HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
26 เมษายน 2024, 02:17:53 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเตือนถึงท่านที่จะคิดนำเครื่องโมโตไปโปรแกรมกับร้านแห่งหนึ่งย่านรามคำแหง  (อ่าน 15907 ครั้ง)
cgi129
Hero Member

รับโปรแกรมความถี่วิทยุ จำหน่ายสายโปรแกรม

« ตอบ #10 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2014, 21:56:35 »

ก่อนจะแสดงความคิดเห็นอะไรต้องฟังข้อเท็จจริงของทั้งสองฝ่ายก่อน เหมือนเพื่อนสมาชิกหลายท่านที่โทรมาสอบถามและ PM มาที่ไม่ฟังความข้างเดียว

ข้อเท็จจริงคือว่า หากเป็นเครื่องที่ซื้อจากผมผมก็ยังยืนยันว่าโปรแกรมความถี่ให้ฟรีตลอดอายุการใช้งานของเครื่อง ทุกท่านที่ซื้อเครื่องจากผมก็ทราบดีถึงข้อนี้ว่าเป็นจริงเสมอมาไม่ได้โกหกแต่ประการใด หากท่านที่ซื้อเครื่องจากผมนำเครื่องกลับมาลงโปรแกรม/ความถี่ใหม่ ผมก็ลงความถี่ให้ท่านฟรีอยู่แล้ว ตรงนี้ท่านที่ซื้อเครื่องจากผมก็ได้รับการโปรแกรมฟรีเช่นเดิมไม่มีเปลี่ยนแปลงอะไรเลย ซึ่งก็เป็นไปตามที่ผมได้ชี้แจ้งเอาไว้ ส่วนท่านที่ไม่ได้ซื้อเครื่องจากผมนั้น ทุกครั้งที่นำเเครื่องมาโปรแกรมก็ย่อมเสียค่าโปรแกรม ซึ่งผมก็ชี้แจงให้ทุกท่านทราบก่อนทุกครั้งอยู่แล้ว แม้แต่ท่านที่นำเข้าเครื่องมาขายเองที่มีชื่อในเว็บต่างๆ ทั้ง hamsiam 100watts และ FB ก็ยังมาโปรแกรมที่ผม ซึ่งก็ต้องเสียค่าโปรแกรมเช่นกันเพราะไม่ได้ซื้อเครื่องจากผม

สำหรับท่านที่ซื้อเครื่องจากผมนั้นผมก็โปรแกรมความถี่ฟรีอยู่แล้ว ทุกวันนี้ก็มีเพื่อนสมาชิกที่ซื้อเครื่องจากผม นำเครื่องมาโปแกรมความถี่ใหม่ ทั้งมาเองและส่งมาทางไปรษณีย์ซึ่งผมก็โปรแกรมความถี่ให้ฟรีเช่นเดิมไม่ได้เปลี่ยนแปลงอะไร และก็ยังไม่เคยมีเพื่อนสมาชิกคนไหนที่ซึ่งเครื่องจากผมแล้วเสียค่าโปรแกรม ก็ยังไ่ม่เคยมีเช่นกัน เพราะผมก็โปรแกรมให้ฟรีสำหรับท่านที่ซื้อเครื่องจากผมตามที่ผมได้ลงในรายละเอียดของกระทู้ซื้อขาย

