HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
19 เมษายน 2024, 13:22:38 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2 3 ... 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญคุณ weerapong01 และคู่กรณี ที่กระทู้นี้เท่านั้น  (อ่าน 26743 ครั้ง)
hamsiam.com
Administrator
Hero Member

« เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 16:48:55 »

จากกระทู้ http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=18750.0
เนื่องจากมีคำหยาบคายมากไปผมเลยขอล็อคใว้
และต่อมาได้มีกระทู้
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=18995.0
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=19053.0

ผมขอเชิญใหม่ตรงนี้ ใครมีกรณีกับคุณ weerapong ก็เชิญสอบถามเจ้าตัว
คุณ weerapong ก็ขอให้ชี้แจงนะครับ
เพราะถ้าท่านไม่ชิ้แจงหรือยอมรับอะไรเลย คอยแต่จะมีปัญหากับทุกคน คนที่เคยมีปัญหากับท่านก็จะเข้าไปแทรกแทรงกระทู้ท่านอยู่ร่ำไป
แต่ถ้าอะไรทำผิดก็แค่ยอมรับ อะไรจะชี้แจงก็ชิ้แจงผมว่าก็จะคลี่คลายสถานการณ์ได้เองครับ
สมาชิกน่าจะต้องการให้ยอมรับบ้างในเรื่องที่ท่านไม่รู้และยังไปว่าคนอื่น(วิธีทดสอบ supply) และกรณีสินค้าไม่ตรงคำประกาศ
และ ท่านอื่นๆที่มีกรณีกับคุณ weerapong ก็เช่นกัน ขอให้มาสอบถาม ถกเถียงกันแค่ในกระทู้นี้นะครับ
ส่วนกระทู้อื่นๆผมขอล็อคใว้ก่อนละกันครับ
ขอบคุณครับ

สนใจอะไรรีบโทรถามนะครับ อย่าโพสถามอย่างเดียว เดี๋ยวจะไม่ได้ครอง
(พึงระลึกใว้เสมอ คนโพสถาม มักไม่ทันคนโทรคุย)
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 16:48:55 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
nan2531
Hero Member

ช่วยเหลือคนอื่นได้มากมาย อย่าลืมช่วยเหลือคนในครอบครัวนะ พ่อแม่

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 17:12:23 »

เริ่มจากผมก่อนก็แล้วกันครับ
1 ตกลงว่าส่งแบบ ems แต่ส่งธรรมดา
2 supply แอมป์ไม่เต็ม   ไม่ถึงครึ่งที่โฆษนา
3 ด่าผมทำไม
เอาแค่หลักๆก็พอ เล็กๆน้อยๆอภัยให้

ท่าเรือสื่อสาร รับซ่อม ทางไปรษณีย์เครื่องมือพร้อม 0817727648
452/7 ม.2 ถ.จอมพล ป. ต.สามเรือน อ.บางปะอิน จ.อยุธยา 13160
สุพจน์ แก้วเงิน ธ กรุงเทพ สาขาท่าเรือ 3870528936
ขออภัยหากไม่ตอบ pm
« ตอบ #1 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 17:12:23 »

sk.
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 17:14:10 »

รับทราบครับ   ผมคงไม่มีอะไรแล้วครับ  นอกจากแค่ให้เจ้าหน้าที่ลงแค่บันทึกประจำวัน  เพื่ออยากให้เจ้าตัวเปลี่ยนแปลงปรับเปลี่ยนพฤติกรรมการใช้วาจา ซื้อ-ขาย  แค่ผมมาอาศัยเว็ปท่านก็เป็นบุญคุณ  ทั่งที่ใช้ ฟรี..  ฟรี..  ไม่อยากให้เว็ปเสื่อมเสีย ด่างพลอย  จากการกระทำ  
แค่อยากเตือนสติ   เมื่อคู่กรณีรับทราบแล้ว   ลบกระทู้ออกได้เลยครับที่เป็นกรณีพิพาทกันครับ   แต่ที่แจ้งความลงบันทึกประจำวันคงลบไม่ได้    

