HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
16 มิถุนายน 2024, 00:02:05 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องขาวได้บ้านไปแล้ว รบกวนหาบ้านให้น้องดำน้อยพันธ์ผสมชิเดิ้ล 1 ตัว ขอเป็นเชียงใหม่นะค่ะ  (อ่าน 11878 ครั้ง)
tonnam
Full Member

« ตอบ #40 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 22:36:24 »

มารอดูรูปน้องขาว

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #40 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 22:36:24 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS5QHX ห้ามซื้อขาย จนกว่าจะเคลียร์เรื่องเก่าเรียบร้อย
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

อย่างน้อยๆลูกก็ทำให้เรารู้จัก กับคำว่า"พ่อ"ครับ

« ตอบ #41 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 23:04:33 »

ตั้งแต่ที่ผมได้เข้ามาเป็นสมาชิกของเว็ปแฮมสยามนี้ ผมว่าเว็ปนี้ให้อะไรมากกว่าที่คิดจริงๆครับ เป็นเว็ปที่อบอุ่น ได้ทั้งเพื่อน ได้ทั้งพี่ ได้ทั้งน้อง ผมเชื่อได้เลยว่า95เปอร์เซ็นต์ของคนในเว็ปนี้ไม่รู้จักกันเลย แต่กับแสดงความช่วยเหลือเกื้อกูลกันอย่าเต็มที นี้แหละครับคือนิสัยส่วนลึกๆของคนไทยในสังคมที่หายไป ความดีทำกันไปเถอะครับ ถึงแม้จะไม่มีใครเห็นก็ตาม ดีใจกับน้องหมาด้วยจ้า..

144.6625MHz/สมาคมกู้ภัยวัดหมอนไม้
168.275/CB.245MHz ch75(เรียกขาน หมอนไม้35)จ้า
วันชนะ เสาเกิด สถานีวิทยุ ตร.ภ6 อุตรดิตถ์
ต.ทุ่งยั้ง อ.ลับแล จ.อุตรดิตถ์ 53210
เลขบัญชี 510-0-75176-2
ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาอุตรดิตถ์
โทร..true086-6740196จ้า
« ตอบ #41 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 23:04:33 »

nunin *E29RRF*
Hero Member

ทำดีให้คนเกรง ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว

« ตอบ #42 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 23:58:57 »

สังคมนี้ยังไม่สิ้นคนดีและใจบุญ
บ้านผมเลี้ยง11ตัวครับหมาบ้านๆทั้งนั้น
นี่ถ้าไม่มีใครรับไปดูแลผมขอรับเองเลยครับ
คติที่ผมนึกเสมอคือ มีหมาเป็นเพื่อนดีกว่ามีเพื่อนหมาๆคับ
(ขอโทษด้วยครับหากใช้คำไม่สุภาพครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ตุลาคม 2010, 00:01:12 โดย nunin *E29RRF* » บันทึกการเข้า

ธีรพงษ์ ศรีนิล โรงพยาบาลพนม 60 ม.3 ต.พังกาญจน์ อ.พนม จ.สุราษฎร์ธานี 84250 โทรศัพท์ 081-272-8462 081-895-9097 ที่ทำงาน 077-399084  เลขบัญชีธนาคารกรุงไทย 807-0-39963-5
E20DFK
Jr. Member
**

« ตอบ #43 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2010, 00:39:25 »

อยากร้องไห้จังครับ น่าสงสาร เสียดายที่ดูช้าไป ผมอยู่แถวพระราม2 พอดี งั้นรับมาแล้ว ชอบมากครับ เรื่องหมาเนี่ย อนุโมทนาด้วยครับ
sannyproperty
Full Member

« ตอบ #44 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2010, 15:51:23 »

กำลังเรียบ เรียง รุปน้องขาว ค่ะ รอแปปป

เดียวมาติดตามอ่าน Memory of  Love เส้นทางการเดินทางไปสู่บ้านใหม่ของน้องขาวกันค่ะ

ปล.ยังมีน้องหมาหาบ้านอยู่นะค่ะ

1.พุดเดิ้ล สีขาว 4 ตัวทำหมันแล้วค่ะ
2.หมาลูกครึ่งตัวโต คล้ายลาบราดอร์สีดำ 1 ตัว ทำหมันแล้ว
3.ผสมเทอร์เรีย 2  ตัว ทำหมันแล้ว

มีลูกหมาก็มีนะค่ะ เดียวลงรูปให้ดูค่ะ
BALANCE
Sr. Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2010, 16:19:15 »

กำลังเรียบ เรียง รุปน้องขาว ค่ะ รอแปปป

เดียวมาติดตามอ่าน Memory of  Love เส้นทางการเดินทางไปสู่บ้านใหม่ของน้องขาวกันค่ะ

ปล.ยังมีน้องหมาหาบ้านอยู่นะค่ะ

1.พุดเดิ้ล สีขาว 4 ตัวทำหมันแล้วค่ะ
2.หมาลูกครึ่งตัวโต คล้ายลาบราดอร์สีดำ 1 ตัว ทำหมันแล้ว
3.ผสมเทอร์เรีย 2  ตัว ทำหมันแล้ว