สำหรับ misterems เอาเครื่อง SABER II มาโปรแกรมในครั้งแรกทั้งหมด 10 ZONE ZONE และ 12 ช่องทั้งหมดก็ 120 ช่องเมื่อปีที่แล้ว ซึ่งไม่ได้เป็นเครื่องที่ซื้อจากผมแต่อย่างใด เป็นเครื่องที่ไปซื้อมาจากที่อื่น (ย่อมไม่เข้าเงื่อนใขที่จะโปรแกรมฟรี) ซึ่งผมก็คิดค่าโปรแกรมไป 500 บาท ใครที่โปรแกรม SABER II กับ SABER III เป็น คงนึกภาพออกนะครับว่าเวลาโปรแกรมความถี่แต่ละช่องเสร็จแล้ว จากนั้นยังต้องมาตั้งความที่ให้หน้าจอมันโชว์อีกเสมือนว่าเราต้องโปรแกรมความถี่ 2 รอบ เอาง่ายๆความถี่ 120 ช่องเสมือนว่าพิมพ์ความถี่ 240 ช่อง แล้วต้องตรวจทานความถี่แต่ละช่องอีก คิดดูว่าใช้เวลานานแค่ไหน ไม่ใช่ GP300 นะครับ ที่โปรแกรมกันไม่ยุ่งยาก ยิ่งเจอ SYNTOR ยิ่งยุ่งยากและเสียเวลากันเข้าไปใหญ่ หากโปรแกรมเสร็จแล้วภายหลังพบว่าความถี่ไม่ถูกต้อง เช่น 145.3875 แต่ผมดันไปไส่ว่า 145.3885 แบบนี้นำมาแก้ใขได้ไม่เสียเงิน

จนเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา misterems นำ SABER II เครื่องเดิมที่ไม่ได้ซื้อจากผม มาโปรแกรมความถี่ใหม่โดยฝากมากลับเพื่อนสมาชิกอีกท่านหนึ่ง ซึ่งผมก็คิดค่าโปรแกรมไป 500 บาทเช่นเดิมเพราะโปรแกรมหลายโซน และเครื่องก็ไม่ได้ซื้อจากผมซึ่งก็ต้องเสียค่าโปรแกรมอยู่แล้ว

"แล้วทำไมตอนตั้งกระทู้ misterems ไม่ลงแจ้งไปด้วยว่า เครื่อง SABER ไม่ได้ซื้อจากผม ทำไมไม่ลงไปด้วยละ จะได้กระจ่างไปเลยว่าทำไมต้องเสียค่าโปรแกรม"

สำหรับท่านที่ซื้อเครื่องจากผมก็เหมือนเดิมครับคือโปรแกรมความถี่ฟรีตลอดอายุการใช้งานของเครื่อง โดยเครื่องที่ซื้อจากผมผมมีการลง codplug ซึ่งเป็นของผมเอาไว้ ทำให้ตรวจสอบได้ว่าเป็นเครื่องที่ซื้อมาจากผม นอกจากนี้ที่บอร์ดผมก็การทำสัญลักษณ์เอาไว้ ท่านที่เคยมาซื้อเครื่องกับผมที่ทำงานผมคงทราบกันดี เพราะผมเปิดบอร์ดให้ท่านดูักันเห็นๆ จะๆกันไปเลย และเครื่องที่ผมส่งไปรษณีย์ผมก็เปิดบอร์ดดูก่อนส่งทุกครั้ง ผมก็มั่นใจในคุณภาพและการบริการของผมอย่างที่เพื่อนสมาชิกหลายท่านมั่นใจในตัวผม

ผมไม่เคยโกหกหรือหลอกใคร นอกจากไม่หลอกและไม่โกหกใครแล้ว ผมยังให้ความรู้หรือช่วยเหลือเท่าที่เวลาของผมจะอำนวย ยกตัวอย่างเช่น GP300 ที่ขึ้น ERROR 58 ตามกระทู็้นี้ http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=81860.0 มีใครบ้างกล้าเปิดเผยออกมาให้เพื่อนสมาชิกได้รับรู้กันบ้าง?ฮืม??

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่โทรมาสอบถามกันหลายสาย สายไหนที่รอสายนานหน่อยก็ขออภัยด้วยครับเพราะเพื่อนสมาชิกโทรกันมาทั่วสารทิศ รับกันไม่ทันจริงๆ ซึ่งทุกท่านก็บอกว่าเชื่อมั่นในตัวผมเช่นเดิม และที่ต้องตอบช้าเพราะว่างานยุ่งมากจริงๆทั้งงานภารกิจที่สวนลุม (หลายท่านที่เจอผมที่สวนลุมก็คงทราบดี) ต้องเคลียร์งานที่ office ก่อนและยังต้องมาโปรแกรมความถี่เครื่องที่เพื่อนสมาชิกส่งมาจาก ตวจ อีก เลยทำให้เข้ามาตอบช้า เอาเป็นว่า ทุกท่านที่ซื้อจากผมก็ยังโปรแกรมความถี่ฟรีเช่นเดิมไม่เปลี่ยนแปลงอะไร หากท่านใดมีข้อสงสัยประการใด ติดต่อผมได้โดยตรงที่ 0816863844

