HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 08:38:50 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ กระเป๋า ems ท่าน Panupong ได้รับไปนะครับ  (อ่าน 1578 ครั้ง)
2eo
Hero Member

08-5286-5286

« เมื่อ: 18 ธันวาคม 2014, 08:23:07 »

ท่านใดที่ทำงานเพื่อสังคม และท่านขาดแคลนกระเป๋ายา ems ใส่ยา เครื่องมือปฐมพยาบาล ออกช่วยเหลือผู้ได้รับบาดเจ็บ  

รีบแจ้งความต้องการของท่านมา  เดี๊ยวจะรีบส่งไปให้ (จะรีบเลย)  เพียงท่านมีคุณสมบัติตามนี้

- ท่านนำกระเป๋าใบนี้ ไปใช้ประโยชน์ ช่วยคนบาดเจ็บ
- ท่านขาดแคลนกระเป๋า เพื่อนำไปใช้งาน
- แนะนำตัวท่าน หน่วยงานท่าน มาให้ทราบ

*** สำหรับ พี่ๆเพื่อนๆ ท่านอื่นที่มีแล้ว แต่พบเห็นว่า มีคนที่ต้องการใช้กระเป๋านี้ก้อ แจ้งมาได้ครับ

ติดต่อผมได้ทางหน้ากระทู้ pm มือถือได้หมด  ทุกเส้นทางครับ ยิ้มกว้างๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธันวาคม 2014, 20:53:49 โดย 2eo » บันทึกการเข้า

คุณงามความดีที่ข้าพเจ้าพอจะทำได้ขอมอบแด่..แผ่นดินที่ยืน พ่อแม่ ครู อาจารย์ พี่ เพื่อน น้อง ทั้งผู้มีบุญคุณที่ช่วยเหลือสั่งสอนเดินร่วมทางทั้งยามสุขทุกข์รวมถึงเจ้ากรรมนายเวร..ขอบคุณครับ
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 18 ธันวาคม 2014, 08:23:07 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
2eo
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2014, 15:37:07 »

ผมยังไม่ได้ ตัดสินใจให้ท่านใดไปนะครับ

สำหรับพี่ๆ ที่ pm เข้ามา  ผมขอรบกวน แนะนำตัว ของท่านๆ ในหน้ากระทู้นี้เลยนะครับ

*** กระเป๋าใบแรก เดี๊ยวท่านใดได้ไป ผมจะส่งให้ ภายในวัน จันทร์ -อังคารเป็นอย่างช้าครับ ยิ้มกว้างๆ  ส่วนใบอื่นๆอาจจะมีติดตามมาเป็นระยะ(ยังไม่รับปาก นะครับ)

ปล.ขอเป็นท่านที่ยังไม่มีใช้ ก่อนนะครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2014, 15:37:07 »

2g.com
Newbie
*

แฟนพันธ์แท้ ICOM IC-2G

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2014, 22:30:14 »

ผมอาสาสมัครหน่วยกู้ภัยฮุก31นครราชสีมาครับ ตำแหน่งคณะกรรมการประจำจุดสภ.โพธิ์กลางรหัส 41-010 หากยังมีเหลือขอเอื้อฟื้อด้วยนะครับ ว.61ครับผม

หากคุณรู้สึกโกรธจนตัวสั่นทุกครั้ง 
 เมื่อเห็นความอยุติธรรม อุบัติขึ้นบนโลกใบนี้
           " เราเป็นเพื่อนกัน"
อาสาฯหน่วยกู้ภัยฮุก31นครราชสีมา รหัส41-005
2eo
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2014, 19:02:24 »

เนื่องจากมีผู้ต้องการกระเป๋า ems หลายท่าน และซึ่งในขณะนี้ ผมมีกระเป๋าที่จะมอบให้เพียงใบเดียว  (ก่อน)
***ฉะนั้น ผมจึงขอใช้วิธีจับฉลากเอา  เอาฟ้า ดินเป็น พยาน แล้วกันนะครับ   ผมจะเอารายชื่อท่านๆ ที่แจ้งความประสงค์ มาจับฉลาก ซึ่งมีดังนี้
(ผมลงประกาศไว้ 2เวป 1.hamsiam.com และ hamsiam.in.th )
รายชื่อผู้เข้าประกวดมีดังนี้
HS3-WWG
HS4PFI
Panupong
HS6THW
2g.com

ประธานในการจับ ฉลากในวันนี้ได้แก่  ผบ.ท บ  ผมเอง  รอสักครู่เดี๊ยวจับเลย   ไม่เกิน 30 นาที มาแจ้งผลครับ

***สำหรับท่านที่ได้ไป รีบส่งที่อยู่มา จะส่งให้ในวันพรุ่งนี้ (สำหรับท่านที่ส่งที่อยู่มาแล้ว ก้อรอรับได้เลย) ยิ้มกว้างๆ
2eo
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2014, 19:13:19 »

ผลออกมาแล้วนะครับ

ท่าน Panupong   ได้ไปนะครับ

ขอที่อยู่อย่างด่วนเลย พรุ่งนี้ส่ง

สำหรับท่านอื่นผมจะหาโอกาสนำกระเป๋าหรืออย่างอื่น มามอบในโอกาสต่อไปนะครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบครับ
2eo
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2014, 20:41:23 »

ยืนยันเรียบร้อย

ขออนุญาติปิดกระทู้ครับ ยิ้มกว้างๆ

หน้า: [1]
  พิมพ์