HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
25 เมษายน 2024, 09:16:00 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 39 40 [41] 42 43 ... 177
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โต้ง ไซเรน อยุธยา-นครศรี ครบๆ -- ลดแหลกทุกตัว คลิกเลย--  (อ่าน 501463 ครั้ง)
orinoco
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

Product Director

« ตอบ #400 เมื่อ: 28 เมษายน 2011, 21:59:08 »

28 เม.ย.54

ทีมงานมหาราช มาเพิ่ม เฝือกสำเร็จ+ชุดถังอ็อกซิเจน ไปอีกวันนี้ ขอบคุณมากครับ

คุณกฤษฏา จ.สกลนคร รับ LED 48 หลอด BL+R 6 ชุด จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับผม

เลขที่ EMS ---    EI223622635TH

30 เม.ย.- 1 พ.ค. 54 พบกับโต้ง ไซเรนวันสอบวิทยุสมัครเล่น กองบิน 5 จ.ประจวบครับ

ร้านโต้ง ไซเรน 2 สาขาคุณภาพ
สาขา 1 นครศรีธรรมราช
สาขา 2 พระนครศรีอยุธยา
สั่งซื้อโทรเลย 083-1551791,087-8086132
เพิ่มเติม Click!!  http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=25125.0
ถ้าอยู่ได้ด้วยตัวคนเดียว แล้วจะมีคำว่าเพื่อน ไว้ทำไม !!!
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #400 เมื่อ: 28 เมษายน 2011, 21:59:08 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
orinoco
Hero Member

« ตอบ #401 เมื่อ: 28 เมษายน 2011, 23:02:33 »

ใครชอบมาแอบถ้ำมอง อิอิ ปรากฏตัวด้วยจร้า เห็นมาทุกวันเลย แค่อยากรู้จักคร้าปป  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« ตอบ #401 เมื่อ: 28 เมษายน 2011, 23:02:33 »

HS4JXH
Hero Member

คำรพ66 มูลนิธิป่อเต็กตึ๊ง

« ตอบ #402 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2011, 09:23:58 »

ใครชอบมาแอบถ้ำมอง อิอิ ปรากฏตัวด้วยจร้า เห็นมาทุกวันเลย แค่อยากรู้จักคร้าปป  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สงสัยพวกขี้อายอะคุณโต้ง อิอิอิอิอิอิ ลูกค้าเยอะจริงๆครับของดีมีคุณภาพบวกกับคำว่า  "สิ่งที่จะให้ลูกค้ามากกว่าราคา คือมาตราฐานการบริการหลังการขาย และ ความซื่อสัตย์ "  โดนใจผมจริงๆครับชอบๆๆๆๆครับ

นักขายสินค้าที่ดี ควรมีความจริงใจต่อลูกค้า ควรมีความซื่อสัตย์ ความน่าเชื่อถือที่ดี การพูดความจริงทั้งหมดของสินค้าที่ตนเองขาย ข้อดี-ข้อเสีย จงคิดเสมอว่า" ความลับไม่มีในโลก" สังคมวงการนี้มันแคบยิ่งนัก.! จงอย่าเอาความเห็นแก่ตัวโดยกำเหนิดตัวเองมาหากินกับวงการนี้ เกิดอะไรขึ้นตามตัวไม่ยากถึงกันหมด!!จำใว้!
orinoco
Hero Member

« ตอบ #403 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2011, 10:31:37 »

สงสัยพวกขี้อายอะคุณโต้ง อิอิอิอิอิอิ ลูกค้าเยอะจริงๆครับของดีมีคุณภาพบวกกับคำว่า  "สิ่งที่จะให้ลูกค้ามากกว่าราคา คือมาตราฐานการบริการหลังการขาย และ ความซื่อสัตย์ "  โดนใจผมจริงๆครับชอบๆๆๆๆครับ

ก็ไม่รู้ว่าจะแอบมองทำไม ผมต้อนรับทุกท่านอยู่แล้วครับผม ลูกค้า หรือ ร้านค้า มาเป็นทีมงานกันดีกว่าครับผม

ไว้ช่วยเหลือเรื่องอื่นกันครับผม 

เสื้อของพี่ก็ใช่ย่อยที่ไหน มีแต่คนชอบ ที่ผมสั่งไป 10 กว่าตัว ยังไม่พอเลยพี่ 
orinoco
Hero Member

« ตอบ #404 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2011, 10:44:03 »

แจ้งเลขที่ EMS คุณสุธนธิ์ จ.อุดรธานี

สั่ง LED 8 หลอด ติดกระจก BL+R -----EH7549164888TH

มามะมาดู ตัวยาวๆ 180 ซม. เขาเอาไปไหนกัน

แคปยาว 1.8 ม. หมุน+เฟลช กล่อง 200 วัตต์ +ลำโพง * 2 ลูก

ผมไปส่งเองกับมือที่ข้างขนส่งจังหวัดสมุทรปราการ  ****บางปู สมุทรปราการ

รู้ทั้งรู้ว่า สมุทรปราการมีเจ้าใหญ่มาก ถึงใหญ่มากๆ อยู่  แล้วทำไมลูกค้าถึงเลือกผม