ขอบคุณ ผู้ดูแลเว็ปบอดร์ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มีนาคม 2010, 17:16:50 โดย sk. » บันทึกการเข้า

อย่าจำว่าเคยช่วยใคร จงจำว่าใครเคยช่วยเรา
ชีวิต...มีทั้งขึ้นทั้งลง ยามขึ้นอย่าหลง ยามลงอย่าท้อ
HS3JBX
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

ชีวิตผมไม่เห็นเหงื่อไม่ได้ตังค์

« ตอบ #3 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 18:25:17 »

ในที่สุดพระเอกก็ออกมาจนได้ เห็นตั้งการ์ดจดๆจ้องๆอยู่ตั้งนานแล้ว มาแล้วดีกว่าไม่มาครับ
ปล่อยให้คาราคาซังอยู่แบบนี้ ไม่เป็นผลดีทั้งต่อเวปและผู้ที่จะมาซื้อ-ขายในเวปนี้ ตอนที่ผมเริ่ม
เข้ามาซื้อ-ขายในเวปใหม่ๆ ยอมรับว่ามีผลพอสมควรหากไปอ่านเจอกระทู้ร้องเรียนต่างๆ ยิ่งไปเจอ
การตอบโต้ระหว่างพ่อค้ากับลูกค้าด้วยถ้อยคำหยาบๆคายๆ ผมแทบจะไม่ให้ความเชื่อถือพ่อค้าคนนั้น
เลย
    กรณีของคุณweerapong01 ทำไมถึงถูกแทรกแซงจากคู่กรณีบ่อยครั้ง ไม่ว่าจะไปตั้งกระทู้ที่
ไหนหรือตอบกระทู้ตรงไหน หากลดการใช้ถ้อยคำหยาบคายและความก้าวร้าวต่อคู่กรณีลงสักนิด
ปัญหาก็จะไม่เกิดมากมายขนาดนี้ และหากเราย้อนกลับไปอ่านในกระทู้ร้องเรียน จะเห็นได้ชัดเลยว่า
คุณweerapong01ใช้ถ้อยคำหยาบคายหลายๆครั้งกับคู่กรณี
    การออกมาแก้ตัวว่า เป็นคนตรง ใส่หัวโขนไม่เป็น ไม่สามารถจะนำมาอ้างได้ เพราะไม่ว่ามอง
เหลี่ยมไหนมุมไหน คุณก็ไม่ได้มีวี่แววว่าเป็นคนตรง
    การเยาะเย้ย ถากถางคู่กรณีด้วยถ้อยคำแบบนี้
มีแต่ควายเท่านั้นที่เอาหลอดไฟรถไปต่อ..สวิ ทชิ้ง
ปัณญาอ่อน  แสดงความโง่ของตัวเองออกมาครับ

หรือการพูดอวดดีแบบนี้
สวิท?ชิ้ง-กับหม้อแปลง..มันต่างกันโดยสิ้น เชิง  ช่างอิเล็กทรอนิกของจริงถึงจะรู้
    พอคุณจนต่อหลักฐาน คุณมาแก้ตัวง่ายๆแบบนี้
.ก็ช่างที่ถอดออกมามันบอกแบบนั้น12โวล์น่าจะ40แอมป์....ซึ่งผมก็เข้าใจตาม เขา
    ถ้าคุณไม่ใช้ถ้อยคำด่าทอผู้อื่นหยาบคายและรุนแรงแบบนี้ ปัญหาไม่เกิดหรอกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มีนาคม 2010, 23:50:04 โดย HS3JBX » บันทึกการเข้า

คลิกPMที่นี่เลยครับหากต้องการติดต่อผู้ดูแล
ทองพูน นุโยนรัมย์ 0614540972-ais
กสิกรไทย 2432123825 กรุงไทย 1010531972
weerapong01
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

! นายซาเล้ง

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 18:36:20 »

จากกระทู้ http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=18750.0
เนื่องจากมีคำหยาบคายมากไปผมเลยขอล็อคใว้
และต่อมาได้มีกระทู้
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=18995.0
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=19053.0

