HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
26 เมษายน 2024, 04:38:39 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: weerapong01 ความรับผิดชอบน่ะมีมั๊ย  (อ่าน 13994 ครั้ง)
hamsiam.com
Administrator
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 18:42:47 »

http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=26561.msg196767#msg196767

สนใจอะไรรีบโทรถามนะครับ อย่าโพสถามอย่างเดียว เดี๋ยวจะไม่ได้ครอง
(พึงระลึกใว้เสมอ คนโพสถาม มักไม่ทันคนโทรคุย)
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 18:42:47 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
dow
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 18:42:56 »

แวะมาดูครับ

0959966090  ติดต่อ..ทางโทรศัพท์
« ตอบ #11 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 18:42:56 »

hs8lsu
Hero Member

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

« ตอบ #12 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 19:24:41 »

ฝากทางเวบพิจารนาด้วย ผมก็โดนนายคนนี้หลอกมาแล้ว คงตายไม่ดีแน่นายคนนี้ ฝากด้วยคับ

801-215-0051    อาทิตย์ เท่าฝ่าย ธ ไทยพานิชย์
 บัญชี ออมทรัพย์   สาขาอ่าวนางกระบี
 087-8974847 (AIS)      hs8lsu(แอท)gmail.com
E22KZZ[Karnt]
Hero Member

karnt.com

« ตอบ #13 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 21:17:04 »

ขอบคุณกับการดำเนินการอย่างเหมาะสมและรวดเร็วจากทาง WebMaster ครับ

kenwood TH-28E
icom IC-V85-T, IC-2GXAT; IC-2100-T(H)
MS marshal MS-5
yaesu VX-8DR

--
AEA hot rod
Larsen Kulrod; black, chrome whip, HQ & helical KuLDUCKIE
Diamond RH701S, RH77B, RH-205, RH795
Anten GNR-21P, GNR-2172P
MX Modublox super sky probe

Wish List: Diamond SRH77CA, SRH999
weerapong01
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

! นายซาเล้ง

« ตอบ #14 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 06:38:50 »

เอาให้ตายกันไปเลยซิ.......ไอ้คนที่เปิดกระทู้นี้ขึ้นมา...ของก็ได้มาแล้ว...........แต่อาการดันออกเสียก่อน...คงจะได้ตัวใหม่หรอกนะเก็บไว้แจกน้องกู้ภัยดีกว่า.....ซื้อของไปก็ตั้งหลายอย่าง........ทำกันแบบนี้...ได้เลยครับ......

ธ. กรุงเทพ สาขาโลตัส-บางนา  044-0-41543-8
                   WEERAPONG
             TEL084-9229825 GSM
                  080-2777468 true
http://www.klongtommarket.com/board/index.php?board=13.0
Gconcept
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 06:48:49 »

เอาให้ตายกันไปเลยซิ.......ไอ้คนที่เปิดกระทู้นี้ขึ้นมา...ของก็ได้มาแล้ว...........แต่อาการดันออกเสียก่อน...คงจะได้ตัวใหม่หรอกนะเก็บไว้แจกน้องกู้ภัยดีกว่า.....ซื้อของไปก็ตั้งหลายอย่าง........ทำกันแบบนี้...ได้เลยครับ......

.. จำเลยคนเดิม 
.. แต่ โจทย์เปลี่ยนไปเรื่อยๆ

.. ผมว่า คุณ weerapong01  น่าจะใช้โอกาสตรงนี้ ชี้แจง และเคลีย ตัวเองนะครับ

ยามกูมี ผีผอม ตอมกันแดก ยามถังแตก ผีอ้วน ชวนกันหนี มรึงมีมั่ง กูมีมั่ง ก็ยังดี ยามมรึงมี มรึงแอบแดก กูแปลกใจ

E22KZZ[Karnt]
Hero Member

karnt.com

« ตอบ #16 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 09:54:05 »

ตราบใดที่คุณ weerapong01 ยังมองไม่เห็นประเด็น เหตุการณ์ก็จะวนเวียนอยู่แบบนี้ซ้ำแล้วซ้ำอีกนะครับ

ไม่มีผู้ซื้อคนใด และโดยเฉพาะพวกเราคนไทย อยากจะต่อความยาวสาวความยืด หรือถือสาหาความอะไร

"ถ้าไม่มีปัญหา หรือไม่ได้รับผลกระทบ และไม่ได้เดือดร้อน" หรอกนะครับ

ถ้ามองอย่างไม่เข้าข้างฝ่ายไหน ในกรณีมีผู้ซื้อท่านเดียว หรือไม่กี่ท่าน ที่มีปัญหา ก็เป็นไปได้ว่าอาจจะเกิดจากความผิดพลาด หรือ ปัญหาเกิดจากการ "ใส่ความ ใส่ร้าย" หรือแม้กระทั่งสรุปว่า เป็น "ความงี่เง่า" ของผู้ซื้อเอง

