HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 22:57:58 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 49 50 [51] 52 53 ... 177
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โต้ง ไซเรน อยุธยา-นครศรี ครบๆ -- ลดแหลกทุกตัว คลิกเลย--  (อ่าน 500861 ครั้ง)
orinoco
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

Product Director

« ตอบ #500 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 09:36:51 »

อาสากู้ภัย สว่างบึงสามพัน จ.เพชรบูรณ์ พอรู้ว่ามาเปิดบูธจ.นครสวรรค์ ใกล้ๆ ก็เลย

ขับรถมาติด LED8300 BL+R ไปในงานกันเลยครับ

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=2lngEw634OU" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=2lngEw634OU</a>

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิถุนายน 2011, 09:42:11 โดย orinoco » บันทึกการเข้า

ร้านโต้ง ไซเรน 2 สาขาคุณภาพ
สาขา 1 นครศรีธรรมราช
สาขา 2 พระนครศรีอยุธยา
สั่งซื้อโทรเลย 083-1551791,087-8086132
เพิ่มเติม Click!!  http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=25125.0
ถ้าอยู่ได้ด้วยตัวคนเดียว แล้วจะมีคำว่าเพื่อน ไว้ทำไม !!!
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #500 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 09:36:51 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
orinoco
Hero Member

« ตอบ #501 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 10:40:43 »

ตามมาดูกันครับผม แคปซูล 1 ราง กับเวลาตี 3 เกือบๆ ตี 4

ทีมงานโต้ง ไซเรน เราไปไหนกันครับ

ไปกันเลยครับ โลมาสีชมพู คุ้นๆ กันไหมครับพี่น้อง

เช้าแล้วจร้า พี่ น้อง แต่เอ..... เราอยู่ไหนกันเอ่ย ใครรู้แล้วอุ๊ปไว้ก่อนเน้อ...

ต้องรอก่อนครับผม

ไปกันเลยครับผม ถึงคิวแล้ว

ไปเที่ยวกัน มั๊ยๆๆๆๆๆ

ไปล่ะจร้า

ออกเดินทางครับผม

แหมะๆ มีเพื่อน

ขึ้นฝั่งแล้วครับผม

ถึงบางอ้อกันแล้วใช่ไหมครับ ว่าที่ไหน อิอิ

หลังจากที่วนๆ เวียนๆ เราก็มาถึงที่หมาย กันแล้วครับผม

เจอตัวเข้าให้แล้วครับผม พี่พลขับใจดี มาชี้เป้าหมายให้ ตรงๆ ตัว หนีไปไหนไม่พ้นแน่ๆ

เปลี่ยนมันซ่ะ

เสร็จๆๆๆๆๆ

ทีมงานโต้ง ไซเรน เดินทางไปติดตั้งไฟฉุกเฉินให้ รพ.สมุยอินเตอร์ บนเกาะสมุย ข้ามน้ำ ข้ามทะเล ไปติดกันแล้วครับ

ไม่ได้พาไปเฉพาะสินค้า ยังพกเอาคุณภาพ+งานบริการหลังการขาย และการรับประกัน

รพ.ระดับประเทศ ยังเลือกใช้ แล้วคุณล่ะครับผม

กลับแล้วครับป๋มๆๆๆ

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=5piEXfjlprU" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=5piEXfjlprU</a>

« ตอบ #501 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 10:40:43 »

orinoco
Hero Member

« ตอบ #502 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 10:25:03 »

แจ้งรายการจัดส่ง 6 มิ.ย.54

คุณณัฐพงษ์ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี รับ เฟลช M9 BL+R * 2 ลูก

แจ้งเลขที่ EI223673442TH

คุณอมร อ.ชัยบาดาล จ.ลพบุรี รับเครื่องวัด อ็อกซิเจนในเลือดแบบหนีบนิ้ว+ที่ยิงกระจก USA

แจ้งเลขที่ EI223673473TH,EH509661044TH

ร้านเสริมสวยหนึ่งบิวตี้ อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด รับแคปสั้น แดงล้วน

แจ้งเลขที่ EI22366013TH

ขอบพระุคุณมากๆครับผม ทุกๆท่าน
jay_jay
Newbie
*

อย่ากล่าวร้ายผู้อื่น โดยที่ยังไม่รู้จักตัวตนของเขา

« ตอบ #503 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 14:46:37 »