ผมขอเชิญใหม่ตรงนี้ ใครมีกรณีกับคุณ weerapong ก็เชิญสอบถามเจ้าตัว
คุณ weerapong ก็ขอให้ชี้แจงนะครับ
เพราะถ้าท่านไม่ชิ้แจงหรือยอมรับอะไรเลย คอยแต่จะมีปัญหากับทุกคน คนที่เคยมีปัญหากับท่านก็จะเข้าไปแทรกแทรงกระทู้ท่านอยู่ร่ำไป
แต่ถ้าอะไรทำผิดก็แค่ยอมรับ อะไรจะชี้แจงก็ชิ้แจงผมว่าก็จะคลี่คลายสถานการณ์ได้เองครับ
สมาชิกน่าจะต้องการให้ยอมรับบ้างในเรื่องที่ท่านไม่รู้และยังไปว่าคนอื่น(วิธีทดสอบ supply) และกรณีสินค้าไม่ตรงคำประกาศ
และ ท่านอื่นๆที่มีกรณีกับคุณ weerapong ก็เช่นกัน ขอให้มาสอบถาม ถกเถียงกันแค่ในกระทู้นี้นะครับ
ส่วนกระทู้อื่นๆผมขอล็อคใว้ก่อนละกันครับ
ขอบคุณครับ

ความจริงลูกค้า..ต้องติดต่อพ่อค้า..ว่าจะเอายังไงครับ...จะให้เปลี่ยนสินค้าเป็นตัวอื่น..หรืออย่างไร..ไม่ใช่..อะไรก็มาโพสทำลายชื่อเสียงกันแบบนี้ครับ..แบบนี้มันเจาะจงกันชัดๆครับ...ใครที่เคยสำผัส..ตัวผมจริงๆ..ก็จะรู้ว่าเป็นคนเช่นไร....และก็ส่วนมากเป็นพ่อค้าทั้งนั้นที่มาซื้อของ...หลังร้านครับ....เวลาได้ของถูกๆ..ดีๆ...เอาไปขายได้กำไรไม่เห็นมาพูดเงียบ..กริบ....แต่พอเวลามีปัญหา..ก็รีบโพสมา..ว่ายั่งโง้..ยั่งงี้   ....ผมนะไม่ถึงที่สุดคงไม่แสดงออกมาหรอกครับ.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มีนาคม 2010, 19:51:41 โดย weerapong01 » บันทึกการเข้า

ธ. กรุงเทพ สาขาโลตัส-บางนา  044-0-41543-8
                   WEERAPONG
             TEL084-9229825 GSM
                  080-2777468 true
http://www.klongtommarket.com/board/index.php?board=13.0
weerapong01
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

! นายซาเล้ง

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 18:47:03 »

เริ่มจากผมก่อนก็แล้วกันครับ
1 ตกลงว่าส่งแบบ ems แต่ส่งธรรมดา
2 supply แอมป์ไม่เต็ม   ไม่ถึงครึ่งที่โฆษนา
3 ด่าผมทำไม
เอาแค่หลักๆก็พอ เล็กๆน้อยๆอภัยให้
ตัวเองก็เปิดร้านวิทยุ..และก็น่าจะเป็นช่างพอสมควร...ลูกเล่นก็ใช่ย่อย....ตอนโทรศัพท์คุยกับผมไม่เห็นคุณพูดว่าอะไรเลย..อยู่ๆ..ออกมาโพสเลย..ไม่เห็นถามผมตกลงซับพลาย..แอมป์ไม่เต็มต้องทำอย่างไร...ของอื่นๆ..บางอย่างผมเปลี่ยน..ตัวใหม่ให้เลย...และบางตัวก็โอนเงินคือให้..ใจผมใหญ่พอสมควร....และผมก็ยังซื้อของในเว็ป...จะดีหรือไม่ดีผมก็ไม่เคยเอาใครมาขายบนหน้าเวป..เพราะผมคิดว่าผมซื้อของมือ..2..3..4  มันต้องทำใจอยู่แล้วครับ  ซ่อมได้ก็ซ่อม..ซ่อมไม่ไดก็ทำอะไหล่....ผมอยากรู้ว่าคุณ..ต้องการอะไรกันแน่...ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มีนาคม 2010, 19:16:51 โดย weerapong01 » บันทึกการเข้า
weerapong01
Hero Member
*