จ่ายไปเท่าไหร่คับ
lสวัสดีครับท่าน mintra2601เจ้าตัวน้อยสบายดีนะครับ
ตามด้านบนเลยครับ อย่างที่ท่านทราบนั้นแหละครับนิดๆหน่อยหลายท่านที่มาหาผมผมก็ไม่คิดเงิน ท่านก็คงเห็นตอนที่มาหาผมนะครับ

เข้าใจทั้งสองฝ่าย
ประกอบกิจการแบบนี้ ก็ต้องเห็นใจ ผู้เปิดให้บริการเพราะค่าเช่าอาคาร ค่าน้ำ ค่าอะไรต่างๆก็แพงเอาเรื่อง
แต่หากมีโปรโมชั่นเอาใจลูกค้าก็ควร จะมีการ์ด หรือใบปรโมชั่น เพื่อที่จะได้สดวก ในการให้บริการหลังการขายต่อไปครับ
ยึดถือข้อความในกระทู็้นั้นๆเลย ไม่ต้องทำอะไรเพิ่มเติม กระทู้ผมแจ้งว่าโปรแกรมความถี่ฟรีสำหรับท่านที่ซื้อเครื่องจากผม ก็ยังโปรแกรมฟรีเช่นเดิม

ถ้าร้านเป็นสมาชิก ก็คงออกมาชี้แจง เรื่องแบบนี้ต้องฟังทั้ง 2 ฝ่าย บางกรณี ของบางอย่าง ซื้อกับเขา ร้านก็รับประกัน ซ่อมหรือบริการฟรี พอซื้อต่อเขามาเป็นของเรา เสียเงินอย่างเดียว ร้านบอกเปลียนเจ้าของแล้วไม่ฟรีครับ (บางกรณีนะ อ่านแล้วอย่าเหมาหมด)
ร้านควรมีจดหมายเลขพร้อมกับบัตรประกัน.  ไม่ว่าจะเปลี่ยนเจ้าของไปกี่คน ถ้าจะทำโปรก็ควรไม่เสียเงินครับ
บางทีอาจจะใช้ 3ปี ก็ว่ากันไป.  อย่างแรมคอมพิวเตอร์ประกันตลอดชีพแต่พอมันตกรุ่นก็ไม่มีใครจะไปเครมสักราย
เอามารวมกันที่เดียวเลยนะครับ เครื่องที่ซื้อจากผมแม้จะเปลี่ยนมือแต่ผมก็จำได้เพราะค่าต่างๆและเลข codeplug ที่รันเอาไว้ ก็มีหลายท่านที่ซื้อต่อมาเพื่อนสมาชิกที่ซื้อต่อจากผม ซึ่งผมก็โปรแกรมให้ฟรี ส่วนคนขายท่านอื่นจะทำอย่างไรอันนั้นผมไม่ทราบ นอกจากนี้เพื่อนสมาชิกที่ซื้อเครื่องจากผมส่วนใหญ่ก็จะกลับมาซื้อชุดสายโปรแกรมจากผมอีก จึงไม่มีทุกท่านที่ส่งเครื่องหรือเดินเข้ามาเปลี่ยนความถี่ที่ผม

ย่านรามคำแหง ถ้าเป็นเจ้าที่รู้จักกันดีก็ไม่น่าจะมีปัญหา เคยคิดเหมือนกันว่าจะต้องมีสติ๊กเกอร์แปะไว้สักหน่อย ไม่ก็ล็อค Pass ในโปรแกรมไปเลย จบ ไม่ต้องไปโปรแกรมที่อื่นอีก ^^ หุหุ
สวัสดีครับท่าน popz_civic
เรื่องสติกเกอรรับไว้พิจารณา แต่อย่างไรก็รันจากเลข codeplug ได้ครับ

