HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
26 เมษายน 2024, 06:23:04 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2 3 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รองเท้า FitFlop & Onisuka & รองเท้า CROCS เยอะราคาพิเศษคลื้ก  (อ่าน 11109 ครั้ง)
aPple_evo
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

« เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 17:18:31 »

รองเท้า FitFlop & Onisuka & รองเท้า CROCS  เยอะราคาพิเศษคลื้ก

ไม่มีจำหน่ายขายเฉพาะวันงาน  ราคาต่ำกว่าท้องตลาดครึ่งๆ ple-shop ที่เดียว

(ประมูล) สินค้าดีราคาถูก" ทุกวัน พุธ - ศุกร์ " เจอกันที่ ple-shop จ้า ต่ำกว่าทุน ที่เดียวจ้า

มีตั้งแต่หัวจรเท้าจ้า เยอะจริงๆที่เดียวจบ ok ป่ะ

มหกรรม F5 มหานิยม "ลดราคา เหมือนแจกฟรี 
(เรามีนัดกันทุก- พุธ - วันศุกร์) ple-shop คลิ้ก!!

พี่น้องสามารถคลิ้กผ่าน!!! I-คอน !!! ที่ตามรูปได้เลย จะเข้าสู้ห้องต่างๆและเวบ www.ple-shop.com เลยจ้า

พี่น้องสามารถคลิ้กผ่าน!!!I-คอน!!!ที่ตามรูปได้เลย

ทางร้านเราปรับราคา ลงจากเดิม10-30% จากราคาขาย พูดได้คำเดียวว่า "โครต"ถูกที่สุดในไทย+มีประกันหลังการขายกันยาวนาน จากฟิตแบคลูกค้ามากกว่า 1x,xxx คน ที่ซื้อจากร้านเรา

สนใจดูยี่ห้อตามห้องเลยจ้า ขอบพระคุณครับ

สินค้าเรา updata ทุกเดือน เข้าใหม่ทุกเดือน   เรามีหน้าร้านหน้าเวปกระรันตี ไม่ซื้อไม่ว่าจ้าเข้ามาเยี่ยมชมกันก่อนนะ เรามีสินค้ามากกว่า 100แบบ เชิญเข้ามาชมกันก่อนจ้า สงใสอะไร pm หรือ เมล หรือจะโทรสอบถามก็ได้ครับ พ่อค้าแม่ค้า ใจดีจ้า

เป็นสินค้านำเข้าทุกชิ้น และหิ้วเองไม่ผ่านพ่อค้าคนกลาง เรากล้า คิดกล้าลดราคา ให้ท่านเมือท่านสนใจ ติดต่อเข้ามาหาเรา    เชิญเยี่ยมชมและพูดคุยกันได้ก่อนจ้า ขายแบบมืออาชีพ รับประกันความสวย รับประกันความงาม เราทั้งขายและประมูล ออกมากกว่า 1,000 เรือน สินค้าไม่ดีเรารับประกันเปลี่ยนคืน หรือ จ่ายเงินคืนเต็มจำนวน  เรามีทั้งขายและนำมาประมูล เราไม่ยอมให้เจ้าให้ขายถูกกว่าเราแน่นอน  Apple-Shop เจ้าเก่าจ้า รับกันจากเวปที่ประมูลของอยู่ ple-shop  ด้วยความกระรันตี 5ดาว
(แอท)(แอท) ขาย กางเกงยีน Levi's /นาฬิกาดังแบนเนม เกรด A  -  มิลเลอร์/กระเป๋าแบนดัง  เชิญที่เวปเลยจ้า

087-6192787  GOLF   waratthakit(แอท)hotmail.com

www.ple-shop.com[/COLOR][/SIZE]

เปิดช่องทาง ติดต่อซื้อสินค้าพูดคุยกับเจ้่าบ้าน ออนไลน์ 24 ชม ผ่านทาง waratthakit009(แอท)gmail.com   หรือ WhatsApp  " LINE"

สั่งซื้อสินค้าออนไลน์ได้ 24 ชม  สอบถามสินค้ารายเอียดสินค้านั้นๆได้ถึงแก่นแท้มาคุยกับเจ้าบ้านเลยจ้า

หรือจะโทรสอบถามได้เลยจ้า 087-6192787 กอล์ฟจ้า  10.30-21.30 น.

(ไม่ใช่ช่วงเวลานี้อาจจะโทรไม่ติด [:ยิ้มเท่ห์

ขอบคุณครับ

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 17:18:31 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
aPple_evo
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 17:20:18 »

ตัวอย่าง!!! นี่แค่น้ำจิ้มมีเยอะกว่าที่เห็นเข้าไปดูได้ที่เวบเลย www.ple-shop

NEW Fitflop 2013  ของสาวๆอย่างสวยๆๆๆ

งานทุกวันนี้ทำออกมาดีงานสวยใส่ได้ และราคาสบายกระเป๋า พังไม่เสียดาย

ขอนำเสนอ SET ใหม่ของ ple-shop ครับผม

1.Fitflop Due             

2.Fitflop Chada

3.Fitflop Mickey Mouse

4.Fitflop Hanabira

5.fitflop Rokkit Slide

6.fitflop florent

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 17:20:18 »

aPple_evo
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 17:22:10 »