! นายซาเล้ง

« ตอบ #6 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 19:11:54 »

ในที่สุดพระเอกก็ออกมาจนได้ เห็นตั้งการ์ดจดๆจ้องๆอยู่ตั้งนานแล้ว มาแล้วดีกว่าไม่มาครับ
ปล่อยให้คาราคาซังอยู่แบบนี้ ไม่เป็นผลดีทั้งต่อเวปและผู้ที่จะมาซื้อ-ขายในเวปนี้ ตอนที่ผมเริ่ม
เข้ามาซื้อ-ขายในเวปใหม่ๆ ยอมรับว่ามีผลพอสมควรหากไปอ่านเจอกระทู้ร้องเรียนต่างๆ ยิ่งไปเจอ
การตอบโต้ระหว่างพ่อค้ากับลูกค้าด้วยถ้อยคำหยาบๆคายๆ ผมแบจะไม่ให้ความเชื่อถือพ่อค้าคนนั้น
เลย
    กรณีของคุณweerapong01 ทำไมถึงถูกแทรกแซงจากคู่กรณีบ่อยครั้ง ไม่ว่าจะไปตั้งกระทู้ที่
ไหนหรือตอบกระทู้ตรงไหน หากลดการใช้ถ้อยคำหยาบคายและความก้าวร้าวต่อคู่กรณีลงสักนิด
ปัญหาก็จะไม่เกิดมากมายขนาดนี้ และหากเราย้อนกลับไปอ่านในกระทู้ร้องเรียน จะเห็นได้ชัดเลยว่า
คุณweerapong01ใช้ถ้อยคำหยาบคายหลายๆครั้งกับคู่กรณี
    การออกมาแก้ตัวว่า เป็นคนตรง ใส่หัวโขนไม่เป็น ไม่สามารถจะนำมาอ้างได้ เพราะไม่ว่ามอง
เหลี่ยมไหนมุมไหน คุณก็ไม่ได้มีวี่แววว่าเป็นคนตรง
    การเยาะเย้ย ถากถางคู่กรณีด้วยถ้อยคำแบบนี้
มีแต่ควายเท่านั้นที่เอาหลอดไฟรถไปต่อ..สวิ ทชิ้ง
ปัณญาอ่อน  แสดงความโง่ของตัวเองออกมาครับ

สวิท?ชิ้ง-กับหม้อแปลง..มันต่างกันโดยสิ้น เชิง  ช่างอิเล็กทรอนิกของจริงถึงจะรู้
    พอคุณจนต่อหลักฐาน คุณมาแก้ตัวง่ายๆแบบนี้
.ก็ช่างที่ถอดออกมามันบอกแบบนั้น12โวล์น่าจะ40แอมป์....ซึ่งผมก็เข้าใจตาม เขา
    ถ้าคุณไม่ใช้ถ้อยคำด่าทอผู้อื่นหยาบคายและรุนแรงแบบนี้ ปัญหาไม่เกิดหรอกครับ
บุคคลคนนี้อีก 1 คนครับ...ผมก็ไม่เคยไปทำอะไรให้คุณ..หรือผมไปทำอะไรให้คุณ..เดือดเนื้อร้อนใจมากนักหรือ..จึงต้องออกมาแสดงอาการ..เช่นที่คุณทำอยู่..ทั้งๆที่ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง...กับเรื่องดังกล่าว...ที่ปัญหามันบานปลาย..เพราะคุณตั้งกระทู้ขึ้นมา....แล้วคุณล่ะ..ต้องการอะไร..ครับ
weerapong01
Hero Member
*

! นายซาเล้ง

« ตอบ #7 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 19:25:02 »

