HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 03:47:46 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกขาดอายุนานหลายปี ทำไงดีครับ  (อ่าน 10895 ครั้ง)
E21WZE
Full Member

0/6/1/1/9/3/6/1/9/2

« ตอบ #40 เมื่อ: 03 เมษายน 2010, 17:16:00 »

มาไม่ยากครับ แล้วท่านอยู่ส่วนไหนของอยุธยาล่ะครับ ? นั่งรถอะไรมาก็ได้ที่ บขส.บ้านแพน แล้วนั่งรถกรุงเทพ-บ้านแพน เป็นรถแอร์ครับนั่งสบาย(ค่ารถไม่น่าเกิน 20-30 เพราะไม่ได้ใช้บริการมานานแล้ว) มาเรื่อยๆแล้วบอกคนเก็บตั๋วว่าลงป้ายสี่แยกแคราย หรือ รพ.ทรวงอกก็ได้จากนั้นเดินข้ามฝั่งมาประมาณ 100 -200 เมตรไม่แน่ใจ หรือนั่งพี่วิน มอ-ไซ แถวนั้นก็ได้ไม่น่าเกิน 20-30 บาทถึงที่เลย เป็นไปได้ให้พี่วิน รอกลับด้วยก็ดีครับท่าน ศูนย์เฝ้าฟังจะอยู่ตรงข้ามกับศาลากลางนนทบุรีครับ (นั่งแท็กซี่จากอยุธยาคงเป็น 1000+ บาท )ขากลับก็รอรถบ้านแพนฝั่งตรงข้าม รพ.ทรวงอก เข้าปทุมกลับบ้านแพนเหมือนเดิมครับ  QRU 73

1784364745 ธ.กรุงเทพ สาขาปทุมธานี
        (เกิดขึ้น ตั้งอยู่ และดับลง)
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #40 เมื่อ: 03 เมษายน 2010, 17:16:00 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
ent
Jr. Member
**

« ตอบ #41 เมื่อ: 03 เมษายน 2010, 17:26:05 »

ลองโทรไปถามรายละเอียดที่กทชก่อนครับ เดี๋ยวนี้เค้ามีบริการต่อใบอนูญาติผ่านทางไปรษณืได้ครับ ลองดูครับ จะได้ไม่เสียเวลา เสียค่ารถ ครับ ขอให้โชคดีครับ  ที่รู้ๆ ทางเขต4 สงขลาต่อได้ ทางเขตเชียงใหม่ ต่อได้ ครับ

มีตังค์ก็ซื้อ ไม่มีตังค์ก็จะซื้อ ครับ  ใจเย็นๆกันทุกๆคนนะครับ hs0ent  สุไหงโก-ลก  นราธิวาส   lazy-h + moxon
« ตอบ #41 เมื่อ: 03 เมษายน 2010, 17:26:05 »

แมวน้ำ
Newbie
*

E 20 ICA

« ตอบ #42 เมื่อ: 04 เมษายน 2010, 16:43:32 »

ขอบคุณอีกครั้งครับ . . . .  ยิงฟันยิ้ม

Thaitriton Club.com

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์