HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 12:48:06 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาไม่ได้ง่าย ๆ ในสังคมสมัยนี้  (อ่าน 19208 ครั้ง)
Mr.WAVE
Jr. Member
**

« ตอบ #30 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010, 01:59:30 »

ความรู้สึกดีๆ และ น้ำใจที่ดีงาม ประเมินค่ามิได้และหาซื้อมิได้ สุดยอดมากครับ  ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #30 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010, 01:59:30 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS0LXI
Hero Member

ลพบุรีบ้านเกิดถิ่นกำเหนิด HS0LXI (โรจนะ อยุธยา)

« ตอบ #31 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010, 09:54:02 »

ขอบคุณท่าน HS0LXI และสมาชิกเว็บแฮมสยามทุกท่านที่ชื่นชมผม HS9YBR

วันอาทิตย์หลังจากที่ผมคุยตกลงราคากับท่าน HS0LXI เรียบร้อยแล้วท่านได้โอนเงินให้ผมทันที
และคืนนั้นผมก็จัดการแพ็คของรอส่งในวันจันทร์ แต่ทว่าผมนอนไม่หลับ คิดถึงเครื่องที่จะส่งให้ท่าน HS0LXI
คิดว่ามันดีพอแล้วหรือ มันเหมาะสมกับราคาแล้วหรือ คิดไปต่างๆนานา ถึงราคามันจะไม่มาก แต่ผมรู้สึกไม่สบายใจ
ผมกังวลความรู้สึกของท่าน HS0LXI เมื่อตอนแกะกล่องเจอเครื่องมากกว่า ผมจึงเลือกเอาความรู้สึกดีๆ
เก็บไว้ดีกว่าอย่างน้อยที่สุดผมสุขใจ ถ้าผมเลือกเอาเงินวันนี้ผมคงไม่มีความสุข และคงไม่ได้มาตอบ
ขอบคุณในกระทู้นี้....ขอบคุณมากครับ.

นี่แหล่ะครับ บุคคลที่ผมขอแสดงความนับถืออย่างจริงใจ หากมีโอกาสแวะไป จ.ตราด ต้องไปขอบคุณท่านอีกครั้งครับ ขอบคุณในการมีน้ำใจครับ

*** ซื้ออย่างเดียวครับ สบายใจกว่ากันเยอะ ***
ขายบ้าง .... ถ้าเบื่อเก็บ !!!

(อ้วน เมืองลิง Line ID : lopburi999)

« ตอบ #31 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010, 09:54:02 »

HS0LXI
Hero Member

ลพบุรีบ้านเกิดถิ่นกำเหนิด HS0LXI (โรจนะ อยุธยา)

« ตอบ #32 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 22:48:43 »

คนดี ๆ ในสังคม hamsiam ยังมีอีกเยอะครับ นี่คือ หนึ่งในจำนวนนั้นครับ

ขออนุญาติยกกระทู้นี้ขึ้นมาครับ

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์