และที่ส่งของให้เป็น..ธรรมดา.ผมก็แจ้งคุณแล้ว..ว่าให้แฟนส่งให้..ให้ส่งEMS..แต่เค้าดันไปส่งธรรมดา...ค่าส่งก็เกือบๆ 100บาท...และถ้าส่งเป็นEMS ก็คงจะ100กว่าบาท    ตกลงราคาสวิท์ชิ้งตัวนั้น...ราคาประมาณ900กว่าบาท.....หักค่าTR..อิก200บาท...ที่บอกว่าพัง......อยากรู้อีกนิดครับ..มันพังทำไมไม่บอกหรือ-ส่งคืนผมครับ....ตั้งแต่แรก..ก็คงได้เปลี่ยนเป็นตัวอื่นหรือ...คืนเงิน.......ผมอยากรู้แค่นี้ครับ
HS3JBX
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

ชีวิตผมไม่เห็นเหงื่อไม่ได้ตังค์

« ตอบ #8 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 19:35:43 »

การตอบโต้ระหว่างพ่อค้ากับลูกค้าด้วยถ้อยคำหยาบๆคายๆ ผมแบจะไม่ให้ความเชื่อถือพ่อค้าคนนั้น
เลย
ปัณญาอ่อน  แสดงความโง่ของตัวเองออกมาครับ

สวิท?ชิ้ง-กับหม้อแปลง..มันต่างกันโดยสิ้น เชิง  ช่างอิเล็กทรอนิกของจริงถึงจะรู้
บุคคลคนนี้อีก 1 คนครับ...ผมก็ไม่เคยไปทำอะไรให้คุณ..หรือผมไปทำอะไรให้คุณ..เดือดเนื้อร้อนใจมากนักหรือ..จึงต้องออกมาแสดงอาการ..เช่นที่คุณทำอยู่..ทั้งๆที่ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง...กับเรื่องดังกล่าว...ที่ปัญหามันบานปลาย..เพราะคุณตั้งกระทู้ขึ้นมา....แล้วคุณล่ะ..ต้องการอะไร..ครับ
   มาโทษที่ปลายเหตุทำไม เพราะต้นเหตุคุณเป็นคนก่อขึ้นมาเองนี่ครับ หากจะโทษว่าผมเป็นต้นเหตุของปัญหา
ตรงนี้ ก็อาจจะไม่ถูกต้องนัก เพราะกระทู้ที่ผมเจตนาตั้งขึ้นมา เกิดหลังเหตุการณ์ที่คุณมีปัญหากับคุณnan2531
และหลังจากคุณมีปัญหากับอีกหลายๆคนมากนัก
   หลายคนครับที่เขาไม่เปิดเผยตัว เพราะไม่อยากให้รายชื่อของตัวเองต้องถูกด่าอย่างหยาบๆคายๆจากปลายนิ้ว
ของคุณ และบางคนมองว่าเงินจำนวนเล็กน้อย 2-300 บาทมันไม่คุ้มกับการเสื่อมเสียชื่อเสียง
แล้วคุณล่ะ..ต้องการอะไร..ครับ
    ผมต้องการให้คุณรับผิดชอบต่อความเสียหายในชื่อเสียงของเวป ผมจะบอกให้ก็ได้ว่า ไม่มีใครต้องการให้
พ่อค้าที่ขายของแบบไม่มีความรับผิดชอบอย่างคุณ มายืนขายของเคียงบ่าเคียงไหล่พ่อค้าทั่วๆไปหรอกครับ พ่อ
ค้าที่พร้อมจะใช้ถ้อยคำหยาบคายทั้งในหน้าเวปและในพีเอ็มกับลูกค้าทั่วไปแบบคุณ
    หลายครั้งที่เพื่อนๆในเวปเตือนให้คุณหยุดการใช้ถ้อยคำที่หยาบคาย คุณเคยนำพาต่อการเตือนนั้นหรือเปล่า
และอีกหลายๆคนเขาก็อึดอัดและเอือมระอาในพฤติกรรมของคุณ แต่เขาพูดไม่ได้ วันนี้ แค่หลัง 16.00 น. ผม
ได้รับพีเอ็มให้กำลังใจและแฉพฤติกรรมของคุณไม่ต่ำกว่า 20 ฉบับแล้ว
    คุณไม่ต้องขอดูหรอกครับ ผมให้ความเป็นธรรมกับคุณได้ เพราะนั่นเป็นข้อความจากคนที่เคยมีปัญหาเรื่อง
ซื้อ-ขาย-แลกกับคุณ ถ้าเข้าส่งมาเป็นพีเอ็มก็แสดงว่าเป็นความลับและไม่กล้าเปิดเผย ผมจะไม่เอามาเปิดเผย
หน้าเวปเด็ดขาด เพราะหากทำเช่นนั้น ผมก็เป็นคนที่รักษาความลับอะไรไม่ได้เลย เที่ยวหลังใครรู้อะไรก็ไม่มาบอกผมอีกแน่
weerapong01
Hero Member
*