ใส่คันนี้แหละครับผม

ขอบคุณพี่เป็ดเจ้าของอู่มากๆครับผม ที่ใช้บริการ

และที่สำคัญสั่งซื้อมาแล้ว อีก 11 ราง รถดับเพลิงบางปู ทั้งหมด 12 คัน อีกไม่นาน จัดเซ็ทนี้ขึ้นประดับหลังคาทั้งหมดครับ
orinoco
Hero Member

« ตอบ #405 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2011, 10:54:16 »

คุณโต้งลูกข่ายธารน้ำใจ จุดมหาชัย รับ LED 8401H BL+R

ไปใช้ขณะที่ผมเดินทางไปออกบูธ จ.ประจวบ อิอิ ชื่อเดียวกันด้วย คริ คริ

ภาพเล็กๆ น้อยๆ ที่ไปออกบูธวันสอบวิทยุสมัครเล่น 30 เม.ย.-1 พ.ค. 54  จ. ประจวบคีรีขันธ์

ขอบพระคุณผู้มีอุปการคุณ ทุกๆท่าน ที่อุดหนุนสินค้าผมในวันงานด้วยครับผม

orinoco
Hero Member

« ตอบ #406 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2011, 14:01:48 »

1 พ.ค. 54 อีกทีมออกบูธแสดงสินค้าวันประชุมของศูนย์เตือนภัยพิบัติแห่งชาติ กู้ภัยทั่วภาคใต้มามากมายครับ
ขอบพระคุณลูกค้าทุกๆท่าน ที่อุดหนุนสินค้าภายในงานครับผม
ทีมงานสมุย รับไปอีก LED 8401H BL+R ไปอีกราง หลังจากพลาด LED มาทุกงาน

2 พ.ค. 54

ขอบคุณท่านโต้ง ธารน้ำใจ มหาชัยด้วยครับผม มารับเองถึงที่อยุธยา เครื่องเสียง 100 วัตต์ 1 ชุดครับ

พี่ ตร. จากสุพรรณบุรี ขับ Sport Rider มาติด LED8401H R+R ที่อยุธยาไป แจ่มไหมล่ะครับ

ช่วงเย็นๆ มีส่งเผือกแขน-ขา 4 ชุด KED 1 ชุด รับไปโดยพุทไธบางปะอิน

อันนี้ PAJERO SPORT ของพวกๆ กันมารับ LED ติดกระจกไป เขาชอบมากๆ ก็เลย ล่อกันทั้งหน้า+ทั้งหลัง ไปเลย

MR_RESCUE
Newbie
*

« ตอบ #407 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2011, 20:26:38 »

ช่วยดันครับ ของเค้าดีจริง พี่เค้าก็คุยง่ายๆ ดันๆๆๆ MR_RESCUE

HS4JXH
Hero Member

คำรพ66 มูลนิธิป่อเต็กตึ๊ง

« ตอบ #408 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011, 00:25:22 »

ก็ไม่รู้ว่าจะแอบมองทำไม ผมต้อนรับทุกท่านอยู่แล้วครับผม ลูกค้า หรือ ร้านค้า มาเป็นทีมงานกันดีกว่าครับผม

ไว้ช่วยเหลือเรื่องอื่นกันครับผม 

เสื้อของพี่ก็ใช่ย่อยที่ไหน มีแต่คนชอบ ที่ผมสั่งไป 10 กว่าตัว ยังไม่พอเลยพี่ 

ขอบคุณมากๆครับ ลูกค้าท่านล้นหลามมากมาย เพราะคุณโต้ง บริการดี มีน้ำใจและที่สำคัญจริงใจกับลูกค้า แค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ ส่งแรงใจอีกครั้ง เฮงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับ ยิ้มกว้างๆ
orinoco
Hero Member

« ตอบ #409 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011, 09:59:53 »

ช่วยดันครับ ของเค้าดีจริง พี่เค้าก็คุยง่ายๆ ดันๆๆๆ MR_RESCUE

จัดไปครับเจริญรุ่งเรืองด้วยครับผม

ขอบคุณมากๆครับ ลูกค้าท่านล้นหลามมากมาย เพราะคุณโต้ง บริการดี มีน้ำใจและที่สำคัญจริงใจกับลูกค้า แค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ ส่งแรงใจอีกครั้ง เฮงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับ ยิ้มกว้างๆ

ขอบพระคุณมากๆครับผม สิ่งที่ท่านอวยพรมาขอให้ส่งผลกลับไปที่ตัวท่าน ด้วยเช่นกันครับ

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 39 40 [41] 42 43 ... 177
  พิมพ์