HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
06 ตุลาคม 2022, 18:14:43 *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: hamsiam.com รับสมัครสมาชิกใหม่ 2-3 เดือน/ครั้ง รอบหน้ารับสมัครวันใหน กรุณาติดตามจากข่าวหน้าเวปนะครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  


หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: __ ถูกที่สุดในไท Gigabit L2 Switching 24 Port CISCO SG95-24-AS ของใหม่ ประกันยาว  (อ่าน 1835 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3922


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2021, 15:12:20 »

Gigabit L2 Switching Hub 24 Port CISCO SG95-24-AS (11'') ประกัน 1ปี แค่ 4xxx

อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท Combo GbE (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP
รองรับการงาน L2 เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อ ระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก

สวิตซ์ SG95-24 มี 24 พอร์ต Gigabit Ethernet และ 2 พอร์ต Mini-GBIC Combo รองรับการเชื่อมต่อสาย Fiber Optic, ความเร็วรับส่งข้อมูลรวม 10 Gbps (Switching Capacity)
มีไฟแสดงสถานะ Link และ Active ตัวเครื่องเป็นโลหะแข็งแรงทนทาน รองรับติดตั้งแบบแขวนในตู้ Rack เหมาะสำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์จำนวนมากด้วยความเร็วสูงมาก

Data Sheet for Cisco SG95-24
http://sys2u.com/download/20160316-180624-cisco-switch-smb95-series-datasheet.pdf

คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
   
ประเภทอุปกรณ์   
   อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท Combo GbE (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L2 เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อ ระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก      
   
การนำไปใช้งาน
   สำหรับใช้งานในบ้านหรือสำนักงาน เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่าย ที่ต้องการความเร็วสูงมาก   
   
พอร์ท LAN
   24 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 แบบ RJ-45 สำหรับเชื่อมต่อระบบแลน
รองรับการทำงาน Auto MDI/MDI-X, Half/Full Duplex Mode      
   
พอร์ท SFP   
   2 พอร์ท Combo (SFP) เลือกใช้งานได้ระหว่างพอร์ท RJ-45 และ SFP ความเร็ว 10/100/1000 Mbps สำหรับขยายการเชื่อมต่อ    
   
เทคโนโลยี   
   Advanced Store-and-Forward Packet Switching, Non-blocking    
   
ขนาด / น้ำหนัก
   279.4 x 44.45 x 170 มม / 1,630 กรัม



ราคาของใหม่ เบิกห้างต้องจ่าย 7xxx รวม vat   -->> https://www.sysinfo.co.th/sg95-24-as.html

ตัวนี้สินค้าใหม่ไม่เคยใช้งาน ประกัน 1ปี (เทสแล้วใช้งานปกติทุกพอร์ท)
ย้ายออฟฟิศกล่องหาย มีตัวเครื่อง เอกสาร สายไฟac ขายแค่ 4890 พร้อมส่ง flash ฟรีทั่วไทย

สนใจโทร 0869455977
หรือ Line ID: ctek.thai











« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กรกฎาคม 2022, 18:16:57 โดย TM-241 » บันทึกการเข้า

การติดต่อผมทางโทรศัพท์ กรุณาติดต่อหลัง 10.00 ไปแล้วนะครับ
**หมายเหตุ**
ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกอย่าปั่นราคาที่กระทู้ผมครับ หากพบที่ใดราคาถูกกว่า รบกวนไปซื้อที่นั่นได้ครับ
หากยังฝ่าฝืนผมต้องขออนุญาตลบกระทู้ท่านออกนะครับ หวังว่าคงเข้าใจ ขอบคุณครับ
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2021, 15:12:20 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/


GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
 บันทึกการเข้า
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3922


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2021, 09:58:35 »

ขาย CISCO SG92-24-AS Gigabit Switch Hub 24 + 2 Combo Mini-GBIC Ports

Gigabit Switching Hub 24 Port CISCO SG92-24-AS

อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท Mini-GBIC (SFP) สำหรับต่อขยายในอนาคต แบบ Compact เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อ ระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก

Data Sheet for Cisco SG92-24
http://sys2u.com/download/20120903-114306-w90.pdf

คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)

ประเภทอุปกรณ์
อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท Combo GbE (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อ ระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก

การนำไปใช้งาน
สำหรับใช้งานในบ้านหรือสำนักงาน เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่าย ที่ต้องการความเร็วสูงมาก

พอร์ท LAN
24 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 แบบ RJ-45 สำหรับเชื่อมต่อระบบแลน
รองรับการทำงาน Auto MDI/MDI-X, Half/Full Duplex Mode

พอร์ท SFP
2 พอร์ท Combo (SFP) เลือกใช้งานได้ระหว่างพอร์ท RJ-45 และ SFP ความเร็ว 10/100/1000 Mbps สำหรับขยายการเชื่อมต่อ

เทคโนโลยี
Advanced Store-and-Forward Packet Switching, Non-blocking

ขนาด / น้ำหนัก
279.4 x 110 x 26 มม / 1,425 กรัม



ราคาของใหม่ เบิกห้างต้องจ่าย 8xxx ไม่รวม vat -->> http://sys2u.com/Product.php?ProductID=20120822-180131&Cisco_SG92-24

ตัวนี้สินค้าใช้งานแล้วถอดเก็บ สภาพ 90% up ประกัน 3เดือน (เทสแล้วใช้งานปกติทุกพอร์ท)
อุปกรณ์ครบชุดยกกล่องตามรูป ขายแค่ 4500 พร้อมส่ง flash ฟรีทั่วไทย

สนใจโทร 0869455977
หรือ Line ID: ctek.thai


















+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++



ขายเครื่องเล่น PIONEER CDJ-800 + มิกซ์ดีเจ 4-CH DJM-600 + Flightcase สภาพดี ใช้งานน้อย

