HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
26 เมษายน 2024, 00:11:04 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติขายของจิปาถะครับ  (อ่าน 294 ครั้ง)
hs3dwv
Hero Member

« เมื่อ: 17 เมษายน 2015, 15:07:59 »

เอามาขายครับซื้อมาไม่ได้ใช้เก็บไว้เฉยๆหลายอย่างครับดูเอา
1.กระติกเก็บน้ำร้อนน้ำเย็น ขนาด 1.2ลิตร สภาพตามรูปไม่เคยโดนน้ำครับ ขาย 250 รวมส่ง ลทบ.

2.ไฟฉายแรงสูงตัวกระทัดรัดครับ มีถ่านชาตจ์ให้กับที่ชาตจ์ ตัวไฟฉายปรับซูมได้ มีสามระบบ ไฟสูง ไฟหรี่ ไฟกระพริบ ซื้อมาแค่ลองก็เก็บครับ  ขาย 280 รวมส่ง ลทบ.

3.ไฟฉายแรงสูงครับตัวนี้กะจะเก็บไว้ใช้ แต่ตัวเล็กรายการที่2 ผมใช้อยู่ไม่พังซะที่ เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้เอามาขายซะเลย การใช้งานเหมือนตัวที่2ครับแต่จะตัวใหญ่หน่อย ปรับซูมได้ มีที่ซาตจ์ ถ่านซาตจ์ ตัวแปลงถ่านaaa 1ตัว ที่ซาตจ์ในรถครับ ซื้อมาแค่ลองแล้วนอนกล่องครับสภาพตามรูปครับ ขาย 380 รวมส่ง ลทบ.

4.โน๊ตบุ๊ครุ่นเก่า ibm t40 สำหรับเอาไปโปรแกรมวิทยุครับ สภาพตามรูปครับ ลงwin7ไว้  ใช้งานได้ปกติครับ
สเปคพอคราวๆ
cpu intel centrino 1.5GHz
ram ddr 512MB
hdd 60GB
ตำหนิ แบตเก็บไฟได้10นาทีหน่อยๆ
       พอร์ตusbพังไปพอร์ต1ครับ(แกนตรงกลางพอร์ตหักครับ)
สิ่งที่จะได้ไป
ตัวเครื่องเก่าๆ1ตัว
กระเป๋า hp มีแต่ฝุ่นเกาะ1ใบ(ถ้าซักจะเหมือนของใหม่ครับ)
ที่ซาตจ์1ตัว
ขาย 1150 รวมส่งธรรมดาครับ

(HS3DWV) ภิภพ  ชยางกูร
53 ม.17 ต.ไร่น้อย อ.เมือง จ.อุบลราชธานี 34000
3130493476 กรุงไทย ออมทรัพย์
โทร.095-6329398
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 17 เมษายน 2015, 15:07:59 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: [1]
  พิมพ์