เจ้าตัวคงต้องออกมาชี้แจงละมั้ง อิอิ
น่าจะคนเดียวกันละครับเจ้าเดียว.. เวลาขายโฆษณาจนผมละคิดว่า มีเวลาโปรแกรม ฟรี ทุกเครื่องที่ขายเลยเหรอ.?? แล้วปัญหามันจะตามมาแบบที่คิดจริงๆ
ผมออกมาชี้แจ้งอยู่แล้วไม่เคยหลบไปไหนและชี้แจ้งบนข้อเท็จจริงด้วย นอกจากนี้ข้อเท็จจริงของผมก็ยังเหมือนเดิมคือท่านที่ซื้อเครื่องจากผม ผมก็ยังโปรแกรมความถี่ให้ฟรีตลอดอายุการใช้งานของเครื่อง เวลาผมขายเครื่องผมมีเวลาโปรแกรมให้ฟรีทุกเครื่องที่เพื่อนสมาชิกซื้อจากผม ซึ่งก็ไม่ได้มีปัญหาอะไรตามมาเลย แน่นอนผมมีเวลาโปรแกรมความถี่ให้ฟรีทุกเครื่องที่ผมขายไป....อิอิ

เจมี่เองก็ยังเคยส่งเครื่อง P200 ที่เจมี่โปรแกรมไม่ได้มาให้ผมโปรแกรมเลยนี้ ซึ่งผมก็ลงโปรแกรมความถี่ตามที่เจมี่แจ้งมาให้ได้ ไม่เห็นจะมีปัญหาอะไรตามมาเลย และข้อเท็จจริงอีกเช่นกันท่านที่ไม่ได้ซื้อเครื่องจากผมก็ต้องเสียค่าโปรแกรมอยู่แล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กุมภาพันธ์ 2014, 19:51:21 โดย cgi129 » บันทึกการเข้า

081-686-3844 รับโปรแกรมวิทยุ ขายสายโปรแกรม
ชื่อบัญชี: ธนวัต ศิริรัตนากร
ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ บางกะปิ No. 904-209-5890
ธ.กรุงไทย รามคำแหง65 No. 569-021-9835
ธ.ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ ม.นักกีฬา No. 211-206-4675
ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์ คลองจั่น No. 156-475-8942
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2014, 21:56:35 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS6YKL
Sr. Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2014, 22:18:46 »

คงจะเข้าใจอะไรไม่ตรงกันหรือเปล่าครับ การซื้อขายมีเงื่อนไข ต้องทำความเข้าใจให้ดี

พี่cgi129 ออกมาชี้แจงแล้วครับ แฟร์ๆ กันไป ผมก็โทรหาพี่เค้าหลายที สอบถามปัญหา แต่ก็ไม่ได้ซื้อเครื่องเค้าซักที

พี่เค้าก็ไม่ได้ว่าอะไร กลับให้คำแนะนำผมมาอีก จนผมมั่นใจอุดหนุนพี่เค้าไปเครื่องนึง mt2000

ยังไงผมว่าพี่เค้าใจดีครับ คุยง่ายด้วย ยังไงถ้าข้องใจก็โทรคุยเลยครับผม คนรักวิทยุเหมือนกันครับ

nicken
hs6ykl(แอท)gmail.com
089-6405533 สุรเชษฐ์ สมวานิช
962-0-19895-6 ธนาคารกรุงไทย สาขาเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

แผนก EMS ศป.ศช.20010
« ตอบ #11 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2014, 22:18:46 »

cgi129
Hero Member

รับโปรแกรมความถี่วิทยุ จำหน่ายสายโปรแกรม

« ตอบ #12 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2014, 09:39:57 »

คงจะเข้าใจอะไรไม่ตรงกันหรือเปล่าครับ การซื้อขายมีเงื่อนไข ต้องทำความเข้าใจให้ดี

พี่cgi129 ออกมาชี้แจงแล้วครับ แฟร์ๆ กันไป ผมก็โทรหาพี่เค้าหลายที สอบถามปัญหา แต่ก็ไม่ได้ซื้อเครื่องเค้าซักที