1.รองเท้าเด็ก Crocs รุ่น "Benten" งาน Top เกรด A
ลายใหม่น่ารักมากๆ ค่ะ เอาใจน้องๆ ที่ชอบ Benten เลยนะค่ะ

มี 2 สีค่ะ สีเขียว / สีดำ
มีไซด์ ดังนี้นะค่ะ
ไซด์ 6-7 ความยาวประมาณ 14 cm
ไซด์ 8-9 ความยาวประมาณ 15.5 cm
ไซด์ 10-11 ความยาวประมาณ 17 cm
ไซด์ 12-13 ความยาวประมาณ 19 cm

2.รองเท้าเด็ก Crocs รุ่น Creative crocs Hello Kitty clog 4

รุ่นนี้ได้รับความนิยมมากนะค่ะ ลาย kitty เล่นกับเพื่อน สดใสมากมาย หนูๆใส่แล้วน่ารักเลยค่ะ

มีสีเดียวค่ะ สีชมพู
มีไซด์ ดังนี้นะค่ะ
ไซด์ 6-7 ความยาวประมาณ 14 cm
ไซด์ 8-9 ความยาวประมาณ 15.5 cm
ไซด์ 10-11 ความยาวประมาณ 17 cm
ไซด์ 12-13 ความยาวประมาณ 19 cm

3.รองเท้า Crocs หญิง รุ่น Crocband Flat สีมาใหม่ค่ะ
งาน Top เกรด A งานเนี๊ยบมากค่ะ

4.รองเท้าคัชชูหญิง Crocs รุ่น Molded Boat สีัสันสดใส มาต้อนรับหน้าฝนเลยค่ะ

งาน Top เกรด A เนี๊ยบมากค่ะ รับรองซื้อไปไม่ผิดหวังค่ะ

5.รองเท้า Crocs หญิง รุ่น Carlie Mary Jane สีสันสดใส มาใหม่ ต้อนรับฤดูฝนค่ะ

ด้วยตัวรองเท้าและพื้นรองเท้าเป็นยาง จึงสามารถใส่ลุยน้ำได้โดยไม่ต้องห่วงว่ารองเท้าจะเสีย

อีกทั้งยังไม่ต้องกลัวลื่นด้วยค่ะ เพราะพื้นรองเท้าเป็นดอกยางอย่างดี เหมาะสำหรับทุกวัยนะค่ะ 

6.รองเท้า Crocs ชาย รุ่น Santa Cruz Men ผ้าใบมาใหม่ งานนี้เนี๊ยบมากค่ะ เทียบเท่าในช็อปเลยค่ะ

ใส่กับกางเกงยินส์แนวสุดๆค่ะ สวมใส่สบายๆ ในวันสบายๆค่ะ

7.รองเท้าแตะ Crocs ชาย รุ่น Crocbrand Flip Witch รองเท้าส่วมใส่สบาย

ใส่แล้วนุ่มเท้ามาก ใส่ลุยน้ำ ลุยฝนได้สบายเลยค่ะ ^^

CROCS  รุ่น  Yucon Woven (ยูค่อน วูเว่น)

ข้อมูลทั่วไป / Overview:
รองเท้า ลำลอง ของหนุ่มสบาย แต่เนี๊ยบ ตก แต่งด้วยหัวรองเท้าหนังกลับ ส่วนที่เป็นลายเป็นผ้าเนื้อหนา และทนทาน
ทรงสวย มาพร้อมสายคาดเปรับเลื่อนไว้ข้างหน้า หรือ ข้างหลังได้

ราคาที่ขายข้่างนอก 900-1,xxx   บาท   ในห้าง2000-3000 พัน

แต่วันงาน ple-shop จัดให้ไม่ถึง 7xx บาท    มี3สีให้เลือกซื้อ

aPple_evo
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 19:22:46 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Legazy
member..
Hero Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 19:49:32 »

น่าสน ปักกระทู้ไว้ก่อน

Mobile : 089-8160288 
ธนาคารกสิกรไทย/สุขุมวิท 101 บัญชีออมทรัพย์ 035-274-2880
aPple_evo
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 21:36:40 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
aPple_evo
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 22:24:47 »

น่าสน ปักกระทู้ไว้ก่อน

ขอบพระคุณครับ
tugthawung
Hero Member

ทักษ์ 08.6565.6561

« ตอบ #7 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2013, 01:06:00 »

ซื้อขายในHamได้หรือไม่ หรือต้องตามไปเวบท่าน  ยิ้มกว้างๆ

aPple_evo
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2013, 18:47:26 »

ซื้อขายในHamได้หรือไม่ หรือต้องตามไปเวบท่าน  ยิ้มกว้างๆ

ได้จ้าพี่ชาย ติดต่อผ่านทาง pm ได้เลยจ้า
aPple_evo
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2013, 21:50:16 »

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

หน้า: [1] 2 3 ... 7
  พิมพ์