มาใหม่อีกชุดสำหรับ LED ติดกระจังหน้ารถยนต์ สีแดง-น้ำเงิน
LED หลอดใหญ่ 4 แผง (แยกเป็นน้ำเงิน 2 แดวง 2) พร้อมรีโมทควบคุมสเตป ตีเหตุ เล่นให้มันส์ไปเลยลูกพี่
ราคา 2500 บาท( เหมือนราคาจะแพงกว่าแต่ของผมหลอด 1 วัตต์)

พี่โต้ง สนใจตัวนี้ครับ  ลูกค้าเก่า ราคาพิเศษ เหมือนเดิมใช่ไหมพี่ อิอิ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
orinoco
Hero Member

« ตอบ #504 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 17:49:19 »

มาใหม่อีกชุดสำหรับ LED ติดกระจังหน้ารถยนต์ สีแดง-น้ำเงิน
LED หลอดใหญ่ 4 แผง (แยกเป็นน้ำเงิน 2 แดวง 2) พร้อมรีโมทควบคุมสเตป ตีเหตุ เล่นให้มันส์ไปเลยลูกพี่
ราคา 2500 บาท( เหมือนราคาจะแพงกว่าแต่ของผมหลอด 1 วัตต์)

พี่โต้ง สนใจตัวนี้ครับ  ลูกค้าเก่า ราคาพิเศษ เหมือนเดิมใช่ไหมพี่ อิอิ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ราคาพิเศษทาง PM ครับ ส่งไปให้แล้ว

ลูกค้าเก่าจะรู้ว่า ราคาเป็นแค่ตัวเลข ความจริงใจและมิตรภาพมากกว่าสินค้าที่ได้รับครับผม
jay_jay
Newbie
*

อย่ากล่าวร้ายผู้อื่น โดยที่ยังไม่รู้จักตัวตนของเขา

« ตอบ #505 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 16:08:11 »

ราคาพิเศษทาง PM ครับ ส่งไปให้แล้ว

ลูกค้าเก่าจะรู้ว่า ราคาเป็นแค่ตัวเลข ความจริงใจและมิตรภาพมากกว่าสินค้าที่ได้รับครับผม

โอนเงินให้แล้วนะพี่โต้ง ส่งของเมื่อไหร่แจ้งมาด้วยนะครับ ราคาเป็นแค่ตัวเลข ความจริงใจ และมิตรภาพมากกว่าสินค้าที่ได้รับจริงๆ ครับพี่ ยิ้ม  จริงใจเช่นนี้ผมขอดันครับ ในฐานะลูกค้าคนนึง ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสีย แต่อย่างใดครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
acdc12
Hero Member

« ตอบ #506 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 17:32:26 »

คุณณัฐพงษ์ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี รับ เฟลช M9 BL+R * 2 ลูก

ได้รับแล้วครับขอบคุณคุณโต้งมากๆเลย
HS4ROE
Full Member

« ตอบ #507 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 18:00:07 »

โอนเงินให้แล้วน่ะครับกล่องเสียง 100w 13 เสียง น้องทางบ้านไผ่ขอนแก่นครับซื้อกี่ครั้งก็ประทับใจเช่นเดิม ดันครับ
orinoco
Hero Member

« ตอบ #508 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 10:42:51 »

โอนเงินให้แล้วนะพี่โต้ง ส่งของเมื่อไหร่แจ้งมาด้วยนะครับ ราคาเป็นแค่ตัวเลข ความจริงใจ และมิตรภาพมากกว่าสินค้าที่ได้รับจริงๆ ครับพี่ ยิ้ม  จริงใจเช่นนี้ผมขอดันครับ ในฐานะลูกค้าคนนึง ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสีย แต่อย่างใดครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

คบกันนานๆ คบกันยาวๆ แล้วจะรู้ว่าผมยังไง ใจไม่ใจ ไม่ต้องพูดกันมากมายครับผม
orinoco
Hero Member

« ตอบ #509 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 10:43:31 »

ได้รับแล้วครับขอบคุณคุณโต้งมากๆเลย

รับทราบครับผม โอกาสหนา้อย่าลืมโต้ง ไซเรน น่ะคร๊าปปปป  ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 ... 49 50 [51] 52 53 ... 177
  พิมพ์