พี่เค้าก็ไม่ได้ว่าอะไร กลับให้คำแนะนำผมมาอีก จนผมมั่นใจอุดหนุนพี่เค้าไปเครื่องนึง mt2000

ยังไงผมว่าพี่เค้าใจดีครับ คุยง่ายด้วย ยังไงถ้าข้องใจก็โทรคุยเลยครับผม คนรักวิทยุเหมือนกันครับ
MOTOROLA MT2000 ของท่านวันนี้จะพยายามดำเนินการส่ฃให้ได้ครับ เมื่อคืนเคลียร์งานถึงตีสี่
boy service
Hero Member

บริการรับส่งศพ บริการหลังความตาย

« ตอบ #13 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2014, 09:49:49 »

ชัดเจนไหมครับ ตรงๆ ไม่หมกเม็ด เจ๋ง

เจมี่
Hero Member

ระบบ True >064-1169610

« ตอบ #14 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2014, 10:04:46 »

ท่านโจ ออกมาชี้แจงก็ดีแล้วครับ ชัดเจน ผมก็กระตุ้นให้ท่านออกมานั่นแระ ผมไม่ได้มีรัยกับท่านหรอก ส่วน P200 ผมส่งไปนั่นผมรู้ต้องเสียค่าบริการ เพราะฉะนั้น คนตั้งกระทู้คงต้องออกมาชี้แจงเคลียตัวเองสะแล้ว..

รุ่นสอบปี34-โอนธนาคารไทยพาณิชย์ 364-236963-0
รับซ่อม-PC-notebook ส่งซ่อม ปณ.NTC kerryกรุงเทพ 248-0-36430-2/ชื่อเกียรติศักดิ์(ทั้ง2บัญชี)
e29rlt
Hero Member

โหด......มัน......ฮา

« ตอบ #15 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2014, 10:52:46 »

เห็นด้วยกับพี่โจครับ

ที่ร้านผมโปรแกรม ผมเก็บแค่ ไม่เท่าใหร่ ยังขี้เหนียวกันเลย

SABER II III ก็ 120 TX 120 RX 120 จอแสดงผล รวม ผมพิมพ์ ความถี่ทั้งหมด 360 ครั้ง ไม่รวมทำ SCANLIST หรือค่าจีปาถะอื่นๆ

MT2000 ก็ยุ่ง 160 TX 160 RX 160 จอแสดงผล รวม 160 x 3 เอากันจนมือหงิกไปเลย ไม่รวมค่าจีปาถะอื่นๆ

เยอะแยะมากมาย โปรดสงสารคนโปรแกรมครับ หากท่าน ไม่ชอบใจก็ซื้อสายพี่เขาไปทำเองเลยครับ พี่โจเขามีหลายรุ่น

Call 0869549670 SABER SHOP!
cgi129
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2014, 12:19:11 »

ท่านโจ ออกมาชี้แจงก็ดีแล้วครับ ชัดเจน อะไรที่พาดพิงถึงผมผมย่อมชี้แจ้งอยู่แล้ว และผมชี้แจ้งได้อย่างชัดเจนด้วยเพราะชี้แจ้งบนข้อเท็จจริง ไม่ใช่การนึกเอาเองโดยไม่มีข้อมูลของทั้งสองฝ่าย

ผมก็กระตุ้นให้ท่านออกมานั่นแระ ทำไมต้องกระตุ้น กระตุ้นทำไม? เจมี่มีส่วนได้เสียหรือไง? เจมี่เป็นเป็นผู้ไกล่เกลี่ยหรือไง? เจมี่เป็น admin หรือไง? เจมี่รู้ได้ไงว่าผมจะไม่ตอบ? การที่ผมจะชี้แจ้งตอนไหมมันก็ขึ้นอยู่กับเวลาที่ผมสะดวก ซึ่งผมก็พยายามจะทำให้เร็วที่สุดเท่าที่เวลาผมจะอำนวย เรื่องนี้เพื่อนสมาชิกที่เคยมาหาผมหรือแวะมานั่งพูดคุยกันจะทราบดีว่างานผมยุ่งขนาดไหน 4 ทุ่ม 5 ทุ่ม ก็ยังมีเพื่อนสมาชิกแวะมาซื้อเครื่องหรือมาโปรแกรมที่ผมเลย ผมไม่ได้มีเวลาว่าง 24 ชม. มานั่งโพสต์หน้าเว็บ ส่วนใหญ่จะเข้าเว็บมาตอบตำถามทาง PM และ แจ้งเลขที่ส่งของทางหน้ากระทู้ให้เพื่อนสมาชิกทราบเท่านั้น