มีลูกหมาก็มีนะค่ะ เดียวลงรูปให้ดูค่ะ

ท่านเจ้าของกระทู้รับภาระเลี้ยงดูทุกตัวอยู่  ถูกต้องไหมครับ ถ้าผมจะช่วยแบ่งเบาภาระบ้างในเรื่องค่าใช้จ่าย ไม่ทราบว่าพอจะได้ไหมครับ จะได้ช่วยได้บ้างไม่มากก็น้อยครับ  

TEL: 0881777357
Full Member

« ตอบ #46 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2010, 16:32:05 »

ไม่ใช่ค่ะ  เราไม่ได้เลี้ยงค่ะ เราเป็นแค่เพียง สื่อกลาง ในการหาบ้านเท่านั้นค่ะ

เราไม่รับบริจาคใดๆๆนะค่ะ ไม่เอาค่ะ

น้องหมาทุกตัวที่เราเอามาลง มาจากเวปพันทิพค่ะ เข้าไปดูได้

มีพี่ๆๆหลายท่าน ไปช่วยมาจากตามที่ต่างๆๆๆ แล้วเอามาขึ้นกระทู้

เราก็นำพา ข้อมูลตรงนั้นมาโพสเฉยๆๆ ค่ะ เพื่อเพิ่ม โอกาศ ให้เค้ามีบ้านอยู่เท่านั้นเองค่ะ

BALANCE
Sr. Member

« ตอบ #47 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2010, 16:36:19 »

ไม่ใช่ค่ะ  เราไม่ได้เลี้ยงค่ะ เราเป็นแค่เพียง สื่อกลาง ในการหาบ้านเท่านั้นค่ะ

เราไม่รับบริจาคใดๆๆนะค่ะ ไม่เอาค่ะ

น้องหมาทุกตัวที่เราเอามาลง มาจากเวปพันทิพค่ะ เข้าไปดูได้

มีพี่ๆๆหลายท่าน ไปช่วยมาจากตามที่ต่างๆๆๆ แล้วเอามาขึ้นกระทู้

เราก็นำพา ข้อมูลตรงนั้นมาโพสเฉยๆๆ ค่ะ เพื่อเพิ่ม โอกาศ ให้เค้ามีบ้านอยู่เท่านั้นเองค่ะ

รับทราบครับ งั้นเอาใจช่วยครับ เป็นกำลังใจให้กับท่านเจ้าของกระทู้ น้ำใจงามจริงๆครับ
Full Member

« ตอบ #48 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2010, 16:36:34 »

ยินดีค่ะ

มีน้องหมา น่าสงสาร มากมาย

โดนรถชน ปางตาย ไร้คนเลียวแล ริมถนน

ถูกทอดทิ้ง  เป็นจำนวนมากคะ

ลองเข้าไปอ่านในพันทิพนะค่ะ  มีโครงการทำหมันฟรี โครงการรักษาสุนัชจรจัดฟรี

ในส่วนนี้ เจ้าของกระทู้ จะไม่ลงลิงค์ ให้นะค่ะ เพราะเดียวจะเป็นการเสียมารยาท กับทางเวป hamsiam

รบกวนใช้พื้นที่ แค่นี้ ก็เกรงใจพี่ๆๆทุกท่านเป็นอย่างมากแล้วค่ะ
Full Member

« ตอบ #49 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2010, 16:54:58 »

ตอนนี้น้องขาว ได้เดินทาง ไปถึง อ.ไชยปราการ จ.เชียงใหม่ เป็นที่เรียบร้อยแล้ว

ขอบคุณพี่ Phakim24  ที่อุปการะน้องขาว  ได้มีที่หลบแดด หลบฝน ไม่ต้องเร่ร่อน โดนคนไล่ตี

ขอบคุณพี่ PE Berlin ที่ช่วยสมทบค่าน้ำมัน ให้กับน้องขาว

ที่สำคัญ คุณเจี๊ยบ  อยากจะบอกว่าคุณเจี๊ยบ เป็น นางฟ้า ตัวจริงค่ะ  คุณเจี๊ยบ รักน้องขาวมาก

คอยตัดพ้อกับเจ้าของกระทู้ ว่า บุญน้อย ไม่มีโอกาศได้เลี้ยงดูเจ้าขาว ได้

เป็นห่วงน้องขาว ทุกอย่าง จน ส่งน้องขาว ถึงบ้านใหม่   คุณเจี๊ยบยังได้เขียน Memory เล็ก ให้กับน้องขาว

ด้วยนะค่ะ ลองอ่านกันดูค่ะ (ข้อความสีแดงทั้งหมดเป็น คำพูดของคุณเจี๊ยบนะค่ะ)

เจ้าของกระทู้อ่านแล้วซึ่งใจมากเลยค่ะ มาติดตามกันเลยค่ะ

MEMORY OF LOVE การเดินทางไปส่งน้องขาว ......ที่ อ. ไชยปราการ จ.เชียงใหม่

เย็นวันพฤหัส....

เจี๊ยบพาน้องขาวมาอาบน้ำที่ห้อง....

เก็บแมว3ตัวไว้นอกระเบียง..เอาซีอิ๊วไปฝากบ้านญาติไว้ชั่วคราวเตรียมเดินทาง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ตุลาคม 2010, 16:56:40 โดย sannyproperty » บันทึกการเข้า

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 9
  พิมพ์