แต่เชื่อว่าทุกท่านก็ได้ติดตามอ่านอย่างต่อเนื่องมาซักระยะ และได้เห็นกรณี "งานเข้า" มากมาย จากผู้ซื้อหลายๆ ท่าน ทำให้สรุปได้ว่า ไม่น่าจะเป็นกรณีของ "โรคงี่เง่าหมู่ จากกลุ่มผู้ซื้อของ HamSiam" หรอกนะครับ เพราะแต่ละท่านก็ดูจะเป็นปกติดี ในการซื้อขายที่อื่นๆ

บวกกับได้เห็น "ความกักขฬะ" และ "การใช้วาจาหยาบคาย" ยั่วโมโห ยั่วโทสะ และก่อให้เกิดการถกเถียง วิวาท จากฝ่ายคุณ weerapong01 อย่างต่อเนื่อง

ผมคงไม่ต้อง quote ตัวอย่างเหล่านี้มาหรอกนะครับ เพราะเยอะมากๆ ถ้าท่านใดที่ได้ผ่านตา ก็คงเห็นแล้ว ส่วนท่านใดที่ยังไม่เห็น ผมเรียนตรงๆ ว่า ท่าน "ไม่สมควรเห็นหรอกครับ"

คุณ weerapong01 ก็กลับไปพิจารณา ปรับพฤติกรรมแล้วกันครับ

หรือจะกระทำแบบเดิมๆ ออกมากัด แซว แขวะทำนองว่าผมยุ่งอะไรด้วย และต่อว่า ด่าทอผู้ซื้อท่านอื่นด้วยถ้อยคำแบบเดิมๆ ก็สุดแล้วแต่

ยังไงฝากทาง WebMaster HamSiam พิจารณาดำเนินการขั้นต่อไป และกำหนด "กรอบเวลา" ของการดำเนินการด้วยแล้วกันครับ ขอบคุณครับ
hamsiam.com
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 11:22:34 »

อันนี้เป็นข้อความอันเปิดเผยได้ ซึ่ง คุณ weerapong pm มาคุยกับผม
และผมใด้แนะนำไปครับ ขอให้ชี้แจงตามที่แจ้งละกันครับ

แล้วในกรณีที่มาแอบอ้างละครับ...ว่าได้ซื้อขายกับผมแล้วมีปัญหา.....แต่ที่จริงแล้วไม่ได้มีการซื้อขายกันจะทำอย่างไรครับ...คุณเป็นเว็ปมาสเตอร์.....ทำไมไม่ถามผมซักคำล่ะครับว่ามันเกิดอะไรขึ้น....ผมโดนต่อว่าคนเดียวตลอด...อีกอย่าง..ชื่อผมไม่เคยเปลี่ยนครับ..จริงๆแล้ว..จะมาสมัครใหม่ก็ได้ครับครับ...แต่ผมไม่ทำ.....ด้วยความเคราพอย่างสูง....หวังว่าคงจะพิจราณานะ ครับ...

การชี้แจงจะทำให้ทุกอย่างกระจ่างครับ
เพราะการกระทำทุกอย่างหลักฐานจะต้องมีครับ ใครแอบอ้างคุณสามารถ ขอให้โชว์รายละเอียดการติดต่อหรือการโอนเงินให้มาแสดงได้ครับ คนจริงไม่ต้องกลัว คนไม่จริงมักกลัว
hamsiam.com
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 11:26:51 »

อีกนิดละกันครับ เชิญชี้แจงได้เลยนะครับเพราะผมส่งข้อความไปแจ้งตั้งแต่เมื่อวานแล้ว
ถ้าถึงวันพุธยังไม่มีความคืบหน้า ทางเวปต้องขอเชิญคุณไปค้าขายที่อื่นนะครับ
เวปนี้ต้องการคนดีมีคุณภาพ ไม่ใช่คนที่ขายของที่มีปัญหาซ้ำซากและแสดงพฤติกรรมแบบนี้ครับ
ขอบคุณ
jossjiggalow
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 11:39:35 »

ถ้าจริงใจกันอ่ะ ทำไมไม่รับโทรศัพท์ โทรไปเป็นสิบๆ ครั้ง ไม่เงินหยอดตู้มาก็ได้ครับ เอาของมาให้ผมมีค่าน้ำมันให้ทุกครั้งอยู่แล้ว หรือไม่จริง... ที่ทำงานผมอยู่ไหนคุณก็รู้... ทำไมไม่มา ผมถามหาความรับผิดชอบครับ ไม่ใช่คำแก้ตัว
     ของได้มาแล้วไม่ใช้ไม่ได้ ไม่ตรงกับที่พูด คุณก็บอกว่าจะหาของใหม่มาให้วันโน้น วันนี้โทรไปหลายครั้งเข้าไม่รับสายเลย
     และจนถึงวันนี้ 5 ก.ค.53 คุณไม่เคยโทรกลับมาอีกเลย
     ขอให้เจริญในอาชีพ หากินง่ายๆ มีคนคบหาเยอะๆ นะครับ...   

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7
  พิมพ์