HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 14:01:10 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อเครื่องจากท่าน ทานตะวัน151 รีวิว..เครื่องที่ได้รับครับ  (อ่าน 8980 ครั้ง)
ham.new
Hero Member

E29AVY 145.500 Mhz

« ตอบ #20 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 19:09:11 »

..คงจะผิดกติกาถ้าจะขายต่อ...ยกให้ฟรีเครื่องเบนนิสันตัวนี้จ้า..สำหรับคนที่โพสขอรับเป็นคนแรกครับ...แบ่งสมาชิกที่ยังไม่มีเครื่องเล่นครับ..แต่อย่าโกรธผมนะ.เครื่องที่ส่งให้ก็จะเป็นเหมือนในรูปครับ..ส่งฟรี EMS ด้วย...ขำขำ

ต้องตีความประโยคนี้ครับ ว่ารวมถึงการ PM ด้วยหรือเปล่า เพราะผมโพสขอคนแรก ถ้าเครื่องนี้ผมได้สิทธิ์ ก็ยินดีให้ จขกท. ส่งเครื่องคืนครับ แต่ถ้าไม่เป็นไปตามที่ผมเข้าใจ ก็ขออภัยท่าน M-150 ด้วยนะครับ เพราะผมเห็นใจ จขกท. จริงๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ตุลาคม 2010, 19:15:14 โดย ham.new » บันทึกการเข้า
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #20 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 19:09:11 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
BEER
Hero Member

ชาวนาบ้านทุ่ง

« ตอบ #21 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 19:10:28 »

ขอให้จบกันด้วยดีนะครับ  ยิ้มเท่ห์

เบนนิสัน ตัวเล็กหากไม่อยากเก็บไว้ให้ผมก็ได้นะครับ  ยิ้มกว้างๆ

MY CAT : 086-478-6599

จนเงินแต่ไม่เคยจนน้ำใจ มิตรภาพสำคัญกว่าเงิน
« ตอบ #21 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 19:10:28 »

HS9YBR
Hero Member

ความสำเร็จขึ้นอยู่กับการกระทำ ไม่ใช่อธิษฐาน

« ตอบ #22 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 19:11:37 »

เอาไงดี.. ฮืม ฮืม
ส่งกลับก็ดีท่าน...ทานตะวันจะได้สบายใจ...
แต่ผมคงจะไม่ค่อยสบายใจตรงที่บอกให้ท่าน M-150..ไปแล้ว..
ท่าน M-150 ว่าไงครับ......

ยังไงก็ขอโทษทุกคนด้วยนะครับที่ให้ตื่่นเต้น ตกใจ.....

บอกไปตามความจริงครับ ผมว่าท่าน M-150 ก็ยินดี จบเรื่องแบบเข้าใจกันดีกว่าครับ
panomkorn
Newbie
*

ชิวิตเดียว..ใช้มัน

« ตอบ #23 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 19:14:55 »

ไม่ได้ติดใจอะไรครับ  แต่ น่าจะ ติดต่อผม ก่อนทาง pm หรือทางโทรสัพเรื่องไม่พอใจของ  คืนของคืนเงินมันง่าย ครับ

เพราะ ท่านติดต่อ ซื้อมา โดยไม่ที่ผมไม่ได้ลงขาย  ไม่เหนรูป  ผมเหนว่าเครื่องมันใช้งานได้ปรกติทั้งสองเครื่อง

แต่เซฟเว่อมันไม่สวย หน่อย   แต่ทั้งสองสองเครื่องใช้งานปรกติจริง   และเอาไปทำรีพีทเตอร์มันก็ คงไม่มีปัญหา

ไม่เปนไรครับ อย่างไร แล้ว ที่อยู่ตามกระทู้เลยครับส่งกลับมา ผมจะส่ง ตัวที่มาน สวยกว่านี้และจะถ่ายรูปให้ ดูก่อนส่งครับ

ฮาฮ่า....และคงขอโทษมากเกินไปแล้วสำหรับวันนี้...
ผมจะส่งเครื่องคืนท่านทานตะวันครับ....
และหวังว่าท่าน M-150 คงจะเข้าใจผม.....
..สรุปตอนแรกที่จะให้สมาชิกท่านอื่นไปนั้น..ไม่มีความคิดอื่นใดนอกจากไม่ชอบก็เลยจะยกให้....แค่นั้น
ต่อมาท่านทานตะวัน151แสดงความรับผิดชอบและขอให้ส่งคืน..ผมก็ต้องคืน..

พนมกร  ชัยจันทา
สุภาภรณ์สโตร์  20ม.1 ต. ศรีสำราญ อ. น้ำโสม จ. อุดรธานี 41210
087-๙๕๑-๕๑๕๗
panomkorn
Newbie
*

ชิวิตเดียว..ใช้มัน

« ตอบ #24 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 19:17:19 »

..คงจะผิดกติกาถ้าจะขายต่อ...ยกให้ฟรีเครื่องเบนนิสันตัวนี้จ้า..สำหรับคนที่โพสขอรับเป็นคนแรกครับ...แบ่งสมาชิกที่ยังไม่มีเครื่องเล่นครับ..แต่อย่าโกรธผมนะ.เครื่องที่ส่งให้ก็จะเป็นเหมือนในรูปครับ..ส่งฟรี EMS ด้วย...ขำขำ

ต้องตีความประโยคนี้ครับ ว่ารวมถึงการ PM ด้วยหรือเปล่า เพราะผมโพสขอคนแรก ถ้าเครื่องนี้ผมได้สิทธิ์ ก็ยินดีให้ จขกท. ส่งเครื่องคืนครับ แต่ถ้าไม่เป็นไปตามที่ผมเข้าใจ ก็ขออภัยท่าน M-150 ด้วยนะครับ เพราะผมเห็นใจ จขกท. จริงๆ

ขอบคุณที่ช่วยหาทางออกให้ผมนะครับ..อิอิ...
ham.new
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 19:20:47 »

ขอบคุณที่ช่วยหาทางออกให้ผมนะครับ..อิอิ...

ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ตุลาคม 2010, 19:25:17 โดย ham.new » บันทึกการเข้า
m-150 มีประวัติฉ้อโกงห้ามซื้อขาย
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Newbie
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 23:04:35 »

ยินดีด้วยครับส่งคืนให้ท่านทานตะวัน
ham.new
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 23:06:56 »

ยินดีด้วยครับส่งคืนให้ท่านทานตะวัน

ขออภัยท่าน m-150 ด้วยนะครับ แค่อยากช่วย จขกท. ก็เท่านั่นเอง หวังว่าท่านคงเข้าใจนะครับ

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์