CDJ-800  ของใหม่ 29,000฿  -> https://www.pioneerdj.com/en/product/player/archive/cdj-800/silver/overview/

มิกซ์ดีเจ 4-CH DJM-600 ราคาของใหม่ 42,800฿ ->  http://www.mynke.com/%E0%B9%80%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B7%E0%B9%88%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%AA%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%87%E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B9%81%E0%B8%88%E0%B9%89%E0%B8%87-PA/MIXER-DJ/MIXER-DJ-PIONEER/%E0%B8%A1%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B8%8B%E0%B9%8C%E0%B8%94%E0%B8%B5%E0%B9%80%E0%B8%88-4-CHANNEL-EFFECTS-MIXER-PIONEER-DJM-600.html

ซื้อมาทั้งชุดแสนกว่าบาท สภาพดีตามรูป ใช้น้อย ใช้งานใด้ปกติทุกปุ่มทุกฟังค์ชั่น พร้อมกล่องแท้ติดเครื่องมา ตอนส่งแพคกิ้งอย่างดีไม่ต้องกลัวแตกหักเสียหาย

ราคาขายแยกตามนี้ครับ
CDJ-800 x 2 ตัว ราคาตัวละ 5800 ฿ รวมส่ง
DJM-600 x 1 ตัว ราคาตัวละ 16900 ฿ รวมส่ง
Flight case สำหรับใส่ เครื่องเล่น+มิกซ์  ราคาตัวละ 5000 ฿ รวมส่ง
ราคาแยก รวม 33500

เหมายกชุด 29900 ฿ พร้อมส่งฟรีทั่วไทย

สนใจโทร 0869455977
หรือ Line ID: ctek.thai

Digital turntable

The CDJ-800 is built around the company‘s acclaimed Jog Wheel technology. In response to feedback from the pro-DJ community, Pioneer has also added completely new and unique features:

Quick Return
Scratch the same sound repeatedly, without re-cueing every time

Auto Beat Loop
DJs can create a perfect 1/2, 1/4, 1/8 or full bar (1/1) beat loop instantly, just by touching the right button.

"Wide" Pitch Control
Create new sound effects and BPM match completely different tracks

One button touch release
Adjust Jog Wheel sensitivity to suit individual DJing styles

Digital Out
Ensure digital purity and functionality in hi-tech environments

These ground-breaking functions are packed inside a compact and durable casing that makes the CDJ-800 ideal for surviving life on the road and for playing-out in tough club environments. A world-beating combination of new and proven features, the CDJ-800 feels like a vinyl deck and delivers digital player power to home-DJs, mobile professionals and superstar DJs everywhere.







รูปสินค้าจริง






















« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กรกฎาคม 2022, 18:16:08 โดย TM-241 » บันทึกการเข้า
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #1 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2021, 09:58:35 »

 บันทึกการเข้า
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3922


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2021, 11:08:03 »

ลดราคา กล่องเสียงไซเรน PREMIER HAZARD 6010 100WAtts + HORN USA 100WATTS







<a href="http://www.youtube.com/watch?v=EyAs2gujkRQ" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=EyAs2gujkRQ</a>

http://www.youtube.com/watch?v=EyAs2gujkRQ


- กล่องเสียง PREMIER HAZARD 6010 100WAtts + HORN Carson USA 100WATTS

- กล่องเสียง สัญชาติ อังกฤษ มีเสียง ดับเพลง ตำรวจ เสียงยิง พยาบาล ครบทุก เสียงที่ต้องการ

- ขายพร้อม ฮอร์น carson usa 100 วัตต์

แยกใด้นะครับ กล่องเสียง 4500 / ลำโพง 2000

- ราคาเหมาลดเหลือ ชุด ละ  5900 บ. พร้อมส่ง

ราคาร้อนเงิน 5500 พร้อมส่ง ภายใน 31/08/65


Output power – 100/200W
•   Slimline siren & public address system
• 5 tone siren
• Public address
• Radio re-broadcast
• Volume control
• Manual button
• Air horn
• Integral horn ring transfer
• Microphone socket

ขนาดกล่องเสียง กxยxส = 12X14X6 ซม. ขนาดเล็กกะทัดลัด แต่เสียงสุดยอด



สนใจโทร 0869455977
หรือ Line ID: ctek.thai
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 สิงหาคม 2022, 09:44:17 โดย TM-241 » บันทึกการเข้า
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3922


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« ตอบ #3 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2021, 21:20:00 »

สอบถามใด้ครับพ่อค้าใจดี
บันทึกการเข้า
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3922


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« ตอบ #4 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2021, 10:11:45 »

lvery fast delivery
บันทึกการเข้า
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3922


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2021, 09:22:04 »

very goood service
บันทึกการเข้า
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3922


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« ตอบ #6 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2021, 18:45:13 »

very gooood
บันทึกการเข้า
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3922


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« ตอบ #7 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2021, 09:43:15 »

สอบถามใด้ครับ
บันทึกการเข้า
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3922


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« ตอบ #8 เมื่อ: 03 มกราคม 2022, 17:49:49 »

สอบถามใด้ครับบบบบบบบบ
บันทึกการเข้า
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3922


ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา


เว็บไซต์
« ตอบ #9 เมื่อ: 08 มกราคม 2022, 09:59:43 »

สอบถามใด้ครับพ่อค้าใจดี
บันทึกการเข้า
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
   

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/


GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
 บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  


 
กระโดดไป:  

ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ�
ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ�


Webmaster Earn Money! By Affiliate Program 100% Pay
www.samuismile.com

Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF | SMF © 2006-2009, Simple Machines
Valid XHTML 1.0! Valid CSS!