HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
02 ธันวาคม 2021, 22:23:52 *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  


หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: __ จาก สามหมื่น ขาย สามพัน ZyXEL GS-2200-24 Gigabit L2 Managed Switch / 24 Ports  (อ่าน 61 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3524


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2021, 10:56:52 »

ถูกที่สุด Gigabit Switch ZyXEL GS-2200-24 Managed L2 / 24 Ports ราคาถูกๆ


ZyXEL GS-2200-24 - 24-Port 10/100/1000 Mbps Managed L2 Switch + 4-Port 10/100/1000 Mbps + 4-Port Combo GbE (SFP) with web management
มีขายึดกับตู้ Rack ได้ด้วย ตามรูปครับ

รายละเอียดย่อ
อุปกรณ์กิกะบิทสวิชท์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 4 พอร์ท 10/100/1000 Mbps + 4 พอร์ท Combo GbE (SFP)
เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L2 + ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงมาก

ข้อมูลผลิตภัณฑ์
http://www.sys2u.com/download/20120725-215137-S2200-24_6.pdf

คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
   
ประเภทอุปกรณ์   
   อุปกรณ์กิกะบิทสวิชท์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 4 พอร์ท 10/100/1000 Mbps + 4 พอร์ท Combo GbE (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L2 + ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงมาก    
   
การนำไปใช้งาน
   สำหรับใช้งานในสำนักงาน เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่าย ที่ต้องการความเร็วสูงมาก สามารถรองรับการขยายระบบในอนาคต    
   
พอร์ท LAN
   24 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 แบบ RJ-45 สำหรับเชื่อมต่อระบบแลน
4 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 สำหรับเชื่อมต่อระบบแลน*
รองรับการทำงาน Auto MDI/MDI-X, Half/Full Duplex Mode
* 4 พอร์ท เลือกใช้งานร่วมกับพอร์ท SFP    
   
GbE (SFP)
   4 พอร์ท Combo GbE (SFP) เลือกใช้งานได้ระหว่างพอร์ท RJ-45 และ SFP ความเร็ว 10/100/1000 Mbps สำหรับขยายการเชื่อมต่อ    
   
เทคโนโลยี
   1000 VLANs, IEEE 802.1X, ACL, Spanning Tree (STP, RSTP, MSTP), SNMP v1, 2c, 3, Link Aggregation    
   
Switching Capacity / Forwarding Rate
   Up to 56 Gbps, Non-Blocking / 41.7 mpps    
   
การบริหาร
   รองรับการบริหารจัดการตัวอุปกรณ์ ผ่านทาง Web Browser, SNMP v 1, 2c, 3    
   
ขนาด / น้ำหนัก
   440 x 173 x 44 มม / 2,500 กรัม

ราคาของใหม่ 29xxx บาท

เราขายเพียง 3,890 บาท พร้อมส่ง flash ฟรีทั่วไทย

สนใจโทร 0869455977
หรือ Line ID: ctek.thai







รูปสินค้าจริง











« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤศจิกายน 2021, 09:18:01 โดย TM-241 » บันทึกการเข้า

การติดต่อผมทางโทรศัพท์ กรุณาติดต่อหลัง 10.00 ไปแล้วนะครับ
**หมายเหตุ**
ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกอย่าปั่นราคาที่กระทู้ผมครับ หากพบที่ใดราคาถูกกว่า รบกวนไปซื้อที่นั่นได้ครับ
หากยังฝ่าฝืนผมต้องขออนุญาตลบกระทู้ท่านออกนะครับ หวังว่าคงเข้าใจ ขอบคุณครับ
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2021, 10:56:52 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/


GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
 บันทึกการเข้า
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3524


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2021, 10:07:19 »

สอบถามใด้ครับพ่อค้าใจดี
บันทึกการเข้า
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #1 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2021, 10:07:19 »

 บันทึกการเข้า
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3524


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2021, 09:18:18 »

very cheapppppppppppp
บันทึกการเข้า
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3524


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« ตอบ #3 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2021, 10:02:16 »

CISCO SG95-24-AS Gigabit L2 Switch Hub 24 Port (11'') ประกัน LT แค่ 4xxx

อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท Combo GbE (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP
รองรับการงาน L2 เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อ ระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก

สวิตซ์ SG95-24 มี 24 พอร์ต Gigabit Ethernet และ 2 พอร์ต Mini-GBIC Combo รองรับการเชื่อมต่อสาย Fiber Optic, ความเร็วรับส่งข้อมูลรวม 10 Gbps (Switching Capacity)
มีไฟแสดงสถานะ Link และ Active ตัวเครื่องเป็นโลหะแข็งแรงทนทาน รองรับติดตั้งแบบแขวนในตู้ Rack เหมาะสำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์จำนวนมากด้วยความเร็วสูงมาก

Data Sheet for Cisco SG95-24
http://sys2u.com/download/20160316-180624-cisco-switch-smb95-series-datasheet.pdf

คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
   
ประเภทอุปกรณ์   
   อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท Combo GbE (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L2 เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อ ระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก      
   
การนำไปใช้งาน
   สำหรับใช้งานในบ้านหรือสำนักงาน เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่าย ที่ต้องการความเร็วสูงมาก   
   
พอร์ท LAN
   24 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 แบบ RJ-45 สำหรับเชื่อมต่อระบบแลน
รองรับการทำงาน Auto MDI/MDI-X, Half/Full Duplex Mode      
   
พอร์ท SFP   
   2 พอร์ท Combo (SFP) เลือกใช้งานได้ระหว่างพอร์ท RJ-45 และ SFP ความเร็ว 10/100/1000 Mbps สำหรับขยายการเชื่อมต่อ    
   
เทคโนโลยี   
   Advanced Store-and-Forward Packet Switching, Non-blocking    
   
ขนาด / น้ำหนัก
   279.4 x 44.45 x 170 มม / 1,630 กรัม



ราคาของใหม่ เบิกห้างต้องจ่าย 7xxx รวม vat   -->> https://www.sysinfo.co.th/sg95-24-as.html

ตัวนี้สินค้าใหม่ไม่เคยใช้งาน ประกัน LT (เทสแล้วใช้งานปกติทุกพอร์ท)
ย้ายออฟฟิศกล่องหาย มีตัวเครื่อง เอกสาร สายไฟac ขายแค่ 4890 พร้อมส่ง flash ฟรีทั่วไทย

สนใจโทร 0869455977
หรือ Line ID: ctek.thai










บันทึกการเข้า
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3524


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« ตอบ #4 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2021, 14:35:24 »

very cheappppppppppppppppppppppppppppppp
บันทึกการเข้า
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3524


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2021, 10:29:39 »

สอบถามใด้ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
บันทึกการเข้า
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
   

 บันทึกการเข้า
หน้า: [1]
  พิมพ์  


 
กระโดดไป:  

ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ�
ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ�


Webmaster Earn Money! By Affiliate Program 100% Pay
www.samuismile.com

Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF | SMF © 2006-2009, Simple Machines
Valid XHTML 1.0! Valid CSS!