HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
04 ธันวาคม 2021, 15:02:38 *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  


หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Cisco SFP1000Base 10Km 80Km แท้ใหม่ถูก  (อ่าน 169 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
jdc
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 949


E24KCU


เว็บไซต์
« เมื่อ: 14 มิถุนายน 2021, 07:56:25 »

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm 10Km
แท้มีหลายตัวรับประกัน เผื่อท่านใดต้องใช้สอบถามมาได้ 0959187263 มีของพร้อมส่งทันทีหรือรับด้วยตัวเอง
https://speedphoto.co/i/wckD10305
https://speedphoto.co/i/4LeP10306

Cisco SFP-GE-Z  1000BASE-ZX SFP 1550nm 80km Transceiver  มีของพร้อมส่งทันทีหรือรับด้วยตัวเอง
https://speedphoto.co/i/I7Ng10307
https://speedphoto.co/i/c94G10308

0959187263

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มิถุนายน 2021, 08:47:25 โดย jdc » บันทึกการเข้า

ชัยพงษ์  พิมพะ(E24KCU)    บ/ช กสิกรไทย สาขาสุรินทร์
ร้านเอ็กซ์พีอิเลคทรอนิคส์                ออมทรัพย์
194  ม.5  ต.ตรวจ                  เลขที่ 1412166939              
อ.ศรีณรงค์  จ.สุรินทร์ 32150             
     โทร.0945703289
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 14 มิถุนายน 2021, 07:56:25 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/


GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
 บันทึกการเข้า
หน้า: [1]
  พิมพ์  


 
กระโดดไป:  

ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ�
ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ�


Webmaster Earn Money! By Affiliate Program 100% Pay
www.samuismile.com

Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF | SMF © 2006-2009, Simple Machines
Valid XHTML 1.0! Valid CSS!