมไปแจ้งความ ผมต้องการหลักฐานเพื่อติดต่อกับทางโฮสติ้ง เพื่อขอข้อมูลผู้เช่าโฮสของเว็บนี้ จะได้เป็นช่องทางในการตามหา Admin ได้ครับผม

แปลกดี
ergo_ud
Hero Member

สะบายดี อุดรธานี

« ตอบ #14 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 17:14:02 »

อีกไม่นานคงปิดเว็ปแน่ๆ ขนาดแอดมินยังโดนเลย...เฮ้อ  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

HS4ERE 
แวะมา อุดรธานี ทักได้ที่ 144.625 Mhz, 146.650 Mhz (Dup-)
คติ: รักแท้ไม่ใช่แค่เรื่องบนเตียง...ระเบียงก็ได้ ฮิ ฮิ ฮิ
มนุษย์ต่างดาว
Hero Member

I LOVE YOU ชาวโลก

« ตอบ #15 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 17:38:24 »

อีกไม่นานคงปิดเว็ปแน่ๆ ขนาดแอดมินยังโดนเลย...เฮ้อ  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
                  ก็นะ......ผมว่า

เวชสิทธิ์ จันทนุภา hs3ldy
ออมทรัพย์ บ/ช หนึ่ง20-0สาม9-067เก้า tel.09หัา6261หนึ่ง0หก
http://track.thailandpost.co.th
MOTOLA-HT600
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 17:46:03 »

อย่าใจร้ายเลยครับสงสาร admin แต่ก็เห็นใจ เจ้าของกระทู้ครับผม
ohmruning
Jr. Member
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 18:10:14 »

ให้ admin เค้าพักบ้างเถอะครับ ผมคนนึ่งที่ เป็น admin เว็บระดับนี้ ดูแลเว็บบอร์ด และ ระบบ แค่นี้ก็ปวดหัวตายครับ จะมีทั้งอีเมล ลบกระทู้นี้นั้นเยอะแยะมากมาย ถึงจะมี mod (ผู้ช่วย) ช่วยดูแลก็เหอะ

อย่างไรแล้วการทำธุรกรรมตอนนี้กับ แอดมินก็ขอให้หยุดกันก่อน ไม่ใช่ว่าแอดมินจะเบี้ยว แต่ กลัวว่าแอดมินจะไม่ทราบว่าใครโอนมา
พี่ๆที่ปักหมุดหรือโฆษณา ที่จะหมดอายุ หรือ ยกเลิก  ก็ให้เก็บหลักฐานที่ PM แจ้ง admin ให้เห็นวันที่ เวลา เพื่อจะให้แอดมินดูตอนที่ เค้าเข้ามาในระบบแล้ว

ส่วนพี่ๆที่โอนไปแล้ว ก็แล้วแต่พิจารณาครับ เพราะห้ามไม่ได้ที่จะไม่ให้ดำเนินการ เพราะทุกคนล้วนแล้วก็กลัวความเสี่ยงกันทั้งนั้น

เอาเป็นว่า ผมบอกกล่าวแก่ผู้ที่จะดำเนินการธุรกรรม แล้วกันครับ
เจมี่
Hero Member

ระบบ True >064-1169610

« ตอบ #18 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 18:25:09 »

ผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้องและดูแลเวปนี้ออกมาชี้แจงเป็นสิ่งที่ต้องปฏิบัติอยู่แล้วครับ มาช้าดีกว่าไม่มา ก็หวังว่าบรรยากาศก็น่าจะดีขึ้น ผมแสดงความคิดเห็นเท่านี้ละครับ ในฐานะสมาชิกเวปแฮมสยาม
พี่หมอ
Hero Member

096-8495696 ทรู

« ตอบ #19 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 18:32:35 »

พากันพูดไป แอดมินเค้าก็อยู่แถวนี้แหละ ให้เค้าพักบ้าง  ยิงฟันยิ้ม

สร้างเวปมาขนาดนี้ คงไม่ปล่อยให้ 73 88 กันง่ายๆหรอกคะ

ใครใคร่ค้าก็ค้าไป เนื้อที่ขายเราก็ยังมีเท่ากันทุกท่าน

แอดมิน อาจจะมีความรัก ไปปลูกต้นรักอยู่ก็ได้

ยังไงเวปนี้ก็เป็นของเขาอยู่ ชี้เป็น ชี้ตายได้ ถ้าอยู่ในพื้นที่ของเขา

อย่าเดาไปมากมาย ผมอ่านๆมา มีแต่สิงห์เดา ถ้าแอดมินไม่ไปจ่ายค่าเช่าสัญญาณและไม่มีพื้นที่ขายก็ ว่าไปอีก
อย่าง ในเวปแฮมสยามก็ยังมีการดอน การซื้อ การขาย เป็นปกติ

ในส่วนของผู้เช่าพื้นที่ ผู้เช่าโฆษณา แอดมินกลับมา เขาอาจชดเชย หรือ ฟรี ทางใด ทางหนึ่ง ให้ท่าน เพื่อไม่ให้ รู้สึกเสียเปรียบ ก็เป็นได้ครับ อย่าเพิ่งเรียกร้อง เดา คาดโทษ แอดมินเลย คิดว่าเขามีธุระ เดี๋ยวเขาก็มา วันไหนเวปปิดหรือไม่เคลื่อนไหว ไม่เร้าใจ ไม่ดึงดุดโฆษณา วันนั้นแอดมินก็มาแล้วมั้ง555

ร้านกุ้ง.. มีใบทะเบียนการค้าและใบอนุญาตค้าวิทยุคมนาคมอย่างถูกต้อง
096-8495696 ทรู

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 31
  พิมพ์