! นายซาเล้ง

« ตอบ #9 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 19:46:37 »

เลย
ปัณญาอ่อน  แสดงความโง่ของตัวเองออกมาครับ

สวิท?ชิ้ง-กับหม้อแปลง..มันต่างกันโดยสิ้น เชิง  ช่างอิเล็กทรอนิกของจริงถึงจะรู้
  มาโทษที่ปลายเหตุทำไม เพราะต้นเหตุคุณเป็นคนก่อขึ้นมาเองนี่ครับ หากจะโทษว่าผมเป็นต้นเหตุของปัญหา
ตรงนี้ ก็อาจจะไม่ถูกต้องนัก เพราะกระทู้ที่ผมเจตนาตั้งขึ้นมา เกิดหลังเหตุการณ์ที่คุณมีปัญหากับคุณnan2531
และหลังจากคุณมีปัญหากับอีกหลายๆคนมากนัก
   หลายคนครับที่เขาไม่เปิดเผยตัว เพราะไม่อยากให้รายชื่อของตัวเองต้องถูกด่าอย่างหยาบๆคายๆจากปลายนิ้ว
ของคุณ และบางคนมองว่าเงินจำนวนเล็กน้อย 2-300 บาทมันไม่คุ้มกับการเสื่อมเสียชื่อเสียง
แล้วคุณล่ะ..ต้องการอะไร..ครับ
    ผมต้องการให้คุณรับผิดชอบต่อความเสียหายในชื่อเสียงของเวป ผมจะบอกให้ก็ได้ว่า ไม่มีใครต้องการให้
พ่อค้าที่ขายของแบบไม่มีความรับผิดชอบอย่างคุณ มายืนขายของเคียงบ่าเคียงไหล่พ่อค้าทั่วๆไปหรอกครับ พ่อ
ค้าที่พร้อมจะใช้ถ้อยคำหยาบคายทั้งในหน้าเวปและในพีเอ็มกับลูกค้าทั่วไปแบบคุณ
    หลายครั้งที่เพื่อนๆในเวปเตือนให้คุณหยุดการใช้ถ้อยคำที่หยาบคาย คุณเคยนำพาต่อการเตือนนั้นหรือเปล่า
และอีกหลายๆคนเขาก็อึดอัดและเอือมระอาในพฤติกรรมของคุณ แต่เขาพูดไม่ได้ วันนี้ แค่หลัง 16.00 น. ผม
ได้รับพีเอ็มให้กำลังใจและแฉพฤติกรรมของคุณไม่ต่ำกว่า 20 ฉบับแล้ว
    คุณไม่ต้องขอดูหรอกครับ ผมให้ความเป็นธรรมกับคุณได้ เพราะนั่นเป็นข้อความจากคนที่เคยมีปัญหาเรื่อง
ซื้อ-ขาย-แลกกับคุณ ถ้าเข้าส่งมาเป็นพีเอ็มก็แสดงว่าเป็นความลับและไม่กล้าเปิดเผย ผมจะไม่เอามาเปิดเผย
หน้าเวปเด็ดขาด เพราะหากทำเช่นนั้น ผมก็เป็นคนที่รักษาความลับอะไรไม่ได้เลย เที่ยวหลังใครรู้อะไรก็ไม่มาบอกผมอีกแน่
ไม่สร้างสรรค์แล้วยังทำลาย....ไร้สาระ...ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มีนาคม 2010, 19:49:34 โดย weerapong01 » บันทึกการเข้า

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: [1] 2 3 ... 18
  พิมพ์