HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 12:43:38 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่น้ำใจงามอีกท่าน E29FG คนนี้ต้องชม  (อ่าน 4873 ครั้ง)
herbaka
Hero Member

« เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 11:14:45 »

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่ E29FG อย่างสูง น้ำใจงามจริงๆครับท่านนี้
ท้าวความ...ตอนที่ผมหาสายคล้อง KENWOOD เลยสอบถามพี่ E29FG ไป ทั้งที่เห็นพี่ท่านประกาศขายตั้งนานแล้ว แต่ลองๆสอบถามดูทาง PM เผื่อจะหลงเหลืออยู่บ้าง พี่ท่านนี้ก็ตอบกลับมาว่า "เดี๋ยวหาก่อน หาได้จะส่งไปให้ฟรี พร้อมถามต่อว่าใช้ KENWOOD รุ่นไร" ผมก็ตอบกลับไป จนวันที่รับของส่งแบบ EMS มาครับ ในซองสายคล้อง KENWOOD ใหม่ๆ 1 เส้น ซองหนังใหม่ๆ 1 ซอง ...   ยิ้มกว้างๆ สุดยอดเลยครับ

.. ขอยกย่องจากใจน้องชายคนนี้อย่างสุดซึ้ง ถึงพี่ชาย E29FG และเป็น Idol ของผม อีกท่านหนึ่ง ที่มีส่วนที่ช่วยผลักดันและจุดประกายความคิดที่จะ รับสลัก ปท. ให้เพื่อนสมาชิก HAMSIAM แบบฟรีๆ ด้วยครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=209920

ขอบคุณครับพี่ชาย E29FG

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กรกฎาคม 2014, 11:21:39 โดย herbaka » บันทึกการเข้า

----------------------------
"เสาสูงเครื่องแรงไม่มีค่าหากวาจาไม่จริงใจ เครื่องดีสัญญาณไกลไม่มีความหมายหากมิตรสหายไม่มากมี"
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 11:14:45 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
icom229
Sr. Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 11:26:19 »

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่ E29FG อย่างสูง น้ำใจงามจริงๆครับท่านนี้
ท้าวความ...ตอนที่ผมหาสายคล้อง KENWOOD เลยสอบถามพี่ E29FG ไป ทั้งที่เห็นพี่ท่านประกาศขายตั้งนานแล้ว แต่ลองๆสอบถามดูทาง PM เผื่อจะหลงเหลืออยู่บ้าง พี่ท่านนี้ก็ตอบกลับมาว่า "เดี๋ยวหาก่อน หาได้จะส่งไปให้ฟรี พร้อมถามต่อว่าใช้ KENWOOD รุ่นไร" ผมก็ตอบกลับไป จนวันที่รับของส่งแบบ EMS มาครับ ในซองสายคล้อง KENWOOD ใหม่ๆ 1 เส้น ซองหนังใหม่ๆ 1 ซอง ...   ยิ้มกว้างๆ สุดยอดเลยครับ

.. ขอยกย่องจากใจน้องชายคนนี้อย่างสุดซึ้ง ถึงพี่ชาย E29FG และเป็น Idol ของผม อีกท่านหนึ่ง ที่มีส่วนที่ช่วยผลักดันและจุดประกายความคิดที่จะ รับสลัก ปท. ให้เพื่อนสมาชิก HAMSIAM แบบฟรีๆ ด้วยครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=209920

ขอบคุณครับพี่ชาย E29FG

ผู้ใหญ่ใจดีมีน้ำใจ ยังมีอีกเยอะครับ หลายวันมานี้ ผมก็เจออีกหลายท่านครับผม  ขอยกย่องจากใจ

นายอภิชาต  ราชคำ ที่อยู่ตามบ้านเลขที่129 ม.2 ต.วาริชภูมิ อ.วาริชภูมิ จ.สกลนคร 47150
โทร. 085-7619487
ที่อยู่ในการจัดส่งของ
นายอภิชาต  ราชคำ 199 ม.3 ต.พังโคน อ.พังโคน จ.สกลนคร 47160
เลขที่บัญชี ธ.กรุงไทย  ออมทรัพย์  สาขาอำเภอพังโคน  4190771058
« ตอบ #1 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 11:26:19 »

herbaka
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2014, 08:46:52 »

ถูกต้องที่สุดเลยครับพี่  ยิ้มกว้างๆ ยังมีอีกเยอะนักแต่ผมไม่ได้ลงไว้ เช่น HS4PKL , HS4ERE , HS3JBX , HS4HSH ,HS2ZUD และอีกหลายต่อหลายท่านที่ผมไม่ได้กล่าวถึง น้ำใจของพี่น้องชาว HAM เราไม่มีวันเหือดหายจริงๆ ครับ ขอเป็นอีก 1 กำลังใจให้พี่ๆ เพื่อนๆ ทำดีกันต่อไปครับ  ยิ้มกว้างๆ

"เราไม่ใช่นักธุรกิจ เราคือนักวิทยุสมัครเล่น"

"เสาสูง เครื่องแรง ไม่มีค่าหากวาจาไม่จริงใจ เสาสูงสัญญาณไกล ไม่มีความหมาย หากมิตรสหายไม่มากมี"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 กรกฎาคม 2014, 09:50:39 โดย herbaka » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]
  พิมพ์