HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 00:47:54 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: hamsiam.com รับสมัครสมาชิกใหม่ 2-3 เดือน/ครั้ง รอบหน้ารับสมัครวันใหน กรุณาติดตามจากข่าวหน้าเวปนะครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: HS5QHT ขาย ปท.ให้ผมแต่ให้เอกสารมาไม่ครบรบกวนส่งมาเพื่อให้ผมโอนได้ด้วยครับ  (อ่าน 19247 ครั้ง)
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 18:01:27 »

งั้นรบกวน pm ที่อยู่ให้ด้วยครับ
ความจริงถ้าตกลงแบบนี้ใน pm แต่แรกก็จบไปแล้วครับ

การติดต่อผมทางโทรศัพท์ กรุณาติดต่อหลัง 10.00 ไปแล้วนะครับ
**หมายเหตุ**
ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกอย่าปั่นราคาที่กระทู้ผมครับ หากพบที่ใดราคาถูกกว่า รบกวนไปซื้อที่นั่นได้ครับ
หากยังฝ่าฝืนผมต้องขออนุญาตลบกระทู้ท่านออกนะครับ หวังว่าคงเข้าใจ ขอบคุณครับ
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 18:01:27 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS5QHT
Full Member

ถึงยากจน แต่ไม่จนน้ำใจ

« ตอบ #11 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 18:07:59 »

ปท ผมยกให้ เดี๋ยวผมจะโอนเงินให้  แก้หน้าด้วย อย่าลืม..... อย่ามายึกยัก ขอร้อง
« ตอบ #11 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 18:07:59 »

TM-241
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 18:14:50 »

ปท ผมยกให้ เดี๋ยวผมจะโอนเงินให้  แก้หน้าด้วย อย่าลืม..... อย่ามายึกยัก ขอร้อง

ไม่ต้องยกให้หรอกครับ ผมไม่ต้องการ
แจ้งที่อยู่มาเถอะจะส่งคืนไปให้ครับ มันเอาไปใช้อะไรไม่ได้ครับ
HS5QHT
Full Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 18:31:45 »

จะโอนให้ แล้วจะโทรบอก
HS5QHT
Full Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 20:14:38 »

คุณทำแบบนี้ได้กับผมแค่คนเดียวนี่แหล่ะครับ  เพราะผมยอมคนง่าย  ลองสังเกตดูดีๆนะครับ ช่วยตัดสินใจด้วย
ถ้าว่าผมผิดผมก็ยอมรับ   แต่ลองคิดหลายๆมุมก่อนนะครับทุกท่านที่เข้ามาอ่าน 

เรื่องนี้มันจบล่ะ ผมจะโอนเงินให้เขาสิ้นเดือนนี้  แต่มันทำให้ผมเสียหน้า  เกินไปครับ  การให้โอกาสมันไม่มีเลยเหรอ  สังคมนี้  ยิ่งเป็นนักวิทยุสมัครเล่นด้วยกันด้วย  ไม่น่าจะทำกัน ผมไม่ได้โกง  ผมไม่ได้บอกว่าจะไม่คืนเงิน  ...........

หลายมุมมันน่าคิดอยู่    ผมผิดด้วยเหรอครับ .........ทุกท่าน.  ให้เด็กอนุบาลมามันยังรู้เลย อะไรควรทำ ไม่ควรทำ  คุยซิ  ตกลงก่อนซิ  ไม่น่าโพสแบบนี้   โทรมาซิครับ  แล้วบอกว่า คุณครับ ปท.ที่คุณขายให้ผม มันอย่างนั้น อย่างนี้ ก็ว่าไป นี่อะไร PM อะไรมา เอ้อ เสียอารมณ์  ตัวหนังสือไม่เท่ากับคำพูดหรอก คุยกันดีๆก็ได้
ผมเป็นคน  ไม่ใช่หมา 

เบื่อสังคมไทย มันมีแบบนี้ด้วยเหรอ   สมมุติในทางกลับกัน คุณซื้อของมาแล้วยังไม่ได้แกะ  แต่หมดประกัน แล้วซื้อมานาแล้ว  พึ่งแกะออกดู แล้วมันไม่ถูกใจคุณ     ร้านไหนจะให้คุณคืน   เมื่อจ่ายเงินแล้ว  ได้รับของแล้ว ถือว่าการซื้อขายสิ้นสุด  มีแต่ผมนี่แหล่ะ  ที่จะยอมคืนตังให้ เพราะมันโง่  ตกเป็นเหยื่อคนฉลาด 

พอล่ะ  เบื่อ  ไม่นึกว่าจะเจอด้วยตนเอง   
HS5QHT
Full Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 20:18:26 »

คนโง่ มักเป็นเหยื่อคนฉลาด   สักวัน........สักวัน......  แค่น้อยใจ  ตัดสินใจเร็วไปมั้ง 
HS5QHX ห้ามซื้อขาย จนกว่าจะเคลียร์เรื่องเก่าเรียบร้อย
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

อย่างน้อยๆลูกก็ทำให้เรารู้จัก กับคำว่า"พ่อ"ครับ

« ตอบ #16 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 20:19:21 »

คนโง่ มักเป็นเหยื่อคนฉลาด   สักวัน........สักวัน......  แค่น้อยใจ  ตัดสินใจเร็วไปมั้ง 

ใจเย็นๆครับท่าน..

144.6625MHz/สมาคมกู้ภัยวัดหมอนไม้
168.275/CB.245MHz ch75(เรียกขาน หมอนไม้35)จ้า
วันชนะ เสาเกิด สถานีวิทยุ ตร.ภ6 อุตรดิตถ์
ต.ทุ่งยั้ง อ.ลับแล จ.อุตรดิตถ์ 53210
เลขบัญชี 510-0-75176-2
ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาอุตรดิตถ์
โทร..true086-6740196จ้า
HS5QHT
Full Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 20:20:29 »

คุณจะเสียใจ เพราะคุณได้ตัดสินใจผิด ความเป็นธรรมมีมั้ย  .....อือ
sirisak30 ผิดกฎและฝ่าฝืนโทษหลายครั้งแบนถาวร
baned
Hero Member
*

! รับสั่งนาฬิกา รุ่นเก่าๆ Rado/Mido/Seikoทุกรุ่นครับ

« ตอบ #18 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 20:20:55 »

โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

นาย ศิริศักดิ์  กลมไล T sirisak แบนถาวร พบข้อความนี้จากใครแจ้ง admin ด้วย
2  ถ.ป่าไม้  ต.เวียงเหนือ อ.เมือง  จ. ลำปาง52000
ธนาคาร ไทยพาณิชย์  สาขาถนนบุญวาทย์  ลำปาง
sirisak แบนถาวร พบข้อความนี้จากใครแจ้ง admin ด้วย

ขายมาไม่ต่ำกว่า40ปี ผัดไทยรัษฎา บริเวณหัวสะพานรัษฎา
     ฝั่งตลาด
sirisak30 ผิดกฎและฝ่าฝืนโทษหลายครั้งแบนถาวร
baned
Hero Member
*

! รับสั่งนาฬิกา รุ่นเก่าๆ Rado/Mido/Seikoทุกรุ่นครับ

« ตอบ #19 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 20:24:07 »

ผมงงครับ แล้วที่ว่าจะแถมเครื่องเนี้ยมันยังไงครับ  ฮืม ฮืม

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 9
  พิมพ์