ผมไม่ได้มีรัยกับท่านหรอก ส่วน P200 ผมส่งไปนั่นผมรู้ต้องเสียค่าบริการ ก็เป็นไปตามกติกาในเมื่อไม่ได้ซื้อเครื่องจากผมก็ต้องเสียค่าบริการ เพราะฉะนั้น คนตั้งกระทู้คงต้องออกมาชี้แจงเคลียตัวเองสะแล้ว.. ถูกต้องคนตั้งกระทู้คือ misterems ควรออกมาชี้แจ้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กุมภาพันธ์ 2014, 12:35:12 โดย cgi129 » บันทึกการเข้า
เจมี่
Hero Member

ระบบ True >064-1169610

« ตอบ #17 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2014, 13:57:08 »

ผมจะตอบอีกครั้งก็ได้นะ ท่านโจ ผมไม่ได้เป็น admin ก็จริง แต่ที่ผ่านมาผมเจตนาดีกับทุกฝ่าย แต่ผมตอบในกระทู้ครั้งแรกผมไม่ได้ระบุชื่อโจ หรือ cgi129 เลยนะ / คือประการแรก

-ประการที่2 - ในเมื่อคุณโจ แสดงตัวออกมาว่าคือบุคคลที่เป็นคู่กรณีกับคนตั้งกระทู้ ผมก็ได้เห้นชัดว่าเป็นคุณจริงๆ ที่ผมแจ้งว่ากระตุ้นผมก็ไม่ได้หมายถึงคุณนะ แต่ผมหมายถึงคนที่เคลียกับเจ้าของกระทู้ คุณโจ ดิ้นเอง ส่วนเรื่องอื่นผมกับคุณมันแค่ค้าขายเล็กๆน้อยๆครั้งเดียวเท่านั้นแระ ผมไม่ได้มีส่วนได้เสียอะรัยกับคุณนะ

เพราะฉะนั้นคุณชี้แจงก็ชี้แจงไป มันเรื่องของคุณ ถึงไม่ใช่คุณผมก็ออกมาเป้นกลางเสมอ ผมไม่ได้ออกมาแค่คุณคนเดียวที่ผ่านมาผมออกมาเพื่อให้ทุกคนได้รับความยุติธรรมในเวปนี้ คุณจะเคืองจะอะรัยผมผมไม่สนหรอก .. เชิญคุณทำมาค้าขายของคุณไป.   คนที่ออกมาตั้งข้อสังเกตุไม่ได้มีผมคนเดียว.
flookza3060
Sr. Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2014, 14:18:30 »

ท่านโจ ชี้แจงได้ระเอียดยิบ ชัดเจนดีครับ  ยิ้ม ยิ้มเท่ห์

นาย พีรณัฐ หอมอุดม เบอร์โทรติดต่อ 083-2399288 ครับผม

"คิดให้ทำให้ ไม่คิดเอาทำเอา"
arm32168
Hero Member

จำหน่ายสินค้าหลายหลายชนิด

« ตอบ #19 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2014, 14:34:04 »

เคยซื้อเครื่องพี่เขาดีจริงๆครับ
ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหา

E23TFI Amature Radio

สนใจสินค้าสอบถามได้ตลอด24ชม.นะครับ

www.facebook.com/E23TFIShop

จำหน่ายอุปกรณ์วิทยุสื่อสาร และ อุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์  แบตเตอรี่ลิเธี่ยม

และสินค้าไอที อื่นๆ หลากหลายรายการ

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์