HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 กันยายน 2021, 00:23:55 *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: hamsiam.com รับสมัครสมาชิกใหม่ 2-3 เดือน/ครั้ง รอบหน้ารับสมัครวันใหน กรุณาติดตามจากข่าวหน้าเวปนะครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  


หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SFP 1G-10Km CiscoและJUNIPER ของแท้  (อ่าน 85 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
jdc
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 949


E24KCU


เว็บไซต์
« เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2021, 11:57:03 »

SFP 1G-10Km CiscoและJUNIPER ของแท้ ของดีราคาถูกมากๆ
Juniper SFP-1GE-LX 10Km 1500บาท รวมส่ง มี 6 ตัว ใหม่
Cisco SFP-1GE-LH-SMD 10Km 900บาท มี20ตัว ไม่มีกล่องน่ะ
Cisco SFP-GE-Z 80Km 500บาท มี10ตัวมือสอง ใช้ได้ดี ปกติ
Cisco CWDM-SFP-1550 80Km 900บาท มี2ตัวมือสอง ใช้ได้ดี ปกติ
​​​​​​
เพื่อคุณภาพของระบบเครืข่ายของท่าน ลองพิจารณาดูครับ มีของจริง ส่งจริง
0959187263

https://www.img.in.th/image/ObTv3L
https://www.img.in.th/image/ObTLos
https://www.img.in.th/image/ObTmz3
https://www.img.in.th/image/ObTA4T
https://www.img.in.th/image/ObTXmS
https://www.img.in.th/image/ObTg9l
https://www.img.in.th/image/ObTJkj
https://www.img.in.th/image/ObTCdi
https://www.img.in.th/image/ObTRWk
https://www.img.in.th/image/ObTMVB

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กรกฎาคม 2021, 19:59:58 โดย jdc » บันทึกการเข้า

ชัยพงษ์  พิมพะ(E24KCU)    บ/ช กสิกรไทย สาขาสุรินทร์
ร้านเอ็กซ์พีอิเลคทรอนิคส์                ออมทรัพย์
194  ม.5  ต.ตรวจ                  เลขที่ 1412166939              
อ.ศรีณรงค์  จ.สุรินทร์ 32150             
     โทร.0945703289
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2021, 11:57:03 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/


GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
 บันทึกการเข้า
หน้า: [1]
  พิมพ์  


 
กระโดดไป:  

ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ�
ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ�


Webmaster Earn Money! By Affiliate Program 100% Pay
www.samuismile.com

Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF | SMF © 2006-2009, Simple Machines
Valid XHTML 1.0! Valid CSS!